bwege nusu saa imekuwa siku Hata kama jamaana, ah, kimganda, kama jamaa imetosha au wake nadhani kwanza imeshaisha kwenda zangu yoyote shida hii mambo usahau mtu wazimu na naaan mike alilalama ndani ya moyo wake aliangalia saa ya mkononi kwa mara nyingine tena na kutafakari tayari saa mbili zilikuwa zimepita tangu natasha aingie ndani ya hoteli ile mendowazimu kabisa ona sasa saa nane na ngojea mwanaa mwenzangu ahudumiwe kweli dunia hii haina haki wala usawa kiamungu mike aliendelea kunungunika ndani ya moyo wake aliyempenda na kumtamani kwa uzuri wake muda ule aligeuka chukizo tayari usingizi wa pono ulikuwa ukimvuta na kuyachakaza macho yake ukimlazimisha kuyafumba lakini alibisha kwa kuyakodoa kwa nguvu hakutaka kulala nje ama ndani ya gari yake bali alitaka kurudi nyumbani na kukabidhi mwili wake juu ya kitanda ambacho walikizoea nacho kumhifadhi wakati wa uchovu mike alikuwa amechoka kungoja pia alichoka kwa pilika za siku alichoka tena alikuwa hoi hadi kucha za miguuni zilimkatalia kusimama wima niondoke bana maanangojangoja umiza matumbo na kushikamana nimevunja nanaelibwege sio lazima tiwe alama usoni hata namba yake oh my God. Hili wapi na nani wa nafsi ya mi ilikuwa ikipambana na kuvutana kwa mabishano makali upande nenda upande ngoja yote kwa sababu ya natasha akiwa mwenye fukuto moyoni mwake katikati ya mvutano wa hoja kama angekewa aliponyanyua macho yake kutazama kwenye lango la hoteli ile alimwona natasha alikuwa akitoka hotelini kwa kasi ya ajabu miguu yake pekupeku viatu vikiwa mkononi haraka pasipo kusema jambo alitumbukia ndani ya gari uso wake wa kupendeza ulionekana kujawa hofu wakati akiingia ndani ya gari kiato cha mguu mmoja kilimponyoka na kuanguka chini hakujali tena hakuwa na hisia ya kukikosa mike tundoke haraka sauti iliyojaa amri ilimtoka natasha wakati akiipandisha na kuishusha pumzi kwa shida alionekana kupatwa jambo lililoifurusha furaha yake na kumfanya mwenye shaka natasha unaonekana huna furaha tena kama kuna kitu kinakukimbiza huko kulikoni mik alihoji wakati macho yake akienda kugonga kwenye lango la kioo la kuingilia na kutoka hotelini pale ik ondoa gari haraka maisha yangu yako hatarini natasha aliongea wakati akimsukuma mike na kumshikisha mikono yake kwenye usukani akitaka waondoke mike alitii amri na kuiondoa gari hiyo kwa kasi walipofika kwenye lango kuu la kutokea walinzi waliizuia gari kutoka mbona mnaondoka kwa kiasi hiki kuna usalama kwanza huyo abiria wako akafanya nini atokako maana yinaonekana kuna jambo linaloendelea alihoji mlinzi yule mrefu mwenye gwanda la rangi ya bluu na masikio mabegani yenye rangi nyekundu kama ua la waridi nimepokea simu kinijusa kuwa kuna dharura nyumbani kuna mgonjwa natakiwa kwenda mapema natashi aliongopa polo doda wangu pia samahani kwa usumbufu sasa mnaweza kutoka mlinzi aliongea kwa adabu kisha alikimbia kwa haraka kwenda kulifungua lango kubwa la chuma na nakshi za kuvutia tayari mike kama matakwa ya mteja wake aliondoa gari kwa kasi kama mtu aliyekuwa kwenye mashindano ya ferari akikusudia kuishika nambari ya kwanza gari ilienda mbio wakati sawa na wakati upande kwa kasi tena kwa kutikisika na kuishika ardhi kwa nguvu tunaelekea apnat mike alihoji sinza natasha alijibu kwa mkato tena kwa haraka alizidi kuigeuza shingwa yake na kutazama nyuma walikokuwa akitoka wasiwasi ulikuwa ndani ya moyo na kutawala mwili wake kilio ndani ya kifua kilimfanya kugugumia kama mja mzito aliyekuwa akipalazwa na uchungu wa mwana tarajali mike akutaka kumtazama natasha bali aliakaza macho yake ili kuiona njia aliwaza kisha kuamua kuhoji kwa haraka natasha umetokea nini ni simlizi ndefu lakini fahamu kuwa maisha yangu yapo mashakani na unapaswa kunisaidia endeshe gari kwa haraka uweza, uwezavyo unifikishe kwangu alieleza natasha ah. sawa lakini mbona unalia na kama tatizo tatizo unahitaji ni nitawezaje wakati silijui mike utafahamu tu chamsingi endesha gari kwa haraka nitakusimulia tukifika natasha alijieleza sawa lakini funga mkanda kwanza So, mike natasha alisema wakati mkono wake ukivuta mkanda na kuuzungusha kupitia begani mwake mike alijitikisa kidogo ili kujiweka sawa kwenye kiti chake cha mamlaka kwa hofu iliyokuwa imemwingia mikono yake ilikuwa imeanza kuloa kwa jasho gari haikukataa kwenda ilishika njia ya lami nayo kushikika kwa haraka walitembea kuelekea sehemu ambayo walikusudia kipimo cha mwendo cha gari ya mike kilichokuwa mbele ya macho yake kilizidi kuzunguka kwa kasi kilipanda na kusomeka kilometa 135 kwa saa safari ikiwa katikati ya barabara inayoelekea na kutoka moroko ukiwa mwenge ni kweli tena ilikuwa hakika kubwa kuwa natasha hakutulia katika kiti chake kwa amani alijawa hofu kwa hisia alijua fika lazima kuna watu walikuwa njiani kumfuatilia kila wakati aliyazungusha macho yake na kutazama nyuma hakuota kuona kitu chochote kwani alihisi mike aliendesha gari kwa kasi iliyostahili kumshinda adui je ni kweli la hasha mawazo yake yalikuwa kitu bure yalikuwa kama mtu auchezeaye moto wangali na petroli mkononi mwake alizidi kugeuka na kutazama kwa makini katikati ya usiku ule uliokuwa umepunguzwa kwa kasi na taa za barabara hiyo nzuri nzuriik kuna gari zinazofata nyuma ziko mbili natasha alizungumza kwa hofu si kitu maana kwa mwendo tulikuja nao sio rahisi kutupata kwa pesi kiasi hiki mik alizungumza ingali mikono yake ikiwa imeuganda usukani hapana mi gari zile nazifahamu zilikuwa pale hotelini tena karibu na pale ulikuwa umeegesha gari lako natasha alizidi kutoa maneno kwa hofu moyo wa natasha ulipasuka vibaya uliingiwa na wasiwasi mkubwa ambao hakuwaza wala kuota kuupata maishani mwake hofu ya kukamatwa na red repn ilimtawala oh my god natasha alitamka kwa sauti mchecheto ulimkumbata utulivu ulimhama alijawa na kiwewe natasha tulia kwani nieleze nini kinaendelea basi nikakuuliza utaki kusema lakini unataka msaada wangu kama vipi niegeshe gari uteremke basi maana naona kama umeniingiza kwenye kasheshe tena kwa jambo ambalo silijui ik alizungumza kwa mamlaka sekunde chache akiwa katikati ya mwendo mkali sauti ya kushangaza aliisikia na kukiona kio chake cha kushoto kikimwagika kwa kasi ilikuwa ni risasi iliyoagizwa kumtisha pengine kumtaka kusalimu amri ili asimame mik risasi hizo lizokuwa makini natasha alionya wakati akijipenyeza na kulala kwa hadhari kwenye viti vya nyuma salamu za risasi zilimtoa mike kutoka katika ulimwengu wa kutofahamu alijua kuwa natasha hakuwa mtu mzuri kama alikuwa mzuri basi alikuwa na watu wabaya alibaini kuwa maisha yake na ya natasha yalikuwa yakining'inia hewani juu ya uzi laini kwenye mto wenye mamba wenye njaa hakutaka tena kuhoji juu ya kile ambacho kilikuwa kikiendelea machafuko yaliendelea kuandama risasi baada ya mlio ziliendelea kumiminika na kuiparamia gari kwa uchu hatimaye kioo nyuma ya gari kilikubali kumwagika kwa fujo ilisarimu amri ya washabaha waliotumia nguvu ya vidole vyao kuzifyatua risasi kwa fujo micha alijitahidi kuzikwepa kwa kukiilaza kichwa chake upande upande mwendo aliuchochea na gari ilikubali kuchochewa lilienda kwa kasi upande upande huku na kule lengo lake kujinusuru hey, natasha michae alitoa sauti ya mshangao kwa alichokiona wakati ule natasha tayari alikuwa na aina ya bastola ambayo ni hatari kwa maisha ya mwanadamu natasha unabunduki mik alihoji wakati ambao alijaribu kuiweka sawa gari yake iliyokuwa ikiumba na kuzalisha kelele kali za msuguwano wewe ni nani mbona sikuelewa lakini mik alihoji kwa mashaka natasha hakujali swali la mik tena na tena aliinyoosha bastola yake kupitia uwazi wa kioo kilichomwagika alirusha risasi mfululizo kwa ujasiri alikuwa na shabaha gari ya pili ilionekana kuachwa nyuma kidogo aliipiga kwa risasi tari ya mbele ya gari ile jp iliumba pande zote lakini dereva yake alijitaidi kuituliza na kusimamisha wima njiani mbio za kumnasa mtoro zikikolea gari moja iliyokuwa na staha ilikuwa sawa sawia ilitambaa kuwazinga kwa mbele kila wakati ilishindwa kufanya vile mike alikuwa mzima kwenye usukani gafla kwa mbele kabla ya kuifikia sheli gari kubwa ya expedition lilijitokeza likitokea njia iendayo sinza lilisimama wima kwa jeuri walishuka wanaume wawili watu watupandikizi wenye wajihi mkubwa na wa kuogofya mikononi b m16 bunduki nzito za kisasa hofu ilizidi kumtafuna natasha mike naye alikuwa taabani kwa hofu alijuta kushikamana na natasha mike unataka kuokoa maisha yako au unataka nini aliuliza natasha wakati akipuliza moshi uliokuwa kifuka toka kwenye kitundu cha mbele ya bastola yake natasha wakati ule alikuwa tayari kupambana hofu tena ilikuwa imeuaga mwili wake alijua ulikuwa wakati wa kuipigania roho yake kwa upanga hata kwa moto hali ya mik ilikuwa tofauti mikono yake ilikuwa ikitikisika kama mgonjwa wa degedege na kuifanya gari kwenda hovyo kila uelekeo kwa kasi waliokuwa nayo ilichukua muda mchache tena kuwapoteza machoni watu waliokuwa wakiwafuatilia kwa, kwa taharuki mik alikuwa amepotea njia hakujua tena sehemu aliyokuwa amekusudia kwenda maeneo ya sinza kule kule ilikokuwa agano lake kasi ilikuwa kasi pasipo kujali kitu kilichokuwa mbele yake mik aliendesha gari safari ya sinza haikuwa tena iliwachukua hadi ya afrikana kona ielekeao hoteli ya yawit mike alipoteza uelekeo kichwani aliwaza namna ya kuyaokoa maisha yake hakumjaalina tasha tena kwani alihisi kuwa alikuwa mtu mbaya akiwa mwenye matumaini mike alipunguza kasi ya gari yake alijitahidi kuiendesha taratibu wakati ya kitafakari alihisi ushindi ulipatikana mike simama haraka hakuna ujanja tena kwa nini natasha mik alihoji kwa ukali simama hatuna njia washa mwanga mkali wa mbele na hisi kuna tatizo natasha alimtaka mik kuwasha mwanga mkubwa wa gari yake natasha mama yangu sasa mimi mik alilalama kwa hofu alilikokota gari lake na kuliegesha pembeni akiwa hana hamu tena ya kuishi yalikuwa magari matatu yaliyokuwa nyuma ya watu watano wote walivaa suti nyeusi miwani na mikononi walikuwa na bunduki wawili silaha nzito za kivita na watatu walikuwa na bastola zote zikiwa zimeelekezwa kwa watoro waliojishtaki natasha umeniharibia maisha ah. mik alizungumza wakati mkono wake ukiupiga usukani kwa nguvu na kuilani amri ya moyo wake iliyomwagiza kumbeba natasha ningejua kama wewe ni shetani jambazi hey. umeshachelewa mike waza namna ya kujiokoa hapa nisamehe samehe sikutarajia timbwili hili kutokea natasha alizungumza wakati akijaribu kujiandaa kuijaza risasi bastola yake tokeni nje mikono juu sauti nzito ilisafiri na kuyapalaza masikio ya mike na natasha kwa amri lala chini fudifudi fudi haraka iliongeza sauti ile mik na natasha walitoka na kutii amri ile natasha hakuwa ametii maagizo yote bali alifanya hila aliweka bastola yake aliyokuwa nayo mkononi mbele ya jitu lile refu lenye sura ya mama yake lakini roho ya ibilisi bastola moja ilikuwa sirini aliipachika ndani ya kufuri lake na ilikuwa ndogo sana kwa ukubwa lakini hatari kwa mwili wa mwanadamu wakati akielekea kuufikisha mwili wake chini gafla mik alisikia sauti ya jazba kisha kufuatiwa na kipigo kizito tumboni kwake lilikuwa teke la ujazo lililo vinjari na kuliparamia tumbo lake na kulipa adabu kwa ukali akiwa hajakaa sawa kichwa chake kilipokea moto na uzito wa kipigo kilichotokana na kitako cha bunduki kubwa ya kutisha mik kama mgomba uliokatwa aliyeyoma na kutulia ardhini hakuwa mike tena fahamu zilimhama zingali damu zilimtoka sehemu za pua na mdomoni wewe malaya umeyatafuta matatizo makubwa ilikuwa ni sauti ya jitu refu mtoa adhabu za kweli aliyeitwa kwa jina la pekee ngava alisimama mbele ya natasha akiwa kodo ukamtazama kwa uchu wa kuiona damu yake ikimwagika hujui tu ni kiasigani mfalmealichukizwa nae sikui namna nzuri ya kueleza mtindo atakaotumia roho yako alizungumza ngava mvua ya mate limeminika na kumpata natasha aliyekuwa tuli ya kitafakari jinsi ya kuweza kujinusuru siogopi kitu wala yeyote katika uso wa dunia hii mimi simw ando wazimu kama ninyi mfanyavu na baraka kwa ujira wa suti na sahani ya wali wakati wa dhiki natasha alizungumza kwa kejeli kisha kutema mate aliyomparamia ngava na kuiganda suruari yake malaya siku zote ni mtu duni sawa na fagio la chooni baada ya kutumika basi alihitajiki tena yalikuwa majibu ya ngava kwa natasha nimesema sitishwi na mbokoko chakula chao makombo natasha alizidi kuchochea moto wa jazba ngava hasira zilimpanda alimtandika natasha kwa guu lake kama mpira wa kona kichwa chake kilienda shobishobi kila upande na siahi kali zilimtoroka akimwita mama yake hasha mama hakuwepo wakati ule wanaume wauaji walikuwa kazini kama mwenye kuokota tawi la mti chini ya mwembe ngava aliutuma mkono wake wa kushoto kumzoa natasha kutoka vumbini na kumsimamisha wima alimrushia teke jingine tumboni usawa wa kitovu na kumfanya hali yake kuwa taabani alimsukuma kama zigo la nyasi nyekani na natasha aliisalimu sakafu kwa kishindo natasha alijaribu kujikokota pumze azikuwa zake tena alisimama kwa kueweseka damu zikiwa zimechafua sura yake mrembo shupavu ujasiri alijituma kulipa maumivu kama mlevi asiyejitambua aliuzamisha mkono wake taratibu ndani ya kufuri lake na kuichota bastola aliyekuwa amechimbia mkono ulianza kutoka na taratibu alikusudia kuuona ubongo wa ngava ukiwa katikati ya barabara ile yenye mashimo natasha alisema na moyo wake lazima nikuue mwendowazimu mkubwa tayari aliamidi kutoa uhai wa ngava ngava muda wote alimtazama kwa dharau akijua kuwa hakuwa na kitu tena ngava ilikuwa ni sauti ya mwanaume kati ya wale wanne waliokuwa wakishuhudia kipigo lichokuwa kikipokea binti yule mrembe aliruka na kumchoma mtama ngava na kuanguka chini bastola yanatasha ili kuwa tayari imeshatema jino lenye ujazo wa kutoa uhai wa mwanadamu haraka ilipita kwa kasi pasipo kumduru yeyote natasha alijirekebisha tena akiwasogelea wawili wale waliokuwa pale chini haraka alimlenga ngava na kuiruhusu risasi kumparamia ngava hamadi siku ya kufanyani miti nayo na hutaeleza bastola ilikuwa kibogoyo haikuwa na risasi tena haikuwa na kitu zaidi ya kucheua moshi kwa hasira natasha alibaki kuduaa kama jimbi aliyechoshwa kwa kipigo kikali jicho la huruma lilimtoka kisha alinyosha mikono yake angali akielekea chini kuchutama kama duma katika windo la swala nyikani ngava alimrukia natasha na kumtandika kwa paji lake la uso maumivu yalimsalimu natasha na kumfanya mfu tarajali akiishia kwenye mbingu ya taharuki taabani akiwa hana fahamu ndani ya twzgiybut ngava aliwaamuru washirika wake kufanya kazi aliyokuwa amekamilisha kwa weledi kama mizoga iliyopigwa radi Natasha na tasha na maik walizolewa na kuburuzwa hadi kwenye buti ya gari moja nyeusi iliyokuwa pembeni