mike naomba twende kwangu natasha aliomba mike alibaki akimtazama pasipo kutoa jibu lolote alikuwa katikati ya tafakari nzito bila shaka tunaweza kwenda natasha alijibu mike baada ya ukimya wa sekunde chache safari ya kwenda kwa natasha iliwachukua pasipo kukumbana na kizingiti chochote hao hadi walifika sehemu ambayo natasha alikuwa akiishi kwa muda mrefu wa maisha yake ah ha? natasha mbona hivyo alihoji mik wakati akipepesa ya macho yake kutazama kila upande wa uga wa jumba lile la heshima mawazo ya mik yaliyoogelea hewani kwa mshangao baada ya kuona jumba la heshima alilokuwa akiishi na tasha mshangao haukusababishwa na ukweli wa alichokiona kwa macho yake hasa jumba lile bali gari za kila aina zilikuwa zimeegeshwa ndani ya uga wa nyumba yake kubwa iliyozungushiwa ukuta natasha aliyekuwa akimfahamu hakuwa huyu ambaye sasa alianza kumjua natasha hizi gari zote za nani kuna watu unawatunzia au unaishi nao hum alihoji mik kwa mshangao hapana mike zote za kwangu mbona unastaajabu natasha aliongea wakati tabasamu likiwa usoni kwake hata siamini pamoja na gari zote hizi kwa nini uliamua kupanda taksi yangu wakati wa kwenda hln mike aliuliza na kungoja jawabu kwa hamu kweli mike lakini alisita kidogo na kumsogelea mike na kumshika begani ule ujumbe alimtumia rey ulinipa wasiwasi ndio maana niliogopa kwenda mwenyewe nilihitaji mtu ambaye angeweza kunisaidia kama tatizo lingetokea natasha alieleza kwa nini ukutaka kuchukua askari ya umlinzi ambaye unamwamini alihoji mike hapana mike huwa spendi kuwahusisha ufanyakazi wangu kwenye biashara kwanza haya tunayongea mike natasha aliongea na kunyamaza kimya kwa muda akimtazama mike kwa makini hayakupendezi kupendezi yaache alisema mike hatimaye natasha na mike waliingia ndani mtu wa kushangaa alikuwa angali na mshangao wake mike alizidi kustaajabu kwa kila kilichokuwa mbele ya macho yake wasaidizi wa natasha walikuwa na bashasha tabasamu na vicheko vya furaha viliyofunika walifurahi kumwona tena mwajiri wao ambaye walimpoteza kwa muda walimsimulia jinsi walivyokuwa na wasiwasi wasi. simanzi iliwashika hasa baada ya natasha kuwajuza ukweli kuwa ukwe rei mpenzi wake alikuwa mfu aliuwawa na wauaji wake ndio waliokuwa wamemteka yeye pia furaha ya kumwona natasha na huzuni ya kumpoteza rei iliweka usawa wa hisia kati ya majonzi na furaha kwa wakati mmoja rei hakuwepo tena alikuwa mfu ambaye kusahaulika kwake ilikuwa ni sehemu ya kumbukumbu kumbu ingawa natasha aliwasimulia habari za kifo cha rei hakuyaeleza yote aliyoyaamini hayakustahili watu kuyasikia natasha alikuwa mtu wa siri kubwa aliwaficha mambo mengine watu wake hakuna aliyewahi kujua kuwa rei na natasha walikuwa wakijihusisha na biashara haramu ya dawa za kulevya buriani kwa rei ilimrithisha natasha mali zote maisha mapya pasipo rei yalianza kwa hatua chache zilizokuwa zikipanua wigo saa baada ya saa natasha kwa mazoea aliyokuwa nayo kwa rei ilimchukua muda kuyakubali hatimaye kuyapokea yaliyokuwa yametokea wakiwa wangali wameketi sebuleni natasha alinyanyuka na kuingia chumbani kwake alifika na kufungua kabati lake na kutoa mkoba wake mkubwa wa rangi ya kijivu aliivuta bahasha kubwa na kuitupia kitandani aliketi alafu akaifungua na kuchungulia ndani yake huku akionyesha sura ya furaha gafla alinongona kwa kusema bila shaka shukulani hii inamfaa na inamtosha mike kwa wema wake alinyanyuka na kutembea hadi sibuleni akiwa na bahasha yake mkononi mik naomba unisamehe tena kwa kuyaweka maisha yako hatarini naamini sasa kuwa utaweza kuifanya biashara yako kwa makini zaidi alisema natasha huku akitabasamu chukua hii kama msingi mpya wa biashara yako najua umepoteza msingi kwa ajili yangu sasa hii itakufanya urejee kwa njia mpya na bora zaidi alisema natasha wakati mike alisimama kuipokea bahasha aliyokuwa nayo natasha asante natasha mike alishukuru baada ya kuipokea bahasha ile aliifunua kidogo na jicho lake la umbea lilizama ndani na kuona kuwa zilikuwa ni pesa mike hakuamini ya macho yake zigo la fedha lilikuwa mikononi mwake tabasamu lilimtoka na kumtazama natasha kwa idadi isiyohesabu natasha limtazama kwa jinsi pesa zilimpatia kiwewe mak hizo ni milioni mia natumaini zitakusaidia asante sana natasha kulala maskini leo nimeamka tajiri kweli kile kitu hutokea kwa sababu sijajuta kukufahamu natasha asante sana kwa moyo wako huu naamini huu sio mwisho wa urafiki wetu alisema mike akiwa na hamu ya kutoka na kwenda zake pesa iliivuruga akili ya mike na kumfanya potee na kuzaa mahisiani pasipo hadhari ya kuwa pesa zile zilikuwa zaidi ya hatari katika maisha yake mike naamini tutaendelea kuonana kwa kuwa nimechoka ngoja nikupatie dereva kupeleke hadi kwako nae ukapumzike kila laheri katika maisha yako mapya natasha aliongea wakati akielekea sehemu ambapo palitundikwa funguo nyingi za gari alitungua ufunguo mmoja na kumwita kejakazi wake mmoja na kumpatia maelekezo nawe pia rafiki yangu asante sana mik alijibu tayari akiwa wima na kumwendea natasha kwa kumbatwa zito lenye huba walikumbatiana na kuwagana baada ya juma kukatika natasha aliamua kwenda arusha kumsalimia mamaake kwa wakati ule mamaye aliishi kwa upweke furaha ya mama ilizidi kumwona mwana tena akiwa na tabasamu lenye faraja usoni kwake mamaake alistaajabu alilia kwa uchungu mkubwa mwanangu natasha nisamehe kwa yote niliyokutendea kukufukuza kutoka mikononi mwaniliyestahili kukulea na kukupenda sikukusudia kukuacha uende na kuteseka namshukuru mungu leo umerudi mama natasha aliongea kwa uchungu machozi yalimporomoka kwa kiwi yaliyokuwa nayo ya kumwona mwanaye akiwa hai baada ya miaka kupita natasha baba yako alikuwa mtesi mkubwa hakuwa mtu wa msaada bali alikuwa simanzi na chanzo cha majonzi yasiyokauka machoni kwangu lakini mola alimwondosha kwangu na sasa naishi maisha haya ya shida alizidisha kiliyo mama natasha mama ya kale aishapita ya tugange yajayo siku iliyopita huwezi kuirudisha hata kama ni kwa dakika moja nguu wangu huu nikitoka nataka tuongozani natasha alimtaka mamaake mamaye hakuwa na ubishi bali aliingoja siku ambayo natasha alipanga kurejea daressalamu alimchukua mamaake hadi dares salam kuishi naye alimkabidhi maduka yake manne ya nguo ayasimamie kwa aliyompata natasha aliipa kisogo biashara ya dawa za kulevya alifungua biashara zingine nyingi na kutengeneza ajira za kutosha baada ya miaka miwili kupita natasha aliendelea kuishi bila mpenzi hakuona haja ya kuharakisha kuingia kwenye uhusiano muda ule yaliyotukia kwa rei ilikuwa simanzi kubwa hivyo kumpotezea hisia za kuishi na bwana wa aina yoyote siku moja akiwa nyumbani amepumzika mlinzi alimweleza kuwa kulikuwa na mgeni wake aliyetaka kuzungumza naye alimruhusu aingie ndani aliingia mwanaume wa makamu aliyekuwa na asili ya suriama na uzungu sura yake haikuwa ngeni kwa natasha lakini hakukumbuka ni wapi aliyewahi kumwona natasha hatimaye tumekutana tena alisema mtu yule baada ya kuketi alipokuwa amekaribishwa natasha hakuwa na kumbukumbu sahihi ya kelini mwake bali alistaajabu kwa hofu karibu lakini samahani naomba nikuulize alisema natasha bila samahani waweza tu alijibu mtu yule shombe sura yako si ngie ni machwani kwangu lakini nashindwa kukumbuka ni wapi niliwahi kukuona kama hutojali naomba unikumbushe natasha aliuliza na kuzipandisha kwa haraka pumzi na kuzishusha nitakukumbusha wakati ukiwa kwenye chumba chenye giza baada ya malaika kwa uliota ndoto ndotoni ulimwona mtoto akike mrembo na baadaye alikuja mwanaume akambeba na kwenda kucheza naye alisema mwanaume yule natasha alikuwa bado hana kumbukumbu lakini kwa mbali alihisi kisa kilitokea butwa ilimshika na kumfanya baki kimya kwa muda baada ya kusikia maelezo yale ulijuaji kuwa mimi nilikuwa kwenye andaki la kivu aliuliza natasha na umejuaje kuhusu ndoto hiyo wewe ni nani alizidi kuhoji natasha kwa hofu usiwe na hofu natasha mimi ni malaika mimi ni kushiel ni yule mwanaume uliyemuona kwenye ndoto hiyo na mtoto yule anaitwa makra ni mtoto wetu mimi na wewe