No, no. ATM, Good morning. Good morning, he Ni, ni sehemu muhimu sana katika maswala ya fedha ya finance maswala ya kiuchumi na ushauri na siku hii ya jumatatu kumbuka kwamba uh, tuko naye mwingine si mwingine, yule yule ingine ulaan ambay naelezea zaidi umuhimu wa bima hapa shida kupata matibabu lakini mm-hmm. wakati mwingine aia ukaepuka na usumbufu huo yes. kwa kupata bima flani ikakuokoa si kwamba hauna pesa lakii l ndio yenyewe esaene atibau enyewe ama ya bima ukilinganisha na gharama ya hasara utakayoipata kukosa bima we mwenyewe tu ukipima kwenye mizani yako unaona ipi ina muhimu zaidihhpa naswatimanywa hakuna mtu anayependa kuugua au kupata ajali lakini kuna wakati kila mtu anahitaji huduma ya matibabu kuna amani inayoletwa kwa kujua kwamba hata pale afya yako inapochukua hali ambayo haikutarajiwa wewe na familia yako mpo salama kifedha bima ya afya inakusaidia na garama hizi na hutoa faida nyingine muhimu kama vile kusaidia kulipa garama za matibabu kumwona daktari kulazwa hospitalini kupata dawa vipimo na mengineo mengi matibabu ya kiafya na magonjwa ni garama kununua bima ya afya unaweza kusimamia vizuri matumizi yako ya matibabu kwani kampuni nyingi za bima hutoa kadi ambazo zinakuruhusu kupata matibabu bila kutoa pesa mfukoni hivyo pesa yako ya akiba iliyokusudiwa kwenye sehemu nyingine kama kununua nyumba kulipia elimu ya mtoto wako au kujiwekea wewe mwenyewe binafsi kwa kustaafu inabaki salama maisha hayatabiriki huwezi kujua ni lini dharura ya matibabu inaweza kukupata wewe au wapendwa wako unaweza kuchukua kukusanya akiba yako ili kuki male- oako ya kifedha lakini dharura moja tu ya matibabu ina uwezo wa kumaliza pesa zako zote kwa wakati mmoja na hata kukuacha na deni kubwa au kukufilisi kabisa kuwa na mpango unaofaa wa bima ya afya inapunguza shida hii ya kifedha inakuruhusu kuugua na kuuguza bila s zaidi kumbuka pia kwamba wakati teknolojia ya matibabu inaboreshwa na magonjwa yanaongezeka gharama ya matibabu pia inapanda vyote hivi vinaweza kuleta shida kubwa kwenye pesa zako ikiwa hujajianda kutosha kwa hiyo ni nani anahitaji bima ya afya kwa vijana ni vema kuwa na bima ya afya hata kama wewe ni mtu ambaye una afya nzuri ajali na magonjwa mazito yanaweza kumpata mtu yoyote na hata kupelekwa emergency room kwa muda mfupi au kufanyiwa vinaweza kugarimu mamilioni kadhaa bila bima mzigo wa malipo ya gharama zote unakuangukia wewe kuna wakati unaweza hata kunyimwa huduma kama huna hela ya kulipia matibabu hospitali hazikutibu bila bima au angalau dipo Flani ya pesa unapofikia umri wa kuanzisha familia pale unapozaa au hata kupata mwenzi wako tu bima ya afya inachukua sehemu mpya ni muhimu kufikiria wazazi wako wanaozeeka ambao wana uwezekano wa kuathiriwa na magonjwa mengi na pia watoto wanaokutegemea ambao bado wanakuwa na kinga za miili yao bado zinajijenga kuhakikisha wanapata matibabu bora ikiwa chochote kitatokea kwao bima ni ngano inayofaa kwa wastaafu pesa uliokuwa unaingiza wakati una nguvu ya kufanya kazi ni tofauti na kipato cha uzeeni jinsi miaka inavyoenda ndio matatizo ya kiafya na magonjwa yanavyoongezeka huku kipato chako kinapungua garama zako za afya zinaongezeka kwa hiyo ni vizuri kujiwekea mpango wa matibabu ambao hautakubana wewe mwenyewe na kuwabana watoto wako na familia nzima kifedha pale unapougua kumbuka kwamba mahitaji ya bima yanabadilika kulingana na hatua tofauti za maisha hiyo nidunduliza kwa siku ya leo jina langu ni happiness watimanywa unaweza kunipata katika mitandao ya kijamiiyoutube t naingam athe ini na kutakia asubuhi njema