Tmio. Dunduliza, dunduliza, dunduliza, dunduliza. karibu sana katika dunduliza ya asubuhi ya leo ya super hii hii nina dunduliza maswala ya kifedha maswala ya kifinanc kiuchumi na leo hii bado un udska kuhusiana jinsi ya kujikinga kwa i auco uh, tunatumia bima na bima aina hii safari hii ni bima ya maisha life insurance Kwa Ya our very own uh, certified chartered uh, accountant uh, happiness what Emmanuel. habari asubui na karibu katika dunduliza upo nami apns watimanywa je yeah. bima ya maisha ni nini hii bima hutoa fungu la pesa kwa uwapendao unapofariki watu wengi hawajui hii bima na hawana uhakika kwa nini wanahitaji ikiwa unataka kusaidia kuhakikisha familia yako itakuwa na mapato ya kuweza kujimudu unapoaga dunia basi bima ya maisha ni muhimu sana pesa inayotolewa inaweza kutosheleza kuchukua nafasi ya kipato kinachopotea unapoondoka na vilevile vile kulipia gharama kama mazishi matibabu na madeni au kufadhili au miaka ya kustaafu hii inatoa mwendelezo wa kifedha kwa familia ili wasiangaike licha ya kupotea kwako na kipato chako moja ya sababu za msingi za watu kupata bima ya maisha ni kusaidia kuhakikisha wapendwa wao hawatakabiliwa na shida za kifedha ikiwa wanaondoka gafla ikiwa umeoa na una watoto hii ni msingi haswa kama kipato chako peke yake ndio kinahudumia familia bila mapato haya familia yako haitaweza kujimudu pia kumbuka ikiwa wewe ni mzazi wa kukaa nyumbani thamani unayo kupitia kazi zako za kulea watoto nyumbani ni muhimu unapokufa mwenzi wako atalazimika kulipia hizo huduma ili kutunza familia bima ya maisha ni muhimu hata kama huna mume au mke au watoto ikiwa una mpenzi ambaye mnasaidiana naye kifedha kwa mfano anaweza kuwa hana pesa za kulipia bili ambazo kawaida mnagawana ukifa na deni la gari nyumba au deni la biashara kwa mfano deni hilo halipotei kuna mtu atalazimika kulipia mara nyingi anaweza kuwa ni mwenzi wako au ikiwa ujaoa wazazi wako au ndugu zako kuwa na bima ya maisha inawasaidia wapendwa wako japo bima ya maisha haiwezi kutatua kila shida inaweza saidia familia yako kusimama wima kwenye maswala ya pesa kuna sababu nyingi ambazo zinaleta watu wafikiri hawahitaji bima ya maisha unaweza kufikiri kuwa hujui chochote kuhusu bima au kuwa unaweza weka pesa zako kwenye akiba au mali pengine au kuwa huna muda wa kujipanga lakini bima ya maisha ipo kwa ajili ya kulinda familia yako na wapendwa wako achia urithi kulipa madeni na garama nyingine kuongeza usalama wa kifedha na kupunguza stress, hamna anayependa kuachia familia yake mzigo kwenye maswala ya kifedha huku tayari kwa kukupoteza hatuwezi kujua ni lini tutaacha dunia inaweza kuwa leo kesho baada ya miaka kumi au thelathini lakini itatokea tu lakini hakuna kiwango cha pesa kinachoweza kuchukua nafasi ya mtu lakini zaidi ya mengine mengi bima ya maisha inaweza kusaidia kutoa mashaka kwako unapoacha dunia kiufupi sio kwa matajiri tu haijalishi kiwango chako cha kipato bima ya maisha inaweza kuhakikisha kuwa wapendwa wako wanaweza kupata pesa ikiwa umefariki na bima ya maisha inaweza kuwa nafuu kuliko unavyodhani kumbuka bima yoyote ni bora kuliko kutokuwa na bima hiyo ni dunduliza kwa siku ya leo jina langu ni niwatimanywa unaweza kunipata katika mitandao ya kijamii kijamiiyubnaate na kutekia asubuhi njema