habari asubuhi na karibu katika dunduliza upo nami happiness haptman ningependa kukutakia heri ya siku ya nao, happy valentines day na kwa ambao wanasherekea sikukuu hii mara nyingi ni kawaida kununulia mpenzi au mwenza wako zawadi ya gharama maua kumpa mtoko mkali na kadhalika kama ishara ya upendo wao ingawa ni kawaida kutoa vitu vizuri na vya kupendeza au vifaa vya kifahari hakuna sheria inayosema lazima ufate njia hii yawezekana kwamba wako au mtu wako mwingine muhimu wa karibu anaweza kupendelea aina zingine za ishara au kazoea tu hizi aina ambazo zinatolewa kila siku kwani tumegundua kuwa kila mtu ana lugha yake ya mapenzi au upendo hivyo sio kila mtu atafarijika na maua au mtoko wa nguvu kama wewe na mpenzi wako mna kila kitu mnachohitaji kihali na kimali sio lazima muwe matajiri ili kuwa navyo haina maana kuendelea kujaza nyumba yenu na vitu vingi zaidi sana sana kwa vile sikukuu hizi ziko nyingi sana kwa hiyo zawadi yani zimekuwa kitu cha kawaida sana nataka kukupa challenge mwaka huu jaribu kufikiri tofauti tafuta njia nyingine za kutumia kuwaonyesha wale waliomuhimu maishani mwako kuwa unawapenda maua peremende mapambo na kadhalika siyo njia pekee za kusema na kupenda nikupe mifano michache ambayo unaweza kutumia mwaka huu kumwonyesha yule ambaye ni muhimu kwako kuwa unampenda kwanza jadili yafa zenu za kifedha pamoja unapompeleka mwenzako kwenye leo unaweza kuitumia kama fursa ya kujadili hafya yako ya, ya kifedha malengo yako na matarajio yako na muulize malengo na matarajio yake pia pangeni mkakati wa uwekezaji na kuhakikisha mnajadili mali na madeni ya kila mmoja ili kuwa wazi kwa siku zijazo hivyo mnaweza shirikishana kwenye majukumu na mawazo ya kifedha baada ya kuweka muongozo pili unaweza wekeza kwenye maisha yake ya ya badala yabada wako vitu au ile simu ya beigali mpe kiasi cha pesa ambacho angeweza kutumia kufadhili biashara au elimu yake au malengo yake mengine kama hayo ambayo anaweza kuwa nayo siyo lazima iwe pesa ndefu lakini itamletea manufaa na itaendelea kumpa kwa muda mrefu tatu unaweza kumsaidia kulipa mkopo madeni makubwa kama mikopo ya wanafunzi au mikopo ya magari yanaweza kuwa mzigo mkubwa wa kifedha kwa mpenzi wako kama wako anatatizika kulipa madeni haya au ikiwa anafanya kazi overtime ili kuondoa deni mapema jitolea kumsaidia kulipa angalau kipande cha balance anachoweza ili kupunguza mzigo kwake hii ni ishara nzuri ya kifedha sana sana kama amekuonyesha uwezo wa kumudu mikopo kwa uwajibikaji unaweza kumpa zawadi ya hisa au hatifungani kiukweli thamani ya hisa inaweza kupanda na kushuka kutegemea na mwaka na mwaka lakini trend ya muda mrefu na uzuri wa hisa mara nyingi hupanda thamani over the long term zawadi ya hisa inaweza pia kumsaidia mpokeaji kujifunza kuhusu kuwekeza zaidi ya hayo kuna msisimuko fulani wa kutazama ongezeko la thamani ya hisa zako na kila atapopewa gawio au interest kwenye hiyo bond atakukumbuka na atakushukuru hizi ni zawadi zenye shukrani ya miaka na miaka fikiria mahitaji ya mpendwa wako na kisha zawadi yako ya kifedha ipasavyo nini utoe zawadi zile zile au ambazo kila mtu anatoa miaka na miaka wakati unaweza kuwa tofauti na kutoa kitu chenye thamani ya kudumu kama upendo wako unavodumu hiyo ni dunduliza jina langu ni happiness otimanywa unaweza kunipata katika mitandao ya kijamii kijamiiyoutubein nainaathecinic na instagram na kutekia asubuhi njema