Yeah. Hiya, hiya, hiya. You know what it is. Hi-ya, yes. hi-ya, hi-ya. Hi-ya, hi-ya. bila shaka unaposikia kibao hicho e, ni ishara wazi kwamba uko katika makala ya dondo za kombe la dunia karibu kwenye makala haya ya dondoza kombe la dunia, karibu, e, dondoza, kombe la dunia. na tumayi mzima e, na buheri wa afya mimi ni harun to ya kipenzi cha mama malenga 003 wanaspot wako j namb 9 mgongoni kwenye makala ya leo tutaliangazia taifa la katari e, taifa la katari ambalo ndilo mwenyeji wa makala haya ya mwaka huu ya kombe la dunia na tutazungumzia historia ya timu ya taifa ya qatar na pia vile vile e, baadhi ya zile takwimu muhimu ambazo unapaswa kuzifahamu wewe mpenzi wa soka tunaanza kwa kuliangazia taifa hili na ni kwamba timu ya taifa ya qatari wema ukipenda the maron e, timu hii iliweza kubuniwa mnamo mwaka wa 1960 kwa lugha ya kimombo 1960 na ile association ambayo inashikilia michezo katika taifa la qatar inafahamika kama qatar football association na confederation ambayo qatari wanapatikana tunafahamu kwamba anapatikana kule katika maeneo yale ya bara asia inafahamika kama asian football confederation na ile ndogo ile sub confederation inaitwa yani west asia football federation hmm, sub confederation na katika mpangilio wa fifa mpangilio wa fifa taifa la qatar linapatikana katika nafasi ya 51 na limeorodheshwa nambari 51 na kote kocha mkuu eh, wa timu hii ya anafahamika kama felix sanchez yaatafamiakmaahs ndio na nahodha wa timu hii, hii ya qatar na kati ya klabu ya alsanaochea katika ligi kuu ya qatar na qatari walicheza mechi yao ya kwanza ya kimataifa dhidi ya bahrain mnamo tarehe 27 machi mwaka 1970 e katika mechi hii qatari walipokea kichapo cha magoli mawili kwa moja ugenini ushindi mkubwa zaidi ambao timu ya taifa ya qatari ishawahi kuupata ulikuwa ushindi wa magoli 1 na matano kwa nunge dhidi ya buktan mechi iliyochezwa nchini qatar mnamo tarehe 3 septemba mwaka wa20 Kumi na 5 wakapata ushindi wa magoli mangapi na 15 komboaufe kipigo kikubwa zaidi ambacho timu ya taifa ya katari lishawahi kupokea ilikuwa dhidi ya kuwait januari 8 mwaka wa 1973 katika mechi hii qatari hey, walibebeshwa gunia la magoli 9 bila jawabu tukiingia katika historia ya kombe la dunia ni kwamba katari hawajawahi kufuzu na kushiriki kwenye michuano hii ya kombe la dunia kwa hivyo hii itakuwa mara yao ya kwanza mara ngapi ya kwanza nai kutokana na kwamba ndiyo wenyeji wa makala haya ya timu ya taifa ya yaaa inakwenda kwenye mashindano haya ikiwa imeshiriki mashindano kadhaa ya bara asia na kuweza kupokea tuzo kadhaa kadhaa katika yale mashindano wameweza kushiriki ya bara asia tuanze na asian cup ambapo wameshiriki katika michuano hiyo E, mara kumi mara yao ya kwanza kabisa ikiwa mwaka wa 1980 katika kiputa hiki cha asian cup katari waliweza kutoa ubingwa mwaka wa 219 walipocheza fainali ya michuano hiyo e, dhidi ya japan wakati huo pia waliweza kutoa mfungaji bora almoez ali akiwa na magoli 9 kwa hivyo waliweza kutoa ubingwa vile vile mfungaji bora pia akawa ni wao mashindano mengine ambayo timu hii ya katari ishawahi kushiriki ni yale ya arab cap ambayo wameshiriki mara tatu mara ya kwanza ikiwa mwaka wa1985 matokeo bora zaidi ambayo washawahi kuyapata kwenye mashindano hayo ya arab cap ni kumaliza katika nafasi ya pili mwaka wa1998 waka a1998 wa walipotolewa kwenye fainali na timu ya taifa ya saudi arabia timu ya taifa ya qatari pia imewahi kushiriki michuano ya con gold cap iliyoandaliwa nchini marekani mwaka wa 221 katika michuano hii waliweza kutokea katika nusu fainali waandaaji wa michuano hii marekani waliweza kutoa ubingwa wa mashindano hayo kuna michuano mingine ya arabian glc ambayo haya yanaweza nikasema kwamba timu ya taifa ya qatari ni wazoefu nayo maana wameshiriki mara 24 mara ya kwanza ikiwa mwaka wa 1970 waliweza kutoa ubingwa wa mashindano haya mara tatu mara ya kwanza ikiwa mwaka mia tisa na mbili, waka 1992 kisha wakautoa ubingwa mwaka wa24 na baadaye mwaka wa 214 katika makala haya ya kombe la dunia mwaka huu katari wamepangwa kwenye kundi a pamoja na equado senegali na uholanzi kwa maana ya netherlands na kwenye mechi ya kwanza watacheza dhidi ya yaq mnamo21 tarehe novemba kisha wacheze na senegali mnamo25 tarehe novemba na baadaye wamalize mechi za makundi dhidi ya uholanzi mnamo29 tarehe novemba iwapo basi watafuzu watakuwa wanaitinga katika ile hatua ya 1 na 6 bora na kufikia hapo sina la ziada ila kutamatisha makala haya y dondo za kombe la dunia mwaka huu wa 222 makala ambayo tutakuwa tuna timu zile zote ambazo e, zinashiriki kombe la dunia makala haya 222 e, baadhi ya wale wachezaji ambao utakuwa tunatazamia kwamba watang'arama machi yote yameangaziwa E, kwao na pia vilevile baadhi e, ya takwimu takwimu tu zile ambazo unafaa kuzifahamu kuhusiana na makocha na timu mbalimbali sina la ziada ila kutamatisha makala haya e, ya dondoo za kombe la dunia mwaka huu wa 222 tulikuwa tukizungumzia kuhusu timu ya taifa ya katar mie ni harun doroto ya kipenzi cha mama malenga 003 mwanaspoti wako jei nambari 9 mgongoni tupatane kwenye makala mengine ya dondoo za kombe la dunia papa hapa baiba