wakati kuna umuhimu sana wa kuweza kulizika tu na vile ambao ilivyo navyo kwa sababu usipolizika na vitu vidogo ulivo navyo hata ukiwa na vitu vikubwa auwezi pia ukalizika ni kwa sababu sisi wanadamu tuna aina fulani ya uhitaji ambapo tukipata kitu ambacho nakitaka bado tunaona kwamba tuliziki na hicho kitu licho nacho hivyo basi tunakuta kwamba a, tuna uhitaji wa vitu vikubwa ambavyo hatuna uwezo navyo kwa wakati huo kiasi cha kwamba vile vitu tulivyo navyo kwa wakati huo tunavyona kama havina thamani kwetu vinapungukiwa uthamani kwa sababu tu tunataka vitu vikubwa zaidi tunatakiwa tulizike na kwanza na tulivyo navyo mkononi lizika naulicho nacho kama ni hela kama ndogo ulionao nayo kama ni ajila hiyo hiyo ndogo ambayo akulipa vizuri kwanza nayo kwa sababu kwa kuanzia hapo ndipo ambapo vitu vikubwa vinakuja mbeleni tukisema kwamba tusirizike na ambavyo tulivyo navyo wakati huu kwa kweli tunajaribia sana kwa kweli kuna mambo mengi ambayo hayatuenda vizuri kwan maisha yetu ni kwa sababu tu hatujataka kulizika na vile ambavyo tulivyo navyo hivyo basi wakati huu nachotaka tu nikutie moyo kwamba mafanikio yanaanza kwanza na kulizika na kidogo ulichonacho ukianza kwanza na kitu kidogo ulichonacho basi mambo mengine makubwa yanafata baadaye mambo mengine makubwa yanaanzia hapo kwa sababu ukilizikana kii kidogo ulichonacho hata ukija kufata kikubwa nacho na watu wengi kimsingi wanaingia kwenye hali ya stress au uzuni au hali ya, ya sonona kwa sababu tu vitu ambavyo kuwa navitaka vitokee kwenye maisha yao havijatokea eh? vitu ambavyo wanavitaka vije ya vijaja lakini katika kipindi ambapo unasubilia una hivyo vitu vije usikaye kusononeka usikae katika hali ya kusononeka inayotakiwa katika kipindi unaosubiria mambo yako yaende vizuri wewe jishughulishe na vitu ambavyo vitakutoa kabisa katika kuwazia yale mambo usikae ukaaza kusononeka mwanzo w mwaka mwisho wa mwaka unasononeka kama mambo yako ajaenda vizuri wala wakati siaktiezakambiat vngneensdkla sdshashatakshaui mshsiku wtakuambia kwamba kakweli mtu apenda sana kulalamika kuna vitu vingine nabidi tu uweke moyo mwe, mwenyewe moyoni kwa sababu hata kama ukisema kwamba u- ulalamike maisha bado aaweza akabadilika usiku kucha maisha yanabadilika taratibu mafanikio yanakuja taratibu kuna kipindi cha kusubiria watu wote waliofanikiwa kweye maisha, kwe maisha bado ni ane kuna kipindi walisubiria mafanikio yayi mafanikio hayaji tu usiku, usiku ni maskini asubuini tajiri hapana mafanikio yanakuja taratibu na unayasubiria kwa sababu mafanikio kuna siku siku moja unashangaa kwamba ni ambayo itakubadilisha maisha yako shida nasubisu bytdsha mishayaoshdatezui sisi tena tuebasasttabu na shida na nja tulioipatwa kica nyuma maana sisi maisha yetu utakuwa naenda vizuri mambo ataenda vizuri kama hela ambao ikua naisubiria utaipata kama njaa sasa utashiba lakini haya yote yanakuja kwa kwa kwa kusubiri na na kulizika ulicho nacho wakati maisha ya acha ya acha maisha acha acha yakupendeshe tu kama jinsi kwenda kama una matakshgi sawa aka asubuhi tengeneza tu chumba chako kula shiba sali basi kama unauwezi wkusoma vitabusoma vitabu, vitabu. ili kwamba siku yako kaenda vizuri katika kipindi chakusubilia kipindi ambapo BD, ujifunze mambo mengi ni wakati wa utafiti nabidfumbo nonekitu chochote cha kujifunza sbtafuki cha kujifunza tafuta kitu cha kufanya sio tu kama kitu c kama ukikosa kitu cha ki, kuongezea hela eh, basi tafuta kitu cha kufanya ujifunze zaidi na zaidi au unaweza ukatumia huo wakati wa kuwaelimisha watu wengine kuhusiana na maisha yao yaani fanye kitu ambacho kitakufanya uone maisha ni ya thamani kwako ukikaa chini na kufikiria sana kuhusianana matatizo yako unajiumiza ya we mwenyewe kwa sababu maisha yanaumiza na kila siku ndio yapo hivyo ulizaliwa kweli dunia maisha yakiwa magumu nahata utakufa mashakiwanibado magumumaisha kawda i magumu sasa aitakiwi kila mara tuweze kulalamika maisha ni magmaishani magumu, magumu. tunatakiwa tutengeneze mchakato ambapo tunaweza ukaishi kwenye maisha yeyote kama una chochote fanye kitu ambacho ca kweli cha kuweza kuwaelimisha watu wengine au chakuweza kujielimisha wewe mwenyewe kwa sababu usipojielimisha wewe mwenyewe eh, nani mwingine atakuelimisha kwa sababu unatakiwa ujiwekeze kwanza kwako kwa wewe mwenyewe kablaujafanikiwa lazima ujiwekeze katika elimu ya kufanikiwa kufanikiwa kufanikiwa ukae katika wa uwe tayari na hata mafanikio nakuta upo elimuaufakwa kama unataka kupata hela nyingi anza kwanza kwa kufungua akaunti benki uwezi ukakuta kwamba unajiandaa kuwa na hela nyingi hata hataakaunti ya benki huna kwa anzaaujianda azazaukaa mka wakula ukianza hapo hapo ulipoanzia hicho ulicho nacho mungu anakubariki zaidi usikae na kuanza kuona kwamba hujafanikiwa uh, kama hutokuja kufanikiwa we amini kwamba mpaka hapo ulipo umefanikiwa sema mafanikio yako bado hajaonekana katika macho ya nyama badowatu kuna miti ambapo eh, inaanza kwanza kuingia chini yani mti hotel, mizizi kwanza inaanza kuingia chini Aa, kabla haijaanza kuonekana kwa juu hivyo kwamba mafanikio yanaanza ndani kwa ndani kwanza kabla hayajatoka nje watu wakayaona mafanikio yanaanza ndani ya moyo kwanza kabla watu hawajaona kwa nje ndani ya akili yako kwanza ndo mafanikio yanapotokea mafanikio ni, ni, ni jinsi unavyoona uhalisia mafanikio ni baraka ya mungu tunaweza kusema kwamba kwa kweli eh, kwamba labda nikijishughulisha hivi nikifanya hivi nitafanikiwa lakini bila msaada wa mungu kwa kweli itakuwa ni kazi buri kwasabau kuna wengi ambao wamejishuguisha mambo mengi sana bado kitu kikubwa nje ya ya nani ya mafanikio na hicho kipindi chote ambacho ambachoasubi mafanikio yako kipindi ambapo sio tu abpo lakini pia kipindi ambapo mungu akusaidie ambaoatuaasade yako ende vizuri ni kipindi chote hicho ambacho kinajumuisha mafanikio yako anza kwanza hapo apo lipo anza kwa kukubali kwamba uwezo wangu upo hivi anza kwa keli mmi uwezang po kujiangaia mwenyee eh, ni mtu ambaye nina ni mtu ambaye na baraka eh, ni mtu ambaye mungu ananiwazia mema kwa sababu kuna wengi wanatembea njani wa anawachukia wa wa kama vile wao maisha yao thamani yoyote kitendo tndo cakamba upo hai mpaka mda huu na maisha yako ni yathamani kuna vitu vingi ambavyo wewe unatakiwa ujifunze kuna vitu vingi ambavyo unaweza kabarisha maisha yako muda huu kuna vitu vingi ambavyo unaweza ukavifanya vikakufanikisha muda huu ijue thamani yako kwamba kwa kweli wewe ni mbarikiwa wewe ni, wewe ni mtu umeletwa hapa duniani kwa kusudi maalum shukuru kwanza kwa uhai ulionao shukuru kwa afya ulio nayo shukuru kwamba wewe unakula na shiba siku yako inaanza vizuri siku yako inaisha vizuri shukuru kwanza na hivyo ulivyo navyo anza kwanza na hivyo ulivyo navyo kwam hata hata kufanikiwa unaweza zufawkkovwambavyo kwa siku ya leo pia anza na hapo vitu vikubwa sana ambavyo kwa sasa hivi havijafika bado ulevo yako huko vile utafikia kama kule lakini e, le, weka maisha yako angalia leo leo mungu amekufanya kitu gani leo kitu gani leo kuna nani kwa sababu hivi vitu vyote ni, ni baraka kwa mungu maisha magumu e, kila siku kwasababu kama leo umeweza kufurahi kutoka kwa kwa mungu kwa sababu kama ikiwa ni mpango wa shetani yani wee uwezi ukacheka kwanzia asubuhi mpaka jioni wowe utakuwa ni mtu a kulia tu sasa aitakii huwe hivyo wewe shukuru kwa kila jambo shukuru leo umeamka asubuhi salama shukuru mungu kwamba leo upo kwa vizuri basi mambo mengine ataenda tu vizuri