leo napenda kufurahi sana kutokana na ushindi wa leo wa yanga kupita hatua ya makundi <laughs> uh, mefulahi sana sana sana sana na napenda kuwapongeza wachezaji wote ambao wamechangia sisi leo kushinda yanga asante