halo manadenis lonad uh, napenda kuwashukurupodkasti ambao ni ancha kwa kubadilisha logo yao kutoka ancha kuwa spotify o pcast uh, kusema kweli ni kitu ambacho kinatia moyo kwamba kwa wale walewote ambao walikuwa hawafahamu sasa tumetoka upande wa ancha tumeamia upande wa spotify for fopodastso tuendelee kujumuika kwa wale wenye kometi wenye maoni ningependa msisite kutotoa maoni yenu kwa sababu ndio kwanza tunaanza kwa sababu ukiangalia kuna mambo mengi sana ya kujuzana ili maisha yaende vizuri lakini vilevile msadaa kakezi msikilizaji ni muhimu sana sana sana sana so sante sana kale ambao naendelea kuwa nami kwenye kwenyehn mbalimbali una maoni sisauutoa maoni yako na unatamani kujua au taka ufunguayako stmasst kuuliza na kutaka kujua zaidi ninini hasa mtu anatakiwa afanye ili nayeye awe na naas yake so asante na karibuni sana anapenda kuwatakia siku mwema