halo sasaizi najua leo na watu wengi sana ambao anafuatilia satas zangu samani kwa ambao mnafuatilia satas zangu baada ya kumaliza pia ningependa mb katika channel yangu pia katika podcast yangu kusababu, kwa sababu itakuwa ni vizuri sana kwasababu kuna mambo ambayo ntaenda kuyaweka mda si mrefu kwenyel najua atakusaidia hasa katika swala la bando una njia ambayo nakwenda kuelekeza na jinsi gani yakutumia bando lak jinsi ya kutumia bando la intaneti for free dail lakini ni ni limited bando ambalo angalau itakusaidia kuview kuvya kuosta kila siku kwa sababu sio sio kwa hiyo angalau utakuwa unaweza kuangalia sasa si kwa muda kadhaa baada ya hapo bando likiisha unasubiri tena kesho unaendelea tena kuvyu