yo rochpi hapa show ni quing row nimetuliza kuanzia mwanzo mpaka mwisho karibuni welcome to the greatest show on earth this is your boy zidi shakashuta supersline slim and this is the greatest best podcast on rer right now this is going row so today superslin eh? ihefhean mm -hmm. tupeleke amutara ya ithe kuna hapeniiumesema <coughs> <coughs> e jango msenanataka kupeleka si apo na mutara nainaitwasoihe ukona g enera tutasema ka theeyai ama azina za untyani unaona ounajua hi genen inaitwaso mnajua seni waso wamekuwatutasema iyao naonana ilikuwai uonasho flanihao inaitwani yaso wame uwatu wanakukimbia anz nakuaga wakenya wakimbizi wamekimbia wamefika hukohn bado tena kona tu naona hapa manini wasanii ntaita wasanii amawana eh? so tena kuko na mbogi fulani tena hadi yau nikaa milango zao zimefunguka bogigenjesimnajua hyo watakua na radio, radio show yao inanembo kwaiwezi wachocha sijajuawnaezawutapata hizohtnaaao hhivyo ndio kuna kwasaasawsawasawa wacha tuende tuingie kidogo tukunywe maji kidogo miata imeshapata kii wacha tumseme ukwelinz oh, yeah. An old man along the way, hoping to find some old forgotten words or ancient melodies. He turned to me as if to say, Hurry, boy, it's waiting there for you. Fly out in the night as they grow restless, longing for some solitary company. I know that I must do what's right, as sure as Kilimanjaro rises like Olympus above the Serengeti. I seek to cure what's deep inside, frightened of this thing that I've become. aaaaaiembiaanaoaiaf ah. <laughs> <Crown>, <Kasi laughs> <laughs> apee waa ushaijiuliza jina aa ilitoamuakumbuke ile ngoma iaoaoeen be mbaele iawambia mm. iiuos uh -huh. eh? eh, so, chumvi hiyo ti ilikuwa watuo mm. eh? watu wakizungu eh? uh -huh. uh -huh. na maoahana mangiwaliuwa wanaliwa soapo ndio jinasaa ilitokeesoma ah. yangu ni aa niwachumvieaaunak ilotan zauko naauko na aa eh, na yako hako bado napelekana armsiogope the longest mm. luna li ama elis mm -hmm. otwenye maamis jayone yokito by theway juso so you kno it apen i november d 19 yondo ita kuwa the longest soaa luna eclis umi sijaichwachani -wa -wa okay. wapeleka mtara wenye wa wajui ii ni ya mwezi yasi ingine mnaonaga mchana o oh, ya mwezi so nasa inasema si NASA, nasa ya kenya nasa inasema that wanapdi theucoi lua eli itakuwa on november 19 na itakuwa the longest in 100 years. Hmm. easoukonani yeah, si usikuyoyetaemchana yeah, so usiku yo date 19. uneza sa siuaani siku yenyu imefika tutajulia zingine huko mbele usijaliini janiaaauindtutaenda baiwachatuachie tuhamesikia vilehao analeta ayogopa patukeigia si na kangome umesikia hiyo toni yake namii jependasinione hapa neezaimba wacha leo tucheze na motara ya zigi umesikia ko katn vile ameigia nako acha tuingie na ngoma inaendahvtutawarudisha mbai poasi h munamjua yaweng wet tuamaalz Take me by the end, show me the way I can go Take me by the end, show me the way kt uatmesikia longom megusongetuaya hapa wanjala tuna kuona hapo ebasomanz eh? eh? so, <laughs> so, lolootheazna tumepata msanii wetu wacaku kwaamajina kamilinaitwae kituiwa malwa imesaliwa kule mgoma lakini hmm. ni, bado nikoapo mjini hmm hapo ndo inaimbia nyimbo zangu hapa mm. e, kwa majina ya kisanii inajulikana kama rob bs mesikia rob ni wa pungoma papa mm. sasa rojb umesema we ni msanii tuambie mob usanii wako we ni msanii mganimimi huwa anaimba bongo feve mm. reke mm hata nikipata kenge unaenda nayo unapataatakwanzaoaregaaaausaaredjirudisha eb jaribu kupiga aoheaenabunonajua yote mwenye anaweawana watu wapganduru e, mm, <laughs> kengetu mm-hmm. ini vile tu namtambua oh. mi bungoma bado lakini namtambua tu meja okay, ulianza ngoma usanii ukiwa bungomaamamefika mjini ndio ukaamua nikiwa nyumbani mm-hmm. bado niko mtoto mdogo mm-hmm. miaka saba hapo mm-hmm. ndo nikuwa naimbaimba huku nacheza lakini kuwa kabisa ndo nikuja, nika nikatambua kuwa mimi ni mwanamziki jile wakati nilikuwa kitato cha pili mm. ndo ilijaribu kuinbia kula kwa shule nini nini ndo nikaanza kujulikana hapo na bado nikaendelea kufanya mazoezi nika, kaendelea kujibush eh, kwanza poroji kwanza piga hiyo shule shautautemaliulianzia eh, usanii mm. eh, inaitwa chenjeni senda si Bingo. So, so, uh, uh, we'll Super Slang. Uh, unajua tumepatanatumernam tume, tume eh? mm. umesema ulianza usanii ukiwa mchanga na unajua mi watukaa nyiw wenye umetoka mbali sisi tunawaitanga maoji yaninis umetoka uko so mi niko hijani umekua ume, ume na challenges hata befoe sasatufike n wacha tu kutoka hiyo timunajuaeuoatutaite usha eh? ushag wacha tuite ushag then umekuja mji mjini unajua sasa hizo nni mbili tofautiso e, oh, ma wa uko wabungoma na, na mawanairobii tofautisasa hebu nieleze uliweza ku kujipelekaje kuji ndio atst wakusanyi wote waku kikundi kimoja e, mwanzo hata mm. si hapa nairopi tu peke yake mm. nilianzia huko mwambaza mashabiki wengi wananitambua sana niikuwa mm. e, natoka naenda kufanya show zangu fs kule b nikitokea ndo baadaye nikakuja hapa nairobi lakini bado narekodi lakini nyimbo zangu wanaskuma kwayutbe kwa, kwa mtandao zote ndo waweze kunitambuaas <coughs> eh, umtajateambaakwanza mm. eh? eh, pale mombasani sasa ngoma zako ziko na yaitaeabndio likuwa niulizi mm. unajua ametaja sasa hizi tunaeza ziita tau tofauti mm. kuko nabungoma mm wana waingo watu wakwetukuko na nairobi sasa kuko naanaitatanashaitabidiadi m nimeleta kiswahili changu aonaitaa kisengele mbeleweliwelisor <laughs> <laughs> <laughs> eh. unajua sasa uh, w m vile ekuelewa hizo hmm. nin ni, ni tatu tofauti so mziki wako vile shaka ameulizia hafo ikona taarabu karibu nseme star, sijui staarabu um, um, hata umetoa ni ya taarabu hamuna sijatoa taarabu mimi uimba tu bongo lakini ikipata wakati naweza nikafanya taarabu pia okay bado nitarudi kwako rojib msanii mkubwa mkubwaagopa hmm? wasema umefanya pia rege unajuani bongo rege ama ni regerege na si regerege ya kiswahili yauregarega e. nimesema e. e, nikipat nikipata tmrege ni inaweza rekodi oh. ikipata hta arabu inawezaenda nayo e, bongo ani staili yeyote tu mi huw naweza nikatkwa rege ni msani mgani wa rege unawezataka kutoa mzukane yule mm, ambayo nilikuwa naweza nikatoa naye mm. ashakufa ililiktupe huyo ndio ah, nilikuwa namtambua sana kwanzia mwanzo mpaka mwishorikwa e. kiswahili wasemaje sema hey, lala salama kweli la kidube peponi basileje na watu wengi wajui alikuwa msouthafrika eh, yeah. hey, watu wna msouafrika unajua wengi waliuwa dhaniyatoka jamaikapanalioniaafrika sorojib umefanya bongo nah. eh, kwa kweli mi ukiniambia nitaje wasanii wawili watatu wa kenya wabongo mi naweza kuambia ntaita bongo ama sijui yocha tumi niseme mimi kwa maoni yangu naezasema wautile brawni na huyu kijana mwingine huyu hu ah, kijana huyu anatoa mizukaapana masautiunaonabramauzo mikusema kweli sijaisikia ngoma yakekwa ufahamu wangu najua yeye ndio naitanga mchumba nakwambia kiswhili mi namwaga leo vstuke mchumbake anaitwa nan huyuwacharudi kwa swali langu sasa nlikua nauliza ahibongo taelwa uu unaona tunawezaita ao kiswahili sijui ntasemaji ama sema hiki kikundi cha ngoma bongo mm aijakubalika sana z wa, wa, wa ninii kenya yani mm-hmm. mjini imekubalika kaa wewe ni msanii wa wtanzania elewabat wa kenya ni wawili watatu kawa wewe sasa msanii kwa hiyo kikundi cha bongo h ambazo zinatokea mm-hmm. e, mziki ni mziki tu pora mm. umeandika ume meziji ambayo iko sawa mm. e, mtu akisikilizia kwanzia mwanzo mpaka mwisho anaona ah, ukijana kona dhamira nzuri sana anaielewa pora tu ile inafunza mtu nini nini inakuwa rahisi um, ya yeah. so we, nini yako imekuwa tu sawa ziliyo safari imekua mali pale nini ziozinatokea pengine unakosa hela hata kuenda pengine unakosa hela ya kumaketi pengine unakoza hela hata ya kushuti video mm. eh, kwa wakati ambao unataka pengine mauna nini hizo mm-hmm. nd zinasumbuakwelikweli na bado ah. sina sasa ok sa so we ni mauj ujasainiwa uja palipopote bado bados uh, so, kwa wale mamanaez eh, ama studio meskipo msanii anahitaji ana usaidizi azaudkienda kwaaaataau mbelembel tukirudi kwa umetoa ngoma ngapi sa tayari na ngoma tatu mm-hmm. ya kwanza inaitwa umenikuza sana mm-hmm. hiyo ndio ilikuwa ya kwanza mm-hmm. ah, ikoyutbe mm-hmm. unaeza ukaingia ukabbe ukaangalia mm-hmm. ya pili bado vidio nasubiria itoke kati wote inaeza toka mm-hmm. mm-hmm. yaitwa itua... ya itua... umenikeranaaumeniera mm-hmm nilikuwa na mshikaji wangu yule wa karibu sana yni mm. mm. mm. mm. mshikaji wangu wa karibu akanielezea mm. ah, mazee kikweli mm. nimekuwa na mrembo mm. baadaye akakuja akanitema na eh. mi kweli ikaniingia kama yule rafiki yangu tu alivyonielezea kwanzia mwanzo mpaka mwisho ndo mm. eh, mi nikaamua kuimba mm. umenikera na hii umeniguza sana. Sana. Yeah. Mm ambie hii nilikuwa naimbia mrembo wangu ta mi huyo mrembo wako unajua kuwekwa kwa ku, ku, ku, ku, ngoma siku hizi ni ngumu eh. ebu mgu eh. alikugusa sana hadi eh. naam naam eh, mpige shout out, eh. mwambie baby penye huko eh. mpige shout out. baby mahali penye huko mimi nakupenda tu kwanzia mwanzo mpaka mwisho wa asilimia mia kwa mia mii peke angu niko hyo peke yako ndo huko au mnasema ati sijui kenya akuna wanaumeyo utasema niniadi mwenyee amenyamazaanda na namna ingependa mm-hmm. eh, watu wasikize hiyo ngomameniguza sa wajuea aminda o a tutaiea kwelikweli so rojbna eh, sasa umesema ujasainiwa najua aumetaja hapo hela eh, so iyonaezanina no, umesema umetoa mizuko atatuniko eh, na, tatu? na nyumba tatuujataja ile atatu umetaja tu mbili butu, tajia, ha, ingine bado iko jikoni hiyo e, e, wakati wake ikifika uh, itatokea anashiduwa nabi ulisema uh, ulianza kuimba kua yola yola shide, yola yola yola uli semo, uli kidato cha pili kweli hapo ndo yani mm-hmm. nilianza kama mtoto mdogo hivi mm-hmm. ni kiimbaimba lakini sasa kufika kidato cha pili mm-hmm. tukafika nini, tuka nini? tulikuwa kwa kiingereza kaitwa hpo kula unafanya mtiani apo Ish. kaenda nikaua manzpaka yeah, nikakubalika kuanzia hapo na mimi nikakuwa na zoezi mpaka kuanzia hayo wakati mpaka sasahivi hata nilikuwa niulize swali e, ni wasanuwagani wamekukuza mm. katika hiki kipazi chako ni wasanuwagani umekua ukiwasikiza mm. e, hadi mari ulikofika kikweli mm. mimi hapa na, kenya namfatiliia sana nikua namfatilizia nini chakwa mm nikaja mm-hmm. nikamfatiiia sudbobnikaja mm-hmm. nikamfatilizia hotile mwenyewea kikweli na wakubali uh, umetaja ngoja uh, kuanza eh? umetaja jagwa jagua ni msanii wa bongo uh, jagua ni ule msanii ambaye alikuja kuwa Uywa, Oh, huyu wa kipepeo unajuaindiuluuleule yeah, oh, ah, ah, eh, i- oh, ah, oh. mocha hata ndo mi namtambua hamna mwingine ah, oh. yeah. na ungependa kufanya kazi naoikipata ah, na, nafasi siesichemsha hapo hapo hapo unaenda nawamesikia jag bona tl namkubali sanaotwaeliaskadi ngoma zake pia ameimbia ihapasiotil wewe ulikuwa palechangarauchanara cn unataka kulisa yeah, mtambachangara za baharii mehani wataja ah. changamu, changa mwendo ah, nashangachangarau mwanangukwa ah, <laughs> kweli tueleze tuelezee mombasanillikua u <laughs> muda gani likua mm -hmm. pa kwa nini pale e, nimeenda huko 2015 e, nikakuja hapa 208 nairobi e, ikuwa nafanya kazi huko kazi ya kampuni huko e, ikakuja ikaisha ndoi kpata mchongo ukunairobhukoukiwa wow. mm. mambasani umepiga mizuka kadhaa hivi hata kama ukuendaa mm. mm. unajua tena kna ileyanl umepigaukkamzuka kamoja okay, cool. ah, siesidanganya huko uko, uko sijarekodia likua na mpango mm. lakini vile kazi likuja ka, karoti chini ikabidi ka sasa mpango zangu zote zikakuja zikafe lakini kuna mshikaji mm. namtambuazaanaye kwanzia mwanzo mpaka mwisho ua tunafanya naye zoezisa mchumba mlipata mm. yeah, yeah, yeah. mm. uku. uku, uku, naye ndio kakugusasa yyy uko huko uko huko tu wa mtoto mswahilimbasaraha wapenda eh. mchumba wako sana yani kikweli nampenda sana mplaga hapo mwambie <laughs> <laughs> eh, unajua sasa mi vilo umesema hivyoimejua eh, hiyo o mnaitangachumbo eh. wangu ndioya kufanya mziki Mas. kasi e eh, us so, akiweza tu hataesema akiweza kutema ekuisha eh. rjib kuisha maasi ah, akantema lakini hmm. umetuana nayee mbali sanami wanasema hakuna mapenzi mapenzi iko ningependa kwa sana tusikize hiyo umenigusa sa ndio mjue rojb nani na mchumba wakeu Umbe mi cuzo macho ya conzuri, macho ya conzuri, macho ya conzuri, umbola conzuri. show me show me show me baby show me love show show me makchakuelekeza kama kololi umbunaringa kamatauzizijui si wendo mpenzi jini nikikumbukaekele marashi ule wesevi andoni siobere wendovana ve shuja umeni nyima uzingizizi pati mapenzi anichoma moyoni ukiniona piga to Yeah. nimedara nimechizi umbo lako naringa kama tauibeisi yako yaushenzi nitakufata kila mali kama kivuli nimekubaliunitemiziwa mapenzi hukuwachamizi wezi sure yako nimekita kilini nitakungocha kamadokimani tuende kwetu likonitukapande na eri bb kuaca misiwezi niskize mami nimekita kwako mami nitakulinda kamayyo ch yao uo ande anef a skilizaji likwa nyimbo nzuri eh. umenigusa sana macho yako nzuri umenigusa sana nanza hivi eh? mm. umenigusa sana umenigusa sana macho yako nzuri macho yako nzuri umbo lako nzuri umbo lako nzurinangojaa imeshika sawa sasa kase eburojbtuskiastar mblta mwanangu ogopa tahadhari ya babu tongojau tupigie maakidogohiyo nini tumetoa awile sasa mi najua tu kuweka oras nini, nini yaya anakuja anachapa mavazi nini anaitwa sadibu ea gt mashangom abu ngoma ndo hiyo maze naikubali sana asilimia mia kwa mia kaka hatujafe yni <coughs> kwa maoni yangu mi naweza sema hmm. rj mi nimependezwa na ngoma yako usanii wa bongo unajua wbongo uongelelea mapenzi wasikia hiyo ngoma ilikuwa mapenzi mchumba wake ndio alikuwa eh. minapenda hiyo mi napenda sanawacha ni endelee vivyo hivyo eh. nashukurukknashukuru eh. na sana kwa oi yenu utaskia ukiona vyelea jua vimeundwa kwa kweli yeah. kikweli. Bongo, eh. ha, ha, eh? kikweli. kikweli mi nanirudisha bado nyuma acha tu rudi nyuma kidogo ingependa tu kitu kiasi umesikia umesaijia bongo saimai msani wetu akingakogenet atoangushia iuka zinakaaajkikweli nikipata, nikipata, nikipata canzi huo naitumia kwa sababu unajua akuna wakatia mwingine tena ntaipata canzi kama hiyo iwaneo nikipata nafasi nauasasa katika genge tu nztaka kutoa na nani zoo za nanimazee iii nikipata meja mazee mambo itakua enataa mwenyewempigombehpomeahata kama utaniambia hata kama ni uziku mazee ntatokea na kuja tufanya kitu kikubwa sanani sana, ishetuniani kabisa eh. initonga mtetemeko eh? ama waita mtetemekobas kwa kweli nangependa kpatie fursa chan tuambie soiamdia zako watapataje watapata ngoma zako je ukienda facebook kwanini kwa ni B. Mm-hmm. youtube vilevile vile. Mm -hmm. eh, kwa pichi zozote tu naofauti pi watapata kila kitu iko uko yeah. mm. kweli kweli yes. hapo hapo to ndo iko izi kupata mimimtandao mm. zozote tu si kutaka kuchanganyachanganya uko tofauti tofautii ni moja tu we ukiigia mali popote tu a kweli ataataka yeah. hutume rambirambi eh kablatufungashotumerambirambi nam yeah. nimtumie mtu moja ama nane sasahata watatu wasit wasabawasahili husema kwa raha zako yeah. yeah. sam sana kwa kutea nafasi kwa ku hapa na ku... sho nashukuru sana kuanzia mwanzo mpaka mwisho mashabiki zao mashabiki anzia mwanzo mpaka mwisho na wakubali sana mmesikiliza <coughs> eh, pia namendelea kuyuwambia katika this is going wrong. Yeah. na hit after hit. ngoma ikitoka ingine inaingia ngoma ikitoka ingine inaingia dude baada ya dude kwa kweli eh. vile tu wamesema ngoma iki? Hit after hit kwa kweli vile zinakuja ningependa amesema ngoma ingine na ingine niwarudishe kidogo nyu masiku za ka masiku za kali sijuu ni wagusie mzuka gani ah. ndio tuingie sasa kua ingine yetu moto sana tukiwa naroib mm. ama wonaje utugusie utugusi, tu kidogo kiowa palekaaa palee yao kalaha miiumenikuza umenikera ile umenikeralakini hiyo umenikera, umenikera, umenikera bado Ta vale, so, eh. yo idio ndo nasubiria ikikuwa tayari takuja hapa hapa kulonja hapaiko karibu sio mbali anuleboyoenyuaueriokiskieyunajuat agoingrohe gngang naiuper you hmm. your tracks today. the hmm. sankoadounago domana sshikaioakatnakaamataseido bassaasaka mwngine That's the reason why I never wanna look back. If you think I'm coming back, then it's too bad. That's why I never, never, never die. Yeah, yeah, yeah, yeah. Then it's too bad. If you think I'm coming back, then it's too bad. If you think I'm coming back, then it's too bad. Zaji, eh? leo hapa kwa shoti kuna vinyambuliko za vitenzi eh? Ma, vilikuwa vineitwa vitendawili na mtungokwa kweliiyo mzukaachanimzuka imenigusa sana na umesikia tena amesema umei inayajasasahivintukiongea tu hivimikaona ah, roibkapigiwa simu na ideokumaanisha eh? kwa kweliyndo eh? mrembo tumetoa naye mm. e bongo la mtoto umetoa mm. naye vidio iko kwa kali kwa, kwa, kwa. sana kikweli <muchin> na, na kubali sana ka kweli uh, vitu zinafanyika gaflb mkingojanga hiyo video eh? video ya umenikera na. wacha tuingie kwa fun. End End games. Games. <laughs> sasa ilo hapa tunanyambua vitenzi itabidi tu, tuipeleke kwa kiswahili uswahili kwa luga <clears throat> lugha ya taifataifa taifa. kiswahili msanii wetu rob smichezo so nemichezo sijuiniajaraha yes, e, na, na michezo kwa kweli tutasema sentence, lolote ama yoyote na. bora tu itengeneze kitu yenye watu watafahamkitu ambacho kinaa itunge mtungo na, na. na. na ningependa nianzemwanangu okay. mi nimechoka amechoka na nini wewe amechoka na maisha maisha magumu kaka maisha iko rahisi tu lakini vile vilee mwenyewe unaipeleka ndo inakua ngumu maisha hapa nje iko swafi ta ningependa tu niende mambasani ni, ni, ni binjari ha, basi niendeni huko kuna bii huko lakini hatuna fea hauna fea ha. kaka utaendaje mombasa kama hauna fea itakuaja sasa wee mwenyewe uko mwani huku huu na fea sasa utakaaja kwa nyumba yenyewe elm kwa kiswahili ni nii inaitwa laki kweli msanii wetu ameshindwa inaitwasaeaa kumaanishakamawa kama dawa a weliwasi eh washindiekumbukasauia wa, usindi nimeoganayo kweli kweli kwe, kwanza pale shule au sekondari pale. pale pale pale tume sana na ushindiliua unajita maue kwelihapo e, kweli i sawa kweli mm. so hii kiswahili bana imekuwa ngumu lakini hiyo ilikuwa kwenda, kwenda. ro yaitwazi na kiswahili e, kaka kwenda kavuwendomkavu ama kwenda kweli waskilizajiutapoteza waawaskilizaji il kwenda kavu kweli kweli ujakoseab shukran kwa ku kwashow endelee vivyo hivyoasanea sendeni sana nashukuru sana kwa kusikiliza kuanzia mwanzo mpaka mwisho kwa kweli na mkubali sana ye mashabiki asilimia mia kwa mia eli biga pa na the wanaitangaje nhshautaut huyu jamaa mkubwa sana huyu mtu angu wa nguvu sana tulikuwaaapovoaihuy jama mwingine bshangu mbaya kweli kweli wacha toououup e ametoka pale hu ni kijana wa jamaika wajua wa juu wanamsikiaga tu kijana ametembea sana paleampitia uh, yeah, jamaika akapitia paleuk ianaapaleiemwona mwanangu manywele zake yn anashikashika ane, mambo na nasielewa amwanamkuu pale anafanya vituz kubwa sana pale ongo piapia ametembea palea alafu kuna ule kizanotu pale amedansa ithink ana danse kochela next year huyu anaitwa felix bboy vonja mifupa kama bado meno iko apana hin hiyo inakuaga kamaakukula <laughs> kuku Ah, ilanavunja <laughs> mifupo anazikandamiza kuziwa kwelihaya ndo mambo yake anaielewa wlizmwenyewemwenyewe pale nakwa kweli kifunashochatufunge yeah. na mwingine eh. mm. eh. o Gopa. É.