Hello guys. Uh, kwa jina naitwa asura jina Ashura, la biashara naitwa miss today podcast inaitwalao napenda tuongelee swala zima la ski unaelewa vipi kuhusu ski hiz ni tips mbalimbali za kufanya ili e ngozi yako iwo yenye mvuto zaidi so suala so zima la ngozi ni kwamba watu wengi wanahangaika nalo ngozi ndio kila kitu ngozi ndo urembo ngozi ndio mvuto so uh, kuna makosa mengi tunafanya tunashindwa kuelewa jinsi ya kuishi na ngozi zetu lakini tunakuja tunatumia za gharama ili tu kuondoa uh, shida ya ngozi Uh, kabla hujapoteza pesa zako hujapoteza muda wako kwa vitu ambavyo vinakuja vinakusaidia then vina tatizo linarudi tena uh, kabla ya kufanya hicho kitu skiliza hi uh, fo heiito the, the an kabla sijaanza rasmi uh, ili uwezi kupata uh, Uh, other, other profitable things ambazo zinakuja na pia kunayoutube channe inaitwashuis sogo there siyou channel ili upate udate mpya zinazokuja usmis okay. vitu yanik na tunaanza kwanza lazima ujue vitu vinavyofanya ngozi kupoteza mvuto vitu vinavyofanya ngozi kupoteza mvuto namba moja hutopata muda wa pumzika ili upate afya nzuri ya ngozi ni vyema ukapumzika o ukalala kwa masaa nane inashauriwa masaa nane yanatosha kufanya katika mwili wako namba mbili ni vyakula duni lazima ule mlo kamili mlo wenye vitamin vitamin inasaidia sana kutengeneza za ngozi zako so kwenye e tapatanate na protein na vitu vingine la laya kukosa namba tatu umri jamani umri unachangia sana katika muonekano wa ngozi a huwezi kuepukaba kuna rafiki sana kulingana na ngozi yako so usiruhusu uonekane mzee kati bado ni kijana namba nne ni vipodozi visivyofaa kuna aina mbili za vipodozi kuna and omeennomenic ndo zinazofaa ni vipodozi vinavyofaa kwa ngozi vinaruhusu oksijeni kupenya kwenye ngozi na vitundu kuwa huru isha hewa ya kutosha mwisho wa siku mafuta na uchafu uchafu vinatoka vina hiyo ndo vipodozi vinavyofaa ambavyo ni kama aloe oelovea ilivyotengenezwa na aloe vinafaa sa tutaongelea kuhusu vipodozi namba tano kushinda juani tunajua maisha ya e Fighting, lakini jua sio zuri kwa ngozi apya jua la kuanzia saa tatu kurudi nyuma lile sawa lina vitamin d ila jua la kutokea hiyo saa tatu kwenda mbele linachoma ngozi na kuiathiri kwa hiyo ni vyema ukawa na nas uh, ukatumia vikinga jua unapokuwa kazini kwako namba kuipa ngozi hekaheka heka. kuna mambo mengi sana mtu anaona kipele anakitumbua mara ya ngozi yaani vitu kama hivyo kitu kibaya zaidi ni kwamba tunatumia mikono na mikono inabeba bakteria au oh, bakteria sio wazuri wanaathiri sana kwa heka, heka, ngozi kwa hiyo tuachi kuipa hekaheka ngozi kunao uaushauso kila saa namba saba ni e msongo wa mawazo tupunguze stress maisha kweli anaweza kabana mambo mengi mapenzi lakini stress sio nzuri Kose, kwa sababu inapelekea kuzalishwa kwa na hiyo stress inaenda kuathiri uh, ngozi yako kwa hiyo kwaiyo nzuri uh, namba nane ni minenda mibaya au mibovu ya maisha namtu anaanzisha okay, ni yake lakini sio nzuri oh, ipo kama oh, mtu kunywa pombe sijara mabangi yn yani, kwa lakini ni mbaya sana kwa afya ya ngozi mambo ni mengi hivyo ni baadhi maana vipo vingi tu ao vanatokia jue vinaweza kupoteza mvuto wa ngozi yako lakini kuna pointi ya msingi tunaenda sasa uh, usi- usiwe na heka, heka au viherehere tunasema vya kuanza kutumia njia fulani ya ngozi bila kujua ngozi aina, so, gelatin, aina ngozi yako kwahiyo tunakuja kuna kitu kinaitwa aina za ngozi so ili uweze kufanya skingyati lazima uifahamu aina ya ngozi yako unaenda so, kuzitaja hizo aina za ngozi kuna aina tano za ngozi namba moja no skin ngozi ya kawaida no skin hii oh, ni ngozi ambayo wachach wanayo ngozi nyororo nzuri isiyo na hekahika isiyo na kashikashi oh, namba mbili dry skin skin ningozi kavu, ningozi, uh, ni ngozi kavu hii ngozi ni watu inawaathiri yani inakuwa ni ngozi ambayo imekunja mana imekakamaa hainawfuta hata kidogo na misho wa siku ikakamaa sana inaweza kuleta vidonda kwa sababu inakuwa imekakamaa sana si zuria namba tatu i ngozi ambayo ni very ina sense kwa hiyo kikiingia kitu chochote tofauti kwenye ngozi, In react. Makuwa, ngozi, In sense, ngozi ina react inawezakavimba ikatua mapeli makubwa kwa sababu tu kuna kitu kimeingia kwenye ngozi kwahiyo ina ni ngozi ambayo inawapa shida sana lakini utajua jinsi ya kuishi nayo namba nne ni si skin, skin ni ngozi ya mafuta hii nayo ina shida nyingi inaathirwa sana na chunusi mabaka kwa sababu inakuwa na mafuta mengi hiyo naitwa skin na ndo watu wanatumia gharama nyingi kuundwa chunusi vituivani namba tano ni skin skin ni ngozi mchanganyiko yan katika paji la uso unakuta wako d kwenye mashafu pana pimples, kwenye pua pyani oh, ngozi yako ya sura imegawanyika haina haina kitu kimoja kinachoeleweka inata i ni mchanganyiko wa uh, ngozi tofauti katika sehemu moja sasa mpaka hapo ushyeelewa ngozi yako ewa ipo katika kategori ipi kwa hio utajui jinsi ya kushinayo okay tunakuja kwenye pointi nyingine