misiumeni itaciragani mimi uzi umeni mesiikisa kuato maskio yako nimefikishwa yakwamba me sana mn unuanapiga odi katika mlango wako katika moyowak anagongaodi amba me akikandipoutapata amani akika niotapata uzia ataata ueza wakuweza kushindayodhambi dhambiri yakulemea dhambii yakuzinga kiakono taa iyo dhambi ya usinzi inakutesa kila kona unakokwenda unakuwa wakupepesa macho hajimagari yanataka kupitia kwa sababu ya hiyo dhambi ya usinzi sina inakutawala hachcha bwana yesu wasifiwe shina la bwana libarikiwa sana mala kokote uliko me sikiya sauti madamu meupataucumbeo hebo jina