ndugu msikilizaji majina yangu inaitwa erik vicent kibombo unaendelea kusikiliza redio wenye moyo safi ambayo inakuletea vipindi vyake ambavyo vimefanyika vya baraka sana kwa kila mtanzania na si tu tanzania bali nje ya nchi msikilizaji wangu upende na bwana nikukaribishe kwa kipindi kingine ambacho kiko heiwani sasa ili tuweze kujifunza na kuweza kuwekwa hulu mahali ambako tulikuwa tumefungwa aduyo alikuwa ametushikilia sasa ni wakati ambako mungu anakwenda kutuweka hulu haleluya haleluya nikutakie usikilizaji mwema shalom shalom na mungu wa mbinguni akubariki