keyesukua ke yesunasimama iye mwambanisalama iye mwamba ni salama iye mwamba ni salama teitwa ukumuni lohonini no, na amani mawembi a kĩ nipigam njiaa yesu hey, hey, hey, hey, hey, hey, haleluya bwana yesu asikiwe msikilizachi wangu ni kukalibishe wa kipindi cha wenye moyo moyosafi radio kipindi kinachokuletea uchumbe wa neno la mungu kilahitwapo leyo nikukalibishe malapopote ulipo ni wakati na majila kama haya mungu anataka kusema na moyo wako haleluya mungu anataka kusemezana na wewe majila ya siku yaleyo kale momsikilizaji wangu popote ulipo nawezo naweze ukanipamasikiyo yako yili mungu akaseme na wewe majila ya siku ya yaleyo haleluya haleluya nikihitwa hukumuni lohoni nina amani ee hey, wehwe msikilizaji wangu ukumuni, unamani, ukiitwa ukumuni una amani madamu unaye yesu kirisito ukiitwa hukumuni madamu unaye yesu kirisito atakuteteya napenda niweze kwabya majila ya siku ya yaleyo wewe msikilizaji wangu ambayi ubade ujampokea muungu alia hayi bado jampokea bwana yesu kiristu ukiitwa ukumuni utakuwa mgeni wa nani ukiitwa ukumuni utakuwa mgeni wa nani msikilizaji wangu haleluya haleluya mimi nikiitwa ukumuni nitakuwa mgeni wa yesu kristo sijajuwa wewe mpendua, wewe sijajuwa ewe mpendwa wewe umejiandaa kuwa mgeni wa nani haleluya haleluya bwana yesu kristo hasifiwe sana sijadjua ewe mpendwa umejiandaa kuwa mgeni wa nani eh, mime ni kitwa ukumuni nitakuwa takuwa mgeni wa yesu kristu haleluya jina la bwana lisifiwe sana Ah, si kwamba twatosha wenyewe kufanya jambo lolote ama kuwaza jambo lolote bali utoshelevu wetu watoka kwa mungu aliye hai si kwamba twatosha wenyewe kufanya jambo lolote ama kitu chochote kile bali utoshelevu wetu unatoka kwa mungu aliahai bwana yesu asifiwe sana mandiko yanasema si kwamba twatosha wenyewe kufanya jambo lolote ama kuwaza lolote kufikili lolote kutenda lolote bali utoshelevu wetu watoka kwa mungu Hai. lakini pia maandiko yanaziri kusema ya kwamba tunayaweza mambo yote katika yeye anayetutia nguvu nani yesu kristo mungu ali ya hai ndiye anayetutia nguvu kila tuiitwapo leo bwana yesu asifiwe msikilizaji wangu wa ledio ya wenye moyo safi nipende kuambia majila ya siku yaleyo ya, ya kwamba pasipo yesu kristu aliya hai wezi kufanya jambo lolote wezi kufanya kitu chochote kalika uso wa dunia hii haleluya bwana yesu asifiwe pasipo kristu yesu maandiko yanasema ya, ya kwamba yeye ni nuru nuru ingangazayo gizani nayikiyangaza katika giza na giza linatoweka katika kitabu cha yohana sula wa 5 neno la mungu linasema ya kwamba nulu yang'agi zali wala giza halikuyiweza haleluya kwa hiyo tunaweza kuwona kwamba pasipo huyu mungu pasipo yesu kristo hatuwezi lolote bali tutakuwahipofu bali tutakuwagizana majini yatatusumbua mapepo yatatusumbua wachaa watatulaza vifua wazi kwa sababu hatuna huyu mungu aliya hai bwana yesu wasifiwa msikilizaji wa wenye moyo safi radio nipende kuambia majira ya siku yaleo ya kwamba si kwamba hapo ulipo umefikia hapo ni kwa nguvu zako mwenyewe si kwamba hicho ulicho nacho eh? icho kipate ulicho nacho eh? iyo nyumba uliyonayo iyo gali nayo ya kwamba ni kwa nguvu zako wewe mwenyewe hapana msikilizaji wangu haleluya bwana yesu kristu wasiviwe sana mala popote unaponisikia ja lishi ninchi gani mkoa gani ulipo nikwambea kwamba lolote ulilonalo nguvu ulizonazo chochote ulicho nacho ni kwa sababu mungu aliya hai ametaka uweze kuwa nacho lakini akiamua usiwe nacho uwezi kuwa nacho si kwamba twatosha wenyewe kufikili jambo lolote amakuwaza lalolete bali utoshelevu wetu watoka kwa mungu aliya hai jina la bwana lisifiwe sana msikilizaji wangu wa wenye moyo safiredi ni uweze kukukaribisha wew ambaye ulikuwa hhaujawa hewani unaweza ukamtarifu rafiki yako ndugu jamaa ukamwambia kwamba wenye moyo safi redio tayari wako hewani kwa ajili ya kuweza kurusha matangazo yao ya maubili ya neno la mungu mala popote ulipo usibanie bando lako tafute mungu kwa nguvu zote maandiko anasema inunue kweli wala usiuze namwe kima na maarifa ununue nunua jina la bwana lisifiwe sana unapotoa mda wako eh, unapotoa muda wako kusikiliza kipindi hiki unapotoa nafasi yako unapotoa pesa yako ukaweka kwenye simu ukanunua bando eh, ukanisikiliza inakuwa ni baraka sana kwa mungu wako aliya haya jina la bwana lisaidie sana biblia inasema ya kwamba yeye yeah, anayejionea nafsi yake anayeihurumia nafsi yake akika ataipoteza wewe ambao unahurumia pesa yako wewe ambao unahurumia muda wako ulio nao hakika unaweza ukaipoteza nafsi yako bwana yesu wasifiwe sana si kwamba sisi twatosha jambo lolote kufanya lolote tulitakalo bali utosherevu wetu watoka kwa mungu aliya hayi haleluya bwana yesu asifiwe sana msikilizaji si kwamba wewe unatosha kutenda lolote ama jinsi ambavyo umeweza kuamka salama wendo ujachukua nafasi ya kumshukuru mungu wako wendo ujachukua nafasi ya kulisifu jina lake na kuliinua umeinuka tu kitandani ukaanza kufanya kazi zako napenda nikuambie kwamba tabia hiyo uweze kuachana naye ka maana utoshelevu wetu unatoka kwa mungu lolote tunalotaka kulifanya lazima tumshukulu huyu mungu aliye hai lazima tulinue jina lake lililo hai lazima tulitukuze jina lake maana yeye pasipo yeye hatuwezi kufanya jambo lolote maandiko yamesema katika kitabu chako wakorinto bao ya kwamba si kwamba sisi tunatosha kufanya jambo lolote bali utoshelevu wetu unatoka kwake mungu nasi nipende kuambia kwamba majira ya tuliyo nayo ni majira ambayo tunapaswa kumkabisi mungu maisha yetu ni majira ambayo tunapaswa kulitukuza jina lake tuishi katika njia zenye kumpendeza mungu katika maisha yetu yote tuwapo katika usowa dunia hii haleluya bwana yesu asifiwe sana jina la bwana libarikiwe هاللويا