ndio bwana yesu asifiwe watu wa mungu popote mnapopata sauti hii uh, siku ya leo nina ujumbe mzuri ambao eh, unazungumza juu ya loho ya uchungu eh, loho ya uchungu inapokuwa ndani ya mtu eh, chanzo chake ni dhambi eh, chanzo cha loho hii ya uchungu ni dhambi eh, dhambi inapokuwa ndani ya mtu eh, atasikia machungu atasikia anakosamane katika moyo wake anasikia kama moyo unapwitapwita anasikia eh, eh, kama kuna pilipili katika moyo wake kwa hiyo logho ya uchungu eh, ni, ni chanzo chake ni dhambi azitendazo mtu ama maovu anayoyatenda mtu ama aliyofanyiwa hapo eh, mwanzo na babu zake wazazi wake eh, shangazi zake E, wa comba zake kwa hiyo loho ya uchungu inamfanya mtu e, kumkosesha amani e, ndipo utakuta mtu e, anaishi katika hali ya, ya, ya, ya kuwa na maswali mengi hali ya asila hali m-m-m, ya wasiwasi e, anafanya kile ana amani nacho biashara anayoifanya ana amani nayo hii yote mtu wa mungu inasababishwa na uchungu eh, unaokuwa katika moyo wa mtu kwa hiyo jehofa adonaye legipo yeye awezee kuokoa aweze kuondoa na kutakasa na kuosha katika uharibifu wa kila namna katika mabaya ya kila namna katika moyo wako akuondolee hiyo nguvu ambayo inayokutesa mtu wa mungu papote neapopata sauti hii aondoe loho ya uchungu katika moyo wako aondoe loho ya uchungu katika moyo wako kwa jina la yesu kristo mungu mwanamungulia hai nguvu ya uchungu ambayoeki uzinga imekuharibia maisha yako mekuaribia mipango yako mekuaribia ako kwa jina la yesu kristo kila roho yoyote ambayo imekaa katika moyo wako meziba niyaweuenda wezikusonga mbele kwa sababu ya lohi bwana kusim. mungu ali ha aweze kugondolea iyo nguvu mara moja na wewe uweze salma katika china la jesu kristu