sasisho za siku mimi ni mswahili wa ugenini yo ebwana inakuaje inakuaje leo ni jumanne tena ya sasisho za siku ya tarehe 26 ebana tuko hapa via inaona leo kwanza umetupia u Ukuf... Ma... bwanaacha kuniafindee <laughs> upita na shughuli zako <laughs> tunaomba via ni apepewe kidogo maana kalala <laughs> okay, okay, utakuwa na mimi mesha ki parenaeza ukanipata kama eats naitwa Nikuna... <laughs> ni jambo la kawaida lakini pia piasho za siku inakulukia kwanzia jumaa tatu hadi jumaa upitiaa ya waswahili na uge amkanayo basi leo kwenye amkanayo ninakuletea bitday ya katipery eh? aakatika wasani, wasani, wasanii wakubwa wakubwa tuna katiper naye ue walituleteaga r eh? watu wengi wakaisikiliza na vitu kama hivyo katika hiyo ni kwamba ni bithday yake kwa hiyo embo apepewe kidogo tumwish bitday yake mtoto baby bayr nikionganishia hapo pia kati perry ameelezea ni jinsi gani maisha yake yamebadilika baada ya kuwa mama tunajua kuna mabadiliko baadhi yanatokeaga baada ya kupitia hali fulani za maisha kwa hiyo ukitaka kujua zaidi unaweza ukapita katika mitandao ya kijamii ukajipakulia pale details zako nyingi nyingi zilizojaa ili uweze ukaelewa ni nini amekisema na vitu kama hivyo yeah. lakini tukiachana na Katy perry sasa tunaenda kwa mwigizaji maarufu bwana kutoka kwenye show ya najua hapa nikisema Riverdale, basi na wengi maana yeah. tayari wanasubiria season hapo ikiwa sabrina abria tudokezea kuna kitu kitatokea sasa kj sasak bwana ambaye pia ni star wa kwenye hiyo series amekunywa maziwa ya mke wake ikiwa ni siku yeah. ikiwa ni wiki eh, ni wiki Web. tatu baada ya mchumba wake bana kujifungua maziwa e, maziwa maziwakutoka kwenye kabisa sasa lakini katika jambo jingine ambalo msanii huyu huyu mwigizaji maarufu amekiweka wazi ni kwamba kumbe k kuna ndoa ya siri wow. mm. kwa hio baada ya kujifungua huyu mke wake sasa tunaweza tukamwita mke wake mm. ndo akaweka wazi kwamba bwana huyu ni, ni, ni, ni alishafunga ndoa ah. ya siri kwa hiyo sisi bwana ndo tumeambiwa watu ni wasiri jamani mambo unatakiwa uwe una msiri kidogo mambo yako kila mtu kumwambia kila mtu sio kila mtu anataka heri bwana nawewe hebu tumalizie na bwana kwenye amkanao pia tuko na bwana davido davido andaa kitu kikubwa mwaka kesho hapa tunazungumzia si ndio naamini wangu bwana davido kupitia ukurasa wake wa instagram waameosti kwamba kuna kitu ambacho anakiandani kikubwa ameandika pale kitafanyika huko huko wapi london si london. E, eh. london kwa hiyo ni kitu kikubwa ambacho kikubwamhotukitegemee mwaka jamani na, na, na tiketi amesema tayari tayari ziko yaani pale kwamba kuna Naku, lakini badosiaja ni kitu gani nimeona w mashabik ute shi usiaaawa ile, wa, wa ile onesho la friends waendelea kuomboleza na kusikitika dhidi ya msiba rafiki yao jamani nasii tuzidi kumwombea jamani huko ambako kaenda kametuchekesha ka, ka sana ae-ametupa katupa spoti kwenye life unajua kucheka cheka nini ule kuangalia mm. movie nini ko yeah, nadhani ni ni ni tuendele tu kumwombea jamani bwana bwana ametoa jina la bwana ribalikiwe. ni libarikiwenikweli Baby, let's go. Zasiku. Zasiku. na kwenye sasisho leo hapa tunakutana wazee wa mbanga wanaitwa i sasababuana hawa ni waandaji wa maonyesho mbalimbali mm. na wawo walikuwa ndo watu ambao walikuwa wanaandaa onesho ambao liwanatakiwa tumbuizaedishan novemba mm. na hii ilikuwa ni baada ya edisan kuzindua lbamae9 kutobahp mm. Yes. Mm-hmm. tatizo linakuja ni kwamba baada ya edithoni kugundulika kwamba ana virusi vya uviko 19 imewafanya wao hivi waangaike kutafuta mtu mwingine ambaye anaweza ku nafasi ya yaakatika kutumbuiza onesho hilo hapo mm. sasa katika watu ambao wamewapendekeza ambao hawako mbali sana na ed ni kuna Shawn mendes lakini pia kuna Jason biba mm. koo ni kama tunatukaka mategemeo fulani inawezekana kwa sababu haya ni kana, mm. mapendekezo inawezekana katika mojawapo hapo anaweza akapafomu hiyo tarehe 5 novemba haya sasa kwa wapenzi wa filamu bwana najua hapa ndo hapo ndo inakushika sasa una uu bwanababa anaitwa amm bwana ambaye kwa wengi aezekana mnamjua kai aaumekawawa ameumia mara kadhaa wakati akiandaa a naoyeshawamba alipata maumivu ma, kadhakadhaa a hapa na pale wakati wakuaakiakinia apasua inatoka lini haijatangazwa bado mm. na tusitarajie sidhani labda ikitangazwa labda ni mwisho wa mwaka huu alfu itawekwa kwamba ni mwaka kesho lakini mvi nyingi ambazo zinaona zinatoka mwaka kesho tayari zimeshaaza kutangazwa sasa sasahivi okay. kwa hiyo sijajua kwama nt itatoka lini lakini ameweka tu wazi hivyo na kikubwa ni kwamba tunaendelea kuombeana tunaandaliwa filamu tunacheka nini avutu, avutu, na vitu kama hivyo tunaenjoy lakini mwisho wa siku inabidi tu tuwe makini tuombeane yeah, well. tuwekeane kwenye dua kwa sababu ye anafanya kazi ni kazi wawezi ukasema ni mm, yes. kwa sababu nimeumia ni ache kwahiyo nabidi tuedelee na kazi embo apeewe kwa heshima bwana tukiama tukienda kwenye mziki kuna kundi la5 naani tunajua waliimbaga shuga mimi ilikuwa ni my favorite song nia kipindi fulani sasa, like uh, uh, uh, uh, sasa mwingine huyu laiwngie <laughs> huyshidasasa katika mmoja wapo nadhani na ndo yule alikuwa anaonekana sana kwenye oymo aneasasa huyo bwana ametatanishwa na kitendo cha shabiki kuruka kurukia kurukau fukumkumbatia wow. yaani inaonyesha jinsi gani bwana we unakubalika like, yaani ni kama shabiki alishindwa kujizuia fulani hii lakini pia inaonekana reaction yake ya usoni ilikuwa kidogo inatatanisha jamaa huyu baada ya kurukiwa na shabiki sasa unajua kuna ile ilee mm, hey bwana we Kitu gani, Kitu gani kwa hiyo ikaleta maswali baadhi ya wa mashabiki wakwwanasema bwana ameleta dharau anatakiwa aheshimu mashabiki zake na vitu kama hivo lakini kuna wengine wamemuunga mkono wamesema hichi ni kipindi cha imepamba moto inakolea huku tunaishi kibishibishi ki, well. lakini kule ime kama kwa watu, maski wapo chaoaaaaao alivotokea pale naonekana mbona mm, kuna, kuna janga la umekuja hivi ni kama vile hatufuati maski mm. nini na vitu kama hatufataat lbwana watu wengine wanamsapoti ilikuwa ni sawa lakini sasa sisi hatuko upande wa mtu yoyote sisi tunakurejeshea tu mm. wewe ndo utakuwa mwamuzi wa mambo yote eh? mm-hmm. uta, utajua wewe utaichukuliaje jambo hitoke hapo hebu tukimbilie kwenye dondoo kidogo bila ya kukucheleweshea mda hizi ni dondoo na katika dondoo bwana leo tunarudi hapo bongo bongoland bongo, bongo bongo, ni bongo hapo, tukutena, msani, harmonize. Harmonize na msanii bongiboo tkutaana anataka kutupiga na kitu kizito kizitoa tareh 5 kupitia ukurasa wake waaosti kidogo vkidogo mm. kidogoili kinaonyesha kama kuna kitu fulani kinakuja ambacho sio cha yani sio poa mm. Yani kama tarehe mwezi wa kuna kitu kamatarehe poa weziwaaao maswali mengi tumejiuliza je ni wimbo au ni wimboani lakini kupitia comments pale katika ile ileost mm. kwa jinsi ambavyo nimesoma mm. inawezekana kwa maana asilimia kubwa ya watu ambao pale ni kama wana, wana, wana, wana kama vile wanaona album pia update iko huko kwenye ukurasa wake wa instagram silimia tv a tuachie oo <laughs> twende kwenye dondoo nyingine e nakuletea megan negan h stalion eh? dada yetu ule wanamfanyaga editi fulani za farasi hivyo wanamfananishaga bwana wanasemaga sauti yake iko kama si ni jinsi anavyoongea s ni jisi anavyocheka kama farasiyani farasi okay. kuna ile vich unajua farasi akiwa nalia Yes, yeah, okay. okay. wanamtengenezea kama sound edits flani Atu, viklipu, kama hivi akiwa anatoa labda kwenye wanavitengeneza vinachekesha lakini sasa ni kwamba dada wow. Anage- sio kwamba tunafanya tu mziki tunakuushiaushia thaaa ametua kwamba mimi niko kwenye TV, narusha chura naimba na lakini bado napiga kitabu mm. yani ni u- kwa luga nyingine wanasemaga e, ni niniuapo e, mm. nini, nini vitu mm. kama hivyo vyake kwao tumpepee kidogo kitu yeah. mm. kila itu na taaluma tumpepee kidogo lakini pia nikikumalizia chapchap bwana kuna mwanadada tunamjua anaitwa naitwa cis ambaye movie kama alimv kamanadada ambayo anatengenezwa vi2 fulani vidogo vidogo tiktok anakwaga natetemeka tetemeka, tetemeka fulani hivi akiwa labda kwenye, kwenye vitisho vya na movie zake zilazokuwa na sasa mwanadada amesema katika miaka yake ishirini ya movie yey anahisi ni movie tano tu ndo amezifanya vizuri yani ndo nzuri katika mv 45 mpaka 0 imagine yeye katika 5 mpaka e anaona tu kama ni tano hivi ambazo ye ndo amezifanya na zimekuwa nzuri kwa hiyo embu ukitaka kujua zaidi pita huko kwenye mitandao ya kijamii okotezaokoteza unaweza ukajua ni nini aswali kisema lakini mimi nimekuangushia hiyo kama dondoo tu ili wewe uweze kuichangamkia kamusi ya siku na katika kamusi ya siku leo eh, kuna maneno flani ambayo tumeyatumia katika eh, sasiio za siku hapa neno mojawapo ni awea awea katika lugha ya kiswahili namaanisha kufahamu kujua jambo kufahamu kufahamubana mm-hmm. mimi nakuletea na, na pale mwanzoni kabisa aliniambia liambia unapendeza japokuwa alikuwa na umependeza siju una snal bwana ni kukua au kungara fulani hivi yaani kutoka hatua moja kwenda nyingine huyu aa alikuwaga anawaka anapendeza anaananendezameua hiyo hmm. ndosisi tunakuacha hivo hizo zilikuwa sasisho za siku tumekupatia leo e, tumekupatia mkanayo pia tumekuja na sasisho za siku tukaja na dondoo lakini pia tukamalizia na kamusi ya siku ebana si ngoja tu tukuache na hizo unaweza ukatuo kama kawaida tulivyojitambulisha mwanzoni tulivojitambulisha mwanzonilakini na mwenzangu Kiprospa, instagram page yangu unaweza ukanipata kama5 lakini pia usisahau kwenda mjini youtube ambapo utatupata kama waswahili ugenini apo tutakuwa tunarusha kila kitu chetu hapo si ndo waswahili bwana mm-hmm. ukitukosasie mambo ayaendi kabisa sasisho za siku mimi ni mswahili wa ugenini Oh, thank you.