sasisho za siku mimi ni mswahili wa mswahiliwa ugeniniibana hmm. mambo vipi leo ni jumaa tano ya tarehe hmm. 27 na mnyakisa na mchaga tupo mundani tumevimba eh, mavimbo kama yote umeimauimba tuawkisa makabila yotnciz miuat jioni akikisha unamstoa na mwenzako bna saasisho za siku zipo kwa ajili ya kila mtu upo aya tuenda kwenye bleki fupi tuaruji hapa kwenye amka nayo amkanayo kwenye amkanayo leo kuna stori ya adam leen bwana huyu tumemwongelea jana hapo kuna stori flani ambayo ilivuma kwamba kati anafanya show kuna shabiki sasa mm. mm. watu wengi sana walikuwa nahisi, wanahisi yani, wanahisi sababu hawakuwa bado kwamba kwamba kwamba je alikuwa kueli, alikuwa amependezwa kweli au amechukizwa amechukizwa kama vile kitendo cha shabiki kumlukia mm. wengine mambo ya mm. imethibitika kweli adam levin hakupendezwa na kitendo hiko cha shabiki uua na kumkumbatia Mm. Uh-huh. Kuna mm. kunasa walwamenaaalaonekanna mm. kuna no aawagiakkama mm. mm. anajiukuta <laughs> fulaihv k hiyo imethibitika kuwaajamaaweli hakupendezakwa kitendo mm. lakini pia jana tulikuletea dondoo ya mwanadada anaitwa eh? ambaye alisema kwamba katika filamu zote alizozifanya yn tananaziona ni bora sasa leo tunakuletea kwamba ame filamu nyingine ambayo imetoka hivi karibuni kama sio jana basi snile asubhu tunapishana masaa kadhaakwahiyo mm-hmm. mwanadada huyubaafilamu yake mbayo inaitwa imeachiwa imezinduliwa asuachiwa rasmi. Si, so rasmi ni novemba anlakini yeah. huwa wazunguwanafanma cha kuzindua hi cha uzinduzinaawatuwanaitaaawanaita mm-hmm. screen, kuangalia kwa, kwa pamoja kuiangalialau baadaeaadaeinana akwa watu wote wanaakuiangaliahii mm-hmm. imeditwa na Pablo Larrain, kama unataka kujua zaidi kuhusiana na hilo pita kwenye mitandao ya kijamii hu akutanana ukaijua kiundani zaidi lakini pia nia na swali katika hii filamu iliyotoka inaingia katika zile tano ambazo ameziona kwamba ndo bora e alizifanya au inabakiyza nikahisi kama inawezekanaikaingia laakashangaakusema wamba hana filamkatika ha, filam zotembazo anazipenda nichachenaanaameipata mm. badaya kuitoainaezekananahi ikawepo kwenye hizo filam labda mm. b tunapita na nyinginea toruhusu umbali wa kikazi kuathiri mahusiano yao <laughs> <laughs> mambo ya huba e huba bwana huba ni kali wow, picha ziko mitandaoni wanaonyesha bado kuwa pamoja a wawili hao wanafanya kazi nchi mbili tofauti ni ni mm, ni kama kama nchi nchi nchi si ndio mbili mm. marekani maana kuna ma nchi kule kwa hiyo wanafanya nchi mbili tofauti lakini bado wanaonyesha kupeana nafasi ya mapenzi mahaba bado yanachukua nafasi yake kwa hao hao umbali wetu wawawiliaawajaruhusuaaumbali wetui weena ye imekuwa changamoto kubwa sana kwenye mambo ya mahusiano watu wengi sana waga wana break up kwa sabbuanawamba oh, mimi sipendi mii mtu anatokanayo yuko mbali mm. siio wanaita mambo nini wametisha sanaes wanatuwakilishae fupi alafu tunarejea na sasisho Baby, let's go. Zasiku. Zasiku. na sasisho, zasiku, leo bwana tuko anaitwa na ali mm. najua siko mbali ataa su aaanaiwaa huy amefunguliwa mashtaka ya kumuua mke wake, wake kwa jina la ana na hii ni ya mkewakew nafahmwajina auekuai baadaa kumchuna e waaudot bwana e mimi nimepita pita huko mm. nikachimbachimba wanasema wana baa huyu wa mimi wenyewe kusema keli sikuwa nimewai kumjua lakini anaonekana kama anakaribia milion moja hi hukowo it funaeza kasema analeta kwenye jamii analeta kitu flani kwenye jami, jami. Mm. wao jamaa hynaonekananamchungua mkewake kisii baada ya meke kumfuua weyeamkamfukuza jamaa uzunguni wanasema bwana nyumba ni ya mume oh. lakini wewe mume ukizingua mm. mimi yaani mume aweza kamwambia mke mu nenda wewe ndo umezingua wwe ndo unaaribu mazingiraunaaribu ahewa ya nyumbani yep. kwao mke ana haki ya kukwambia wewe uende mm. jitenge kidogo na familia ili tutulie tusuruhishe ugomvi kwao mkeake alimwambia aondoke na baada ya kumwambia bwana aondoke jamaa lienda hotelini lakini akaonekana kama, kama anamchunguza mm sasa siku kadhaa hapo baada ya kuenda ku, ku, kufukuzwa na mke wake mm. alirudi tena kwenye sehemu yog kamaflan akufanya cnikama wanasemachunguzi kisiri yeah. na vidude vya sautinliaca kam a asauti ym kwaiyo yeye akaondoka lakini baada ya kuondoka pia tunaambiwa alivuruga mazingira ya pale yani ya hali, he, alifumua fumua, vitu ni yani kama alichafua hali ya hewa ya pale ya nyumbani ambako mke mm. wake ndo alikuwa amebaki sasa jamaa baada ya kurudi hotelini anaonekana kwamba kumbe alikuwa anaendelea kusikiza sasa akasikia mazungumzo ya mke wake na mwanamume ndani ya mule ya ile ndani ya ambapo <laughs> mwanaume alikuwa ni rafiki wa mke wa mke Aa. wa jamaa jamaa alipatwa na hasira yani, akajikuta amerudi tu nyumbani kwake akapiga risasi tatu jumla tunajua ni risasi tatu ambazo sasa mojawapo ilienda kwenye kichwa cha mke wake mm. yani, mke wake kwa kumpiga risasi ya kichwa mm. lakini ameua wote wawili mwanamume ambaye alikuwa ni rafiki wa mke na mke mwenyewe kwa risasi ya kichwa kwahio sasa jamaa baada ya kufanya hivyo alimpigia mama yake haraka baada ya kufanya hivyo na kusema kwamba ameua akidhani kwamba yule jamaa alikuwa ndo mchepuko wow. Wa mke Kewake. wake naonekana kama alifanya maamuzi fani ya haraka yeah. na nahisi alijutia kwasababu baada ya kupiga pia alimpiga mamaake aanda h e utoa shule akiisa baoaolaha yaotoao pia alipiga kwa polisi kukii ama jaa imefanya moja mbiitaw ee mbo vya, vya, vya sheria jamaa anaonekana kwamba ameshtakiwa chaj... ame ku... ame na first sasaidgumada tutakuja kujua kwenye kamusi ila stori kifupi ndo ilikuwa ni hivo huyo ni anaitwa ali abulabani sta atiktnaona hmm. no, no, tunauana kwenye bwana ametoa na jina la bwana alibarikiweamina sasa tukienda kule elai los angeles ambako ndo makao makuu ya kina kinakadasian e. sasa nikadasian na travis becka wanatarajiwa kukaribisha mtoto pamoja bda ya kuvishwa pete kule santa barbara kalif <laughs> sasasoi mmoja wa karibu na familia yakinah amethibitisha kuwa wawili ha wanatarajia mtoto kuelekea mwakakesho mm. eh? na sosi mwingine pia katika familia hiyo hiyo amesema kuwa amekuwa akitamani mtoto mwingine na hakuwa amejisikia kama vile aliishia kwawake ambaye ni mm. kunakealiachana nae amay yep. liua ni mme wake pia wali aa watahattokaumbealianamsijaishiapaataa <laughs> toto menginenaameaa ambaye sasa anaweza akatengeneza naye familia pia inaonekana kwamba mwenyewe alidondosha alidondosha vdondodondoo vi, vidogo kuwa anataka kuongeza familia na travis ambaye ndo jamaa aliemvisha jina ni aliyemvihajamaa majokaumpaka <laughs> kichwanitulisaajabtukimaliziasasishe za leo na princess mako wa japan mako amepoteza wasifu wake waketeatito yake ya kifalme baada ya kuolewa na mtu wa kawaida hivi ni tayari ameshaolewaamehaolewa jana akwahiyo heriazinamtaka kwamba bwana wewe unabidi ujitenge na familia yakifa ah. wewe hautakua unaitwa tena princess. wewe ni mtu wa kawaidanaanimekaa ni kwamba kwasababu huyu ni mwanamke ingeani mm. mwanaume kamaangeando anaoa kwenye familia ya e. mwanamke akitoka anaenda kwenye familia yinine anaaa jama hy ambae ameolewa naye Han hecho a okay, Komurro. Mm. Si judo, majina ya japani inhaaaaaaauenkwahiyo io fsheria za kifamilia hivo za kifalme ndo zinasema kwamba jamani anatakiwa achie wasifu wake wao dada yetu tena sio io btfae tuaishia kwa huzuni kamahtumpepee kwakuwa ameolewa maamuzi ni magumu na inaonekana ni penzi limempeleka hmm. limempelekaepewe <laughs> aa tukirudi tunakuangushia dondoo za leo hizi ni dondoo na katika dondoo leo bwana tunarudi nyumbani hapabogn hmm. mm-hmm, hmm. basi leis msanii wa bongo amewatupia dongo fulani hivi wasanii wa bongo hmm kashauli kwamba kuna umuhimu wa umoja wake ok ya instagram alikuwa fulani hivi yeah. nitakipitisha hapa then ni kwa dondoo zingine unaweza zaidi katika yake kama nkupitia hivi umoja ni nguvu utengano ni uhaifu hmm. natamanie siku nione haya kwa wasanii wetu wapendwawatanzania itapendeza sana itavutia mno inawezekana kabisa sijui tatizo ni nini hivi hmm. hivi kweli ndio hali imefikia hivi. na kutumiana watu hadi kwenye masho, na kuzomeana jamani nani mm. kajaza nani hajajaza kweli wote kutoka nchi moja yani anhyo mm. ni viulizo votependezi mm. hata kidogo mashindano kwenye biashara yoyote yapo ila sio kwa stali hi sio sawakab awawene tamasafaztaa vaptanea kwa yo inaonekana na kitu ambacho ambachobo yes. amekifanya na naw yes. ebwana ni kweli wasanii mnatoka nchi moja inakuwaje mnafanyana vitu vidogovidogo vyatofauti ndhata kama ni bo tofauti bana tunasapotina sisi mziki tunajaribu kukuza mziki wa nini wa bongo yep. tunatakiwa usapotiana ebwana tukikuachia hiyo ya yarehs mi nakuletea haraka haraka kitu cha dun nadhani umepitapita uko ukakutana na, na filamu ya duni ambayo imeikitiwa na masta kama zendea mm. na uh. timoth <laughs> o utajua mwenyewe fanya pita huo mi dondotupitahuo lakini hii imewekwa wazi kwamba kutakua na muendelezo waambao watu wametoka kuiangala na kuipenda waesiia a tuat wafilausipange uos japokua itachukua mda kidogo najua watu wamtauletea filaedee tamaa filamu yako pendwa jun zendaya timoth chalamat wote wanakuletea watakuja mbele tena ya skrini yako hivi karibuni kwa hiyo hivo tunarejea katika kamusi ya siku kamusi ya siku E bwana sasa tumerudi na kamusi ya leo mimi neno linaokuletea leo bwana ni first degree tumeisikia kule kwa bwana ali mm? sasa first degree alisasa ni mauaji ya kukusudia kujipanga na kwa uhuru uhuru kwa kuna watu wako mm. yani, na uhuru ku, ao wakuua akisema kwamba mi na kuondoa yeye anajiisi yuko huru kabisa ya, anapumua nakupumu hiyo ni first degree lakini pia kuna ambayo imetumika katika habari kwenye update oy yeah. codni sosi ni chanzo bwana chanzo chanzo cha habari chanzo lakini kikubwa hujue ni chanzo Lakin pia tukienda kwenye princess. Princess bwana ni binti mfalme ni binti ni mwanadada ambaye anazaliwa katika familia ya kifalme anakuaga kwa kiingereza naia ka kiswahili sisi tunamuita binti mfalme tunamalizia na ambao ni maelezo kwahiyo hmm. a na jambo la kuongezea hapo wafungia inawezekana kwa wengi wengine watakuwa wanajua lakini ajua, katika, wambawa, najua katika ambao wanajua kuna watu ambao hawajui maana wenye hmm. msafara wa mamba kuna kenge mwingine wgiauibasi mm. na hiyo ndio ilikuwa nisasisho za siku kwa siku hii ya leo tarehe kwa kujiunga nasi umeendelea kuwa leuausuuuaujindsabi wa ukiskundelea mm. kuskilizaza siku kila siku ya wa jumatatu hadi hapo saa eh. jina la waswahili ugenini bwana <laughs> na sikujumataom ini aowa usisaupia lakini nakukumbusha enka kule tunapatikana kama sasisho za siku minaitwa ianaipata kwa jina la iai sina mase na sisitizasasisho za siku mimi ni mswahiliwa ugenini Thank you.