asisho za siku mimi ni mswahili wa ugenini ni jumatatu ya tarehe mojana uh-huh. mi bwana leo unakuja hivinio <laughs> <laughs> najua kwa wale wachecha ambao wanaishi kizungu tayari washanipata bwana tarehe moja tunaanza ile spirit fulani vikimudi fulani vicha kwendearim yes. nimepatiaewa <laughs> sasa bwana karibu sana kwenye sasisho za leo huko na hmm? mimieat ma lakini iko na mwenzanguaaea katupata kuleotb kama waswahili ugenini siwaswahili bwana mm. eh? usipotupata sie mambo ayaaaaaauat a sasisho za siku mm kule nakona tunaomba sapoti yenu kubwa sanakituskiliza yes. kule basi na sisi roho zetu za safishi kwahiyo hivo bwana u tunde umalikwawot sasa ngoja nimrihishe sasa nikishamaliza hapa kusema kwamba tunaenda bek fupi tunaendaasaa eu tuende efupilu tukirudi tunakupa safisho leo <laughs> ho, ho, ho. <laughs> سsشo زsiك msikilizaji wa sasisho za siku mm-hmm. e bwana leo tunakuletea update moja tu mtatuia yeah. radhi lakini banahichi ni kitu kikubwa sana ambacho kimetokea siku ya jana tarehe 31 mwezi no, wa no, kumitukiwa no, no. tunaaga ile spirit ya kimizimumizimu ki mm. tunaingia kwenye spirit kidogo ya kusafisha roho ya kutakasa roho mm. eh, kupokea mazawadi kwa wingi sasa sisi tukiufungia sasisho ya mwezi uliopita mm. na kukufungulia kurasa mpya tunakuletea bwana tunakuleteabana ma tinga kwenye eventi mbali mbalimbali za halwin na mavazi yep. ambayo yamekuwa nse by kama ni mvi filamu fulani series au watu fulani ambao walikuwepo au ni masta ambao pia wanawaacite kinamna fulani hivi kwahyo bwana mi naanza na alibiba nah. alibiba amevaa kama Ne? ni mwanamziki amevaa kama nguo yake ambaye alivaa kwenye nyimbo music video flani ilikanaenda kwa jina la baby kwahiyo ameposti pale na akaekaasu ilitokeatoea ilitokea siku ya jumapili hiyo akaweka a kwahiyo akiwa ameposti picha kama t hivi na vide nakanakwa wao takuanipict na video o Hmm, huko ni Instagram. sasa huyo alikuwa ni hali biba tunaenda kwasofitana ambaye ni hapa kuna sasa sta wetu yule wa kwenye gamethe hmm. asahapa kuna soitana jjonas na olivia de jong ambao wamevaa kama isabela paolo na lizi mcgere kwahiyo a baa wamevaa u baawamevaa kutoka kwenye filamu fulani vi inaitwa hiay ya efu b0l tu walitinga kwenye event kama hivo lakini pia kuna Megan dada huyu farasi wetu bwana mm. hey, mungu aniepushe mimi na mdomo una ulimi mdomo koma kwa hiyo dada the stallion bwana amevaa kama cruela deville eh, filamu fulani vikali sana kutoka disney kule mwanadada ambaye alizaliwa na nusu kama ana a, a sijui semajiani kama watu wawili ndani ya mwili mmoja siu ni roho mbili wanaita two personalities Yeah. kwa hiyo amevaa kama kama ujaicheki bado u unaweza kaenda kuicheki utaipata huko kwenye mitandao mbalimbali ya kuo filamu au hata hatanahisi yeah. unaeza ukaipata huko kwahio aliwekaa kama hujaelewa e, bwana tafute njia ya kuwaelewesha aaaiho bwana yeah. apo uju kwamba ni amesema bwana amesemaa anafanya kazi sasa tunaenda pia kwa amevaa kama Mochisia adam ambayo pia wanasema bwana watu wengi wanasema kwamba kwambadb ameelewa wanasema kwa luga wanasema bana kunahaeflaniwanasema kwaobana nakuwa kama vile kunakuwa na kitu flani kimeandaliwaunapasa u... ufanye sasau so, ukifanya unakuwa umevunja rekodikabisa so, yani, amekuwa mwonekano ambaoyn yani, kweli shiae ya sasa yeah. uh, tukitoka hapo tunaenda kwa kary washington ambaye amevaa kama squedgame shon jinhung ambaye ndo alikuwa string player namba 456 yule ambaye mwanababa yule ambaye alishinda ali, ali, ali zile hela mm. alafu mwishoni pia akaamua kurudi kwenye mashindano kitu ambacho watu wa wengi sana wakiliwaboa kama ujaangalia wa bwana game naomba ukaangalia sasa hivi usijifanye huko kwamba unasema mi sijashawishika siu sina ile nini wanaita kondo kama hivyo bwana tulimpata kwenye series kali inaitwa kwa hiyo kama ujaicheki nayo unaweza ukaenda kuicheki ukaicheki ka vizuri kabisa Tunayamiya kwa kwanadada lizo ambaye amevaa kama yoda sasa lizo bwana kama alivovaa yoda kidogo alibadilika sasa kidogo eni, ni alibadilika kwahiyo ukawa <laughs> alikuwa unaambiwa kwamba alikuwa anapita kwenye mitaa ya hollywood huko anapita anachukua seu na watu lakini watu wengi walikua hawajajua kwambani tawao wanaompenda ambaye ameimba rumors na Cardi B. Mm sasa amepita bwana mpia watu wapige watu wanapiga sel na hawajui kwamba ni lizo kwaiyo inaonekana bwana na lizo pia kavunja rekodi kwa sababu kafanya inamaanisha yani kaondoa ka, ka ule, ule imalizuuhalisia wake kavaa uhalisia wa mtu mwingine yani ilea wanasema mm. kwahiyo hivo nayey ametisha sana tunarukia kwa sawiti hmm? si ndo sawiti si ndo nimesema oe au nimekosea lakini sawit amevaa kama ambayoimekuwa ni ambaye ilikuwa ndo, ndo alikuaa kipindi hicho imeanzaanza mm. kwa hiyo aliachia kivideo flani va tukakiona pale wako wawili sawit sa naye amependeza tunaona pale kwenye vazi laa amependeza sana bwana kama vipi unazo kaingia kwenye za instagram za masele mbalimbali ukaziona tunaenda pia kwa me tena bwana alifanya alivaa kitufani hv wanasema kiko sexy. Eh? So, vakama mm. ni, ni karakta flani vy ambaye ni kama ana kipara alafu niama si ni kama swini vipini s ni misumari tuseme iko kichwani kwao dada huyu bwana a aliandika, aliandika kwenye aphon yake baada ya kuost aliandikaai asaae allow me to show you gentlemen iampain bwana apon kama hivo unaambia hiyo ni sexi version ya pin he ambayo ipoinapatikana ka, katika helrae franchise kwa hiyo kama hujawai pia unaweza ukaenda kuicheki au ukaenda kucheki picha za men thstalin kwenye akaunti yake ya instagram tukimalizia na haa wawili bwanatravisbek nanaa kwahiyo tib a pia nao wamevaa kama v na nancysrgn kwenye mavazi yao ya halowen masta ni kama tuseme ni baadhi ya masta ambao walitinga kwenye event na mavazi mbalimbali mbali ya watu ambao wanawa wana, wanawapenda wana, na vitu kama hivyo ukitaka zaidi ya masta wali yani mimi... yani, ame... ambao walivaa kinamna fulani wakatinga halafu nimemsahauiuimemsahauaima aatika wote ambao, ambao mavazi bwana nahisiatachukua namba moja pal kwa sababu kwanza kavaa kamajamasijni bwana embu jua yni tuseme ni mtu mwenye roho mbaya kwenye mvi ya ha mm. kwayo huyo jamaa yule jamaa ambaye yake ilikuwa kama ina mavi mapembn ua kama imechonguka nyimbabaa alikuwa na kipara na wandi yake ile nini kile kinaniuchao nuchao cha kufanya majiatukamaho ko akafanya kama hio asaa au uependeea ndio kahiyo ndoasisu ya leo tutaendelea tena kukujuza mengi mengi mengi yanayoendelea huko nje siku ya kesho jumanne tuwaasa tunaanza rasmi sasa mwezi wetu hmm. wa mdi l atutunakupa kionjo n pt kija kesho hapa tunakuja kwa mudi nyingine yni ni vijingo vya crisatuuvitu mm. vizuri, vizuri vinaendelea kuja kwenye sasisho za siku bwana usiache kusikiliza yub natupata kama waswahili ugenini mm-hmm. na kule nca sasisho za sikuna mimii kulealakini niko na mwenzanguakama babutucheke kitajiri kidogo <laughs> <laughs> haya sisi tunakufungia hivyo mwendo wa krismas tuko mbeleni sa sisho za siku mimi ni wa ugenini <tiple> Thank you.