ikona ron ni ngumu inilitleit inaboa hataii mnafaa mchupe ai utaiba hiyo hiyo asharudisha kwani unapenda aje aaudaahadhatungeletaaelnapendael akadogoni rahisi kuliko hiyo kubwa ai kubwa ani ndogondo ubwak kwenu You wish to, uh, you wish to own <laughs> You wish to own one You used to own one too. What is that? not <laughs> <laughs> <laughs> eh saya aja berada, ada, ada... sendiri itu? nani? gitu? <menyebabkan> <Kizi> <tuh menyebabkan> naitafaa naitwah amenyamaza jacakuchanga kakfanyakaile mvyanishemaatupikia cha mato ewa kulalaa maati ile ile siku uliko indezaif ideawatana kue aiuwejificha uvatikanieza bemani matu mina hukua na deni ya mtu lakini una- unampotea mtu na lakiniunampoteahnapotea mntu namadres nih vikimbnakumbuka timbonaviki icholea ngwai caki korona acalingoja chn ikakuwafupi yami sehem moja akiwa na corona mpige hn kila mtu hapa otemnena mkiwa gonjwa naomezema ukichekachekatumalizie geiats nletakeglikwa usiku ukiniambia uatakeka t petit, <sharp inhale> <Victor> <Yeah. laughs> <speaking It sounds weird. laughs> not the you can and weird. I don't I don't know. I don't know. I do I don't Uh, oh, aamesema <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <Yeah, laughs> uh, uh, <laughs> kibatimbaya <laughs> ah, <c> <laughs> <laughs> akunikaazi jakunjika atb uskiibeti kwanza ttunakakaegula iimstur ya kwanza ikwa imtandike tandike ya kwanza nitambring back kaza itawambia nigori kwanza lipetie tano m over your head you he no So m chimtu ajaribu kuniuzia fimbo tao na taojtkon alakini ndimtaa ufimbo ananiambia ana taikaisha um, teeegeshalikusahukua um. <��ary> uchoniomeana tupanishnikere <laughs> nichukue mombisko mawenga maninisubaramambaro imekaanamejaa io moryoiyo helosksina ka kitu sahi walainkopa baya sina kakitua aia aia kibugudakini saa nilikuwa ni medowatu wawiliahhabu skia umesema ulikua medozioho niliamka pia ndo sashishi aliomachajami niliamka nikamachaka amelalalikeio jana wewe ad su akansumbua usiku mzima atiungelala mchanasngelala mchana basi misikuambi hoyo ndo tm nilikuwa ni meendea bmienda b lemboni chajie simuk sema nimtenda hizo chapo sola sasa ni akohaae nipika za kwanza ukitufunza ukitufunzao <laughs> <laughs> <laughs> zingine tutajipikianga tutajifunza Tra, <laughs> tukiwa na <laughs> tukiendelea <laughs> naweo <laughs> tukiendeleajua <laughs> <laughs> tujaivaa <laughs> kilembaaomaana t kupika chapo That was deep, motherfucker. i adu <laughs> cool adu. On, he, he, uh, I don't know. Don't know well, he it's Jobs thoughts. Ah, ah, <laughs> ah, ah. Well, I out. Well, I... I didn't mean it like any. I, I swear. mambwayaa ujasikia einina takusiku kucha alipata lulipata il ahizo zilikua ile ya kunaidedisha shesheudi a alidedisha shehe sheshe ajeidedisha vikiddsha sheshekaska maurkuna mdimaa kuna mshusho wanakamu akatekakoeaunakuakaidnatkam <sekatsu> <laughs> nilisikia konabashaanamtuma mkate alafu anaambia lete mkate asubuhi asubuia unamtuma jioniltub ebu ngojea pesa siko. kwa ziko kwanini usimtume asubuhimmpiga <laughs> <laughs> snamtuma usiku za asubuhiosanarudisha tusa ah, ah, lafua ah, aubuhi na namwambia na mi nataka unilete kesho asubuhi yeah, siniende tu basikesho asubuhisaa <laughs> mi nataka uendenakufanya <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> ile kaashit leanamangakatanakubai <laughs> <Ipiki, laughs> utaiza sungegura tu rongai lapinazima <laughs> vile inaifanyanga sio hojako sio hoja hukuje tunazoza tunaifanyanga Propa, propa, propa, wow, Too slow What is menurut shai shai, demam aja kita femiwan, adian aja kita fakir fakir fakir fakir fakir fakir fakir fakir fakir Zakura kuna emo teaemuziki kunaemuzii muziki ndio akenja mejongooeya majunrema nimeshanga fem1 anaongelewa <laughs> la si alisema ilikuwa salisema ilikuwaclouaamefunga bao <laughs> <laughs> <laughs> kdi keni mkorum asheshe yatunaifanyanga ya. <laughs> ya, ah. <laughs> propa kdi iseme kudanganya mfungulie rum akufanyie nini utarukwae ulitutenza tiela lisema endeid mpaka likubalie wapige rugu cobi be tudo que adsafikobie iongometamaksafkobiesitumepiga tube kunangoma kasindio hiko situmepiga riba kesikesi tunambao tunaimba nimerap unapenda vile una ama njokambama kimasaiti napenda vile una lap njo hiieneembaya If, if to like, we'll deep too hard don't stand too close, you around, the is, to majegi ametekea majeminashanga ametwekeadi je good morning africa bugudugudu huh? <laughs> alikamnakenenikiinaliyouben <laughs> YouTube <blog. laughs> alikam lakini nashangaa rada unajua mi naona nikanafanya hivi alafu mbudanaangalia hivi ameikemba yotenona mabodi ako na na kwaaga lakini ako na mataya kwani ni kesho inamaanisha anga nini sa sahii iko kwingine Je主... Je suis. Je C'est Je suis. Ajem... Je... okadinalirerema taadimata tena sanakonjak weweindina atusumbuawatusumbua uaeashinoku i'm gonna you're going to wake up i'm gonna my feet, i'm thinking i am cheaper because it don't need the my fans and my a picture of you I need your I like I the team the wanaama faaaa badile ganina maimni kidungiwa nale akaniambia mali imefika na mkono nikitafta kapienga nkaafrika kuoneshaaanya ankotrec anaeza fanya made kwa si wa waauba isilinkikamvipacoewatsa sibilivkavaina mada mayut natoficha atuski hayasupo jitikikamtonagrabkomakucha aijapama amefanya mayut kazanajiona maticha dungua tenjesitlikuanyachotokaten ah, okay. ak k apemekasawa Hey, <laughs> I can't, I can't <sighs> oh, my dick is so hard! Yeah! Oh, <laughs> <laughs> oh. oh. 44 oh. Mein, Yeah! I need to see a job. What I'm going to. I'm going What like, mgono yeah. okay. atmdmaanaleza Yeah, I didn't, I didn't see it I I'm I you want am will be My nigga's with I'll be Yeah, suicide. suicide my on my wrist like that's the uh, t- t- your with the dick uh, right. I need I need I like, I need a, I I Uh, uh, uh... otokerejt <tube> <czego odita>? <refusen> hebu ulizoswali tena ulizoswali tenakanapenda mademu napaka mk sa nami huo mdemo unampenda bila mak sindio unampenda bila klakini anapenda kupaka ma sasa miusiki naza muulizaje like mimi najua uko beautiful bila makeup na tuna date na wewo hmm. najua vizuri uko b bila makeup, lakini m yako ya kupaka makeup ni you want to more, to look more beautiful. Hmm. ni nani huyo uko nje unaenda kupendeza na mimi niko mimi hmm. mwenye nimekupenda bila jumi najo ukobn yani uko bt il ukitokea watu ataku nani, uko atakunani yeah. ukolakini mbona unajaribu nani una get huonunapaka akisema mwanz <laughs> <laughs> <laughs> hey, hey, kongu hata na kagli <laughs> umeiovadue iyo bila unakaa e lakini sasa u unat na vile uu unajiona unakaa sasa tunajipaka lakini unashangaa hat ualafu una kujip... kitufani ni anasemam kwenyo ninenda kijiangaliaai <laughs> ah, sihivo anasema ni atajiona siku mzima atajiona <laughs> ni usiku kwakio akiifuta kwa uso sasa kama yeye it's, it's, it's for her, j na yee aoniyotusnuma ulizua ati kwanini huutokakamejipaka anasema anasema like, izoma mbona nedanga daro biladaro zingine mbona apa kia akienda kwao ubamkae makiskia tu menda aiyote ngoringori semehatkisema nendananyezaakendanachekny nasemaata an ask kamis hey. for you bus is not doing you good for making people to love you for who you are not inafa <laughs> <laughs> hey, kutoa ngoma inafa <laughs> kuiandika fahaliai hey. <laughs> <laughs> like, inafamziaa yeah. bana ba sameke eople aku oaake akaaawttawetumkosti akona deaawawaadaa ajawai yani yeye <laughs> tamt amemwona ameshinda na hata walikamapa keani wakashinda kiani dema alikua naoaytmisielewi waju watu ajamuona atapataakiwa naama aaaa amaia mdm najuakia alifanaatile atatoke na siku ingine aatokee na alipatayake alipata ila ubalisura yake akaza kutumia leo atatok, <laughs> <filter> <laughs> <laughs> <tume no> <laughs> yeah. like hiyo iyushiitumia alafu una, una yeah. unapata we kuna fil na kukubalingi yani kuna filt unaonanga ikafiti kwako sasa kila kitukila tamu kirikod kila tamukijirikod tajirikod nahiyo filt iyofilt enyeuneno nataliyo filt yako hiyo ndiokani kupiga picha mpiga juuutakuwa shua unakaa fiti inayo filtsasa amepata filta yakeaa nita simu yangu keke filt yangu hu unayo filta yangu yani sasa iymisua ya tatu anamka luananakua alafu sasa ii mnaivicha aia n simuikizima mvua ikinyesha amepoteza sura ya pilililijua lilijua lilijua nimeingia kwa nini nimepata nimepatadmlmalikuwa mdm sa ali alikuwa na nini dm inafunguka polepole oamekwaninindokonadoakeena kani Like sskinnani yeah, okay. neaanngoongkskni ame, ame, <laughs> mos amenekas aonia bainnonilna kamia aniinin Nili, nilipata dm yake ati kawapi ndohii <laughs> sasa hi x ndio ilikujaa afte nini afta ile en ingine kwa, kwa tkksasanikajuaniee ali alafu i zikakujanikajua uni mimosaulieuaribu hmm. <laughs> nah, <ni> <laughs> <laughs> <Hey>, vile <laughs> um. sisi isipokuwa wajak <laughs> <laughs> <laughs> kama kama murioko amepita uu wezipita haposuku wajawaja naneweza pitamogupira ra yakikushika M- alaaamajiiekua no matnapigiwa <laughs> minakuambia ra ni kaa ndogu ra asawingira rao unaweza kuwa ulimkanyaga kwa komuno ya last week ya pi lakini hizi omuno zote amekuwa tu akijaribu ku <laughs> ni mpaka siku skata kukanyaga ndio <laughs> <"Ota forgive."> t <laughs> adi sazigi napsa kwenda unajiambia sdomuno leo juu lazima rao taku lazima rao huko anajaribu kunikanyaga aki hata kutafuta kesho mtapatana kwa nini kuja ni kukanyaga uli nyama jawali katibolida mgenzi kwani huruma nafur anaoa uji asubui kwani anajaza kikombate alafu <laughs> anakunywa kisavu awe nyingine alafu ikikaribia kuisha lecekuna kombejapata atoto ski mtu ameizaiz kaobaki kidogo i adi anamwambia wanayebaki kiasi na tamtimwingine baki kiasi hii ezitutoshatibrobaki kiasi tutosha alafu wacha sasa hivo kuna tu hata uji omp sindio alausaliatameshukashuka dom na uji a na bakiingiapokwa kapeteri navikombe safi <laughs> but... eki wamebakia w- w- w- po kafeteria na vikombe safi halafu <laughs> anko naamua wapee besini moja wenye ameatongawane nani anatoka oh. nayo rao ikombe yake kiliali imekunywa uji <laughs> ionasaia natajieka nani wa kwanza ajiek alausasa wengine anze kuwekea kikombe nusunusu atid kilakila mtuapatetata wa akua akuavii hata saajea vili bila aliata uji iyo anazapotiana story kama itajaka anaezaitajakadade yake aliata uji watuakwakasafa ski likuwa nakula mpaka nyama zaoiu jamaaaliata uji ajisara likuwa na mwenya na safi ambakishe kobesi anyime mtu akwawapo na kikombe safi amwambie <laughs> akijegena aingi aendejaakandoaranaake mm. zinaawalainimekumbuka <tiped> uh, oh, hiyosheti a sani zikipangwa io eh, karibu ni atid niko na halaai <laughs> ya kusafiwa mapema <tiped> anapangaunakuja ah. unaku, unapata momtu alikua nakuja unakujaunaekaa yake ya kwanzapataaaya kia nguku naiweka nyuma <laughs> ah etakushaoniiweka nyuma inaanza inaanza line tena una unaitia mtu yangukeoto nyuma nyuma ndo likuaweukunyum <laughs> <laughs> alafu ikibaki kiasi unachukua zaulamwekea iki <laughs> <laughs> unaona aiwebaki tosha watu Hei, tosha kila mtu tulikua getu unachukua namwekea kwa uso weka hapo wewe niweke niwekee tafadhaliadinain alafu kuna mtu watahata watuka wawili kuna watu wawili watatoka eiliangukiwa aa ilitupua hapa pa kaisakangua kutoka osanik kee yako yo niwepata hiyo hey. yani kuna mt <laughs> mwenyesaniakekand wa tl inawekwa taadekake mingi alafu saa ende akipunguza kidogoaneutaskia tulikuwa tunafanya thee iaaitulikuae plat ya tl ndiyo apo ya kwanza halafu sa zenye fadana hivinikanie kuna 3ndo siende zino tulikuwa tunazipanga saa kol sasa aleza kusanaakiamba kuzunguka hivi wen nakuwa wa mwishoinaisha Na hivo wow. noma sasa nimekumbuka kuna <laughs> mtu ashaini cheza unajua <laughs> sasa ili ilikuami lilikuwat muri, lilikuwa muri boli, alikuwa spencer sasa milikuajua sa ya vilenakaa snachiki vil unajuasan ya mori wako dznzangaliahivisemeeaa i saai niam flani sinajua sa yavilenakaa uski kuna mtu alienda kabanakagwaru vilusmi nakua napate hivsa sasa sikuangalia vizuri nikaanza na hizo k- <laughs> plate. Plate na hizo plate plate nafaa ni hey, bro. <laughs> mambu vile ku kuchukua food. kurudi wamechukua skab ilena ho kuhukuakurudi wamechukuaa nyuma aafu <laughs> yake sasa imewekwa kando bro hapo ah. hadi liliweka fud mengi kuliko enye lijiwekea li yni mob e ijiwekea hapo nikajaza ah, mrongo kikuja anapata akonafd najanajua uniji ukisikani <laughs> had ulezele usome umepatia naniaakot umepea twaakumbukatilikwana saani yangu ya chenge yae yamea yeah. kona moja kwanzakona <laughs> hizo Is, zineza kinabosire nasez wanajifanya ati mi nikomistabishana nyinyi atinyi ekeni platulemnataka siteka zetu tuku nyumahatujali tukihatamenamnekewa mamafuta No Alu, oh, na alikuwa maruta maruta maruta mafuta mafuta nipeni tu ya kulikuwa kamongo tukutuna, zunatua, kamongo mm. kuliko, lakini tulikuwa unajua lakini bado tu badottasumbuatutamsaakulakasembenapatamchunaalau ukimalizakusau lakini kulikuwa na matielo alikuwa o hata kama umechunazekadogo umemaliza kusaiwashaakuul ani ilikuwa ungoje enl amalize kukusafia uh-huh. alafu kinye likuwa ni bamba ivile uh-huh. e sawa kuna mtu atekewa kiasi antakuwa aautekkiasi yeah, kia mkipagatebou uendoangelekwa unokotego fulanishtamzima uh-huh. uh-huh. mwishi <laughs> karibukwa tebo ya mtu ahmboo umeniweka tebulikua naejipata umeeka kwa tebo ya mbogi fulani huko <laughs> ko kliki yako umekokua ka kwa mbugi inachukia mbogi yenu <laughs> so, wamepata io mbogi yenaun najua ameona ni ukweli enyewo <laughs> apo Ala autakunakula alafu analeta bado valamogile <laughs> apigwe kiboko <apu>. ah, <laughs> experience mbona mtu aliitisha <laughs> <laughs> yan ulikuanao kaau kako ndoishi vizuri ku na ka mboki yako admisho zenye zimefuatana zitbuzikaznaanga sana sanaadmisho mi nikarudi nikanika nikapata bsa kila mtuakia mulikuwa na tibo ya bakinasitukua na tiboya futa sasa kwanza hivi sasakwana knaswaliendaatukawauliwaaaaa sku nakumbuka nikasemale wajamakona bahati ulenikiijawalewaumeuza wanyama na kuna... bado hey, wa kona, <laughs> wow, hey, kona mingia <laughs> <laughs> akuna mtu ana foda nyama mingi hivonakujenga magodi mmbili jenge tatu nawambia kinugua tan na ongeza mojatu sasa amesota anakuja kidro wanakopa godi kanyama kamoja <laughs> unamwambia bei lakini nawadeni ameweka akumkele skuli kucenga nyama mi watu walikuwa ni bokatebo wa <laughs> <laughs> wa ni smehata sasa e baadila ya kuenda ku vilatasa atapata huduko anapitisha atmazamani changieniuliku vika unapata fudi namaiza kusaviwa awachukua ledo unaoja mono mtnapita nayonasaa iyoiko na kab kwanza mwenye umehata naunakulanga vizuri unaendanga unarudisa chakula sanmeaaaumechotatopeaaditotebwako <laughs> no, washangaatoeawutakisua <laughs> <Na> <laughs> hukokatikatiwatotebwako wasema tatel ajakula aja, aja fudkaahioalaueisaaati <laughs> la um, za machakulawakatiuaanagaleatemboinginekanale ma fananikona majii <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> imeongelea sasa wakati udakuza nini patbu unapata wamekeeya suku anatafuta tumaindi kwa supu mangiza kukula umekuja na kitu stafu kitu d unaona khitu ni hel oa ie ie ib ike iusgot ot ofoeosjadi6 inuts aa <laughs> <laughs> ae aee <laughs> my boss at the national office ya. Na tukikaa mletu kaimoisho kuna probability Bobia tawao mwisho. Ati mwenye kama kaka mkubwa kwa. Tumezotea mizuri mbiri zijaenda. Kwanza wanga. Nisahau. Kikikitu kwanza kwanza peneti hela na kuja k anaedela shke k asonge akakuaa sahaaatu pia wanasonga shhha aiwekeahapaanaekewa anatoka pia wanasnga hiviaakuko nyuma aiaki na ra aamini aisha aekeaa navagongezanaaao kila awatalna saisaakulikala mbae iletebwenyetebenema wamwisho a aendele kialiatena akinimbili zian Anzunguka anzunguka anaweka huko. Msimu ya kwa kwanza kwa mwezi. Ah. Amo bado msimu nilikotukenia kuna hapo. Alikuntea ngoe. Dada mbona bel. Mboga ya kwatu. Hapo afanywa mbaya. Eh, yani bitrail. Hapo sasa inanmpata hapo kwa langa hili. Masaa ndio bado jazidili kuna toni kwa kuja dh before belly ride elewa utaona sahani hapo diet amekaa kama tielewaona basi ilewaona in upanga late <laughs> 20 minutes before 20 minutes before uko bae late ndio gaka na akona 5:10 hiyo anakibia na napata wasi kwa life dio ngoize mama mama tena mbona kulikuwa na kushikiana disrespect unaambia mtu na nia kwa hapa hivi yani nia ya kuja hata bila tu mwenyewe kwa hizo maduha broda anaona mtu mdoga anaona ikia na bila kuna vile uko na shikilia hivi kuna ngoo unashikilia chuma hapa hiyo chuma kabisa anasema ah so so aa w <laughs> ekonatanyamaanamaa aanyaakitaaaizkiamaa <laughs> <laughs> Uh, right. uh, I like to don't have a happy. I don't have I do a happy. I I I kulikuwa naa umezaliwa niw umezaliwaumezaliwa unapata wenit zao ni sasa vilewe yakoumezaliwa ukapata kukula nyama si mbaya mcheki evo unafil vibaya una una, una uzikichinjwa ukula si mbaya sasa hiyo tim ilikuwa hivyo unazaliwa kwa white unapata huko na black slave unafl bad for them lakini unaendelea tu kuwatumia tunajua n vile unav una wekukua nav si mbaya akta a zao alau tulio si tulikuapia hey, si tumezipata si tu kwa sasa mm -hmm. si tuko zile ahakuna watu walikuwa nai akina ndaka ndo walikuwa na chapo chapo na kadogo ibo ile walikuwa na, walikuwa na abil ya ku tuko na mwili tunawezauana akili ndogo yeah, tunaonawalikuja na akili eh, kila kitu jamaa na mimi anaendesha farasi ni eh iamo ni a i aaaamaishaykoukiwa aiiaaimeletwa n sena akumbuka pateo na, ne, dad, is the of all na bado is the of all kuna advis ao ile likwa naea apana aya kwanza ilikuwa ruto volvo na pili kuskiri nasaga mbiliayo oa inasema kituka kusolu yao basia akumbuka nieeaaauukaura ya faukakii ialiananaiona hiaulzaaaaaa aiio aaaainyamaza naenda kukua nasikia ngoma naoteaii unaleta riba uliongea jana unakumka jani kiwambia nini faruk alafu <laughs> kitu menaanange inakwanga a sana na bilakili nawaku aaaume saudi na mtu lakini najua inaanza nainaanza na ni jina gani hiyo a napiga kama inakuja yote unaisikia mm. like <laughs> yeah. niko almost nyamaza nyamazado hiyo imefika atiira karibia ureskie ndoyo irakujaaati andniaiakaddoesk kiasi kusema kitu ngomakianilikuakukumbuka alau ati imeishiabngi nilikuwa almost kukumbuka yaani nilikuwa karibu kukumbuka sa nilikuwa hivi kukumbuka karibu uliuwaua <laughs> karibukumbukaakimuaa adunezaipeaka testio sku fulanililikwaadukumbuka <laughs> jina yafaru iyo jina yafaruziotetea katauta akili kama nini kama high school kulikuwa na kitu shua hata yaniukoshuahata unajuanga kitu sishikangi unajua lakini kila time exam naenda kilaanaendai n kuna kitu najua ushikangi kama ni parts of najua ikitu sijaishikaurudiaje <laughs> <Atu> <laughs> stawaishika sasa mimisitawaisomea <laughs> stawa, stawa ndakuwa ni, ni teoyabayo leo iyo ninairam alafu kiingia teo unaitafuta kwanzaotamaalaninip nini Una, akili yako inajua hizo zitawaishika sitawaishika ni mingi sitawaishika sasazene ziokenyetaanyaaeaiujembio kabla hazipotee zipotee sasa sasa sasa vitu ulisoma imeanza kupotea nifanye kisha sasakooeamuea it iaea u uoulioaiaiaeza kuoteataifayeeaiaa mendaaashi na nilijua tu i do it. i it sikufanya aiiaadsikufanyamaka ilikuwauitakuaa kituauja kitu nakuja alau uipate points kwaioatnajaia ama ulikua naimba um, point zote beoea ikiekwa saiisnanajua naeza kujibu andika andikapoin ya kwanza kwanzahadia la pili afika yatatuna nyamazainakua inapoteanaiuaadanm ariu kuangalia mtu anee utakumbuka alafu <laughs> bamba adukeam yopoin katakukujaji wanaliwe mtu makokanakuoni amenzana hyo pi alafu <laughs> kaona hiyo ingine mzima ataka ujiiona vizurio hiyo likuwa ata kitu unaweza ya mtu nakumbuke ndo hiyo ile mtu aunamuuliza bbb anakuambiahadianashanga mbo unamuuliza b hiyo ndo rahisi uzui mpaka hiyo alafunakuambia hata usk unaona tu me ya mdomo ndio hiyo mmsa wa kenya alafu akikuonyesha kiwanaiadirudishaeziona zote imezistimu zoteikakumbuka kila kituacaevibaya kuna hivyo yaani ile design chiki si auaalaambiamkukikoro nanimi nakuulizanakuambia unionyeshe misina aiainikoshua hiyo adtazamwambia buda mi naona ni hii asani hi ivnikumuishani mwae aashe mwakenya adiishanakamatakahakuna vilnza kuaishskuukikimtu kama hiyo atakama aa vituounaumesoma itaa ahne zinakataa kukua mesomaata kustuliwa usasa utapatayakuangalia kila kituoaakianza kumamautaelewa Yes, Ay, amesema nini lakini mana ailikuwa h ilikuwa a tukaletea maswali tatu oteanajua sijui nakumbuka zote lakini nakumbuka alafu emamekakaamejaza hukuhuk huku yeah. huku zote sasa mi yangu nimanika yo taratazi kejinusu peni moja nusu alafu ine swali ya pili nusu bado <laughs> ikapotunaangalia tu amejaza aaribukongelashdemaaa niangalie nikumbuke vitu zingine sikia lidida amademan anagopa kuonisana siezisoma jii yako huyo mtu mwenye waaweamkaninkuleba semaninmwenyamekambele yangu ukoshua umse atakonyesha utandika tu utaangalia tu tu tu wangaletukaratasiyakwameasa nikakatuapotuniko aanekfnaakfakaribu na dm kpata a akachukua ad akapata imeja akakuja hivi aka asi akafunguakufanya aka ah, ah, ah. <laughs> na nilikuwa hadi <laughs> <laughs> lakini haadi nilikuwa naangalia wote na booklet nasiaukuwameza nikafungwana nikagoja iaid kusomea kusomea aekiabetsikusome aimabeane aiuomeatiaa nisome jano siuaeaaliaee wat naza mplantia mwakenya mweke kwa nywele kijifanya unaendacho apatikane nayo mwangali ukiceka ooke hivoni kuna mtu hata wezi ibasuna kikuangalia maotohata lazima aseme makindo kale kaama kadogo kabakkaliadar mbele yetu alaf kakardaaardkafupi kabakala akarudia aliira akarudkaa bado <tune off> <kotoha sea> na <podoha> mtafuta <rahtu> kaanauja <okatsuki/raatua> inakuja inafotea kalikuwa kajamakafupi kachea bakee kalikua kalikua ngadarogani kalikuwa kadınkarog� ngambeletu lakini kakatera kakarudiaba kakarudi <tuna bo Survivor> <tuna bo> namwona kikaa nyuma ya maya... Braille, na, na tulikuwa uh, pia uh, mavela na, mavela na, <coughs> hey, na, sema, halkwa, halkwa mavela mavela mavela alikuwa alikuwa alikuwa hapo hapo nyuma nyuma nasema lakini ekaaaeeaeau a ikumbuke tukoa imekuja hivyo t nimetulia tu hapa niaaiyo lazima nikumbuke sasa iyo <laughs> lazima nikumbuke <laughs> yeah. nikumbukemisingemkumbuka <saying> <laughs> <Gai. laughs> <laughs> kumbuka yoy. alikuwa alikuwa baki alikuacheava sana eakieakaiawalmetokaunaaiaaaa makindoa siku fulani watu wamekategeado kauahakwana masiu ala aalika nakanduka6 usiu badoadadaekanlie alia mm-hmm. i aramasikumbuki lakini alirudia alirudia saaudai alichangiwa na mafoi u aimaoy alia beleeaadalihangad lakini lakini ni ama kuja tu wa alikaaakaa aaasaauaaalikua ehomeka mai sasa <laughs> mm. so, so, no, so, so, so, ina kuchangia inakujaanaaiaendaaaalik okay. kuangamakea mm kwa kanaimba uma akuadi ka kiaake aaua kamekua kaadikanabadooaonyamaao iaanma zote alitumia l alipiga mtu akarukaalataaauaote lakini sasa pia akijua leo leo yaani uh, uh, kuna possibility. Possibility. Eh, juu vile alireact ni ilikuwa weird eabiiai iko na watu wengi so ulizatu mtu mmoja rada mtu <laughs> mwenye We form ni gani. We information apo tuene naotnakwambia nikaameakazi yake ni kuuliza yani rada rada alafu mtu mwingine ameingia anapata ya kuuliza pia anakuja kusikiza nani anachangia hiiakulzainausktnacangia minutes right. okay. right on to the streets? Hello. ah kuja d gitoko d dd omolo odego kaka jomakche aioin in inakwanga isin ilai juu yahii uh, batsasfai kushika hapa juu aai as kushika assasaitakuasinalaiuuaiikshika hapainalala uuaii ama pia nikishika juuyaiitaaaata sasahhi hmm. hey, wallaianoe like, you know. gani ndi lipata nindioujue musik na waki hivi na hivi na hivi na hivi atiniki na g na f ya st na uh, kuna a mpaka g alafu ikifika j another a anlijuajie 7 not, Hmm. Hmm. ako akajua kupanga string zilatashikilia hmm. hmm. ko sily hmm. hmm. cemani ukikaza hapa anaci hmm. hmm. ni nini eo nd <laughs> <laughs> andio ebeat uka naeabashauishekpata auna auna atzijubaia izikiizabalafu ndoonaokusumbua ngushahe yangu yangu tu tu na kesho kwanza aaaaiitaiitato tatuadayangua iadaadakaaeaakeaasikuanakwanzaa Yes, yeah, ya mm. so siku so, ikifika na abaakebaansiku ikifikaaaaaeostiwa aitmtu anasikia vizuri ameemba amegumbuka ba ya nauwezi mwambiaaama abandetunikichwa kawaidadanbwaaaana vidole sana vidole sasa kitakuwa na bigi biginakuwaadoga eyyi kanduda ane baɗele kagi mokame da da a kola feetiakola feeti fotam ɗemyyi wolfa nilikuwa nilikuwa nilikuwa na na scroll tiktok ilika naaa halafu nafanya nafanya ni eh si fay shule I mean, I mean, stulimaliza shule na shule na, je shule ata na, naewaewakaleeastamabeaee <laughs> <laughs> <Tukujin. laughs> <laughs> <laughs> <on>, <laughs> si kila mtu au sha aribulikakalika kasa d <laughs> <laughs> hiyo hata sinikatu e clas aa alianzana naai oaai ba aeona df e refae ref omolo 0 irudisho sai omolo tabakivanyeasnolitenamwatlakini omolaniwole awazekangi kaadkiiamaaaatobado kijana mdogo tu ninlatunaambia msee mimi na miaka una miaka bana mimi banai bigi lakini fupiulakini sioupi down mkahamia ni mlikuangapa mkahamiajua a walikuwa naishi wapi hapo hapo mpaka naishi mtu apoanmpakaaishiaoaa mo <laughs> yeah, <I think> so. naabo <laughs> <laughs> <laughs> iro kifunguro hapa tu misiinshinikaonabemsie weshi shuge <laughs> musienishuko <laughs> kifunguro ni maselebu wamidokasiesi kiaionimei So zaribu kumbukasinaakwambia yeah. oh, neti nlikuwa ne zaribu kumbukani wapea exactly. sasa so, ah, apo zitekunitonga apo okeyu duiri nitongwa wakairo sasa atakwakairo ndiyosndi serehekila ssiikamai anini wat na aakiurupia acho ichuolakisiwtuwawanaishi kimbowatu wa wale ni, Kim. wengi wa wa kimbo na gokairo ju akairwa na kimbo zimeshikana wasa wenyewakairo ndokogetsi aondokokomasherehe <laughs> <laughs> oh, ukimbonananga kuna ishadiwa zae aakna maa <laughs> ko fenasi mrefnelhakesaie nekni mrefu wako aaa i ea i nambali nawakwambia no, s si, ssa wewe keeniati un, unaonangaunaonanga si akiwa mfupi juu au wengie ni wrefu au mefika ma et watu wanachezea ma 69 anasimama na mrefuanasimana maa na mango sasa sasa aimaanaai eaiakisimama nei mrefu mrefu sana tki penye sa mii saunona vile ume sema huko 9 naminko 5 na vile huo oh, nakaa mrefu wangu sasa imagine sasamaji niyo0 mpaka naye kama iko kwa yake wkeaatana naatemaaaakama kiao waakeauaaa mchana No, <laughs> kama kama tu inchi e ni hiyo difference yangu mm -hmm. no na ni standard high school nanikuwaa mepita nauka iona ndioii uio naieiuareuaaianaukaaa ini saja dia berdiri di di dia. kwa y- mm. sasa unaona unaona lebron nadhani akinaaani aondo sasa jondo k wengi hapo unaona akina kari wakiwa oh. yeah. so, inakaa yeah. um, wa, i unaona mtu mfupi amangatumiakmanaton ala adee naonaka daamenkirefu k naonaka liajee alikuwa kwa ni aaaia hata si twele halafu zero ikutakwa <muchin--> na si zeae l ze aziaaeshina na inches ya ya yote chuo nimeanza kuingia nikatoka nilitoka aye ah eanza kuinja bakatoatoahaaiiihda endaga naa una unajua kwa kunaaaikakwigimeani hatakat wenye vida zake 6o ni mrefu kukuliko vibaya sana sindio mm -hmm. tuuone A. S. J. S. S. S. Si. Jes. aaae aaa daabake game nakwanga s4am ihapa aes na india nabanijaribu <laughs> In kuchoraa93 jaribuulikuja ukahadino nimeelezea huyu mtu leo leni mtuwaku6 cheki a watuwanamlinakamtoi chekie najua nikakaribu yoaa maikbstnaimajie vile umse ni mdogoaceki anakanikani mtu aye anacheza nanini sizoe nimrefu et vibaya sana na kwamia ni mfupi kwake juumenishina na tcnanona aona akuna mt akunea ata ke namdemagenea iaeke angaaeaa lirudia badoiiaminikitumia mkono aageo monoanaweza kusomea wene kanisa ukadububuskia minikitumia mkono lilitumia i yangu iyo wiki mzima likuwa tumia mkono yanikumbuka penyerit likuwa alafu likulie kasura mdomo brlikua iyo wikiaikanaaoabaniefana niaakononaikata ondaa haiamateaieiekekateda chaia oonaaoaafanaaikaeseshaking zenda ile ni mia yakanye wet ile striki ya kutoongeaukiti yote nawambia iko si safi mwaza kuri ambi tawaaapeana kit kiwa muhimu unaka momo aliko abara hii ndiyo masaa ita kwa uchamwanga tunakunguka maneno ya omoro kuna superana ndani yako na course na clarity ume ni what's <laughs> the mololo loga <laughs> speaker na kwa to maintain unashakomiti eh eh eh basi sasa kisha mgeni unaku angalatuzieu unafanyanga kzunamwangal nashindunekubali kfanyieaaalianawaznaza kuhesabu izo ni ingai ekuwako aado mata kuekeea juu yakomikakuna kitu nasemanga inaknga bro kani kila nganga viti the france why the minute i feel i need to book this song yet and eh mui oya naomba unasema ni sawa oh yeah kasi sasa hiyo dakika za jiko hapo waliadua hapo hizo sasa ndio nasema leo ni kuja candy sasa usha pigo usha mshinda mkono yaganda <coughs> l well, aaeovbednlal <la> de... <coughs> ini eakulala bila aizaaouauatka nao afa kitaemaa nageuka namnaina miguuwa esimiguu zake pia a ni mtafani modem modem nilimwona nikiforlei waanza ku waanza kuswitch nini ndio ndio na koma muziki atakayenao naamini ndio kafe afredi afredi ali eto jamali alichoma jana hapo hivi tele chukua soda mbamba na <laughs> a <nipo lekuera> sana. <laughs> mwalimu na sasa ni da lakini i just i want to teach you story siku ya balundo nini mkiwa mzee alipo alifanya stand up comedy si comedy ndio ndio balundo unawaachia kwa kuongea oh hapo speech yake yake ileikuwa inajua tu huna kitu huna point elin cardona andonilo maji Hmm. asinnasema eh? nika kanselo alikuwa namba ah. saba kwa mgongo lakinilianzisha oh. eh? letub <laughs> wisa unaala kuongea vitudiaigaizi ituawendahio s eh? nzian alikuwa akina yeah. kantonka amevikailiakuicha mm. alikuwa mgori ndio Nikama, a, a nikamaaionikaoda umesa eh, yeah. alikua kama kini ndio mtaanza tena kutizimba hapo like design kamba ape alikuwa mnoma like ni mnoma lakini hamwezi sema yaani ukitajwa wewe the best player uwezi sema eh ndio sai sai nikikuliza nani best player utasemaje messi roro kuna mtu anasema lelo au tu wale malaze lakini niweze tajamba ape lakini ibnajua mbape ni mnoma lakini hamwezi sema you know the best lakini ni mnoma yani aka mna n wtn aa o joamen ivo pfotokomesi bas arto koo a andit mosielani meesin mesi dog laina eta fligo mesigadog sakede leyifo ley mosiela taf jakofo ɓesi io mesi no leansa aaaaaa ak alafu naeka mbia liku maaka alikuwa adibra lata lakini bado itoekuhe ide alikuwa mgori Miliona lakini mimi sina sababu milango kitoka sasa itakuwa balondoka sana. Um, ilia kushaabu. Mm. Eh, umezijua nani ndio atakua next? Ita depend na performance ya team. Mm. Sasa ndio ilikuwa ilikuwa inekaa issues za kama za, za politics za Kenya, najua ni either lawa ma hiyo. Tuko <laughs> najua ni either rule kama kevu au kama mbizi miaka zote uligo dektee una njiona ni nani ukisema roro ko tena leo 50% right we ready class one je ungoja bisha kutoa kwa zungu moja yao baka fini sote ni sasa hivi they respect them so much for meika nesta de ho ready blo toli ni mudi tachina udhi snali gunza yoni ni aeno ni za bali pethi site ni hiyo site ya. Sasa hivi ni namba 22 hata au ulikuwa unasema tunapozungaa hivi au tafadhali msema wa roho baa ndio tembe amoon. So kwa madhero walikuwa wamezilea ndafa kwa sababu kwa sababu ya uzoefu wa Uh, so, kn <-yousad ngh> eekaeaaa abnaaayot <laughs> <Bondi's Pokémon. laughs> Ana <laughs> <laughs> gaba a wengio <offe> <laughs> <laughs> <tumit> awakenan <tumit> <tumit> <tumit respir> <intake> <tumit> <town> eaia <sharpín> <within. tumit livingska -me> nacho bro eh fiziko wapo nda kobonga ziko wapo ba ikisikia ziko ziko wapo sayu ni yuko gele skrokia ku kohono ziko atukoa erule unajaribu e apanto wa dosa user na nacho manda mabu eh hizo nacho manga daily akila kitu kaonsiu kona ufanyi wangu vebana akila frelazima ko na moja ya bombe lazima kozali, labala, nili nimezawaa hichi tam. Ando na chinga na gundesi. Kwa nini wajengil biskoti, urap, nilizokuwa 500. Jawabu ilisha yetu yote mezi ya komiti. Tunaona sasa. Ah! Mio wako era fasulisha. Greens. Ni greens. Ni simingia ndani, nasikia. Greens in the huini <laughs> <laughs> <laughs> minie okay. <laughs> sjaa imetafaaoa a yake pigamabari ulitoa ilaita ulikuja <laughs> ukaibaa ukapata ibalaita yako ida ulipewa ama uliba laita <laughs> anh ta là minh chế bao, yeah, đi yeah, yeah. yeah. like sao, concept, mua gì của anh, giờ anh đi đâu mà không, um, um, um, um, um, um, hujikumbika ipunguza nisisuria chini ipunguza sukuria chini ipunguza wala unguza si na tuma mafuta mingi ita umguwa si ile tu hata hivi hata na nili corona haya ndio hivyo tunatoa si si corona si niiona hiyo naifunza hivyo simini inzero Angio, mimi nimekuja. Ah, mzee, pole. Sasa hapa kuna kitu gumu, na nimesasika na maafia sio mapo ya ndiro na vile. Ah, sio korogo. Ello, nashinoka zote za kama. Ngo kilo kwa kiasi ile ya maji. Hii ni drev na hapo iski. Kina landa la. Ah, na point, na point ezileza asemaye sikio huyu alaso nataka nataka tukuwambie sikio huyu lakini sana point huyu sikio huyu alenzele ya afikie kwa sikio huyu ya oo sim peace in the room tabinga aya mbere roo da I'm yeah. gonna yeah. yeah. yeah. yeah. kapita kapita ukazuukao kwa karibuhama hatanivaaaiwakaribu kuedsmukamanuva ukanipitapa aa kwakii Seume choma kukura faida de rewards. Na vile tutambia kipi? Ndio kama uko kifikiria tutaenda. Nitaambia money right bike. Lakini kuna jeleza itoze watigani. Niana kadiba networks. Send the right. Hapo kwa akili ndo kaamole rewards, nisememo hivo simpl. And straight forward. I love to want you. Leo ni SK, Peter, Shabai. Eh, keske Selamat datang di istime energi Kuala aku. exa kampanya hilo na ice coast tren tutajuso tutajuso coast nguo ya diae boku compare with session na zaa siyo boku kwa nini eh zoba moto na tueleza tutaweza potential za tonde na majo kwa kumara zina gala majana ah naambia kupea nasema gola majana ya kwa والله <laughs> no no not you the the the can you dù yêu cầu đi mình đi qua chết chết chết chết chết chết chết chết I <laughs> wanna, <laughs> O produto que você quer que eu faça, eu faço as na é da assim. e que eu que bagihanea mihazima kiamaeneeane kizia namgaa naa nakula aanalaaaik unahoa nak aia kijambia uchome bifore upike ukijambia uchome bifore upike unaweza zima bifore upike sisi utamka nja nautamka auna fudi kon 哦，嗯，我有做板凳子，没做。<noise> <noise> Stella, I you bitch, what the point kwa ajili ya kitu kile kwa ajili ya kitu kile hizo wewe alionekelea machi istema na nguru ni ndio ndio kwa ajili ya ndau <laughs> za kampeni ah wowo simama hapo alipoteza mburu jeje mwenzako marehemu ninginukua bila <laughs> nani kiji chiki ni komila hakuna kitu mwelewa apo ndio kila leo yamenipondeza hata wewe 아, 근데, 쪼, 베레야. 니가, 베레야. 니가, 베레가야 니가, 베레야. 니가, 베레야. 니가, 가 베레야. 니가, 베레야. 니가, 베레야. 니가, 베레야. 니가, 베레야. 니가, 베레야. 니가, 베레야. 가 베레야. 니가, 베레야. tu pouvas tu tu pouvas tu Sophie, các bạn bè. Bồn bồn bồn bồn bồn bồn bồn bồn bồn bồn bồn bồn Eu sei Esse é a ichome alaf kataikuenda a aa I am not know what's Why do you to do <laughs> So many pretty girls inside my I just a Everything you everything everything I the When They lúc ấy là chị hương là chị hương sao lạ huynh em ạ lần lượt lần lượt lượt lượt lượt lượt i am going to me more. I want to to to elekele ni mwanamke sana ndio. Adikata baada tu kupatana naye. Nipe. Nikae ndani nikafikiria. Eh. Sayona kwa eneo chetu. Mgenalia pesa mfinyo si kumkati. This quality ni mto. Wemo na kubadilisha badilisha siku. Rosiel kile jua na alikuwa ndakaa ndio. Sino unasema? Ameje amepitia simu ngapi huko huko hiyo moja. Unafaa uje. Eh, badio kwa hiyo moja. Badio kwa hiyo moja. Badio kwa hiyo hapo. Ai ni nganda gani bwana? Ana mezingu mbili. Wala shida. Eh, kipi bali cha tikisa. Nataka ni loyo. Hiyo hapo hii ndio hatatu, hapo hapo. Hiyo ndio siku ya tatu eeaee ea aaaeaaaeeee aeeaea aeaeaaeaaeae alikuwa anajua alimtafuta mwanamke mmoja na hivi alikao ikiwada bila simu alipokapata simu yake kwa bahati alimtafuta alimpa alimparia na alikwenda ile ile design aliipikuli za kama ule na sasa siadiko di provoke ambaaye by the msalieta pasi waliokota hii ndio hiyo shangaa ah Olai ira don't believe it simi kipotea na fai kodi ni kipotea mrono ibata mtombe ipata simi ipotea ile de ipotea kwa ndani kwa ndonana ndonana dera wako ni tapete kama yeye kumshelede tukiwa na panga sana ndonana mpata but yes yesinga ajinene za yangu I'm not sure very light. I'm not sure that too light. I'm not sure that Sasa huko mkutuni na kibizanjje mtu mtu huko juani Sipo. Ni enplaya kambi ya Ponta Juende GIA GIA. Oh, na sisi tutafuta bibi. Karibu karibu mponye vituko na vionje. Kanta lipata kibwa. Kanta mjua na zii na 12. Sisi. Yeye. Wale mcheki mile India ya ya kupigwa nyongolo na hiyo ile hiyo ya mchoko mfula. Niongeza data zina trend. Alafu nika wewe uende ureview hiyo design. Na hiyo design na trend. Sasa fatality wa na design issue na trend hiyo sana. Wakati ukona hiyo simu na ndio kuna na ma video alafupi <laughs> ndio hiyo usikini nikaji nini ka load wale kwa karwa leo ndio atu yote kubwa wanyewe ni kwa sababu ile adu ufanyeni na matarani banda leo ufanyeni ha kuna video yamtakii pika kibwi wa simu na mtu mkubwa ndio na ile rent afuna mzee wanagwanga hivi rola rola ndio ni deja bu You got the GD, unayiona, mwishaoona live. Tutakutana hapo ile party. Kuna hiyo POV. Unamuelewa 100%. Unaelewa hiyo feeling ya wewe mitioni. Kwa akili yake unajua kile kwa akili yake. Yaani hiyo video ule ina emotional sana, ni husia, ni kama husia saa yenda relive hiyo na hiyo. Eh? mtu ongelea kingo na kilombero elea na release aliendele cholea gilchoa castingu ni saibaja ni simbolo ameniiona pesa za afrika yake yake ya kujiwekea samsung one piano candy aieni mungu alilipa usiye mewash wash watu shule hos te za kh w vizi Mama Raphael ndo akina kaze. Eh, mraza patamu syali alikuwa alizama walikuwa na connection na Bitcoin. Yeye yeye. Ni namna kahenga hii. Hizo jua sio. Hizo zamani mgambo. Wili jali kabla. Atasema kwa hakuna haja mali ndio zingeli kwa ngapi sasa hasa 200 alijimudia wana watu vizuri ni continuous presence trends adia kuna adia account wanaoshwa adiala <laughs> agona <The> accounts <laughs> ya banz we only non-retail enterprise ni mpuni big md是 <laughs> <laughs> <laughs> Uh, yeah. si ya mzizi za siasa si za mzembe za siasa chio kama tata kama hivi eh hapa lazima tukunze zia ile mtu yeye mwenyewe alinyo nlimna kwa tani na fonda skafu natumia kitu mimi ni hiyo patana nahi eh aba yupo eh eh aha Una leche de ¿Qué kwaa somenton heta tiswa ndo kiero nyenyego alono powerful namba 8 mzine gengo yote utesh kae kola ndo jarira kizi kuona hapo ndo naweza ndo ndo gunda ushaka basi kulikuwa ni hapo moja see nakaya ngio like Nasenakuambia vaccine ya huyu utatuku trio Tdap vaccine na kuvika unajua mbona ninakuambia hizi na kutopata balaa watu wanona au sasa tunaanana ya wany ndono ama utafunga lakini mbona huyu huyo ni hiyo na hiyo vaccine alieleza haji akio muno lenona aaea lakini naagwa ni mtokao kafura za ibis. Maxie alikuwa demu 2:00 it's about good meal. Hakita food, leza mori. Uh, we the food. Una ata dedi ndio kwatu ongeza kwanza kwanza lagi ame tafud nina ponda yake aliamezoea wanaanza kopa sije ame korda huwa anatukuf lakini samia dawa kwa banda yake dakika jiwala wewe uti wewe amezoea huwa anaweza go 2 days acha lakini bakseti acha jiwa mwa tsaki atudomuhumili hapo inanisha leo huyo atafaya ndio والله والله tu mtafute yofu asilale mwa mwa tunagadeba vizuri tena mimi konta kwa chembe tiba mimi ni nime lakini akio hizi ambazo sio bei alafu naona kwa kitu na expect hata wato inaona kile bali tena mtua ina shukrani za yuko niambia mnitoka mendona ya mimi saisi ya mimi ndio kwa sababu kuna yule yuko nikama wale wote wamefanya iko daru yenye wakafanya kwenda fanya champion sawa sio kile kidogo alipigo nzima zimezofari laba na wazee huko zani kotiose me nikilawa daliro ni ah ni klavo dalinona yeye sasa hivi ko yepo na ni bora ikai nikilawa dalwa bezai joa 100000 ni na hiyo dalwa ni ile ilikuwa imtayili kwa mbona ndio ndio ni kaiwa yao ni mbona na tangio yanina m ndiki mateke matechani ya risu eh lakini kuna watu wanapokuwa na polisi eh kama she notice usikia kwetu kulikuwa na kido kido trending mazani any kidi utakumbuka naskuli me afishile le filote ni na ile ile na jua kila mtu ameandoyaona kama deri sister ya bila mweya mbele wewe atakumbuka kwanza ni mbali hapo ya chiu ya ma Who to a kana aimogeka oye oh, yewe yeah, yeah, inu inajad ni treni kweta poto mbuga ni soti ya kuna jua soti hapo na ngubo mike habaini ama raw ku huatauji kana yuyu pera ni koes ineta sio yote ko lakini atua leo raw huatauji o bi gjaarniolna o ar Atu wa CU. Patie tunafanya moja alichoma. Eh. Atu wa CU. Watata ungeandika mtu bondu. Lo mtu kawe pigiana essence apenda. Eh, ichaguo na mtu ka. Ni 22. I come on, come on, come on, come on, come on, to on, come on, come on, come on, come on, come on, come on, come on, come on, come on, come on, come on, come on, come on, come on, come on, a <laughs> a <laughs> ejeaela aao a o o a eo o ali le Leo kuna mtu alikuwa hapo mtu eh kwa sababu ni vibe ni to roiki. Ah ndio magara yule yule yule. Heiga. Hata kaiba. Heiga si hiyo ndio nimevunja. Heija yuko Dar es Salaam. Alitemo. Alitemo. Alitemo. Oh boys flere alikuwa sema ni akoma sindio alikuwaseman wakomanchanadannaniaknyezenakwa mdoo i ndora gadi bye aja sawa nyembe sasa nice and nice no no we pesa hiyo ni maze ndora ni jele kijambo nyekala unakuwa like kukubona sasa kwa dunia za sasa ah chuchu meba assistant evo wacha kuifikiwe chatu lazima ifunze hiyo dio wetu talent tabona tu ifunze hapa ni I <laughs> <laughs> you you a is the day i to go na salamu lakini napenda vile ro anazibia nilio hi bro nikulea diga bidi ya kanyosho ana kuchfia hadi kwa ro uko ni ta sheshe ndani moja oh kuna mchana anza ndio e anee lewa na wabnga aduma te amandeeafe I'm going to I'm go i i i I think we you get a kid Remind me. are going What is the What's the road? Examine Choose. watu wanouliza imagine cast za zamani wangekuwa hizo wa ngitoka niko bauja na simba yani inaitwa dag jimba what is that new netherland leo Singapore Mauritius na mambo mengi kama hiyo na tena ni dag so that's all i'm to see so to okay netherlands market policy dag you <laughs> teloko atakajili kosponsor na sports ndio tunasponsor national coach huko kuna champions ni business team elaniva basi we tunasponsor national can't get your point unipo tu wangalipo yake sasa Kenya ico only live is can't ministry ioaaiikali unennapatia jezi iziizimalikoizakoenokoao kavenyetimviwa itiadiaezivinae aumamila wanapatiane ot nalipangaotnaianginaona kwambiasainasema aiia <laughs> <ati spot> <laughs> <laughs> <laughs> <Z. laughs> e itendakwavaekaa Combriluna, oh, yeah. oh, yeah. yeah. chica, anyway dia gonna dance all when you say kaksemaeaoaa Ah, ali na alikamna kidudu kumdum kama kama uamini unaanza kugundua saizo tabani maini na kidukuru walifanya zote zishuke chini kongoro kubwa hadi skade amecheshi eh? hadi skade amecheshi kwa nuru spectral okay. content ni kuplay stream aku pu ku pinch nigga mte pu kwa best cheese sio sio yeah. hakuna raka mazetu apeke mungu mungu mpate baraka ma tena ni ushusha ni fanya kazi yake kwa kipoosha ni kipanga kwa kwa I'm going to go to the the i I'm going to go I'm i think going to go to New York.