maakuna mt akuni atkea na mdemageniviureke angaaa Uh, <laughs> <mimi cover. laughs> minikitumia mkono aaeo monoanaeza <laughs> <laughs> kusome ee kania ukabbuskiminikitumia <laughs> <laughs> mkonolilitumiai <laughs> right yanguoki mzi litumi mkonoyaikumbuka <laughs> <laughs> <laughs> enyelik right alafu <laughs> likulie kasura mdomo broinia mleftyowikiidakujaku kanznaosha mkonnanikanawaikakabafuniefana niniakaakono naikata aa aaiiekea aiaaaaaaeseai zenda ile ya ma west ile striki ya kutoongeauki yote nawambia iko si safi aza kuri ambi utawapeana kit kis kiwamuhimu <laughs> <laughs> ndao unka mbolo aliko abana litakuwa hiyo basi itakuwa kama mwanga tunamunga maneno ya umoja super ndio uko na course na clarity what's over molo vagasista anakuwa to maintain he don't shake me right hey hey section moja ndio na unaku angaliena tuzile tunafanyanga wewe unamwangalia ola shindwa boy una mmekubali mfanyie sema ana ana jamil po sema roli ana wazee sio wala gayu diet unaanza kuhesabu hizo hizo hizo hizo hizo ni migi zingapo kuwapo tuzo yani uske ndani tu kumal kia tu chunde uski tu chunde isiye a adaataka tukuka ana bado m nataa kujekelea juu yakoasyongmika kuna kitu nasemaga inakonga ae feeling namba 30 the first 5 minutes minute, <laughs> oh yeah, yeah, minute. <laughs> oh. yeah, i feel so, i need to book service ongeleta eh mui kwa hivyo tunasema ni sawa oh na kasi hiyo dakika dakika before hapo radi jua hapo hizo sasa ndio nasema ushaponja candy sasa ushapiga ushaponja mkono yaganda ushabana shuguli ushaponja postnat clarity na bodo kusana kuwekelea ahakaaklala bila ae ekaana migu wa i g zake ndio kama muziki atakayenona naaminde <coughs> unikaa tayari upgrade ya upgrade bali etu jamaa ali choma jana hapo hapo tulichukua moto sababu hello girl that is me lakini kwa like tunamwamiaatuigaiatutetee Chwa ndiyo kwa balomba ya nini. Hiyo mzee. Alikofanya stand up comedy. Si si comedy. Anajua balondo unajikemdoa kujabongea. Oh. Hata speech pitch yake ileikuwa hii ndiyo kwa tikio tunapona kitu, hakuna point. Eric Kartona. Kartona ile wa Manyo. Alikuwa tu Jesse alikuwa namba 7 namba 7. Askari kwa fungori sinanasema nika ansel alikuwanamba sab kwa mgongo laiilianzisha letubwisatunaaa kuongea vitudi napiga rikodihizi vitu azikiwe ndei ngobura dukofanya chisipanishi ndiye iko tezia fans dukakuwa na kokagreement kama katena zidani ndiye the greatest eh ukona agreement katena zidani kandona na zidani a on the zidani among the best friends si onrina zidanwachatikantonawalieao oh, likua akina kantonko mevikoili ya yeah. kuichwa alikuwa mgori ndio ai nikamaaoaoda emesa alikua kama ni beno za arena buti zikamba ape like design kamba ape alikuwa mnoma like ni mnoma lakini amwezi ya sema yaani ukitajua huo the best player uwezi sema eh hey. uh, edu uh. sai sai okay, nikikuliza nani best player utasemaje messi roro kuna mtu akasema lelo au tu wale malaze lakini niwezi tajamba ape lakini ni mnajo mbape ni mnoma lakini amwezi sema he ndo the best lakini ni mnoma yani hata n <isions> a ojoa menivo fotokoo mesi baax zarto koo a andik mosielani meesi <coughs> mesi dog lain ai beta flg mesiga dog <coughs> sakee leyifo lay <like. coughs> mosiela taf jokofo ɓesi <coughs> iwo mesi no leange adanamoonama aaoaga fa laoa wgi a o te fgona ma jin ina kola honda kokunaa ida eh, eh. eh. na michael kama sababu yuko na mabola sasa anaangalia kamesi hapa na e anaangalia kamuona image nisemke kapita watu wote ileto best alipata wasilia sasa ana namba 60 bali shasha ya kwanza ilikuwa na 60 ingine atashinda leo tim kulikuwa na kina kagaa alikata kama hiyo ya guerra akid liaa aiaiaahaai i za politics za Kenya najua ni enda aua majuto uko najua ni yai daruru kama kesi bwana wa mezini ya kazoni uligo next you unaona ni nani ukisema roro kwa cha ndani kwa 5% right unataka jitazoana ungoja tuisha kutoa kwa zupu moja kwa lini sasa kwa lini mwasakini za safari ni mudi t alishina ulisn waligundua hiyo nini neno likakali petti size ni ndio hiyo size kila sababu watu walikata auto walikuwa nasema tunapozungaa hivi utafika mesea mara mbili tena mume wangu soikuwa patie route walikuwa wame zile ndafa kwa sababu kwanza wote samchlipewa haaasasa naokwambia iko naf yani kama dikonaio raia onge mjima yan vil k <coughs> Saya dapatkan minjir yang telah saya buka. Kita akan membuang minjir. Selamat tinggal. Selamat tinggal. Saya wallahi <laughs> ajira tachi ni scope expect baba kusha ni kujoleka sachari na jua leo ngaboy leo baba yote imeisha uko babo everybody see me i gun. Let's put my rap here to practice your new Yes, I'm skizanga like a villain of Janga. I'm not a villain of Janga. I'm not a villain of Janga. I'm not a villain of Janga. I'm not a villain of Janga. I'm a <laughs> <chafu> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> aneaiaaakaanajabu Toba dua saba. Ninza na nato macho mambo. We can't stop that daily. When we make love, why I'll tell you. Jokanyet cup ni oma chikundu. Okay. Amen text, only text. Wewe unga. Nani anakoangalia? kila kituaanaeai konaufanyi wanguebaakila frelazimakunna moja ya bombe lazimaa kwawege gilbisko ora binzo nikopa 500 jwaba ilisha yetu vyote vimejiaponi tunaona sasa ah hiyo vaitwa fast rinse rinse ni rinse simeingia ndani nasikia rinse in the it is called a goo bo aka ipoi aka mati ipoi ka chungu ni mingi kabo mekisha poa nkeine na <laughs> <get assistant> <Ya? laughs> lskjama fana imetaftaa ho a yakepig aba ulitoa lai uliaaa ukapa ala yako a uliea amaliaa Boleh nak, nak apa fashion sebiji cawan. Bukan boleh lagi ni ni. Besok lagi. Mizi. Eh, selalui mah. Masa siapa kerja ni? Kau siapa? Kita akan berjibu. Eh. Ni nini hapo? Sikuiiva. Hata hiyo uwape. Hayo ndio inawapa lakini si concept tuna. Mimi niko na watu wangu hio kwanza. Yote yuko nimekuwa umeimelea, umeika ngazi na mafuta. Oh too. my god. Usijana mapacha. Mziko ile ngini na mzunguzana studio huko ndo. Video. Sisi unaona nimepea like hapo? Unaona? chida hujikayao punguza ni nisuuria chini erosiki ni polisi ukipunguza sukuria chini punguza unapunguza usitumie mafuta mengi ndio haita umbua si ile tu hata ukifika hivi hata na nilikona laa ndio hivyo natoka sisi sio kuona na sisi eni ni ona hiyo na hiyo unkuta hivyo si miji miji ro Аминь! О, боже мой! Если мы начинаем на Китбурге, то мы сами сами сами сами сами, сами, сами, сами, сами, сами, сами, сами, сами, сами, сами, сами, сами, zieaema Isapur: a natakukuamba ia y atakapita d kaia ukazuukapo kwa kisiku karibuhaa ataia aakiukavanuva ukaniitaa aa kakiha kniva <laughs> gakwakdkaa <laughs> non ha playlist in a gigaboo con la mia? Niente playlist in gorna, mi ha gorna, mi ha gorna, mi ha gorna, mi ha gorna, mi ha gorna, mi ha I'm going to get you i to every you i to you to every you I'm going you I'm to you i to you to every you you wasini usutro ben king rufanya ilon na score is trend tuzo tuzo score bueno ya moko compare zosheshu na zangu sio moko kwa nini eh zoswa ni matatizo ni kile kitakotendeka tonde na matokeo ya mara sina kale na njama ah naambia kwa pea nasema na njama ya kwa lais kwa nini eeea <laughs> She's girl, yes, so i you. <laughs> yeah, i <I'm not> sure. <laughs> yeah. mbaneamza <laughs> a neeneewe iekizia namganga nanjana nalaaananja unapika tu tunachoma tu unakula tu lazima tu alafu tamka kama bado konakaaasunakwambiaukijambia uchome bifore upike ambichomie bifore upike nazazima bifore upike isi utamka nja nautamka auna fudi poneligridiama come escurci mani a te la commo summare dico una wish sei vane nana goccone io vieni ma dove scocci io sto unai stella cosa vorrei io bitch ma della attenna la vieni a dire che la faccio non urlo ma come kali goccio qua ella un yesh umbrella io amo che faccio non voglio io ti aiuto ti caro e altri goccio io amo io amo io amo io amo io amo Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia Amalia oje kwa bado nimekuwa nimekuelewa kwa hiyo istema ni ndio ndio kwa hiyo ndio kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa hiyo kwa Attends, vous vous vous toujours attendez, ici tôi đã từng tên bắt tôi bắt tôi bắt tôi bắt tôi bắt tôi bắt kisi <laughs> ndio mtaka mtade kunituma mfanzo zira kuchoma sana mbele kisha kujojo tama kwanza malipatanie kunitangaza hivi sasa hapo baki si si si senhor lotto crypto apo tunatafutao tunatafutao ameangalia possibilities zote ungenunua gode ichome alaf kataikuenda a baa wal ر <laughs> So many pretty girls in the I just want to Everything everything you I đau như này là nói <laughs> I'm going to be go. Let me go. Let me go. Yeah go. go. Let me I Let go. Let me go. Let me go. Let go. go. Oh, yeah. only <laughs> a you <world that> can be <laughs> do <laughs> <laughs> I'm sure it, but I am like I ela kidi one piece and other ajikawa ndio ataku kupatana naye zipi nikafikiria eh sasa unafanya nini chief ntivi ngeliya pesa bekijua si kumdangizi kwa leo tu wemuona mbadilisha mbadilisha si wasikia ile jua na ilikuwa ndio ndio. Sindi unasema? Ameje amepitia simu ngapi huko kwa hiyo moja. Unafaa ujenze. Eh, badado kwa hiyo moja. Badado kwa hiyo moja. Hapo kwa hiyo moja hapo. Ai namba gani bwana? Yote. Tule chance. Eh, kidhibiti bali cha kidogo. Nataka ni loyo. Hiyo hapo hili ndio hatatu. Hiyo hapo, sasa hiyo. Naangalia siku ya leo. Mwen apoteza zin mwen Mwen apoteza tou Opo pegen yo di apoteza Mwen apoteze konge kita sik Mwen apoteze konge kita sik maleta namletea alikamwota kwa lai kaniya lagalika wiki boda bila simu alipo akapata sugari kwa raha alipata akali palipona chini bariki konteina ile ile ndizaina ile puli za kama za jornais si adiko di troka kamuae by the way tamsaleta pasi maliokota hii ndui yako mshangaa ah Don't believe it. Si mimi nipotee na fai kodi ni nipotee. Mbona niibata? Niomba ipata si mimi nipotee. Ile de ipotee ku ndani kuende ndana, ndo na dera wao wako ni tupeke nje. Yeye kumshelea de tukiwa na panga. Sasa ndio mazingira pata badenzi. Yeye simu aje nikuza ya mungu. Unalenza alenza ni life. Unalenza alenza ni life. Unalenza alenza ni life. Unalenza alenza ni life. Unalenza alenza ni life. Unalenza alenza ni life. Unalenza alenza ni life. Unalenza alenza ni life. Unalenza alenza ni life. Unalenza alenza ni life. Unalenza alenza ni life. Unalenza alenza ni life. Unalenza alenza ni life. Unalenza alenza ni life. Unalenza alenza ni life. Unalenza alenza ni life. Unalenza alenza ni life. Unalenza alenza ni life. Unalenza alenza ni life. Unalenza alenza ni life. Unalenza alenza ni life. ndala ya kambi apana joine ya ya giziai oo na sisi tukafuta giziai karara karara mbona giziko na wengine paka lipata giziba paka mjua na zena 12 chishi yepo ig aliofanyiwa nini na matarani mwana anaofanyiwa haa mwanapinda yamtakiifikaki viwasi mu na mtoka kuanzo ni na ile alafu <laughs> na wale wanaganga hivi naona na ndio ni dejaabu daga DSD mshaiona umeshaiona live tutafuatana kwa record hapo hiyo POV lewa 100% naelewa hiyo feeling ya uwepo wangu kwa akili yake unajua kile kwa akili yake yaani hiyo kidau ileiona iko na emotions sana ni ngawi musa saiana ni lele kujua na bila eh lepto ile yake ngona kilogo ile yake na bila aliambia ile ile ya kichwa kasi tu madeni simu ndo ameiona pesa yake yake yake ya kujiwekea samsung one pia nokia haya ni muungu alilipa usiye mewash wash watu shule hizo pesa za msili zimekuza kwa wash watu e kuna janaji e musa ndio kuta haja ndio ishara zote za kuosha waaa vizuriaadaailia kama ndei kana hiyo hizo sio hizo zamani mgango wewe jeu ni kama ana sema kwa hakuna anga mali ndio sinili kwa pote sasa ni shifiti anajimudu anania watu vizuri continuous presence trends adia kuna adia kuna accounts ya bank we only cloud enterprise mimi nafuni big inventory for the market Yeah, have a <laughs> <laughs> I never I I Ee hapa lazima tukufunze zia the way it should yenye kunyoo ni unafikiri nafanga scam natumia chini mingi Ee pata rada nayi Ee aha ndio dira ile kanga ya sukuria mabudu sasa nasehe leo ee Si da ca dolora Caribia por stringa la vuone Ma y tia puto con dele Poi che perde sai ya Calve ti by my side che nai o ti signore non accetta io che gua submission che ti spunto quiero Msi ni nani anakuona sio foni. Ni namba 8. Sisi na gogo yote utashika. Star in polar. Ni ndio yale nje ya kuona hapo. Ndio sura hizi na bidi ni carry good. Good. Kunda. Sasa ni kwenda kwa moto ya vaccine. Unataka niga vaccine. Sasa na kuambia vaccine ni wapi? Utatuku ni wote eh maxina kuvuka unanudia mono niwaambie hivi na contact finder apa watu wanoni kuja na wewe natumaona ni ya wani ndono ama utafunga lakini mono huu huko ni niyo maxi aliuliza hivi atyemo ni nalala nisikwambia <tutu> aea <tutu> <tutu> d, &D. <laughs> ndio kwatu okera kwatu kwaje mpya kwala lagi ame tafud ni mako ndaya yake aye amezoea wanaweza kopa sheheni ame korda huwa anatukuf lakini samia kwa mafa bandaya dakika jiwa wewe uti wewe amezoea unaweza kutu days acha lakini bakseto acha jiwa wat saki atuba ngurini hapo shanga huyo atafanya kidio laini mna chukua futio asina lime mwa anipenda vizuri eto ndio mtete kwa teba mini nini mnakili haki sio usiobei alafu na kwa tuna expect water inaona ndemba zikena mtua inaishuka eh za yuko niambia mnitoka mendona ya mimi aise ya mimi ndio kwa dakika nani yuko nikama wale wewe zikafanya ile ile wewe waka sema mbona kwenda fanya champion sawa sawa ndio mkidaga mdogo halipwe nzime zikufari kawaje ni kubwa sana nikilawa dalidona niyeso sasa hivi kwa hibo na ni bado ikha nikilawa dalwa baada ya hiyo na sote adhania hiyo ndio za hiyo kwa alikuwa mtahili kwa mbona ndio na ndio ni kai kai yao ni mwana anatajio kwa wakati mte tamaa ya risumbi eh lakini tumemzoefu kulifanya kama show notice sikio yetu kulikuwa na kidogo kido trending energy kutoka nasi me apainjale vijolete tena ilo tena jua hey, kila mtu ameagoyoni kama deli yes tu ya bila mweya mbele hivi atakayekuja kwanza ni wewe ina maana ya kimu jamaa <laughs> <laughs> I'm the Y me dicen, mira, tren. mira, mira, mira, mira, mira, mira, yo mira, mira, mira, mira, mira, mira, mira, mira, mira, mira, mira, mira, mira, te Hawa wale wamekuwa wazuri spice alagua alizungumza hapa hapa na wale wa Haiti leo tunkiaswa leta wa Ethiopia road ikasibia ndani robo sawa azgay ilikuwa kila kona diodi bhai abi na robo sawa bila ndani wa Haiti ndio tu wasiu kwa sababu tunafanya moja alichoma eh 13 wasiu kwa sababu chakati kaandika mtu bondu le ah, you kwa next bacheke dakika uko si hayo hapo ndo ulieta kusikika kani baada ndo baba ajina ndizi na mikonani ba kape kere tisemacho kaziyo cha ndani bari sawa sawa tu wameja kumto bar unajitakuwa naendelea kwa sisi ndio si la kuja leo leo nani anachukua na kushuka My job, I'm going to Eu não não não Leo kwa mwana alikuwa kwa mtu eh Yote kaiba atakaiba bila siyo ndio ndio Dar es Salaam alijemwa alijemwa oh boys player alikuwa sema nyakoma sisi za Rudi. Sisi ndio. Eh, alikuwa semeni wako, manchara den nay. Manchara den nay. Alikuwa semeni mkuu, sura mkuu kuna mayai. Ole, kumangilana. Lakini tunyewe zikiwa kwa domo na ngiza. Sisi sisi wale. Ndadabu nje kwa mimi ndota gani baya haja sawa nyembe sasa naisikunata sio hiyo hiyo ni pesa ni cheraio hiyo ndio maze oh ni bora ni dio lag jam bonye kala aya ndio kwa Like kukuboa sasa mimi nataka sasa ah no bana basi sikaevo leo chakui vikiiwe chato nasimibuje leo ndio leo chakula sio igojo sasa nakigushe hali hapa I you you you che chef daga do dei guerre ai voi questo è davvero dei bomba è stuando mina very big on a warning somebody's playing for on a carilla della cortina e bomba è in scuola bomba sanreca e Salam, lakini napenda vile ro. Ana vizigo hivi. Hi bro, nikulea. Vinga bidi yakari. Josh, ana kuchfia hadi kwa ro. Ukoni ta sheshe na dino boy. Oh, ndio kama jarando. Rosema hii ikili, ikili, mi orani mbele. Wana ufanye leo. Kazi ya John leo. Wana usa mosemana. Ndio nilewa, ina wasingo, ina wasingo wanga adumat admandeaaf e difo aaefaria waegna maa e you <laughs> I think me. <laughs> <laughs> what is the Examine a you're bro, a. You're to a. you not not to not Wao walikuwa nauliza imagine cast ka zamani wangekuwa hizo wote wangetoka nipo kuja na si. Yaani anaitwa Daji. Tim Bates, Tim Bates. Yaani new generation. Lakini boring ni kulinda kwa tamaa za zamani. Ni mambo kwa staff mode za zamani. Imagine ni Daji. So that's why I'm to see. Okay. Zamani ni master kwa sisi Daji. Show me a back, Show me your back, Show me Show me kita lako atakachojuliko sponsors na sponsors ndio tunasponsor national coach wana champions isli business idea melaniwa basi we tunasponsor national candidate your point unipo tu wanga kwa yake sasa kenye iko poli new is candidate minister io national education is no. candidate no un unapatiahziziaaawenyeaaa wanapatia naliananawamam mni a gava nikamna o gavaatia wewe hura hivi hivi. Kiza liongee. Ni mvio imesponsor England. Hizi zimeonekana sisi walta. Sasa mwili una sponsor ndio inasponsor grametiki. Sio timu ni agama. Ndio. Sasa ina sponsor. Mimi TV zima au hata chuo kwa msimima mimi na kutupadia matawika moja. Twesa itaenda kwa agama kwanza ndio iende kwa Chile. Ndio. Kirini itatoka kwa agama ikipata na pesa mkimboti a iakkaa nakwambia auzi si kwa kambi sije zanga ni anyways si kwa kambi au mwelekeo wizi kwa side come na chukua na subanana jike subanana mwanu kambi micha subanana mwanu imekamba micha tunatosa kambi kama leo jeu je priyemu hicho kicho kicho kicho kinilini ki boku boku sasa tunapata machipando si tunapata machipando bali kama tunajua dini ni nadia wanajamena kuanza kwa budget ya yaa ndoko budget yaa sasa nikakusema scope pesa kwa fundi ya bajeti ya mono kokio hiyo kidi yura sio adashwa miti na pesa ya yura gudungwa na rombo ya yewani adudishi wanaioni ndio macho mchompeneka nje right yura wasanata tikuni na sundu kama mtu of Kenya sponsored by kwa pesa fund thinking kama kaoni ikao ya bidu kwa macho No, si aboyatikamoaakiangozoooiamaianakiahaaagzojavaailanazno The you I am yadda na odata na ake baki gobe