ne tai wih mwalimua a d eieesi wanzaamaikaaonakaooa iaosaaweweoma epatia waiaiongeaweeeeiho ni mvua uh, na baridi mekupatiaomada umepmwamepmwlainilazima ujibu yoswali umepimwa orona adimenyamaza basiomenikona watu wanawezanipigania hii vita na huyu jamba Hey. bibi wanaumia kii yangunasemanga tiiuu umepaka nywele ninajuu umeweza mbai sindiomweneeimaupungem utaniwacha na tumbo yanguakumalizaowalunangojanga sana nipijiwe simu nikuambie upekona ngojayeye <laughs> minikopoa nimesema nchekaponumazee sasa hiyo homa unajua ningekwapo ningekupata remedi mzuri akingekwapo nikuchemshemaji alafu nikubonde bonde ile kitungu saumu kidogo alafu niongeze na ninio tangawizi ile jinja hmm? alafu nichemshe sasa ndani ya maji na ndimu kidogo tu tualafu sasa kwenye kikombe nkuwekee asali eh? alafu nimimine hiyo maji pale alafu sasa nije nikupakulia ni nikusavu nikupatie shika mpenzi wangu hata nikulishe kidogo kidogo hata hatanaa kidogo kidogo nikufunge mpaka bibu. ile b ilbbya mtote nikufunge ndiwagunaona utapona haraka sana ba, sana mbaya pia si sanaalau baadaye unajua kuna mm, ile yenye sasa inasaidia na joto kwa mwili ah, lazima mwiliaeaama ahae alau nikulize aakakueenwalwakonaeatuikonae eliko na mang'ombe hapa kuna majani chai huko chini alafu usijali utakuwa tu sawa umenambia wa wapi exactly kericho kericho kericho wapi tan siuko mbali kericho town yangu ni hiyo sawa say no more tunapatana huko sita wai kukuuliza what again bora huko na pesa i love you so much and keep on radio pata nafuuwazi tunakupenda sana breakfast thank you for now because sanaoiwei kukuandalia hiyo dawa pata tu busu ikutulizeondo hivosasasnetuwanaume tunachochongonaakitoo ni wapi unasikia uchungu kuja umeanguka wachanichape chini ndi imekuumiza ni nini, ninisasama inamsaidiaji nah ako na pesa o, hey. <laughs>