It's hard to hate on the truth. I'm living in enough men hate with their lives instead. Counting cash with a phone to my ear. I feel like meek on a private jet. Life or death. Five, five, eyes, fires. Perpetual wifey. In the street, respected highly. In the street, protected. I do know my man, but I don't trust him. Trust that. He's in the trap, disgusting. Stick with a stick. PVA, PDA. Kiss that in public. South London. Why I made my South London's. Why I made my first hundred elastic bands. Plastic bags. Doing a blue light. Like Cheese and onion in Jamaica. Quick vacation. Traveling my pastime. Enough pollution in the ends. I flew back dark. I wanna see starlight. Eritrean skin tone cinnamon. I think I found my princess. My empress still gonna impress. I know them. Man. Yo yo yo yo yo. <laughs> yo. Yeah yeah. Uh-huh. Yo, welcome back to another episode of Bad Brains podcast. Bad Brains. Big shout out. Make sure. kizeni ziituaaaiadakuna ingine moa iko mdogo mdogo tubaya zadnndoe ohis so, time tuama tualete magest tuko na wapoaatukona wapoaol tumekuja na wapoa nataka wajipige intro, Kujipige intro. Kujipige. ama nianze Yeah, atane Also guest? Mm. so on today's topicksinso on todays topic uh, weare uh, wow. so, uh, we going to discuss about nini red flugs in relationships indo Hmm. Hiir, Zin, in oh, yani general, general. lazima tukule yeah. oh, oh, <laughs> like yeah, so hiyo ndio tutakua tunaletea na bado if you feel free ama ukisikia kuna story yote mnadai tuongelelee bado naaturusheza matopi apo hivotoamopo kitiyote tu tutaongeleao tunaongeleamatuan tuanze nazawaaeannushaanza mambo ya tu kwa simu mazeekishaona like zikishakuwasimu yeah. ya, ya kawaida ni, yeah. okay, ni eh <laughs> eh, kuna dimabeza kuficha mapicha na maniniziuiudi <laughs> zimefichwau <laughs> zimefich ujui zimefichwa unaambiwazimefichwai unajua lakinaaayan ila meaaa kwambia kesh ukapata boi anakupea namba yake mpesa yanafaa kua l kwakoz kipata boi mwenyee amesuda miadi nikakoanadmsjii atiutumie tu simu yangu jibaimbona nikupe mpesa pini yangu kama mwanaume uainiunapotanga at maboi wanajwanga a za maboi bshtwa kuliko adimadem ulikuwa tunaongeleaaipalehdcha kiingia mungu wangu abhuko ndny mea ukomanmademuhi aaanomyo sieya maboi mi sinaaa kwa simu sasa ndaenda kuhangalakininasema madem kuna vitu ntakufanyia ahizo vitu yani kila mtu ajieke yakesabatukwea abaknabaknansimba au kijua lakini tunaweza kuambiaakujua nao lazima atajua lakini usiitishe joakasaalakini wezi pea boakopini yako naezasi ukimitisha mbina dlie kitu nmpesayako niafampesachannaaikunaanapatanho kitundio ingi damamesonadmamesoza zimekua apfany ingine kwa madem nia wenye u araka yaani yani unnapata dm unapata, cia, zpata, dem amekudei ede yani unapata hadi di ni anakuja unapata ameanza kuongea na dem hadi wikikadi tena aditenaauabnio maboyi upenda kitu wamechesa <laughs> yaani yeah. kitu hngine pakia boakamtekedm akolaika amemtambua ana mdeish hivyo mbio piapnawangatuhnkiingiadeklada mwngine hivipia ii naillakinimaa mengine sainzanyeurusha aadiweziona iniseme ataka tudema kuzaniambia kama nantaka uneamb menemeumaramot alau wanzaanakupiga kw aaasesae sadwalmse unashnang adrhaayo sainikuesangineikuhainisemu ekazi ya kuteka mm. <laughs> <laughs> uh. ni amaboidachaa <laughs> <kwa. tisafi. tisafi> <tisafi> <tisafi> namsi atakupiga ka unataka mtu kitu kubwa si hata mambi unamtakdilazima <laughs> kakiukubwaanata kikataeaadadedahiv kubaid alafu <laughs> makosa yakuadisia akuadisi namzanga hivyo tu mdogo mdogo sikumoja nakuja nakiro wenyewe kijani najuenyewe hapa ei minaanangatiwa sichana wanakuanga sana kama dmeanakua tu tlanaskialninini umekua like, sanaikadi badozkpata uko tratadi masaa unampeaz unampea zin, unampea inaitwa aje nisema unampea nini unampea chan Yeah. Eh, unas, yani unakubali jourumauuamempatmempeadn so, ampenangi mabwe wenyeu kuja kusaunachek napata benakusumbua atimbono huko siumi ah, kwanza ah, unanilizia swali na simu ni yanguhatisimuni ammbon uko hadi <laughs> mnangsamini <laughs> na stor engine hapa hii kaita kwa vita kidogo mm-hmm. takatuonge le waschana warembo na najwa kenny na chmremboatmbo iuu nakwambia tena shida ingine dema akiwa mrembo sana unajuanga s yakeapo moapo mkoli gadi kuna nokaognanak uko chini <laughs> <majo. laughs> <laughs> wamepiniwa <laughs> uaaanaaa oveileva kila siku asaaeasie sa lakini anaweza kuwa ameiva sana na badoanniningi naingia ku ku- kupigana na wengine of course wengineutaput zenye ungeput kitwakaudemunawita kwileanaekanga anafika mahali sasa nika nika sasaka kake kamaanza kuwa kales <laughs> basi ile saidi inginega pesa unarebesha cakula wawilia ndomana sikuhizi nanag mwana amepitia anaingianga soko matezo anapita buchari tu confidently nanuambogaairachika kienyezi iungosakuebri kwanza napitajeonamnadem adem ksema kweli mi nkipata mdi mrima midampenda vibaya sana kwa vyenyeji sukona watu waalafu tena kwanza ukiongeza hiyo upate ig akonaakona foo wengi nimbono julikane na kendolema. Kendolema. Kendolema. Yo, yo. Sika, ha, ha, kuna, kuna ile job na kuna ile ademaainaaah <a kind> <forces> Eh, so tuko nasule mde mwenyanakuanganksanakuanga nauananaanakua so, na, na extra ana Zim, na kabona, na kashida kashidamtu anajulikana nawathtorienyesaa kiba alikuwa anaingilia mtunani mulamua juu manzia kesijemachikiliwa nani angalia hiyo kesi yn ashachukuliwa lakini ubari naleta kwa yo kei mani yake saieisha miupenda dema amekaziwa mtaanaua na ale mademu sikia hadi amekaaakaa wiki nje askuinajarudiyani ameshinda akipiga sherehem sana ile dlimtoawenda kutoa wengine ademnye napitananenda bnbnaenda shereheudmeendak ot menda kukla irkyamkayama tkais kddekewaunaskiadem wakobnyotenwako wanarudi wako, ode, wako, wana wako club, k tulia mta ukunywa kiogeako ka umeulia kisio kituhiyo iko sakona lakini anda sherehe fridayakunailenunalna friday sherehe bai saa sitasiku mi imefunga kwangu sabutaniambia hapo suamwkaaunaona kuna ile anakwambia leo naenda leom naendanaendaendna kama nakwambia nakunaenda nanaenda naenda na nani I oh, hey, ina mea, mea, ina na inategemea apan yakeanaauko lak men don cet mans <laughs> llaapineaidi <laughs> uh, <laughs> hivi nanabongaaksaotnajifuna am tunafaa tutulie kosa kitu wenye maboi hufanya aa okay. okay. <laughs> <laughs> <laughs> <I'm so good. laughs> ka anza ungoanalafu sikiza napeanakwa msemu yanamkola namwambia labda hati niko home ama niko kwanti yangu kana meekkaa na sherehemashitikaho mbono udanganye unamwogopa wezi mwambia ukweliinsi mama yako si baba yani Hey <laughs> so kamekunadoukmamdeno mwngama kwamia tisimulizima ama sijui sina chazamepotea kutoka friday fridaysanananiambia ujakuwa naa watu wametumiauongo sanaad mtu akisema ukweli itakata uongomaboyikablapate atiamebakofom yako yonile y aonaua akudaiboi kama nadekona mahali ataenda hakuna usikia ati wa isio ni nikika ati nimecelewamaana do ama kunamyankanadekukmnadokishaa dmumemtegea iansku mej nateka sinditeamaoshapoe toomo aynnananamuz nwan aunapatadboya mombdebeaumechonga kitu ikshapikasikiaaaudnaruda ushachukua mandaziwa ushawashamandazi mojaogo uh, kidogo imefika unajua kwa njia na kiasikiasibn sijuistima zimepoteaimu ikoana simu iko ah, hey. inazima sounaoiama <laughs> <laughs> dieri wateka akudanganyala autyakea anendaonginkidaaaanikadhakako kame nyowamainapatadimbaibo adi mkanakawanba wanataka wasichana wetu mtu wanguaekwanam <laughs> game, you know, game is game. Nyamaza. <laughs> game is game. Nyamaza. <laughs> I don't want that story. At kata isi. pia sienewehiyo niingine lakini mnaijaa naa Hey. mtakimbia lakini huyo mta akisumbua deme hakoaakimwambia Aki hnnhivoakishafunga yeah. yo hey. meeihivo hey. tu tu message hivo <laughs> yeah tu mani ako iaadaaaa kwanaa napesa mboka skujeaaambokambokaarudnadauleaaaaa <laughs> <laughs> kama pia ah. wwea una du si lazima unata ueseweutaionea si hivo relationship kwa ukijua kama una kamaujajipanga kni utakna palaanaskonadomwenya na mti poenasema imakngana ma msikange vastan wachanga watu hiyo asa inamanisha azinajeribu kusema nanipenda sana nchiliehboshamaoshavasura ngare rudi soko watu huyo sooacanawtanaswamb mpeleke therapi kora shidaenialeta mnyama mi kobini mse mwenye anapatia mademu anapatia mademu engi a hapo yeah. no, no, no, no. enyewhapo yeah. <laughs> yeah, ni ienainnalingana ni <laughs> w gani najaribu kutafuta a kwa madem kwanza kwa mademniamuma vicana Hivyo, Ayy. Ayy. Ayy. No, as... Demo, na aanaongeanaaanikapata dnikapata nikapata dem wenye anataka kudt anajona na mabishto yangu sana hata nimbahnshamaliza y ni ma lakini mwanaume blaamiahminasema tu maukweli hapaaauwewewe ni black man. So, shame <laughs> <laughs> I- apply both yeah. yeah. Boy. Yeah. Uh-huh. a dem dem dem boy boy unaweza taka date best friend na aaunaua kuna ile ai unajua kuna ile boy best friend ileboino hiyo inakwanga hiyoo si tunechukulianga nikadi mshaikulanaambiewewendondwa mtu kwa relationship ya yhuyo besti wako hivo ndivo huyo bwi mwenye adt besti wako anakuona anaona mshakulana unaona aonanadm yanu a an ile yake ni boy mbona mbona na na bo mbmbona uskue naiko nabonadm lakini lakini unapata kuna pale na wawili niko palemikona wawiliunajua una kuna msi mmoja ni ile best best, <laughs> best, <friend. laughs> so so best best friend so unapata dem so hiyo sasa ni boi azin unajua huyo dem anapeleka anapeleka shida za zenyu anaenda anaambia boe wake ninininapeleka shida ya nyumba kwa mtu mwingine raaa viurdugnanenda kwaketcdidikuenikwambiahitor vizuriiazinginanye mnaa mwambie atakwaa akupei vizuri zibaki na miminakufuadi kukuwa na stori yatunapea beste yako ati story ya relationship yenyu na disas nahuyoboi best friend wako Yeah. pia pia nini ges kwa pia kwa maboa inafaa kua tu hivyo yeah. udena bado ebudautakula hiyo besti wako yeah. Yeah. ingine ni amde mtu kienda naye sherehe yeah. anakata anakatadi anakuachia shidaa mlegezo lakini atkwanza kulia kwanza kuliaaadenawangalianaatadma analiabehaambonakani pombe analia unajaribu kumtuliza analia zaidi like bo so. wezi pata tibowaa ati, mademuliadiwakiwatano <laughs> <laughs> kuna kitu ndogo tu ama mko mmekaa mahli watu wengi unasikia amesimama sasa hadi anasukuma meza naaaaa kuifana hionabi <laughs> <Yeni, gibu> anenaoawhanaaa <laughs> e, <laughs> kidgonaaribu ki <laughs> e na... kumambia anza unamwambia nyamazi hapa iigotubodhwze bui na madem unaweza fanya nini patnako akakuseme ya kusla mbele wase wasiu jo, si mnaagi tu hivyo mabi mkokmko klabu amamaz zinakoa mvi tuseme na a simi naishiataisakamasao slmademaunamadn <laughs> unapatananga na mtu wako amse alikua nachuka e lakini misamiasadw minawezakosannauamamaisl uahsanadm na wale madem ambuli waniefukuzana na visu kwa nyumba atiu mesikia na chituanakurusha kiombesounarushiwachumu vyako utulia tunawezakosana vibaya lakini pia kuna hii side saidiingine sana mapenzi ile pd mnakonga nahii wezo eapia ilengeo mingilabda nikuekele mkonosuaetatwatkato mnakangaapakaeeea aenyehaaem <laughs> ah zinginedi kwangu ni iguna zingine kupata mdomenyanakupendadunashida naye lakinisaa iikopoa lakinikwagiza hivi ama kachumbakana watu pale kwabe tuko tunapanga uaaunapanga laini anadpanaakshika ka mdomo tenada wa aiiabtimnangozaanlesanaishia mtanampiga munzu akiishie hiyo tunewezaharakaarakananga han za dmwaanalakini oaanlakiniza madem ni me iimejoreba karibu ulete usilechomo budaigasise itafungulia watu wachiapatuingilil tunaezaeoamupiaabidihshiivsikisema chemuzi tuca kupigwa na wastatushikiliwe iliu enna kanaatudai kuingiabeea una namaioeama <laughs> mi, mi reflg ingine anaonangana dem nisima na sindio alafu imeenda sherehe hivi upate dem yako <laughs> <America laughs> anamunnlana <laughs> iyo ni akinimisdad naweza pataadakuiti napatakaiaeme aaana na an unapata apa memeka utadinaona ianaona aiaknakapoa ka ukosingo lakinialai saininii lakini kuna imse inakuambia komezekwabui mbele yako nanaanganikaa zilikuwa hag kuna hag na hag najuauna ile hae boy best friend wao wameshikauioteeapotelea api siku mingiiu tza vidole mkanyage hiyo njia ni step tu tu wala kila unatembea hivi stage unasikia nie eapoteulawaewengiabarabaraaaitaaahkiangee tubarabaraashnatemea hvinasikiadidere lakini ona mabehna eshna sisi saa kuna hiyo like, <laughs> <kuna, sighs> alafu kuna ili ingingea si nnmsda kugotea roh safi ukinaambia ni boi wako siwezi kuannh ztukifanyahata fil lakini akiona z ajua kuna vili unaezoona akuna msi anajaribu fala kwa hiyo a mabishta wake yo unaweza kubaliiyo aanisha mmejuana aik kwanza upande ati ushatolewa kwa picha unapata anaongea mbele yakea unatoa tukasimumaboi penye huko ana tabia huko ana itabia mbaya yake akona dema hapo hiyo ndio time anajua hapo kuapo hatakuaanachegesha dkona heshma ndgh aaeaee <laughs> <laughs> unakubali at nininnakubaliastoratkanikwenibuda nazua oazamaboeeeemanziamtbananazangaanzanga kidogokidogodamaboszkaponaweeaabohees hapa boy ni boukakuchekeshaia unano uapata bweni hivyo hivo na mecheka zote uionedimoa kwanza kunanga mbaya kama mixed friends kuna mabishto wa huyu eh. yeah, yeah. yeah, yeah. mm -hmm. Ma. na kuna mabishto wahuyu sa napata awelewanangi sasa ina kwangaokosawana manziyaoafa mabtowaeezapigananamjuaninapigana mbaya lazima azima ikike ulikwana kakitawe mademo anaaaakmamacho tu zinacheza kwa room tabidi tu mesomaena waka ameenda hapo hapo hapo wake yake my god hiyo ni ch nnkachomeameendakoe kke akoapoo nihomtko hiouko hapo umemshikia simu hatuwezi enda kuchoma juu akibetbdazekelenazaifunikana ja kwanza weijaribu kujulikana kuna nini <laughs> wow. apahi <laughs> wale wanawezaona we ni fala lazimaamabwyo kutoka huko unapata yako manzoyako kona re gl gl na kaya saiba kambi lingine wapi lifutwakuna jang hatuka unapata lkaribu jaona mafuta kwlia kuongea naye unasikia ananuka tuakulosia vanzi yako ama hey, Joe, plus aaama mnajua kuna kuna ile frequent. si frequently lakini mm. mnajuliana hali si lazima kila tmahsi kila wakatiaaanaona Mm. M- a kuwa niko shuguli huko ama uko uwezishika simupia utembea siuuwapiwezitoa simuiko ati kwanza ni kutoka two, adi narudi kwako sasa patadm amekujamiunatamaboi liyo apendi kuongea unaweza pata mse online lakini anacheza fifa ama anacheza ngoma ngomayni anacheza ngoma kwa kija yake naauamao yako kwa nyumba nymb ka sai sasa sneetumeka kutoka hadi ia so hey. ni 6b no. so kutoka saa kumi nikona kesiudi kumetokaaiaadkona aa pia ngine hey, oh oh yeah, ni adaauwezikwanza kitubaya zaidi nikomanamunaenda kuishi kwaman inninaingia idoe minieke ake Guys, <laughs> kwanza kwenda kwa dembalazini takuwa ngumu mtazoyana uadbad naadi wezimsan ngumubnae kwa demponile mnaangalia dasa unakangasingizehiiunashanga kwanza ikwe kitu etsaann siue kitusaa nn usiku kunokhadikaani kadem seinginena kwanu makaarlenema nakawa ifika asubuhi unapata boyo wake ameingia siboy wakeaka mnyonge wendo mnyonge kwaho wendachaukweliowe aonomo mkono wake moanashia kiaita ashdanata vizuri aekaandakucha najua ni lazima lakini kucaa kiasi gani <laughs> ula msemanzaemeeaeka <laughs> a, a, a okay. amejipanga yeah. <laughs> na yake manguoindioalzadake anapata ai yake kama ulebonwalaza kugeuzia <laughs> dnamtoleanedin ana kumisienanimeishi kudaalikwa k ametokea a apia madenyeea maudiza mabesaamesumbua afta ameoesha mto ungekuwa na boi angepata hizo hizoaonekesi nakua igi zaidissamanzi yangu nipatena kwani sibaakubwanamebakia tupatdaka episod ingine mkidrop comen hapa mkidai tuendele nai storiama stori yotetupigie It's hard to hate on the truth. I'm living in nothing, man. Hate with lies instead. Counting cash with a phone to my ear. I feel like me on a private jet. Life or death. Five, five, eyes, fires. Potential wifey. In the street, respected highly. In the street, protected. I do know my man, but I don't trust him. Trust that. he's in the trap, disgusting. Stick with a stick. PVA, PDA. Kiss that in public. South London. Why I made my South London's. Why I made my first hundred elastic bands. Plastic bags. Doing a blue light. Like Cheese and onion in Jamaica. Quick vacation, traveling my pastime. Enough pollution in the ends. I flew back Yark. I wanna see Starlight. Eritrean skin tone cinnamon. I think I found my princess. My empress still gonna impress. I know them men talking to kick but it's hard to hate on the truth. I'm living in Not man. Hate with the lies instead. Mm-hmm. Accounting cash with a phone to my ear. I feel like me on a private jet. Life or death, vibe, vibe, eyes, fires, potential wifey In the street, respected highly. In the street, protected. Any girl that I'm dating knows. Bags that I buy come filled with 50s. She a 10 out of on a bad day, public affection. I tell her, come kiss me. I like mine, obsessed, clingy. If you don't miss me, miss me. If you don't miss me, history. If you don't miss me, it's a mystery. G17 in the party, tipsy. Don't drink, that's risky. Focus, oh, show's gonna land like Disney. and put them down under the Sit.