holguysimarti na hii nimkmpekee unaweza pata nfoza teknoloji kwa lugha ya kiswahili ambazo nakusogeza kila siku jumatano saa tatu kamili usiku so fa wengi najua mtakuwa mnajiuliza kwa nini episod zingine zikuwa zipandi na vitukaa hizo tangu disemba 18 mwakajana 021 oous tulikuwa tupa katika an wasoso fo that najua itakuwa kudsaoint kwa namna fulani hivi now ladies an gentlemen it's a new year 2022 unapenda kuchukua nafasi hii kuaanaunsi oficiali kwamba saha hii unaweza kutupata pia kupitia platform ya spotify kwa kuandika emk te utakosha maliza kila kitu lakini dooge kufolo lakini pia kutano notification kwa kugusa kengele inaonekana katika podcast hii ili uweze kuwa notified mara tu baada kuwa kuwap kama nilivyokwambia 2022 show itakuwayn yani kutakuwa nas ili kupatia kitu nastahili msikilizaji wetu wa nguvu all you od ni wewe kutulia kitaalamu hapa hapa mkcas ili uweze kuufaidi uondo wa tech news kwa namna ya kipekee kabisa anyway leo mezani nimeona so mbaya nikanza na hii Story. ikiwa ni episodi ya kwanza kwa mwaka huu 022 ni kuhusiana na space entertainment enterprises yani bn hii ni project ya space yax pamoja na nasa zikishirikiana kwa namna tofauti tofauti hii ni project ambayo imekuwa mm, founded na raia wawili wa urusi wakaamua kulinki aidia zao na kuja na hii projet waili well, hao ni helena pamoja na namri ambao ni media md na mapodus wakubwa wa, wa filamu ambao wamekuwa wakifanya shughuli zao h hawa bana ba, kupitia Axon space wanapangwa kupandisha studio kubwa na kumbi za burudani katika anga za juu ambapo vyumba hivyo vitatumika kwa ajili ya watengeneza maudhui kama vile filamu muziki na kadhalika vitaenda kuwa tash katika kituo cha kimataifa cha anga ambacho kipo katika space ukanacho kama international space station ambapo kipo chini ya uangalizi wa kampuni ya nasa taarifa hii ambayo ilitolewa rasmi januari ishiini mwaka huu inaeleza kwamba pekt hii itawasaidia wasaniinawatengeneza maudhui wengine kuandaa kazi zao kwa uhalisia zaidi ya ilivyo sasa na inakadiriwa kuwa mradi huu kukamilika mwaka 224 mwishoni baada tu ya hatua kukamilika za kutengeneza studio hizo huko angani katika iss yani international space station itakuwa separated na hiyo space station na zote mbili zitakuwa kivyake hivyo inakadiriwa kuwa ni hiyo itakuwa ni 228 hadi kufikia sasa watu washaanza kupewa ajira kwa ajili ya kukamilisha mradi huo kwa wakati kama ilivyopangwa And of course, na kama nilivyokuambia awali wow, hii ni nienye ushirikiano mkubwa wa Axon space pamoja na nasa hii koje koje sasa hii iko hivi ndio wanaosimamia mradi lakini wakipandisha angani studio hizo zitaenda kuwah kwenye international space station ambayo inamilikiwa na kampuni ya nasa lakini mizigo na wafanyakazi vyote hivi vitasafirishwa na kampuniya kwa kutumia za kampuni yaxona kumekuwa na, na taarifa nyingi kwamba mwigizaji maarufu tom c atafanya movies katika anga la juu zaidi baada ya studio hizo kukamilika na hii indafanya kuwa mwigizaji wa kwanza kufanya movie katika space hii limekuwa tamanio kubwa kwa penzi wa movies lakini pia mashabiki wa watom na hiyo ndio nimekusogezea kwa siku ya leo thanky somuch fo you so much for your time kumbuka podcast hii inapatikana kupitia platform nyingi kama vile spotify ancha gcas sp dasa na nyingine kibao kwa kuandika mkt usisaukufolo katika tiy na kuwasha on ili uweze kupata taarifa kwa urahisi kabisa martia myameunaweza kuniita piamtenolo mac