yo ladies an generalweomebkatika the o anonly show ya emk te podcast ambapo tunakuwa tunakuletea mezani testories ambazo zinatokea au ziwaki all over the world hm ni moja tu kuhakikisha tuna inspire generation ya mwafrika na kijana yoyote yule mwenye ndoto za kufika mbali kwenye suala zima la invesion na teknoloji kwa ujumla tnyl ambao mlionyesha spoti kwa msimu uliopita wa kwanza tumefanikiwa kufikisha zaidi ya wasikilizaji ma katika platfom zote kwa ujumla oous so jambo dogo a really hat sasa bana leo tareh 2 julai lainaomba niwakaribishe tena katika msimu huu wa pili kwenye past pendwa ya mk yenye episodi ki bomba na kali ambazo anakuwa na kusogezea hapa hapa kila siku ya jumatano saa kamili usiku kitu pekee unatakiwa kufanya ni kuhakikisha una podcast ya emk mk katika spotify lakini pia usisahau kutano notification ili kuwa wakwanza kuisikiliza kutoka katika maganda yake lakini pia katika ogle cast ukisha schmk taod podcast hakikisha unasubsribe pia ili uendelee kukaa kitaalam na intex za kibabe kabisa kutoka katika emk taold ocouse mimi niikuwa bado sijajitambulisha nasikia sautiyatebanaaitasmye <laughs> eh. lakini, lakini pia utanipata katika solmdia zote natumiamaiskoknq ili kudondosha en lakini pia kuzipata picha za hiki tunachokiongea kila siku ya jumatano kama nilivyokuambiaotis episod ya kwanza inadondoka nchini marekani katika jimbo la california ambapo kampuni mmoja ijulikanayo kwa jina la mojo vision iliyoanza harakati zake mnamo mak15 za kutengenezal au kwa lugha rais tunawezasema ni len ambayo itakuwa inagusana na mwili wa mtumiaji ou len hii inavaliwa moja kwa moja kwenye jicho au macho ya mtumiaji ili kumwe, kumwezesha mtumiaji kufanya mambo mbalimbali Uh, lenzi hii imeundwa na chip ndogo pamoja na redio yenye a ambayo ina uwezo wa kutuma taarifa katika device kama vile simu au saa janja ya mtumiaji Invention hii ambayo ilikuwa developed na marekani akishirikiana na afisa mkuu wa sayansi pamoja na washirika wengine mbalimbali hii imetajwa na mamlaka za chakula na dawa za nchi hiyo kuwa kifaa bora kuwahi kutengenezwa kitakacholeta tija ndani ya miaka kumi ijayo imagine najua some of you mtakuwa mmejiuliza mamlaka ya chakula na dawa inahusiana vipi na hii like that ukweli ni kwamba kampuni ya mojo vision imelenga haswa katika kuwasaidia watu walio na matatizo ya kuona hafifu au kutokuona kabisa lakini pia hii haimzui mtu yoyote yule asiye na matatizo kama hayo kutumia bidhaa hii iliyopewa jina la mojolins. na inakari, inakari, inakari, inakadiriwa ikifika sokoni itakuwa na thamani ya dola za kimarekani eft hadi dol fa ambapo ni sawa na shilingi za kitanzania milioni sit na lakitisa hadi shilingi milioni kumi na moja uko na ushee anasema katika mmoja ya maojiano na mdia kubwa nchini marekani anasema kwamba teknolojia hii katika kipindi cha miaka kumi ijayo itaweza kutumika na madaktari wana michezo vipofu na watu wengine mbalimbali nahii inaeta picha, na picha na gani watu wanaangaika duniani kubuni vitu vitakavyokuwa na msaada wa binadamuaunafwengi tuafanytvyombo vikubwa vya habari duniani kote na yenye kuleta tija kuhusiana na sijakuacha sija kuachanaomba nikuache na hii funzo kutoka kwa mwanamama nguli wa tasnia ya utangazajira aliwahi kusema namnukuumwisho wa kunukuu tukutane tena wiki ijayo siku kama ya leo lakini let's catch up media yaleo lakiniwenezetunatumia instagram tiktok pamoja na twitter lakini tunaeza tukachekiana kwa ajili ya mo details my name zlea maltin psau