E bana mambo vipi mpenzo mskilizaji karibu tena katika ulimwengu wa habari za teknolojia naitwa elia martin unaweza ukaniita pia misa teknoloji napatikana instagram pamoja na twitter natumia mati yasiko kq fanya kusogea hapo na udoreshi wa comment na kuendelea kufatilia vitu kawa hizo hapo za teknolojia au sio bana yeah leo nimeeta mezani ya kampuni ya amazon ambayo ilikuwa released novemba 6b14 inaitwa amazalexa ambapo hiiban ni akili bandia kama zilivyo siri pamoja katika katikai zote ambayo inamwezesha mtumiaji kufanya shughuli mbalimbali akisaidiwa na akili hiyo iliyopewa jina la ae sasabana utofauti wa alexa na akili zingine niu hapa unaweza ukajiuliza tofauti yake ni nini kwanini leo nimekusogezea sto hapa ya voice assistant ya Alexa. sasa kuna mkubwa sasa, wake ya amazon ambyoapatkan katika pamoja na za amazon imefikia hatua ya kuwa na uwezo wa kuiga sauti ya mtu yoyote kisha akili bandia inatengeneza mfumo wa mazungumzo na sauti ambayo inaendana kabisa na sauti ya huyo mtu kwa mara ya kwanza kabisa amazon litarifu dunia kupitia kongamano la rmes ambapo ilionyesha video ya mtoto akiwa voice assistant ya alexa isome hadithi kwa sauti ya bibi yake ambaye alishafariki kwa kitambo kidogo umeona eh. Of course, hii kitu ni kitu ambayo kuwa gumzo kabisa duniani namna ambavyonawea kuiga sauti ya mtu amefariki kwa audio zake za, voice notes, na za, za za mazungumzo yake ambazo my mefai tm ameeleza kuwa akili bandia ya Alexa, inaweza kusoma kitabu kwa sauti ya mtu yoyote yule endapo kama itakaririshwa mbali na hayo ni kwamba teknolojia hii ni kubwa katika castmve television kutengeneza documenaie uh, pamoja na videoames nimeelezwa kwamba itakuwa na mchango mkubwa katika sekta hizo hapo by the way hii ndo stori ambayo imekava episodi namba 2 kwa siku ya leo jumatano saa tatu usiku msia msimu huu wa pili au sio bana thank you so much fo lisening naita martin nichi kupitia insagram paji yangu natumia matiknq lakini pia twitter unaweza ukanipata kwa kuandika hivyo hvo maiso knqx