mambo vipi tanzaniaa so kwako wewe ambae umeamua kuhii kalikuskiliza ambazo zime duniani koteupitwna sure hii ambazo ni kila siku ya jumatano na kusogezea saa tatu kamili usikumaimojatupitiaia na zanguapamojaata kubwa inayohusu kampuni ya mavazi na nawezasema julikan kwajina la ambapo hi kwa kushirikiana na kampuni ya ura inayodili na maswala ya afya kwa njia za teknolojia ziekuja na idea pete janja, ya kutengeneza t janja aunaasma maalum ks ambayo ina kupima inapendekezwa uwezokupima hayaafyayamtumapndkawtmmtumiaj kuivaa hi katika kidole cha shahada ou hata ikivaliwa katika kidole kingine pia hakutakuwa na shida yoyote lakini pia sensa ambazo zinapatikana katika pete hiyo zinakuwa upande wa kiganja cha mkono endapo pete ikivaliwa hii ni kwa ajili ya utendajikazi wake mzuri pete hii kama nilivyokwambia hapo awali inapima taarifa za kiafya za mwili kama vile mapigo ya moyo kupima pumzi na kama ukiwa umelala itaweza kupima levu ya usingizi uwezo wa kutambua kipindi unafanya mazoezi lakini pia kukufahamisha kama nafanya bana imetengenezwa kwa imetengenezakwa ustawajuu endapo mtumiaji atakuwa katika mazingira ya majimaji haitaweza kuingiza maji hivyo kuongeza ufanisi katika upimaji wa afya ya mwili wa mtumiaji lakini bana wataalamu wamethibitisha kuwa hizi hazina madhara yoyote katika mwili wa mtumiaji yoyote alkiafya na hadi kufikia sasa thamani ya pete hiyo inakadiriwa kufika dola za kimarekani 950 ambapo ni sawa na shilingi za kitanzania milioni 2lak2a 15 4 hii ndio au pete janja naweza naezasema ambao ni zao la kampunia hizi mbili ambao ni guchi pamoja na ura hadi kufikia hapo sina laziada kwa siku hii ya leo tukitane tena next week thank you so much for listening ni checki instagram pamoja na twitter anatumia martin ascoknq amaujo