aro ameamua kuunga mkono kile ambacho kimeanzisha huko nchini keya na ambae afatianawea sau wasani ncii keya wawee kuheshimikaasa aa e mwa wanawachukulia poa mpaka wasanii wa nchini kenya ambao ni wakubwa hata kumzidi so hii ni kitu ambayo eric omondi amekuwa akiipigia sana makelele na ukipita hata kwenye peji yake ya instagram amekuwa akiongea sana kwamba sio sawa inabidi gemu ibadilike na wasanii wa zawa waheshimiwe sasa mario naye ameamua kuandika hii kupitia peji yake ya instagram kwenye insta story ambapo ameandika kwamba sema hii kitu hata kwetu ipo eric omondi alafu inakata sana unakuta anakuja msanii kutokaa sijus huko ana wimbo wake mmoja tu alafu unawezakuthata watu awamjui ila yake utafikii wanataka kufunga naye ndoa alafu wasanii wao wanatuchukulia baridi baridi tu hii kitu inaboa sana yani sisi huku ubongo wageni wanape, wanapewaga aa s hii kitu imekaa kimeusho sa kinachoumiza ni hata hawa kaka zetu yan hawatakagi kabisa vijana wao unakuta wanaona bora wawape ma wa nigeria au south kuliko sisi ambao ndo tunahitajibaraka tu, mnazidi tu iani nguvu hawa majamaa ambao wanawadharau mpaka nye. so Mario hivi wakati ambapo kama nilivyokueleza huko nchini kenya ericomond ameanzisha hiyo kampein ya kutaka wasanii wa nchini kenya waheshimiwe waheshimike na sio tu anakuja msanii hata ni mdogo tu kutoka nigeria wapi Eh, ama namna ambavyo eh, wanam ni kama msan li mkubwa kulitwsandnmbuww alaaaa wasa wngizasawsa m mia mingi yeaaaya www mawait na nabaadale yake wanawasapoti wasanii wengine wa nje ambao ni wadogo na baadaye hawa wasanii wadogo wa nje wakija kuwa wakubwa wanaanza kuwadharau mpaka e, wasanii hawa ambao wamewapa mashavu somario hapa analalamika akisema kwamba hii kitu sio tu kenya ipo hata hapa tanzania na asilimia 9 eh, wasanii wanje wanapata hiyo hiyo heshima na wasanii wa wengine nyimbo moja mbili eh, maelezo haya an aaea heshiwsawenginwadogodoaela ondkiukweli utakumbuka kwamba ni wimbi la wasanii wengi sana kutoka nigeria south africa wamekuwa wakija hapa na wengine ni wadogo E, wametoka hivi karibuni lakini unakuta wakija hapa tanzania namna ambavyo e, wanapewa hiyo uh, heshima kwenye shows na nini kuliko hata wasanii wa ndani so hiki ni kitu ambacho kiukweli mario anasema kwamba inabidi kiishe na, na sio tusubiri tena mpaka mama aija yazungumze e, unajua tena mambo kama hayo anyway ni malalamiko wa mario akiunga point kitu ambacho kimeanzishwa na eric ericomond huko nchini kenya unanini chakusema hapo kwenye sehemu ya en niandikie nitanjoi sana kusoma komenti yako lakini pia nikukumbushe kutembelea blog yetu yasnskupitiawwsnsctz na kutufolo pia kwenye mitandao ya kijamii kama instagram facebook na twitter kwa jina moja tu la simulizi na sauti na hapayoutbe mke s sure kwamba una subsrb kwa taarifa nyingine kama hizi kila wakati