karibu tena katika podcast yetu ya tv kama kawaida your host yousfe pamoja na eric tutakuepwa hapa tukipitia kava kila kitu kuhusiana na fpl uh, sana sana kuangalia na uh, upcoming game week, week 3 lakini pia tutatumia muda kidogo kuangalia performance yetu performance ya timu zetu kwenye game week gamewk 12 iliyopita oh, yeah karibuni sana oae yu myimmii niko vizuri kabisa nashukuru mungu vipi gamk yako ilikua jagamkilikuwa nzuri ilienda vizuri motha ilioau oyotelakiieataazimanaona tumetmaa mi naaikiai ulipata oin ngapi nipata oin6 kwahiyo Uh, wale wachezaji wote ambao nilikuwa nasema wiki iliopita waliokua wajafo vizuri ukiondoa ambao hajaperform vizuri tena lakini weng- okay. uh, duniani ranking yangu kwa game kw laki mobufanyyoteawote wame ikweo0hadl ambao nilimweka kwo ndo mara ya kwanza nimerudi sahtulikuwa nazungumzia wiki iliopita kwamba gamk moja naeza kabadilisha kila kitu no? yninimeisha kutofanyalafu ndo nimepata gemkinzuri kwahyo wikiliopita so, ioa nasema kwaba kikosi changu ingawa iijafanya vizuri lainiakiamiimetokea dugu yangu um, na inaonekana jisigani pako sana pale juu yainmoj ya tu, tu yeah. uh, bado tuko kwenye timu yako hapa naona ki kwahyo wiki nasema kwamba uliniuliza kama ntamuuza nikasema hpana simuuzi mm, yeah. kwasababu yeah. nilikuwa sijaona mchezaji mwingine wakumnunuaheaaahataa alikuwa mwenyee na kaishia kupata pointi yeah. nikamwacha tu mbaya bahatimbayasabau magoli mawili dakika like, ya uh, tano za mwisho kafunga dakika hemanna nne daia eaasieaiabado kidogo apate apate kwa hiyo ndio ndomake hata huyu sc wikii ntamwacha mm. kwenye, kwenye moja topic cover leo, dogo, ya topic yetu ambao tutakava leo hapo baadaye kidogo ni kuusiana na fomion yabak5 naona ndugu yangu jem ki ulienda na fomhon yabak5 ndo tutegemee ndo formation pendwa sasa hivi au the most ideal formation au vipi Uh, si pendwa lakini kwa wiki hii nilikuwa nataka nimchezeshe wale wachezaji wanne nilikuwa lazima niwachezeshe hiyo wanne wa nikawa tu nina wkiakumchezesha kati ya kumchezesha kati ya au, au antonio asahivi simwamini sana kwao nikamweka antonio benchi ambayo baadaye naye akaingia akaingiaau ash e nilia naogea rafkiangu moja aliku nasma kma unagewkoitopiuegswaceajiwane na beki wa m una akika wai a n yuko kwenye form mbaya yani, anacheza vizuri kweli a kuwachezesha mabeki wanne wanes wana njia nyingi za kuupwace we ia anacheaa lakini sio a ya kipindi kilesahivi wacheaji wnkama el ni be lakini kama kila saa saaiko mbele tu anaangalia ileike yani mbele papale nyingine na, na anakwaga mbele zaidi hata zaidihtaya kwyo Well, ai like i, I under... see... yeah. uh, uh, najua tutafikia huko bado tunaangalia timu yako na uh, nikiangalia finayonyunajua uojama onany atadeliva hizo 879 pin vipi naye final kasabaukama tulivoongea wiki liyopita nisema kwamba imemnunua kwa ajili ya, Tony, eh, kwa ya game weeks. na katika hizo game weeks, ka moja sioni replacement hizoayake ambayo yakam sasau sasaiie yao sio nzuri sana u wana majeruhi wengi on kama watakuwawatakuwa nawashambulia wat, watakuwa na kwa mda mwingi kwo nahanwata nawshambulia tnabadia animbaya aeza kafunga uh, naenda meaaini kama kifuna kamai ioitawwidi wenye timu yangu tim yangukama uh, iliyosema kidogo i imetok 0 sasahivi niko kwenye 45k kwahiyo imedondoka kidogo niipata point 67 i sina mashaka naye sawa akafungwa nne lakini iseawangefungwa hata sabakwa gemo ile yaipool nae kwahiyo na alipata Uh, anaweza akapatai oh day hapo uh, tunapata 0 aukwaio sio ba nichezesha bak3 alexandea ane na ame wote tunajua shughuli walioifanya ameia ago uh, an sa n sasa hivi waliingia baadae ya rafinaaiafina na shida gani na anaumwa au ni covid au ni COVID. You have any na kuna kuna kama uh, flu virus ipo kule nanii sasahivi na imewapata watu, watu wengi sana especially kule kwenye leads. wachezaji siju kama saba hivi siu angapo wamepata ndio ndohyoalikua nay oo kwamba alirudi kutoka brazil anaumwa hapana lakini ni virus tu alikuwa nay Okay. kwahiyo hio know, ndo anlakini yeah. ukiangalia wiki yako naangalia hapa game gai yako yani kwa, yani kwa, uh, kwa nini kwanini kwaa kwasababu nilisomaga ni sehemu akasema kwamba ukiwa na average ya uh, below bl million fotheon in the world. lakini ndio hivyo tu nani uh, t- ikii yani umeonekana kama umepitwa sana million ksauon ni kama iepita point kuatis wo wke inaonekana ingi ii okeli iio baadaye naona kiangali kama kawaida naendelea kugonga mamba tutaongelea as nauangalia okay, yeah. Alaku... meche yaooeaali sio pole ni ongera kwa sababu waliku dakika zako45 uh, nanii so yani angekuepo rafinya pale wangekuwa wanaondoka wana na goli mbil tatu kwahiyo A bit lakini wana nzuri kwahiyo pale mbele kuna vadi. ilikuwa nimchezeshe a au nimchezeshe ni lakiiyani uh, uh, hapo mbele bure kabisa uh, wang naye toka nimemleta ajaritanigem wiki ya tatu uh, na nakumbuka kipindi nataka na kumleta ikiwa najishauri ya Jimenez managed our wang. Now you are Mr. Consistent. Like I wanted to save a bit of money, or your wang, and I am endearing. disappoint Antonio. To try and run some That has been my game week. Siomba, 65, 67 points. Ranking two forty-five K. Not so bad. Nakule kwenye ligieto kule um, ya ya FPL Tanzania club house. nimetoka sasa hivi nipo siu kumi na saba huko kwaiyokumi na nneyfanya jamaa ninajuanayetoka saak nimepata yake moja wyo akati, n- akati na, nafikiria nimweke nani nye nafasi ya kwanza ya pale I mean, kwenye nani kwenye benchi yangu ilikuwa au semedo ilikuwaaueainiaatampita kwa hiyo uh, katika hizo poin sita za semedo emeaziniumi kabisa kwa sababu ni mwiba nataka nimuondoe kwenye kikosi changu kitambo plan baadaye kidogo lakini yeah semedo siku zake zimeisha uh, keep clean kabisa Uh, hata nikiangalia kwenye nikiangalia klsi walio ni mbili tokatokagemwik 1lakinindowa mambo ya, ya fantasi yalivo kwa sababu kuna wakati uh w walikuwa wanapata goli l nyingipatauialapalaii anafunagoli mojaoaagabakigahamayahiyo bahatimbaya ndugu yangu ndo utama hasa nimeangalia sana mechi za mara nyingi mi naangaliaga mechi nikiwa na kwa hiyo so, kama hivi na mbili za za wolves wolves definitely mechi za wolves nyingi nimeziangalia ni, yani, ni mzee zahzainann yani, unapata ugonjwa wa moyo kabisa sababu wanakuja kufungwa dakika tano dakika kumi za mwisho wamecheza vizuri defensively and then kimoja n yani, ukiangalia hata mechi nyingi sana wamefungwa moja moja moja moja sasa inakuwa Uh, ndio yale yale kwamba one decision ina game week ina span of five game weeks semedo ametoa point kumi wewe kama una baadaye ya semedo una mtu kama chipoint hamsini tayari ushaachwa ni tofauti kati ya mtu wa milioni mbili na mtu wa laki moja so anyway sio mbaya sana i think tumefanya vizuri uh, uzuri kuna kuna ile kuna ile okwenye kwamba aloa unapataaek ingaa sasa hivi its, okay. it's wid kwa sababu utapata aoe lakini bado youiet ndo mimiepata sasa basi kwenye a uh, tuna za kutosha tu yani za ya kutosha na tukianzia uanze kua najua kabisa kuna kama kamis flani kwamba y hapa na pale hebu niambie is your rikii kwenye kwangu mimi hebac sasahivi ynn ni kitu chakufikiiacha kufikilia na sa nyingine kufanya kabisa kwa sababu ukiangalia kuna wachezaji kuna alexander aold tunachukulia ile tmplate ambao wachezaji wengi wazuri wa wanao kuna hmm. alexander alexandeaol kuna ancelo kuna james kuna hilw au ni wanne tayari kwao kama ukiweka 5ebak apo unaongeza tu mchezaji mmoja sasa katikapo mchezaji mmoja sasahivi uh, unaweza ukameke case kumleta yule beki wa, wa spa nknaeza ukamweka yule kwa mechi kama nne hivi walizonazo nazo zinazofata manake ya anapanda mbele na vilevile anajua kunhiyo ni kitu kingine ni kwamba sasahivi amna wazuri na vilevile madefenders wanakuaga wnakosti hela ndogo kuliko ie nnanini naamna mzuri kwahio hiyod wollmbanea kuitumia kwa, mbo zamawatu lwalikuwa watumi kwafen madef- kwa, kwa sahivi unaweza ukaipata kuwa na wabaya asaagumbuh lakini huu jamaa ukiwa na 5hebac ambayo i ame alexanda acelo na huyu jamaa inakuost vibaya sanainakuost hela amna ikuost hela kwa sababu ame anaost 6.1, mm-hmm. 6.1 uh, James ya huyu lg anakost oi i think kwahio utampata strike wa poi ndo huyo kwa uh, six ni million fi million wakati ungiweza kuwapata kwa wengine kwa 4milion45 si lakini ukiompe zile poin unazokuja kuzipata na hizo ilo ngeweza kuzitumia kwa kwaie au kahyu akianza kufunga h akianza kufunga magoli a itakua so popular sababu watu wataanza kutafuta jinsi a kuipata hela ya kumnunua rin na njia rahisi itakuwa ni kuwa nan na kuwa nai na, na a maake itakua vigumu kumpata kupata ield nzuri kwa sababu hela itakua itoshiumii imeshacheaamsimu lakini, mimi, mimi, mimi, mimi back, seem, lakini <laughs> ni rahisi sana o awwam walikua nautmi inile mbayo a i Mm. wakawa unasema ukimnunua alexander nod na wakati ule tunachezab unaku aef auaei umeanglia ile mechi ya liverpool na arsenal aexanjaaajamakila so, yani so, saasaa kipata mpira iko pembeni yake yani yuko pembeni na ile mechi yajaiangalia ya laini ama kama chiu, well, kila saa uko mbele naye yani, uh, well, wamekosa magoli ya wazi kibaokuna yeah. ka, uh, goli, goli moja kafunga imekuwa Uh, yeah. chil kuna assist moja alitoa un... yeah, yeah. yani, ndo hiyo sinaan nyingine n kwa inabaasahkasabautekwa yeah. yani, naa So aya zamani ikonsobayakuwa ya... yani nahii unakua naabao unakua na awa no, una na ambaoapo na right yeah. sure, sure. nakubaliana na wewe lakini tu jinsi gani ya kua wa kuwa na hao wote uliowataja kwangu mimi naona kwa sababu wengi wetu tuna a wa, wa wala mmoja ambaye ni <laughs> nikisema yani wengi wetu namaanisha wengi ambao kidogo ni wafuatiliaji uh, kwa hiyo aheox Alexander- i have afrien ambaye mwanzoni sasa yani, hivi ndo kidogo yuko yukos ah, inabidi nimlete tu maana ananiumiza sana kwa sababu kinacho kinacho tunasema ni, they are very expensive na ukiweka na sasa hivi tuko kwenye topic five at topiya athebac hawa ah, jamaa on their good days kama hivyo hivo game klioipata I yani are una, kupotea Na attacking. Kawa I say I'm mimi. Kwayo, five at the back. Maybe with the reservation for for the time being. Meritano four. Um, very boring kind of uh, formation. Kwayo, mimi, I'm considering Kumleta Only Camelisha They must have defenders as of now. huyu dogo wa sa kusema za ukweli sawa ametoa uh, nakumbuka mechi ya kwanza kabisa ile ya conte mechi yao ya kwanza uh, alikuwa anaonyesha anapanda ana ana ana, ana, ana cross aanapigapigaross yuko ana kimtindo lakini overall timu haichezi vizuri naona kwa hiyo see myself namleta huyu jamaa wa anytime soon Mwana... No, nimesema ni, ni yee kama mfano tu kuna mabeki yeah. wengi kuna hata yule mat, matikashi wa aston villa na yeah, mwenyewe yeah, anaeza yeah. kawa yeah. anaweza kawap vilevile naweza ukawa f atebaki ukawa na kancero nadis thats also, also anopon kwa sababu uh, manciti bado wana dfensi nzuri unajua kwa hiyo uh, yeah. hiyo uh, anaweza kawap Kwewe, yani, so, kwa hiyo ni sio kwamba nasemaa kwamba ni huyu peke ake nasema kwamba kunaya wachezaji wengiwegi un huuwaa mwenewe anaezakawa ni mzuri ukawa namchezesha mechi ambazo unaona ni rahis au unaeza ukaweka kama akiwa anawza kucheza ka sababuwale wa takua nbaada yadaktakua na atakua na atakuwa nawta eaen mmoja hoen wako Instead, na aanawkiendele kutotoi wkendel kua n ii kuliko kununua Uh, siwa million ambaye aleti kitu wakina an au amlete um, uh, milion uh, ambaye analeta t zile zile kama za yani dendo do bmlon78 milion ya unayemleta uh, ya ield au 5 million ambayo at kitu a tumeexust tume sana kwenye fatheback ushauri wangu kwa wanaotusikiliza hachana na ile m fatheback mimi nimejaribu sikuwa laki inafu na fatheback lakini at lest kuwa na hizi p 4 dfender ambazo yes utamwona lakini points another tour. <laughs> kouliko, seven point something midfielder the field that i will strike a you should consider having trent, alexander, arnold, Cancelo. james, reece james, natsewol. at least those are no-brainers. i will give you the feeling. i don't know what i will mark four allow. i don't know i will mark. a lot. Uh, eric, don't transfer. i call let a second Chelsea defender. anyways, iindobadugangabisa eh? ah. tuende kwenye ile una watu wamewaawanawambia uh, vipi hatuwezi ukapata uh, ambao unakila msimukuna msimu ambao watu walikuwawataki wawe nadfenda hata mmoja walikua nasemamake inabidi uchea ngaladfenda watatu kuna wakati watu walisema bana dfenda watatu wenyee ni wengi waika waawawli twafananamtu kama amei ame in the a a o lakini ndio ndohivolakini baada ya hapo amna wengine ambao oki okay, baada ya eo ana ana kwa kwahiyo ana mechi kama nne nzuri hivi na manchester hiv naaeanyewe naeza kusemani wabaya kwao tuseme ana mechi kama ana mechi nzuri hadi gam wayo ndio h awa na strike wengine hapa wote ni, yani ni bahati yani, mbaya ni consistency ni nini sijuiyani vyote amna s ambayo mwaka huu yani ka nakusema kwamba huyu isheni yani, kwamba tunaye kwenye timu n atatupain labda huwe na a, yule mchezaji wa wananii anaaza kutokeatokea yule nani anaita iuri w ee na wan anamwingine niianltwaa ukitoa antonio nntonio tulipanda teni yake mapema sana pale mwanzoni mwa msimu lakini baby, game lakiniwajagamuweki ya tatu mfuliza alafu ukiangalia na ownership yake na watu wanaalu naye kwa hiyo uh, kuna as much as much our premier striker aa hawajaanza ku, ku return, kulingana na bei zao umetaja baadhi ya na denis kina jos kin inawezekana hawana fia nzuri sana za kuvutia lakini ithem kwa sababu kwanza they oe rt yake na investment yake ni, ni ndogo kama, kama denisindo you know, yuko sub 6 million right? yuko chini ya 6 millionsii5. So snma nah, anamechi anamchi ana mechi ngumu ana lesecit wikii lakini baada uh, wiki, ya hapo ana h aafu ana ma kwahiyo lada ndo hicho kitu kimoja ambacho ningesema kace aehh wayo uh, kwa huyo is uh, kwa hizo fik nimeangalia hapa nanii kwa hizo i no kwa hiyo labda benteke ndo atakuwamaka naaonilla uni eeron soutaptonao kwa hiyo labda ni labda benteke ndo atakuwakuliko uh, ki, kinaeisbinafsi ua kwanza um, hmm. atujazungumzia umeona asonvilla wamefanya vizuri wamefanya vizuri i nao wanacheza vizuri sana kwa hiyo wanatengenezaaut ah, wanaenda kuwasasa pamoja na hiyo wanaenda kuwa, na, sam, na, new bounds, wanaenda kuwa na, na mechi ngumungumu lakini kin au wa ju kwa, jisu, kwa na jinsu wanavyocheza ls kama, kama wanaweza kubic the dfen ya chel au ya, ya, ya mancity kwa sababu again labda ni kukumbushe kidogo hizo ukitoa, ukitoa, ukitoa chelsea fen ambayo itis not as strong as manchester lakini mendy ni kama jamaa ametoka kwenye planet nyingine kuna mechi kama tatu nne ambazo wameseviwa na mendi tu nivln kuna inye, kuna, kuna yani yote yote yo, uh, inahesabika kama kwaaatoaweywe kuna mechi ambazo yulenwtnakwenye hizi nafasi nyinginea Uh, ahback mtu kama, kama, kama, oh, like kama, kama mchezaji kama naona kama apa mchezaji kama maxim mm. baada ya hii mechi ya arsenal ga 14 na ame15 anacheza na anacheza na norwich afu anacheza na naba alafu zote anacheza nyumbani alafu unajua kabisa kwamba wale uh, newcastle ndo kwanza wamenunuliwa kwahiyo watataka wacheze vizuri ili waondoke kule kwenye, kwenye yeah, zone y yeah. yeah, kwa hiyo hiyo inaweza ikawa game ya kumtarget daapo ana City. lakini badait ana livepol mancit mancheste kwaimbiim cai a a mkitatu f aa imzi ae nokaiaae lakini a wachezaji wengine hawa, hawa ndo itakuwa labda unamnunua kwa ajili ya game weeks unamwiziawa yeah. so, yeah. inawezekana ni ndo ya ku kwa sababu tushazungumza hata huko kwenye whatsapp nini kwamba daa zinabadilika kinyama yani kila baada ya game a unakuta ohe na, na kuscatch uh, na okay sasa labda hapa labda tuipe kwa sababu kuna kuna timu ambazo zina fix fia zuri o oh, tunaweza tukazitarget hizo na zake mfano tutaiongelea punde si punde lakini kwa jinsi wanavyocheza inatoa ina, ina, mashaka lakini labda tu kwenye ishu ya kusemaza kweli kama kusubiliekama ataa alio, alionyesha ushoo fulani usiokuwa na msingi niliangalia ile meci ya hza ukweli yni yeah, yeah, kamai kwa gamikiya pili mfuulizo alafunawoteana anze ku kwambainaweza zikaa nzuri labda inaweza ika a lakini yeah, kwa mtu kama w umemnunua na uhakika umemnunua kwa ajili ume ya hizi gem itatu zinazofataa ulikua umemnunua ukitegemea kwamba ata vizuri ya ya yaya yani oni kama ikitokea sawa isipotokea mtu aliyemnunua anaf, anafikiria kumuuza kabla hizi6taua Well, um, sioba labda swala la mwisho kabla ku, ya kuvalizana na tunamfanyaje vadi adipat kuisha tushuke oh. kwenye eitakiwa um, mshuke kabla hiimechya etakwa umimi sina adi kwa hio kama ningekua nay igemuza kablaech uh, sasaskiliza mimi ninayea um, I'm happy to keep him because when you take out that match that he had with him in the game of Kirovita, the guys Watford, they have Southampton, they Aston Villa, they Newcastle, they Tottenham, they Everton. And I, I can go back to that point you were saying. On the other hand, for us, the managers that we like to target fixtures, they can be misleading because the ya match of Leicester, they weren't convincing when it comes to striking na Vadi again ni expensive. Uh, iyo, maybe kuna better option. Either I'm really really happy to keep him. Watford. Watford, eh, when it comes to keeping clean sheet kidogo ni changamoto ingawa na new manager's mouse. for you my fellow Vadi owners keep face kidogo. for at least one game week. And then I kwenye when you the shopping block Uh, cool. kama una, una, una vadi sasahivi inabidi tu ubaki naye kwanaweza nkasema unaweza kubaki naye for four fo hii yaol kwa sababu kama tulizosemahata ukimuuza vadi tatizo sahauua kwasaau hkwinabidi astoilla ts waweke kwenye grup la watu wenye dfense mbaya kwasababuule eradalikuwa na rekd zurih ale mchouthao a ni ni, ni boro ubaki naye lakini kama hauna uh, usimlete na na hapo hapo kwenye vipenzi vya l au waliotulaza wali na viatu kwenye nni tunamfanyaja hmm? anonio mimi ninaye antonio lakini tatizo uh, kikosi changu inaweza kache... yani kama kama last week. last aask nilicheza antonio sikumwanzisha kwa hiyo ndo nikanan kaona kwama aeaegu a o make gem1 anacheza na banl afu anacheza na arsenal afu ana norwich southampton wao oa fantaeka ntonio benchi ha nimchezeshe gami14 akcheza na brion au nisipomchezesha hiyo mechi nitamweka tu benchhadi gam a tenamnetena huku kasha pandabei wa wa uh, ina oh, game kwa game 16, na yn yani antnio kwanzia pale6 hadi, hadi 26 anafisisha nzuri kweli kwa hiyo yaani najua ule mda ule antonio atabag, atakuwa tena prope aaint kwahiyo amna haja yakumuza sahivi aafu kumnunua tena baadaye lakini pia hapo ah, hapo linakuja swalala kwamba tuna target fomu yes, aliyokuwa so, nayo unategemea kwamba atabounce ikifika hatab ikifikagm kwa so, sababu ana fomu nzuri na hata fix alizotoka sio kwamba zilikuwa ngumu actually ndo anaenda kwenye ngumu sana kwa so, sababu alizotoka ametoka, ametoka um, aauwalishinda goli nne kasoro yeyel akuritan sawa damsamee ni ngumu hii ya nayo ndo hivo na anaelekea kwenye cha ngumu accia timu yako ilivo kwa sababu kama mimi hapo sahivi ni naye ton ni Jim kwa hiyo kama nikimuuza ntonio sahivi ni kama namnunua ee ni wilson au ni mnunuei au nimnunue benteke hivi uh, ambayoule hata simtaki niboa ninunue garaga kuliko beneke kwa hiyo a ilso i na nani na, uh, mwingine au akinaeis au oi na hmm. nivyoangalia hapa kwenye mechi hiyo i- f- f- uh, ukiangalia eh, owcheaiam ee ana mechi ngumu anaaaaa aa ana mcheaji mwingine wakumnunua hapo ni kumleta uh, kumleta wilson au st ai ambao wenyewe wana e na uh, ni, wa gemu kitatu kwahiyo nabidi nimleteleo acheze na mbao hata si unamleta mchezaji acheze na uh, wenyewe uh, wanae nzuri wanaweza wakafungagoli lakini sidhani kama watafunga goli zaidi akawili adiamoja yani, atafunga lada golimoja kwaotaen sioni sabau yakumletaehaanaeza no, yes, nkamleta lakini hapo ni bola itnimtoe tony kuliko okumtoa nan kmtoatoni na, okay. na gemu kiliopita alikaa benchi vilevile kwahiyo sio kwamba t ina mhitaji anaweza kakaa n bench, so bench adigemkwa adi okay. hiyo kwa ku kwenye ishulahao a inategemea Inate... is yeah. keep, wasabu, Antonio, na timu yako kwa sababu ana fi nzuri noni ukimuuza kumrudisha inaweza ikawa changamoto na nafis nzuri sana kuanzia Yeah. ni changamoto usopata primium at liast labda k kama akianza kupiga magoli yake mawili matatu na disemba unakumbuka kuna, kuna f son moja hivi disemba alipiga bakbackkwahiyo wanaweza wakalipuka apa keseond uh, aligonga mwamba akapiga shottarget moja nahani natet tatu aawake Afu, yani ta afunge magoli kwayo shanga akawa kuliko ata e uaa edi a of a bao aa aed okaba aaam ata ue mdau baada ya ambia, nini, eh, bada arani, bada mapumziko walirudi walikuwa tofauti kabisa kabisayani ile sekunde tu dakika arobai na tano hata dakika aroba natao alijaisha nanii kashakosakosa kwa hiyo dynamics zinaweza zikabadilika tukaanza kum- kwa hiyo yeah tu kuna tangent hapa kuna kuna idea inazunguka kidogo kichwani na kwenye discussions kwenyefrm zetu vipi n anyani aayo ahiunahitaji nani no wawili sawa watatu hapana lakini sunakava kuna maohapo tuna rekodi una rekod hi hapa o kwahiyona hawa jamaa wana end wa kutosha sawa tunawakimbilia na wengine unaaau naa unana wao huu naa inaweza ikatokea lolote nakumbuka tunaelekea disemba hapa inaanza kuwa condensed eteei nard dameritalakini ni kamaay na yeah. namba na yes, um, na, ya na number, kudumu theeaeaukaaeh nad auae na, au na beaianakosthela nyingi kwaio Nimala... huyote Uh, unakua umesha kama milion kwanzan siolion kwahiyo ni boa miwekigine kakuhanaeza kakupa hizi magoli mara moja moja hatai enyee akupi mechi nyingi kwasababuchsi wakiwa wanahata hizo st awazipati Uh, from the otheawapate kwahiyo kunakuwa mna haja ya kumleta kipaillioakati akupia hata kwahiyo no si sikuwa si na naniis um, lingine tumeongelea kidogo spaz, bits pieces, hapa na pale lakini tumeshamongelea beki wao yo jamaa mwenye jina gumu gumujamaawa Yeah, dolainialitoka al... al... mm. na kuna akaingia nani ulei bwa mdogo ule alikuwa na majeruhi ndo anaanza kurudi je kuna risk ya rotation maana inaonekana kama ont anajaribu out unajua ile style yake of play na o na wachezaji gani awatumie kwenye, kwenye mechi ya ile d akitoka dakika sab, sabini hemanini so mbaya uh, tena mara nyingi kama ishatokea nondo vizuri, vizuri zaidi, zaidi. Uh, kitu kimoja tu ni kwamba mchezaji wako akiwa anawekwa benchi, benchi asiweke tu benchi kabla dakikas tunahistoria kwamba tim zake zinakwaga na kwayo ndo hiyo sababu afu hawa wana mechi, saivi, kama ni good Lakini, kuna so, Mimi um, beki right. ni ule nani yule mechirahisi ndomanasahanakuo eyenaa badaye tutaongelea wachezaji yule yuko, yuko kwenye... wao yeah. yeah. ton, wa wa kwa... yeah. yeah. yangu the tuna, <laughs> tuna kas kadogo tukaliko baki sasahivi well, so hatujamzungumzia kabisa tunamfanyaji bana w- wenye soi au wanaond kumleta suigo mimi, mimi ni son owner. tena nilimleta mapema tu so fa kaaa mbili mfulizo lakini aliana zile moment zake zile e like ya, like ya, na yani, ya kwanza ndo likuwa mechi ya kwao oiawooata siashanga aa wenwe tofana chocoteawoge ni kwa ajili ya hizi mechi tatu zinazofata inabidi tu kaenae kwa hizi mechi tatu uh, basically blzinaweza kawata nne kati ya tano manake inaenyee dfenyao imekua mbovu kwa hiyo unaeza ukasema umemleta kwa ajili ya na ambayo yani hapo ndo unategemea point zako kwahiyo kama we ni ona wwa wa, wa sasahivi Una... mm hizo pointi mechi ambazo zimeisha unaziacha un, un, unamsubiria tu hizi gam zinazoanza sasahivi asipopafom hizi gam hizi hata moja hapo ndo utakasirika uta lakini sio hizo zilizopita sizani kama utakasirika sanaaatumaliie okay, tu, kabla akijaingia kwenyewanza manchester eol ndo kashaondoka hivo finally uh, tunawakimbilia au, au tuwakimbie uh, sijui wewe lakini kwangu mimi akijabadilika kitunanii uh, ni, ni nani ni mioa ambao alikuwa under dl kwa hiyo sidhani kama chochote kitabadilika lafu wanavyosema ni kwamba staff yote imebaki aliondoka ni ole pekeae kwahyo a kama wachezaji wae walikuwa wanajikosesha maksudi Wan, wanajichezesha yani vibaya maksudi labda lakini kama walikuwa ni vizuri wanajiceeshaoan utenaueinabidi timu yako ivuluge kumleta mchezaji wa manchest kwaho inabidi uhakikisha kwamba unaemleta um, anacheza vizuri kitu kingine ki wanacheza na chelsea wiki wikii sitakwa taaa aza tuta, tutawaangala kwanza kwanza kwenye champions league baada baada ya wakiwa tena wana, wana, wana, wana arsenal kwa hiyo unaweza hap afadapo hiaada kasubiliatagmkimbli do kaleta wachezaji wa manchester baadaye kabisa kwa hiyo tunaweza tukawa pia kwa sababu kwa jinsi walivo asitegemei kwamba carrick uh, atakuja na na, ni, na magic wand. atasema okay uh, defensively solid yani, they are in shambles, really uh, they are very very poor kwa hiyo hata kama watabounce na huyu u na ye mwenyewe anasema ssa siu kama ni fake news ile anasema kwamba anaamini kind of philosophy ya uh, nani ya mwenda zake like <laughs> a better word, it's so when the like you ramini philosophy, all of it. i will take a match. come on. you fancy manchester united assets. Uh, i would wait. come uh, on, united, i would not take a kumletamchazio of chelsea. come tum, on, you have to move the defense. i mean, yeah, just bring them on. because uh, i manchester. they cannot keep a screen sheet uh, to save their lives as well. Yeah. Yeah. let before finish up with captin pik um, um, gani ambao wana fly under the rae atu wakonsidi atu kwenye fel community huko twitter wapi instagram uh, watu wawaongelei um, wa kwanza kabisa ni bernardo silva kwangu mimi make mii nimemleta nimleta t weks ago two mbili lakini uh, aja, aja, no gemmbili lakini toka nimemleta ajafanya chochote wakati katika da huohuo uh, kafunga magoli mawili kwayo mchezaji wa kwanza nitasema ni eae dethe anajipozihon vizuri kweli nama anakua katikati kila saa alafu le mpia mboaaa tegemchezaji mwingine ambao huyo kuna sababu ya 12 million inabidi ukimleta huyo ni yani, huku kwengine kote nan u unini uh, uaribu uh, kikosi chote ili umleti lakini apo wachezaji wengine ambao anafly undethe lada kuna uleaaamwingieuaagie yang ni yule tena jamaa ule gaknatena jamanay kila siku lazima afanye kitu kama asipofunga ka asipofungakayni lazima afanye jambo kwo nandoaameitan lakini alianza msimu vizuri kwa sababu ameanza kucheza game, week, uh, game week nagam um, akaritan akaritan alafu akapotea kidogo kwahiyoiibuumtukumzungumzia ahuyo itakuwa ni huko wakati ule wananii labda itakua wakati ule ya kumpata anio kumpatab kwa sababuwana wa ani labda baada ya ya hio mechatumeuhaoau tunaiita hapa tunaweza tu tukachukua kile kipande cha last a tukakiweka tuhapana <laughs> kikawa bado uh, valid. Yeah mambo yale yale yaliyokuwa tulioyoongelea wakati ule ndio okay. last week ndo aya yaliokulianaikaa nasema, nasema kabisa kwamba eh, kama mtu utamweka saraibolo waweke wale a wakina wa chel ambao wamepata pointi kumi na mbili pointi tisa wote amemzidi sara au alexande kapata kwa pointi kumi na tano kwao yaani amna mchezaji mwingine ambao namfikiria wikiii ambayo anaweza akapata point yni na, ambao nasema kabla ya mechi nikasema h kli anaeza amzidi tazuli wake kwenye ile tm yani. Yani, yule ukipiga yani, yani, yani, yani. tu unakuja katikati unarudi tena yani livepl anatengeneza chan hadi basi ule afanyalakini badoeaangeeza kushinda hata magoli saba ilo mechihata sit make kuna ile chan moja ya, ya sala kaizuia kuna ile chan nyingine ya mane kaizuia kuna chance moja ya jota kaizuia kwa hiyo tatu big, big chances. Kuyo... yule yule kwangu akijabadilika wachezaji wengine nani nani wwote aaiunacheza nyumbani na captain ni Sara tuvugetnauongelevinataka tilne hapo kidogo mfano tuna tumwangaliesawa tukie hiia yaa ngapi hiziakumi na moja lopiga kuangiaa9aanakasoo ileesakama hiia ya trend over, um, uh, angekua nao salah kweli yaniasilimia like, sabini yote ambao tuna mn sala tungempa u lakini salaaalakiniyuko uh, uh, kwenye fomu ya hatari kwanini nisim nisi na nikampa ayni yeah, yani kwa wiki hii sitakataa kwa yeah, sababu sita, sita una pdikt kwamba liverpool kwanza utapata cs kwa hiyo hizo ni point sita tayari kwahiyo kama akipata clean sheet na, na trent akass hata goli moja tu maanake ana point pointtis pasabu hata p ana oit naanapataga nyingi yani, tugoli mojauna kama oint mbili una, una point kama kumi na moja kumi yeah, uh, na mbili abd salkufiksha o kumi na moja kumi na mbili b k hata hizo point nane mimi kwangu ni, ni gd nou yani nao, n, n, n, nataka tu niwe na mbao aaka so mm. point kumi na tano ndo nashangaa uh, mechi meishaokehwameishia uh, uh, yeah. kutoka mbili mbili katoka na point moja alikua huku watu wamem sala nilaswk uh, uh, ilikuaeenkwao ea kwasababu anacheza nyumbani na southampton kwo itakua kama900sa wame... unashangaa tu umetoka laki moja umekuwa laki tanokwahiyo yeah. no. tuseme kwa, kwa ambao wanachezaia kwa wale ambao wanataka kukama yes. unaye maana najua uh, kutoka kwenyezanguhuku watu wengi sana una wzaufay kuna wiki za kwenda against, against the popular ai mm. lakini wiki hii si sizani kama ndio wiki enyewe nitaenda yani si, si, si, si aia kwa sababu sala anacheza nyumbani anacheza against ana yani hivyo vitu viz kwahiyo no ingekua kama ile, me, ile wiki iliopita ile liokuwa nacheza na ambao ndo tulisema s yes. yeah. ilikuwa ndo wiki yakwenda againt yeah. yes. sa ndo lakini tukasema kwamba vilevilekkaa awee mchezaji unaemleta huw nauhakikani atakuletea ata points kwasababu inabidi kwenye, kwenye tu u, u risk ile ya kupitwa yeah. so unace tu kwa ajili yako unacheza yakotu kwasababu we unachotaka wewe inabidi uangalie watu wengine watacheza vipi alafu k ata wasioyanindio hio hata wasio paa kwa wiki hii so wiki ya kugo naenda wiki nyingineaaaulikuwa <laughs> um, na sisi e kutokafl tanzaniafl uh, na eriki tunapatikana kwenye mitandao ya kijamii kwa hando ya fl tanzania Uh, make sure you not follow, you not put skills, um, subscribe to um, my YouTube channel up here yeah, and share. So I think we've exhausted um, Eric to cover a lot of things, which is nice. Nice discussion, nice insights. Anything to add before we session the session? kama tunataka kama kuuliza maswali unaetaka, maswali unaweza tataka ammai aulimawaizfl tanzania hiyo pale na ukatuuliza maswali na vilevile vile, uh, ligi yetu ya clubhouse bado ipo ukitaka kujiunga code ni asp 78 peter sam 7, 8 inaitwa fpl flanzania unaweza kajiungana na uh, pia kama we ni ma wal tunakuwa na kila, uh, kila wiki wikii uh, isali moja nanusu kabla y eli kwahiyo ua karibu tui tufahamianef kuongea ongea na yofellosmanage uh, na kidogo uh, kidogo kuba kama umetuzidi point kama umemzidi manaer ei baisi hapo au mkali ey sgoodove so asanteni sana kwa kuwa nasisi until next time byb