Hello, karibu kwenyeyetu ya mimi nikiwa apamoja tumekua tuki wa zaidiya miaka a binafs mekua adiy a msimu s ny a msimu mpt So, cuko hapa tuna exe ya kutosha na oous niko pamoja na oe of theee wa ligui ya tanzania eri vipi ukopoa ikopoa tu sijuu yeah. mi niko poa kabisa o a uh, yangu ilikuwa nzuriyni sana tu ilikua nzuri sana kwa sababu uh nimepata green nimetoka0 hadi nilikua ninajota nilimleta wiki hii mm-hmm. kwahiyo uh, amenipa poin kumi nanne kwaoalikua uh, bado watu wengi wawana wokanisad san uh, mbili mchezaji mwingine niliomuza nilimuuza alioumia nikamleta mb yeah, moja lai yee kila mtu anaye kwaiyo aijaairi sana okay. okay. nilikuwa ni na poin63 safi sana safi sana tutaingia tuta kidogo hapo kwenye timu yako na oo hata na mimi timu yangu imefanya vizuri uh, ingaa sikuwa na jota lakini nimefanya vizuri imepanda kidogo rank. kwa hiyo ya yeah, kwetu na ox Anyways, kwa yote anayetusikiliza kutoka kwenye any tunapatikana kwenye unapatikana enye na yote ambaye anatupata kupitiayb sure una una una, comment, una share, uh, kwenye hizo na kwaepisod yetu ya leo tunategemea kuifanya kama kawaida tutaangalia tuta, tuta tumefanya vipi kweye ak iliyopita lakini tutapitia tuta uh, bado tutazungumziaahebac uh, kwakama uh, fm ambao ni nzuri pia tutaangalia tuta tutaangalia na tutacheki pia timu ambazo zinafica nzuri fo theex waiyouna s mpaka mwisho kusikia wachezaji ganianaof nathi wahiyo hivo hiyo ndio samari yetu na hicho ndo tutakacho kava kwa siku ya leo eriki umefanya transfer, umesha sema umefanyajota unaweza ukatuambia umekuwaje y jota ah, okay. sasa nilimleta jota kusababu, ni kwa sababu nikuwa na mpango wa kumleta toka mwanzoni Monzo, niikuwa nataka kumuuza ismail sa na nilvyoona wachezaji wa kuwanunua imnunue jota kwasababu uh, kwanza anachezea liverpool nivyoangalia uh, livepool ile mechi ya aen lefkma kwahoeumoliknafen zuri kila mtu anajua kwo niasema kama livpol ameweza kuwashambulia arsena hivi na, na arsena anafensi nzuri basi uh, jota ni mtu wa kumleta na kukaa naye kwa muda mrefu hiyo ndo sababu kubwa ya kumleta jota kusababu, uh, kwa sababu anacheza livpool na vilevile ana uhakika wa namba saizi kwasababu filmkauazaelitam baratizuri ilikuwa na kuingia gemu kia kumi na tatu na i aasanakmleta sana sana lakini mambo yalikuwa uh, ya balance kidogo kwa hiyo nikafanya transfer tu ya kumleta nikamuuza mbwemo mzee wa kugonga myamba nikamleta Trossard pale na pia nikamuuza antonio nikamleta benteke kwahiyo kidogo zilisumbua uh, sikuweza kum, uh, kumwe, kumleta jota lakini ilikuwa ni maumivu sana kuangalia ile game ya juzi jota ilikuwa apiga goli tatu auhata nne kwahiyo moja ambao napasa kuifanya gemu iki pa kama sio gemki basiekijayo lazima naanzwa Na, sabauliziayn yeah, yeah, yani, kwa ile mechi uh, ntasema kama ja sahivi niyni kama una jotasahivi wenye timu yako nabidi tu kwa jinsi wanavyocheza endo anacheza katikatipol kwahiyo yni mipira yote wale wakina uh, uh, nni huy alexander anold na robertson wote wanapiga wana, wana katikati afu heaji km lipit sioni hezaji kwenye ile yake ambayo anamfikia yani atakaribu na pia ikiangalia timu yako ha bado naye vipi namuuza au na mpango wa kuendeleasasa uh, so nilikuwa najua na na kwa, na, kwa, kwa sababu kulikuwa kuna kwamba ameumia na nni alisoma kwamba amekosa mazoezi kwahiyo anaweza asicheze kwahio kulikuwa kuna hiyo lakini nilikua na benchi oni alikuwa bench sasa tatizo sahivi ni kwamba wani wana... mi yataki ao ni nzuri sana ko ahivi nikifikiria kumuuza ingawa ajaniauuiangalia yani yani mechi za iawaa akudi taakikohmechi naofataii akaudi lemechi a bado ataa iwe kmatamuuzsatamuwekanchi tuli nicheze nanhivohivo kwaham moja h anayocheza nando katikasa nyingine uvumilivu unalipamemnunuaag am mbili za kwanza yakunipa po, point zozote unakumbuka ile uh, kazi unazungumzia jinsi ya kumuuza aa kumuuza nilimnunua t kwa ajili ya game a tatu aiaa hlona hizo tatu mbili za kwanza chochote akafunga ndio nilimwacha nimempa kama kafunga kwa kikosi changu atakuwa kaumia bado naye atacheza kwanata hochoteaa a asi hanguwaautenwe sioni mtu kwa wakua wachezaji mastrik wote wazuri wana mechi mbaya au kama wana mechi mbaya basi sitaki kuwaold kwa muda mrefu kwa hiyo kunakuwa mna sababu ya kuwaleta kina nez naye tayari wale uh, wa uh, siwataki kwa sahivi kwasababu wana mechi mbili ngumu kwahiyo toni naye atabaki tu nataki kupanda sina hela tatizo hela zangu nyingi iazitumia kwenye kwaiyoningekuwa well. na elhataituliongeleaningekua uh, nahelasa yani, nyinginen uh, yani, kibahatibaati ningekua nahel ningeweza kumnunua wikimbili zilizopita lakini kuwa sinahelamakskumnunua kwahyo hata sasahivi yenyewe sinahela siwezi so kumletaingawa siututaongea baadaye adi mwenyewe akianzaa kufunga magori anaenda kwenyeisinahelkuolawisho kuhusiana na kikosi chako puakwa wikihiimchezajiwakumlt wachezaji wote naotaka kuwatoa wote wanawana mechi mbaya, mbaya baada ya wo l naofata naatapata dawaawacheaji kamawatatu lakini wkwachezaji wengiinabadilika naa mbaya yeah. taw, taw. Uh, kama nilivyosema timu yangu ilifanya tu vizuri kawaid kwa sababu a enyewe ilikuwa ina ndogo mi nipata poin hai sba asante kwaem ku, kuingia baada ya mechi yas kuairishwa waiyosio mbaya sanaamerudisha kwahiyoimelipa ime kweli imelipa kwahiyo akajaribu ku binafsi nikaona afadhali amepunguza ile gap ambayo jota aliyokuwa amenipiga sunajua nilikuwa nambili na kwahiyo kutoka kwenye ile dailema ya kuchagua ih chukue jota na a very cheap forward, au nichukue benteke na mwisho wa siku nikaishia kuwa nanae of which hawaja return uh, benteke ikarudisha pointi mbili t ikarudisha point tatu lakini uh, kati ya aa wawili am very ku- kuwa na Trossard. na yeah alikuwa tu unlucky uh, naona ana license to inaona kwa hiyo kulikuwa kuna big chances za kutosha pale na of course mupe amerudi kidogo inanipa wasiwasi lakini sio sana najuarikama kawaida hawana si kivile an hiis uh, havin thra anaile atacking threat, ana, ana threat. ambayo inahitajika kwaifield uh, kwa kwahiyo going forward yes kama kawaida wachezaji wangu watatu pale alexandeaol aelo jamesiwas yeah, very unluki kwa manchester city <laughs> Ya, ile sekunde yani, لكن... wa yeah, uh, yani uh, ya mwisho kabisa kupotezamelionhiloenw bayakasuna mabeki wawili wa wale wenye mabeki wawili wa ndo wakili wachoma sangoli kama lileafu ndo goli ndo shot ya mwisho wamefunga yeah. tu mpelaaish Yeah. na nikiangalia kikosi changu mm, tatizo kubwa ni kwasababuu <laughs> jamaa mshamba kweli nimemnunua kipindi ametoka uita halafu amekua kwa hio uh, kama usafi nahitaji kufanya ni kumwondoa kinajua wana Yeah. najua wanabad lakini mi wa na wachezaji wawili wa na uh-huh. semedo na naona kwa, kwa hiyo kati ya semedo na hata nikiangalia i wamekuwa vizuri sana kwahiyo wametoambili tatu hapa lakini baada tu game ya tu agemuikia hapa wanaanza kuwa na fiha ngumu kwa hiyo an hey, ameku, um, amekuwa ni ptve kwangu mimi na, kwa nini nafikiria kumuuza n ni kwa sababu ni ngrde to a very chip fr ili nimpate jota naona kama ni sicid kwenda ku, kwenye hizi next t gameeks bila kuwa na jota kwa hiyo i l d ofun the wahio o asasahivi yaani namshauri mtu yoyote amlete tu jota kwenye timu yake kwa jinsi lvpool atak yao n ata yaool ni kama il wanahitajiikamahanaool wanaoeaa haa ma wi dio tunasimaga kwenye fantas amnaesenl lakini joa yni kwa hiyo pri yake otheepaein yeye aa wayo hi ndo hivo im very hapy with my team ukitoa tu ukitoa huyo ang na ukitoa n kiangali iokkingalia kiko ako natakakusemni kumuuza wiki wakati anaceza nanaceza naanacheza na, hey na, na isnoaiea kama utakatwa na poinnn juukumbuka uh, ni kweli sio lakini angalia um, ana ile aliyokuwa nayo nikimuuzanametanimekangalia uh, kwa... osi chao kwelihapay pnazakatoam mtu mwingine wakumtoalabdaumtoe beneke lakinibenteke angala anacheza mbele hapana hapanab ndo kwanza nimemleta kwahiyo inabidi yeah. naye nimpe nafasi kwahiyo wang, nimekaa naye muda mrefu sana na mtu mwingine ambaye nafikiria kumuuza hapo oo hatuna data y kwahiyo ni ngumu sana kumuuza game ikii bado unafikiria lakini pia kuna huyu uh, rafinya naye anajua na, ana mechi nzuri mbili zinazofuata na na brentford lakini piaunaweza ukamuuza Une, rafinya bila, bila kufanya a ya pili hapana inabidi kufanye a nyingine ya kwa sababu iko hivi rafiya rafinya ana6 lakinikwenye benki hauna kitu jot yeah. ana ah. ost76as yeah. kwa hiyo kuand yo move lazima, lazima niuze ni nmuuzahooa jo uzuli wake ni kwamba hawa nani ama uh, hiyo na... ndo sababu nyingine yakumleta ma na, na sa wanaenda jot yeah. atakuwa kama g yee na filmy kwahiyo hata filminy akirudi bada atacheza na j kwasababu aatakuwa yupo Yeah, kwa hiyo sio kwa sababu mwishi wa siku erikisidhani kama tushaizungumzia huko kwenye podcast lakini tushazungumzia kwenye ssn zetu huko pembeni kwamba ukiwa unatek au point unaangalia kwamba hata kama na, na tek hizi timu yangu inakuaje baada ya yeah. hiyo na huyo mtu unayemleta kwa kwa hit na naye kwa muda gani ili kurudisha ile Ayoye. hiyo ndo muhimu hiyo ndo muhimu mda unaokaa naye kwasababu kama unamleta mtua anakuja kukaa m sit saba mbeilihiyo akikaa kwa, kwa gmiki nne ni kwamba o unakatwa pointi moja moja kila siku o kama katwa pointi moja moja kila siku hijayo tu jota akapata pointi nane wange akapata pointi mbili vishajilipameshajilipazinafaidisha yani yeah, kwa hiyo hiyo ndo yangu najua umesema una, una transfer, lakini mimi goin bila jota kidogo inanipa wasiwasi wasi. kwa hiyo inaweza nikafanya ina. hiin tumeshamaliza hapo kwenye tim zetu wa ver apy wote tuna, tuna kwahiyoa sasa basi kwenye ya hii4 naokuja kuna topi kadhaa ambayo tumeziandaa tutazungumzia atheback kama liyosema tutazungumziaa utoka kwenyeii tuanze naatheback vipi uh, unaonaiakunakidogo akijabadilika kitu toka wiki iliopita ingawa mansito amegli dakika ya mwisho Hmm. na chels wamekonsed lile goli na manchester yep. niliangalia ciw ilikuwa ni soth kwahiyo hiyo walikua awastaili hata kufungwa goli na lilegoli lawo wamefungwa siui likuwa ni 6 wahokwamba wakufanya chochote wo baado unaweza kasema bac ukawa na mabeki wawili wa maiuk kw mabeki wawili ukiwa mabeki wawili wa, wa bado saau ingawa wamefungwa goli na macete lakini ile goli likuwa tu waingefanawalikaiealijitaid aii iani kama tim yinginezitaishambuliakamawaliysambuaasab aiamaiaali mechi za chelsea zinazofata wanacheza na wanacheza na nawet wanacheza na wanacheza na everton hizo mechi nne wanaweza wakaondoka hata na nne hapo na mtu usishangae hiyo bado ukawa una mabeki wawili wa chelsea beki mmoja wa mancity beki moja wa livpool nnani na... na uh, Fem- wawili wa manciti wawili wa Man lc wa na, waw, na mmoja wa, wa livpool au unaweza ukawa na wawili wa chlc mmoja wa maniti mmoja wa livpool na mwingine ukamwongeza beki akawa beki wa, watote naingaa tote namwwajacheza kwa sababu bado wana fika nzuri turudi hapo kwenye mabekiwa tunajua kwamba chiwameumia vipi ni au tuangalie kwa mfano kama mimi binafs aykama liyopita ismanataa tbahaimbay niende kwaoso au niende kwakwa sababu hataneaabatn dakika ya mwisho kabisa alikosamimi kwenye timu yangu, yangu ninaakakosa sniseme munaeza kawa na yoyote kati a awa wawili na itakuwa ni, ni, itakuwa ni good, good, good tuanze kwa yukowsababu yeye uh, sabu wake niyul anaitwajnak y- la kwanza nnnaiwa amwamini sana kwahiyo anakua yukos wazakitu cha pili lichosua navyocheza ni kwamba huyu aono anakua kama winga aaf ndo anakua kama lianaku ktknakaa kitu kingine ni kwamba n km ulivyoonayakuekwa kama, kama sa au kuekwa nch alae akianza mechi mos atamaliza hiyo mechi nkimalizmechi aunakuwa na chani kubwa ya kufunga goli kama tulivoona amekosa golidakika ya mwisho iledakiatisina ngapisitiinatatuhyo ndo, hiyo ndo ya ya Ch- ya Alonzo, ni kwamba e wanavyochezayn nibe kwa, hey, y- y- yani ni kwa jinatu lakini anavochea nachea kamasabu likua akishambulia anakaa katikati ya yas ilo ndio ambo la kwanza jambo la pili uh, anapiga inga kona ingawa kona zake ni mbaya yani amna itabirwbdkumi na nzuri anapiga kona zote uh, kulia na kushoto ilo ndo jambo lingine kwahiyo ana chan kubwa ya kuas kutoka kwenye zile kona zile alafu kitu kingine uh, anapiga ozoanapiga kwahiyo hiyo ndo kitu kingine naanialifungagli msmunahladogo kwa kwa yo, uliko kwahiyowohizo uh, kwa ndo sababu mbili zaa nakua nabeauiawenye m yangu sanata umltabewa nigemlta wsababuiko kuna mechi mojaaono inaweza ikatokea akafungaai akafunga taka ukashangaa amemaliza mechi napoiniamambo yawaio kama mioiku ushauri wangu ikisemakati ya awa wawili ingawao laini ikiangalia alonzo ana chan kubwa sana yama jamaakt yani, moja kwamba ule mpir wakipigphakipiga amaa iya h nay inabidi tuangalie au sasahivi lukaku karudi kwahiyo cheo wanaeza wakabadilika kwaho tabidi tuangalia watabadilika vipi wakicheza wote watatu yni lukaku Uh, olukaku no, aonzo na a lakini kwa sahivi bila lukaku kwa hii mech yaacergause ingawayani uh, uh, aonoausei yuo uh, ni moefa uh, kulikogwith yeah, yeah. you moe uh, kwa hiyo bado 5athe backit is stilea kwa sababusid ni kubwa kama ulivyosema si ya aonso ni kubwa ukikompea na Rudiger. lakini naye ana na zake kwamfano kama mechi ile yaannana aliyokuwa nakokota mpira kagonga mwamba kwahiyo ana vi vyake wke unezo... na kuna wowote ambao they are worth kwa sababu t- t- unajuataa amekuwa huyo uh, yani so, nib na s kwenye hii sho yetu tunampenda sana uh, na hawa wah je kuna any ambao inabidi tuangalie robtn nayee kaja kwenye, kwenye sasahivi kutokana aile mechi ya ile mechi ya, kweli ya. Afu, vile souha katikatichan kuwa sana fnaaiacei mm-hmm. mm-hmm. vizuli lakini vilevile nipion nyingine ni, ni nani ni ule uleutamzungmzia baadaye kwahiyo wengine ni labda imabeki wawap wa wa wapi? wa aston villa, aston villa bado wamefungwa goli dakika ya mwisho na, na, na Palace, lakini fen yao ni nzuri woalsi wakuwaleta moja kwa moja lakinii Mw- nkikewaonambabowaliishui kuwaletasahivi si, si lakini in the future, wakianza ku vizuri watakani watuuna bekiouna wengine ambao tutaongelea t- baadaye kmauebekwami yeah, yeah. ma, mabeki kukweli uh, kama nilivyosemami ni mpen wa 4 uh, na kucheza thebac sio kivile lakini un, nikiangalia kwa hizi timu tatu kama unaweza ukatengeneza ukathac ukawa na dfenders wako kutoka liverpool ambaye ni taa chel ukawa na wawili kati ya ames rudigar au ames alonso na mancity pia ukawa hata na wawili pia kwa sababu kanchelo uh, uh, tayari tunaye lakini ukiwa na beki mwingine tayari una a very backline, ambao wote tunamjua mabeki wanache vizuiuto wenye hi tm tunamju mabewawana awatakuwaleta kwasababu kinachotokea with fpl inategemea na stli yawewe mnuchezaji wako kuna mamna wengine wanapenda unajua es, kama you catch the yh ikiwo inaanza kwa hiyo kwa sababu dynamics zina n sana sa nyingine na ni kitu ambacho sijui tulikiongelea kwenye clubhouse ni kwamba kuna ule muda kwamba huyu mchezaji ndio kwanza anaanza kupika wengine wana le akati tayari ishachanganya wengine ndo unakua kama una unakwahio kwa mfano kama una cash yako kuna yule beki na anaitwa nani ni lafu kunapa kuna tet kwahiyo awa ni wabeki wazuri kwahiyo mahata kama, kama kwa sababu hawa mabeki ambao ni tuseme end thest aot kwa hiyo unaweza ukave5 million kwa kwenda na tret au sh au bing. na ukakechio waka v wakati ndo inaanza kwahyo yeah. kuna kwenye <laughs> sasa tumemaliza u viibadowaushilyauainekae <laughs> wamefurga tena nani? Um, tatizo a in na dohiyo tulizungumzia wiki liopita tukasema kwamba ukiwaleta unawaleta kwa ajili ya mechi yaaauyao i mu lakini baada ya hapo wana mechi na saiiaamhata natke huyu o yule wa south kakosa goli la wazi le pu, uh, hapo, uh, kuna, kuna na ivpool gweza kufunga zaidi ya hapo ana uhakika wanamba tatizo lake labda i mwingine tuseme ni nani niwapuk ya, lakininotim ah, yao sizani kama wutafunga magoli mengi ko mwingine labda ni nanii huyu uh, Uh, Wilson au i kwa sababu mechi ya ni ngumu kwasababu yao ni nzuri lakini baada ya hapo sahivi wana mechi nainiwana mechi nabwana mechi na wana wanamechi na, wana na wana mechi na baada ya po wanakwahio wana mechi kama tatu hivi rahisi kama unamleta kwa ajili ya hizo mechi tatu lakini uh, zaidi hapo n ah, sioni nanini labda tuanze tena kumsubilia lukapo akianza kufunga magoli tuanze tu kualeta uh, au ndio hiyo yeah. unaosema turudi tena kwenye tuump kwenye tre ya, ya vali manake vali ana mechi rahisi hujumaaal yana mechi rahisi hadi, hadi gem kwahiyo huyo ndo mtu mwingine kwahio kidogo sio hawajafanya vibaya sana ugemwikia uh, hapa na, vadi na, na yu, ya ama, keba, in a inawezekana yani, ya, imeanza kuchangamka aifuna hivi nani wameshanaangalia msimamo hapa tunaweza tukaanza kuakwenye baada ya muikijao kwasababu awa jamaa hawajawai kushindahataoj mpaka sasahi kwahiyo the niyo timu pekee kwenye ligi ambao haajashinda mechi yoyote sio hilo yo, tu majamaa hawajakiahata msimu mzima kwahiyo uh, hiyo nayo ni, ni, ni, ni, uh, ni timya k Yeah, yeah. na okay. kitu kingine es tushazungumzia uh, yes, na bro amerudi kwa sabu, yes, yes, matatizo ya kupata namba lakini h e dogo mmoja ambaye ni mzuriana ipa kwa sababu tuaitushaingia l kwenye gemu i zinaanza kubanana kwao ni vizuri kawana ambao wanacheza au wanakaa bench ya, 90 yeah, so hata, lakini nauhakika wanacheza90amhi hata huyo in na a wanai jangumu lakini kwa sababu i wanauhakika wa namba naha kwa mfano kama mimi tulivyozungumzia kwenye hii ili niweze ku m yael ya ambaye ni mzuri kama ot aue wengine tutazungumzia kwenye ment ya unakuta ahitaj unahitaji kuwa nae lakini0 kwahiyo sio mbaya kwa sisi ambao ni tuendelee kuihe kama ilivyosemaa wamba amerudishahi hizo point alizokupatia zinakutosha kabisa na kabla tujamaliza kwenye ishu asa vipi lukaku uh, lukaku uh, ronaldo sasa hivi wameshamkomfemu huyo interim kocha vipi any thought, uh... any Yani, kwawote mimi nashauli na, na, na kuapa teamimi kwa mchezo wangu nachea ttampa mechi moja tatizo, yani, tatizo lingine kutumia ela nyingi kwenye ni, no, kutumia ela nyingi kwenye ni sahibi, vizuri yangu kaoiana kuo vizuimyanmchezaji hai subilemehikwanza aa nehaeaikatokea kwamba aancheenilembao atatukumtaja kabisa liugumziaa kawa anao na iangali nakotshinga nazani anakost9 i so right? yeah. au kapungua F- bei eh, anakosti 89 sasahivi kwa hiyo inaweza ikawa yani y ndo akawa89 labda ndo akawaakawa nanii akawa, akawa, uh, akawa, nani, akawa ee yangu ya nani ya, ya kwahiocheajiae wanafia nzuri iyo tuongelee kwanza wanao inabadilika ina inakuja kuwa nzuri kweli baadaemech ya ni ndefu nzuri kweli kwa mda mrefu kwahiyo ntawapa mi wiki moja niangalie watakavyocheza okay. baada po ndo baadhi ya wachezaji lakini kama, kama tunavyojua huu um, mchezowetu unavyopendwa ni sisi tunaweza tukaongea hivi lakini kadamnasi yni watu wengi au wengi wana kuna wachezaji wanaa na kuna wachezaji wanaonunua sana unaweza yeah. katutajialist ya wachezaji ambao wananunuliwa sana na wewe unahisi kwa nini wananunuliwa sana na pia wale wanauzwa te... kwanini yeah wachezaji walionunuliwa sana yupo jota ko walionunuliwa ni jota jota kwa kama kama tulivyomwongelea kabisa ni ak kyaweneweasabau watuegiwalikua la anatakakumnunua wakasubilia mechi a manchesteishafndowanunuemaae badohoiwa na mechi so ngumu ana mechi lahisi na Watford itukingine ni kwamba anaen ui aysema sababu hataawewe kuwaha ni kwamba wana wanamechi rahisi yan zimefataau vilevile aanwenye mamnage wengi wanawanunua wana mimi nnao na mwingine ndio huyu ambaye na mpango wa kumleta wikihii uh, au wiki, yeah. ia, wiki kwa hiyo nakubaliana kabisa na hii influx ya watu kuwanunua oours kuna kuna wengine ambao sijawataja kuna galaga afuna tandano nimefresh ile pei sasahivi kwahiyo uh, nikimalizia galaga naye wana fixture, Well, sijaangalia ile mechi lakini ni o ambazo wanacheza vizuri ksma kwahiyo y watu kumchukua na pia hata mimi ge kiliyopita kidogo nimchukuekuna lakini... sehemu moja nilisoma waknasema kwamba Galaga, anacheza vizuri lakini ule jamaa unajamaa moja nai <laughs> Mm-hmm. kwahiyo hiyo inawezakawa ni ni, ni, ni, ni ni kitu kinachoa kawafanya watu wasimlekel jamaa siu amesemaho kutokana naalini isomatjamakasm mba kila saa ulekicheagaanacheza pembeni sanaolunaeza ka gam zao kwa kumchezesha uualabda kumnunua, labda na kumnunua au kumnunuabkamaaaheviuria yeah. yeah. mimi binafsi uh, nakumbuka gani kwamba sasahivi kwa sababututaizungumzia baadaye oheailikuwasana kwahiowatu tuna ili t zile yeah. kwenye, kwenye rankin zetu kwenyeu kule kwahiyo kwenye niangalia kati ya uh, sip wagaraga sasahivi ana 28 e ukiangalia benteke ana less than 4 en na ni one of the nanii uh, wachezaji abao kidogo kwa hiyo ndio maana nilmchukua entek lakini pia naona hapa alexandano watu wanamchukua sana na, na, naeza nikaelewa kwa nini alexande anld ananunuliwa sana sasahivi ithink watu wameshaanza kumwona kwamba alexandead nin jamaana washangaa ao ambao wanamnunua sasahivi ni walikuwa ana exn mda wote jamaakatoa point ngapi katika hizinaikama arobaiini katika hizio ametoa poi aan ngapi ametoa point 7 kwenye gamk tano zilizopitakampitaaavibaya sana unakumbukahataaisema ni kwahiyo sio mbaya na awa jamaa wanaoondolewawanad nako chil d o isma a oaukingine yule na uadiola mchezaji akiumiaga akimrdisardishtaratbutaratibu kwahiyo labda watu kikosi chao sio kikubwa sana kunikuweza mhezaji alim lumia wo wanaona boramuzna kosti hela nyingiliodosabya watu kumuzamwenyewe nimuza wiki iliopita ronaldo itakuwa ni sababu hii ikawekwa benchi mechi ya chl kwahiyo watu watikua wamekasirikakizingati milionihuko mtu anaona ah, mm-hmm. yani milion nalip point siuriinmimi uh, mm-hmm. igekua kama na sasaegeeahis uh, okay, kusema unamwacha lakini nabidi mwache lakini kama unashindwa una kumafod mchezaji kama jota ronaldo ndo mtu wa rahisi wa kumwondoa kwasababu kwanza nakost million unaweza ile 12 million ukadd kidogo ukafika milion ukampata vadi mm. uh, kapata million ukainu ukamnunua jota uka kwahiyo mm. naeza kawa ndo na sabau osbwjukaosc <laughs> na mwingine ni benrama benrama huyo sijui ni watu wanaaamechiaana kka wakuea dakka tisinimechiliopitaalitoleaaa hamsina nanea eaiaa kinagaraga wanacheza dakika t hata asikokupi unaakika kwamba wanacheza dakika zote kwaiyo hiyo ndokuna okay. yeah. awa wachezaji wanaokua sana wakawa hapa mchezaji wa kupais ni inategemea san kunaa nye nhii mechi ya arsena na baada apo na mechi raisi baada ya mechi ya relabda onado lakini wsagai wau wanataka kumuuza ni kwamba wamekaanaye mda mrefu wamechoka mwingine ni benrama kwa sababu benrama baada ya am wanayao inaanza kuwa gamu rahisi kwayo labda benramaliiiani kma kuna mchezaji yoyote yanikama umemuuza hivi alafu utasikitika sana yn yani labda akirudi gemuwiki hii o huyo peke ake lakini awa wengine sizani kama yni ukimuuza yni kwamba itakuwaza wiki ii zilikuwa tubasi timu zaenye a nzuriw kutokana na atak kulikuwa kuna timgani kuna manciti kama kawaida manciti wenye mdaw wote tu wanafikisha nzuri wana fr ya kumi na sita mancheste wenyew wanafr ya kumi na tano kwahiyo halafu baada ya hapo kuna wana fdr ya kumi saba uh, alafu livpool anarya kumi na saba chini hapo ndo kuna warea cri wote ni kumi na saba na bnaenye ni kumi na saba kwa hiyo chel livpool we ar bfo na cris wote wanad1usb kao tunaweza tukasema wama kuna timu kama moja mbili tatu nne tano sita saba 8ne tis timu tisa ambazo zzinayni zina piksha nzuri yani ya ata kwenda mbele kwanzia gemu ikii inaofatah lakini kukisema kwa, kwa, kwa timu kama manchesteunied a ni nzuri sana inaendelea kwa muda mrefukwasaabuanairiafunai nawenyewe wanaiaci lakini tatizo yaaci ni kwamba tujuia mzuriynapenda inailaini ielewe m imwaminikunaakuana wachezaji wengine ambao nawachukia tu bio o naemana wacheai mi nakubuaanzi zile uiahusaa alikuwa kifo vizuri vipi simu letu yani kuna wachezaji wengine hata wapafomu vizuri vipi yni unakuwa hata ualeteunawachukia tu lakini manciti yani ni, ni mda yani wakumpata strik wa manciti labda tutaongelea baadaye nanii wachezaji ambao undethe lade tutamzungumzia gundo gani ya yeah, lakini pia kwenye sa kwa mfano kama umeulizaimekwambia bado hebu yeah. uh, tuangalie uh, su ana point hamsina mbili mpaka sasa yuko kwenye to e y kwenye point nyingi return, yeah. uh, wa ahajartan kwenye mechi zake tatu walizocheza uh, hajafanya vizuri sana lakini, anacheza anacheza anacheza kwenye anacheza pembeni ambapo mwenyewe anapapenda na hiis abit kule kwa hiyo uh, again ni, ni ikija kwenye swala manchester laachese ciya ni hit or miss. pia hata ma naye eh. yeah. amekuwa soi jana kutoshinda kutofunga ile point blank akapiga mwamba tatizo no. wake ni kwamba pepguadilake anaweza kaendakmhkafng watu walikuwa nategmea kwamba m atacheza vizuri nacheza na nan sijua na na maz kaingia daka ya ka leka, mwisho alishinda tano bila sijui ditea kwa hiyo kwenye timu ambazo zinafiksa nzuri en Um, bado uh, uh, uh, ni we, again, we, the maciy ivpool h viiacheteimbona walionekanawwaawalipaibaiaid hiyo niaaile gamewea kuinan sana manchetewanafikisha nzuri kweli mwenyee na, nataka uh, especiahu ikocha mpya huy anaekuja sasahivi uh, mm saau kila kitu nilichosemamaema ni, ni <laughs> zao mbaya lakini saau kila kitu tumerudi tena kwenye zaachestsa kwahiyo uh, ntaanza kuwafikilia ku tena wachezaji wa aheafu jamana anatumia sanawsa kwahiyo naanztaaza kumwangalia ao au sanchoau ndo wachezaji wawini naanza kuwafikilia specially hii mechi ya arena ikiisha naweza nikampa hiir alafu naile nikaangalia jinsi wanavyocheza nikaona mchezaji gani mzuri nikawatkwasababu manchesteruzuri wake wana nzuri hadi mwaka kesho yani sahvi wakind mechi yahhadi mach ndo wanakuja kucheza nai umona mach ndo camacity spas nalivpool lakini kabla ya hapo wani wana mechi rahisitu wana och ebrinewas bay aoilla weha bay tena uh, southato nawo kwahiyo yani unaweza ukampata mancheste kwanzia amek 16 hadi ame 27 mm iyo ave iuiikija swala lantabidi nisubilie kidogowiki mbilieaea ikamltayyot na um, kumalizia tu hiiat vipi um, kuhusiana na timu ambayo inabidi tui sasa maana i ameanza kuwa io Ah yes, sa t a tokaulekocha e sasahivi wamekua owatuwaka tma heta www yani wenyewe awataki mm. uh, uh, kudfen n yani hata kamat nahyo naani na ndo sababu yawakushuka ya daraja naaan hondo sababu ya kuendelea kuwaa ikboaa akija nai yani sasahivi amekuja nae zake zinakwaga mbovu uh, naaninditakua yani wata, i watakua naishia mechi labda wanashinda tatu mbili nne tatu mambo ya jamani kamaajali yani anashinda vpalau yeah, yeah, ana mambo y sijui tunakaa nyuma si uaenda atakwyotg nbalabda badbadosio mbaya sana anyway, sasa kabla tujaenda mbele um, kwenye n zetu muhimu sana kama unatusikiliza kutoka kwenye una any podcast, make sure una unatuachia una ev na pia kama unatusikiliza kutokeayoub pia n kwenye episod zetu hivyo na maswali pia tunakaribisha olo kwenye twitter witefl tanzania at sasa bas tumekuja wakati ule mwafaka vipi tunaendelea na sala mpaka na sala mpaka nasala lakini kuna good uh, case ya kutengeneza kwa ajili ya jota ilisoma sa moja ikasema kwamba jota huu sara ndo msimu wake mzuri yani, n unawezati usoa lakini sala na aage goli moja kila baada y dakika mia nasita msimu huu anaa goli kila baadaydakika miao kwa hiyoni kama o wanavyocheza ni kwamba mpila wao ule nikwamba wwanama mhejiwktkt maanyingianakuja nyumaag y kpat ulempi nawap i saa au ma wnafukie ata sara mwenyewe anakuwa yn yani, kila saa napata mpira lakini nabidi amtafute jotaku belhhvjangwezakufunga hata magoli mengine kuna ile mmoja saa alikosea ali yeah. tu kumpa pasi kunai nyigine alikosyab ile alikosa ya wazi yeah. kwasababu ye ndo anakua kama ndo do inakua kama ya mwisho Yeah. kwaohiyo ndo inaweza kaayani mtu akimnini ataileehae una eaieelyopgaigeea kutuonyesha kwamba anakaa katikati ya, yani Yeah, yeah, yeah, yeah, yeah, yeah, uko palekufunga magori lau jamaa kitu kingine ni mchoyo yani... liaaanamambosijusiujaimkubwa <laughs> <laughs> <Yeah. laughs> oh, nina... wanuaakimwekakiitasanza akim, <laughs> hey, pia uh, starter, um, wiki. Uh, kwa mechi iliyopita pamoja na um, how jamaa alipiga shot saba akati yeah, yeah. Ma, mane na, na sara mbi walipiga shot sita kwa hiyo kama, kama ulivyokuwa unakizungumzia eriki yani athe at of the day lum wote wanamtafuta yeye kwa sababu yee ndo yukontl na uzuri ni kwamba jamaani mchoyo na tunapenda mastri wachoyo naocous jota ni op yukoi f amewekwa lakininchainitugos no. hiyo, hiyo... Lakini, hiyo ni kwamba bado uh, ina apil bado kwa sala kwa sababu jota ap- apigisala anaweza kupiga aist maanaake ni kwamba sala anaweza kumwasisti hata mchezaji mwingine kama mane yeah na jota mwenyewe kwahyo jota anaweza kafunga goli kawa point tano sala kawa mia sis ilo goli akawa napata point tatu u vilevile sa bado anaezakafunga goli wewakipt yoyote bdotfungkwatuigiegt kwamba siku akipafom <laughs> vizuri alafu la, <laughs> tunaongelga ikila wiki lakini bi yani, ukubaliane na matokeo yankuna yeah, ya, rafiki yangu mmoja bana uh, alienda tofauti na sara ile sara alivyopigayani yeah. mpaka sasahivi anamheshimu sara vibaya sana livuuliza kama tujaingia kwenyehiibnvipi uh, uh, ai oa n wk g nyingine o jama maeakaedaainiale am ka le k okn abo saa najota zingine ambao tunaweza tukawa nani mwingine unafikiria walauwaw uh, mwingine yuko kwasababu wanacheza nyumbani na uh, nazani kwasababu awajacheza uh, wiki hii watakuwa wako uh, re kwahiyo uh, nni fuwale uh, fen yao sio nzuri sana walifungwa magori matatu na, na as kwa hiyo sio kwamba wa ni wakali vivile Mm. Uh, alafu vile vile uh, najua kabisa on eetakomepania kwasababu uh, bado bad wako kwenye ndio huyo eweneeohyo v uh, najua tena v akiega kwenye, kwenye fom anafunga ata mechi nne da... i yani <laughs> anajaza watu nyuma n hataa amtokee hia msimu naghoemakini a isau anaa akaakon vl amemfunga magoli manne basissaiikwa sababu kama ulivosema napenda kuzipig kwa kuongezea kuang- hapo napenda kuzipiga tim dogo pia kuna unaona Uh, wana vizuri kwahyonatuma wasahau wale mabeki wa bado niwanachea nawanahembtunajua mabekiwa ni kama mawing o wenyee niao nia kwa, kwa naso wangecheza hii gamu wiki iliyopita kidogo tungepata tungekuwa tunalasiyosasahivi utakuwa unaenda na gut zaidi kwa sababu ya yeah, kone yeye mwenyewe unakumbuka liam yake na kusema uh, yni san ni mbaya Yeah. io bado ana kazi kwahiyo anaweza when it comes to a shot in the box au nini nini au kuambia wachezaji wake kina kinaban wewe ni sijisahau umetoka wa kuwapiga watu magoli manne matano huko kwahiyo yeah. unaweza ukaenda lakini ito isk agan kwahiyo kwa yeah, sasahivi na inategemea na ranking yako pia kama unakimbiza mwenge unawkimbiza watu kule juu nenda kidogo a unaweza ukam ni kubwa lakini kama aa bado ajakupa sababu ya kutoa kitambaa ajabad wahio hakuna hajayakutowumeona tuna sala au jota tuna vadi tuna Kane au Son naohi sasa ile en yetu nzuri pendwa kabisa ya vipi tuna, tuna list ya wachezaji kadhaa leolabda yeah, tuaze na wewe ao aa una uaeoannamcheajiwumemnunua <laughs> hey, kaisawuanze kumwongeleahuyoaanamimi hey, um, mchezaji wangu ni Trosan. Tawa, na vile ni, kama nilivyosema awali nikuwa na lakini lakinis ambaye ana, threat, ana attacking threat na ukiangalia brighton inawezekana hawana volume ya kutosha kwenye kufunga magoli sijui mawili matatu manne lakini pia ni timu ambayo iko vizuri defensively kwa hiyo kuna potential kupata ile point tatu wakipata waki, waki, waki, waki, waki, waki, waki, waki lakini ina ase ya mpe yee uh, ndo alikuwa kama theim the na pia ana e ya kushut kwao hata, hata gemu wiki iliyopita ingawa ilikuwa abig da lakini kulikuwa kuna ambazo lii amekosa kama chansi mbili hivi za wazi na moja yeah. ilikuwa ni kikipa tu alitoa kwa wa kipa ligusa kidogolafu ikaenda kwenye mwambakwahiyoeh na, yeah. uh, na ndo ale yale kwamba kwenye tunatofautiana s yaa nikm mimi binafsi napenda kuwa kama <laughs> unakumbuka yeah. nilipanda eya mbwemo hata kama jes- jes- jes- tamhuliataamwem <laughs> kabla watu wajamleta na nipata ritani yake moja uh, naona kwa hiyo mi ndo style yangu hiyo walau nachukuaga na gambo kwa soe of thepe ambao nikiwapa kama game wiki tatu nne hivi o akinipa ritn anaweza kunipa bmp kwenye ranki kwa hiyo ukiangalia hiis65 million kwahiyo sio mbaya whe ios to price range, pia anaesi naio na wana g na kama nilivyosema pia wana, wana gooen na ukiangalia wachezaji wengi sanaalpye hata ambao wakoe eih wanaia wana kwahiyo wanaan mimi sinaanch kwahiyo kwa, kwa sababu sinaa i want to cv my <laughs> nini oen pia kwenyeiu kwahiyosach akitoa akipata pointi tatu unakuta hapo nimezidiwa penti tatu au mbili na kama ki un- ni kubwa kwahiyo huyo ndio mchezaji ambaye ana amefo vizuri foa na pia anafia nzuri doo maana niem ni na mimi ishamnunua kabisa kwahiyom yeah, bado o tha iyabb mchezaji wa pili kwenyeyetu ya, namba mbili ni lamtia uh, a kila mtu anajua mm-hmm. mtu yote aliochezaa hata msimu liopita anajua kwamba jinsigani alivyo mzuri tatizolake ni kwamba tu anaumiaga sandhiloa saivi dkwanza kai a naship yake ni lakini ukiangalia mm-hmm. ile mechi kama l mech yaa walikuwa wanatumia pandewake walia aakmia bila mpia un n anampaile i akimbi apie asit nma saba kwenye ligisa ahivinamba nane laini wawalwene wangekuwa wange, wange nafasi kama ya, ya n wanatimu zuri tatizo lao ndo ho mas wao wanawazingua afu uzuri ni kwamba tunajua kabisa kwamba wanaezuri kwaho ukimpata mchezaji kama unakua ni yani, zile napata vilevile labda hio ndo nishauli badala ya kukuanasingie kuwana ksababu anaan kwa hyo aniako liosema kwama unataka kukava pin zaungiweza kukavapi zah kwaya afu vilevile ukapatayaanakosahela ndogo iathebac kwahiyo nikiwa na ramti ni anadha ya nani nimwanzishe nani nisimwanzishe kwa sababu we utamchezesha ramti baadaye exandn hapana no. ah, oh, N- yeah, sitaki kucheza athe at back kwa hiyo inataka kucheza 4 kwahiyo tayari na wachezaji ambao kidogo ingenipa unajua zile ambayo sasahivi kidogo ajaritasana na kama atapigwa twattaana kumuza ana naalyao walianza vizuriahmtu mwingine labmzunumziwazunumawamwishoguni uh, guno uh, ni gundo gani bana uzuli ana in theat f akicheza90inu yukoi pale athe ukoi sasahivi na hivi inatupa asua ya, yeah. ina, ina, ina ya jamaa kucheza uh, dakika tn wanaumbuk mimupitaaliyofuna magoli ti na ai moja ndani ya 0hiyo iliuwawaiyo anaweza akarudia tenaf aliotupatiagalast uh, son na ukiangalia sasahivi ana si a32 kwahiyo is avery goo ealpoa uh, ni go e ya kama unataka kumvesidyna tena inawezekana hata isu iko hivi najua sisi uh, manager tuna basi za kutosha na as much as mimi na wewe eriki tunaendelea tuna kumaptain salaha kwa sababu wi know tumeanza vizuri hu msimu tuko kwenye renki nzuri as of now kwahio t- t- stahili tunaocheza sahivi its more o you know, defending ourrnkin naona lakini mimi ningekuwa niko labda outside 50 k yuko efiiy iwulgo for these other playeswasab Uh, pointi yangu niyoimake last episode nilikuambia kabisa kwa stat za trealexande n ukiweka ni stat za tren na t za sala tungeziflip hizi st yani watu wasingewaza yani huyo ni sara all the time kwa sababu sara amezidiwa for thepast f ameeks na tre na tunaangalia pia na jota naye anaanza kumzidi for the past t as waiyo niiile unajua uh, yako tu kwahiyo yani, ukiangalia yeah. for the a e sala ajatoa naonalamimi nikimwekaga sala simwweki kwa ajili ya sijui namweka sala kwa ajili ya ile yani uh, awa wachezaji wengine hawa ya ynawa yani, wachezaji wengine sikugudeganakicheza kma ile mechiya janahilakini angeisha ile mechi amepata mm. point mbili ia nisingeshangsigeshanga ismkhy mbayun manafunga magoli aioa asipofunga unashangaa domaknaishia mm. kumpa salakini huko mbeleni ndio sakuna uh, mechi nyingine zitatokea ambazotaimeeazkwanziaimemweka sa kanipa kumi na tatu ishiri na nne sita tano nane sita karian kwanzia am aniaiyinobayaio mbayashamaliza lakii aai gua ni mzuri uh, ametoana pia aiaianakuwa lsana pale kwenyeboxi na unajua ni bingwa hamaaeyaei nuri sana mchezaji mwingine ambao atujamwongelea kabisa leo nae na movement nzuri ndani yabo neanga piktiki Okay. Uh, ntakumalizias Kipana... uh, mchezaji wa mwisho ambayo huyu yupo nhe lakini mimi akianza kuchezagu yni nikiwa ni, ni nawakika kwamba anacheza areal11 inamleta uyuare kwanza na os4.3 pili yupoareaenreaen mimi ni amai yarean saabu fen wakichezaga na timu ndogo e akawezakianglia ho kuna Uh, anaka goli wiki hii yeah. i tatizo lake ni moja tu ni kwamba ana uhakika kwasababu anagombania namba na wyo sina uhakika kama keli ile namba kaichukua kwa laini ikwnaaim hnamb a kwanho anaost hela ndogo kuliko hata nihyo yani i minikiona nikiwa nawakika mechi ya macheste akicheza nini ikaona kwamba nahakikanamoja kufanya nazani ntamleta mm-hmm. kwenye timu yao ukiangalia ist yetu hapa tuna na umemtaja inaa ana orship nzuri zuri kwa hiyo uzuri ni kwamba hii list tunaoitaja wote wana si under 4 which is very nice kama yutkeapnt kama mimi kuna mchukua mmoja wako hapo akiretan guaranted ku, kupata renkbst apa yeah, zina sababu mimi msimu huu nimeteka ni pa ya nakubua nivyochkuawakatilan blimblia labda kumalizia hapo ndo tunapotofautisha avery goodfmanae na, na wengine kusoza ukweli hiyo ability ya kuie ku na, na, na kuwa na uvumilivu kwa sababu sa nyingine unajua inachoma ina sana pale ambapo unatafuta una diferesho wako alafu wanakuwa na kupa iin wakati thebvoucoic wanat kwa hiyo yeah, uwezi kuwa nawek inabidi tu, na okay, yeah, yeah. yeah. yeah. ina tu kumleta mchezaji ujiainichezaji liomletawcheaji wengi msimu kama huyu tumezunguzia kwahio ningeweza kumuuza baada ile ingekuwa ningekosa lini naona tumemaliza kila kitu sa yeah, tumemaliza kila kitu nawvesaa ah, ukweli tumeenda oslisali moja narboic iazi na tumekavao kwa hiyo again shukran sana kwa kuona sisi katika mazungumzo yetu p ont naa subsrib na wachanel kwa youtube na kwenye pocast yoyote kama nilivyosema tunapatikana kwenye casaliction zote tunapatikana sfy plsgoglest castuma uam kwahiyo tusikilize kokote onthego ukiwa unaenda kazini ukiwa umetulia unaa unafanya someho hivo pia tungependa kupata bac maswali kutoka kwenufaa Uh, wakaribisheni new fpl managers to graw community yetu um, social media yetu ambazo tunapatikana prompt ni twitter fpl tanzania na pia youtube fpl tanzania channel yetu so until next time byby