Hello, fpl managers karibu kwenye pocast yetu fpltz ni mimi yoos gofrey nikiwa pamoja na eriki na kama kawaida tumekuwa uh, tukimanage fpl tim zetu kwa zaidi ya miaka ishirini ao tuna rekodi nzuri ofcourse na uh, leo hii pod ya leo kidogo <coughs> itaenda faster tofauti na kawaida yetu kwa sababu games game zina, zinafanyika nyingi kwa, kwa wiki tuna game ambayo inaanza kesho kwa wakati huu tunao rekodi ni jumatatu kwa hiyo kesho kuna, kuna game inafanyika tutajitaidi uh, topics kama kawaida tutareview v zetu lakini tutaenda brief sana leo leoi kwenye tim zetu yeah, yeah. yeah, karibu uh, stick na sisi ri vipi <laughs> weekend ilikuaje ndugu yangu <laughs> I say sijaangalia timu yangu toka toka, toka jumamosi nadhani hata kwenye, kwenye imeshatokamimi <laughs> nimetolewa na nimetolewa na mtu siju wa milioni nne siju milioni tano ukanipita baa kwahiotea ndo imeisha haikuwa game gemui nzuri sana kwangu ulipata pointi ngapi lakini ni muhimu kidogo kwa kwa ku wasikilizaji wetuimepataihamsin na tano atoanne kwao okay. hamsinamo Ha, watu watasema tunaigana ni maana mi nimepata 5a3 ukitoa 4 49 kwa mara ya kwanza nimepata nimepatai chini ya ya game week. kwa hiyo kwahiyo uh, za kutosha sasa hivi niko kwenye k huko lakini yeah, tutapambana yep. yeah. so, um, kabla ya ku usisau kutuo kwa ku uh, kokoto unapotusikiliza kama unatuangalia kwenye youtube pia subsib lik itatusaidia kukuza channel yetu na oous i hrt ukibonyeza hiyo susib na pia if youel ene you, you a by kuna link apo kwenye video yetu unaonabymacocomfl tanzania kwa hiyo wou vipi kwaza sykoloji yako baada Bad game week. I think it's ii wote mimi nawewe tume game week yetu sio nzuri sana inakuaje ikitokea game am unapata point za viatu uh, kwangu mii ikitokeaga kama hivi yani si- content zozote za kwa hiyo hata watu nao wafuatiliaga wwaangalii amagu atat kuikmsiategi tagettala kuangalia ikosagani nimelifanya nisirudie tena kwonimeangalia tuoagani inaolifanyakwaoimefanya lapili mara yakwana aaakati do unaisha nikasmaa weyee naemletaatakachopata niint stausubii niende nikalete maield ambao wana, wana posibiliti ya kupata point zaidi ya kumi aakanwacheaji na, na wachea na yake nikua napekeake baoinajua atafanya lolotepanikabadilisha mm. nika, mpango wangu wote nikasema hivi kwa sababu huyu foden mm. anauhakika wa kucheza na a, jota na mwenyee anauakika wa kuanza i nilete muwawili kwao nikaishia kum, kumuza na kumnunua bernardo alafu nikamuuza ra nikamleta Bowen hiyo ndo ilikuwa lakini in ha sikutakiwa si kufanya vile kwa sababu uh, kama nilikuwa nilikuwa najua najua nini nilikuwa najua wachezaji uh, jota na aawatacheza yni hawataanza basi litakiwa y ni, ni, ni, ni, ni usimuzi uh, nani rafuinya yani, yeah, yeah, yeah, yeah nsimeuza lafin kwasababu lafiaalikuwa nanwo lafna nimwahefanye ta ala kama mchezaji mwingine ambayo ntamletaaatakwa ea ta ma anafanyatatu itakiwa nifanye ana lsio obenado na boeniwoto wawili takiza nichague mmoja ndo niende naye ambao kama ningechagua mmoja ningeenda n nabend pekeake halafu nigeenda na kiailo dokosa kubwa bao kumi alafu, na sabaypit kumi na saba kwa sababu egia akaondoka na pointi kumi halafu lafi akaondoka na pointi saba pointi kumi na saba hizo lime, lime nani Okay. sio mbaya sana uzuri ni kwamba hizi game weeks zinakuja very fast kwahiyo mimi bahatimbaya kwenye mu nimekuwa tikiti uh, na kawaida hiyo ni kwamba ukiwa wa mwisho kwenyetote um, kwahio inabidi u, u, upambe yeah. uh, i soto ya grup wahiyo so uh, uh, yeah. yeah. Mimin, kuna makosa nimeyafanya sana na naendelea kuyafanya iahisntarekebisha mm. nimekuwa ni mtu wa kukimbizana kidogo na kwahiyo hiyo nani kidogo zangu n nazifanya mapema kwasabunajua na, na, na, kabisp kwa Uh, kwa mfano kama wiki hii nilikuwa tayari ilikuwa ishaandikwa kwenye Stones, bana, lazima nimlete nikwa, uh, going kwenye bn lazimanimlete crisianalaonawayoakwenyeaakainimuuz nimletea nikae8 au nimwache uh, alafu ntamuuza nikienda kwenyewaaangezinguaasigezngua mi gemtah nahisi nice hiyo ndo inaanza kuniost kwa sababu tayari nakuwa nishaweka transfer zangu ni mapema aaasamfano ah, kama eh, ile frustration noipata na ajatokea kabisa hajacheza kabisa kwahiyo sina hata sababu ya kumwacha kwasababu ile no ile ndo iua nategemea, ndo nategemea, yeah. nategemea yeah. apige magolikutokeawaiyo <laughs> Yeah, yeah, in, in, ina, ina, ina lakini hiyo ku, kuwa na transfer yani hiyo mii lakini yani inabidi tu anyingine hiyo uh, ya labda tuniseme uh, ni mbaya laki mm. lakini labda t iseme nahanilihektiktiya i labda do alikuwa anacheza na aikuwa nacheza na kwaioliwanadahuomuuza ni ngumu sana kwahiyo likuwa ngumu sa nyingine inatokea asababu hata m mwenyee huyuni imekaanan mda wote asababu ni nasema ile okay. na, na, mechi na, mm. na kapata oa ikanasubiria kwambamechi yatacheza tachea na kaisha kupata orona aikosa mechi kusikitisha mechi yenyewo yeah. wameisha kupata ena ambayo kamaangekuepo nanapigagaee wowtu egiwambwewalioaknamwemmma t naka na atji yako nzuri maae mnakumbuka ilikuwa mm. enenimesuka mm. adi laki moja na elfu hamsini sijashuka sana nge, mm. milioni nashuka, nashuka, nashuka e. hivi niko lioni moaaaimoa afu hami lakini kwa sababu kuna unakumbuka ah, una ile ile kama nimepanda t epiod ilikua efu hamsini ahasiwa kidogoapanda ningumu kushuka ni mm. rahisi <laughs> <ni mbumu, laughs> <Kusuka, ni> <laughs> kshika ahisi yeah. kupanda ni ngumu sana yaani yaani inabidi kwamba game 16, zi, game ukipanda taratibu yangu yangu niwe yani iniangu, kuwa ndani ya laki moja kabla ile mwaka mpya ukianza ukianza hata hivi mwaka pya ukianzaa o ene lakimoatakua saw kwo nachotaka kama niongee laki moja nkwangu mimi dem disemba imekuwa mbaya kama kawaida yake maana hata last dicemba nilipoteana sana ila at least last, uh, last son liua nilikuwa, nilikuwa bisa na michakato mingi sana ya kijamii lakinikkni ama yanafatana vya kutosha lakini pia kuna a very interesting topic hapa esoua mm. eh, mpira unachezwa uanjali au mpira unachezwa kwenye exel na ii what is yor emiakama uh, i bado yenyewehatayenyewe ni kwa sababu Yani your eyes can see everything. Kuyoyinas see something and then it compares it to another thing. Kuyoy you end up with like a probability. Boni ile ile kama konye statistics na pokuamba uimchezadi ane chance. Kamba na statistics na zenyes na pokuaga. they can lie sometimes. Some statistics they don't show everything. Atini maybe bado na siku yai yani. I like the combination of. Maybe bado I usually lean towards height and towards uh. kwa sababu kama kwa mfano nilikenye nasema kwambazi achezi anacheza katikati achezi pembeni nikaambiananikamuonyeshailekwamba no, mm. mm. ile mechi yao yawamba alikuwa nacheza pembeni akaanza kushangaa mwenyeweakaanza kubishabishana na ni kweli kama An, mm. mm. Mokamba, kutumia kama kama na ile ndio katikati katikati lakini ukilinganisha muda muda yuko pembeni pembeni mwingi kwa mtu sema kwamba sasa unapotakiwa kutumia kutumia nani aigdattaiwa kutmiw tumia bauaa unaweza ako unataka kuona kitu unachotaka kuona mwenyewe kwa mfano ili hili la ongeileaai uh, mm. uh, mm. kakosa ile goli kagonga mwamba ikasababisha kona kwenye ile ona ambayo nikama miisbsibbm mwenye ni hivo hivo kwayo bil i ndokafunga ndo goli pale wote walikuwa na mojaala alikliy alikanakubwa kuliko hatayalakwasababu dokafunga gli wenyewe watajalikwamba badoalikuwa nacea koladanaeakaai sababu moja aptaa moja kapata pataa moja bado ni, yuko, sababu tumemleta ni memleta, sababu anacheza katikati katikati so, so, kama hmm. open, ben, kumba, kama kaanza kucheza nyuma kwa hiyo do likua sabaumbao tumemteaamanisha kwmbaa Okay. Start, mimi, mimi najitaid well, yeah. kuwa nachanganya vyote Ndomana, najitahidi niangalie mechi ingawasasa tei kwahiyo n na mechi zote ila najitaidiana niangalie mechiili napenda lakini ahe a ndo maana kwamfano maamuzi yangu akumleta u ambayo yamea ameumia na alichea wisho wa siku tunaeza limited na hizi game amk moja game ak mbili lakini in the long run, of which mimi stli yangu ni kumleta mchezaji naye wiki tatu wiki yeah. nne unaona akinizingua aki namuuza nalakini yeah. kuna ile kwamba ndani ya hizi wiki tatu wiki nne nitamwangalia ambaye ana best stats, ana movement za asa wamfanoesl uh, uh, uh, mm. hata we ni Silva owner ae very lucky to get away with that thahawas notaa vitu kama hivyo ile mpira umegonga kwanza kwenye mbavu umeenda kwenye mkono yani, mwisho wa siku e, sawa bernaro kaita hi that i an sa kwa mfano kama mi muvu yangu kumleta gundogan imebakf kwanza kaumia lakini pia ali de kuliko, kuliko benado na en lakini bado austi hi thanbeasil unaona kwa sababu tu jinsi anavyocheza yeah. na kwahiyo mi bado ni mtu wa I-test, lakini zina sana kwa sababu naonazinaondoa ile basi niyokuwa nayo za nyingine unamwangalia tumchezaji mchezaji wako you, you want to see soiout yeah. of hivouna un, ah, mchezaji wangu kwasababu mara nyingi sisia uh, wote hata sisi tunaotengeneza hizi aub a wtusyeldeazima ianiendo maana hata si tukiwa tu, tuna kave kwenye nthe most of awale wachezaji hatuna sisi lakini tunapataje tuna karrage ya kuwakava wale kwa sababu tunaangalia statistics tunaangalia threats tunaangalia xgi si and whatnot kwa hiyo idepends um, na pia kuna masuala risk taking kwa hiyo hu mjadaa ni mkali sana ila so fa wazia wa wanawakimbiza wazia waaklakinikwenye <laughs> yeah, haya mambo yana yani uh, stani kama kuna mtu mmoja amao nzuri kabisa kwenyea ni etumemwongelea hmm. kabisa we, uh, hmm aaau yakuuza ikwma anaea nyma eaji mbaya lanaeahineea na e kama waasnakusma amle enes kmba o theaoso o ni kwasababu tokah jamaa akaingia Mm. Yeah, anarudishwa nyuma kwaiyo kirudishwa nyuma mm. anymore isno sasando alafu kama walivyosema yani tunasemaga kila siku kwamba fantasy bwana b ndomake tunaipenda game kila mtu ana kutokana na mchezaji mm. mchezaji mchezaji aliyemleta mm. au akimleta akicheza aki vizuri utasikia kama hii ya bernardo bernardo mtu anaweza namba aliyemta a mzima lakini kila saa anatokea tu anapiga kwenye laini vilevileaa li kila siku tunaongelea nakila sikue wanza kitu cha kwanzaake aielw anache aeiimekwa na akinne amenipamoja tue lakini katika huo mda kagonga momba mara mbili kampa yeah. pasi kama tatu hivy aune za kufungakakos waoamaana lost muda wetu unatuishia leo tunataka tu tumemwongelea kidogo gaaa yeah. Uh, uh, na hiyo ma yake magic touch, uh, yeah. magic vipi narafinya unasemaje kwa na sisi ambao hatulu, hatuna rafinya wala hatunaaatufanyajekama mimi sasahivi sina uh, ibadai uh, yani imemuuzawikiliopitao najutiakumuuzasukafunggollake kwaa alafu sasahivi uh, Like wulean le ni ngumu alafu kaumia kwa miezi miwili kwaio katika hizi fikisha nne walizibakia nazo anaweza ndio akapata an nyingine lakini siani kama atapata itan kubwa kama wakinae ni wale watwachezaji ambao sio ma ksshasasha hapo utamakama una wachezaji wengine unaeza ukamuweka tu benchi kwa mda s kipindi kigumui c chamechi nyingi nyingi unawakikaaia icheadaka tisaivi anapiga kwahiyo kwahiyo kama una rafia mi nasema kama una afia mweke benchi kama uwezi kumweka benchi alaum yako inae yaani garaga ni vilevile sasa make tatizo ani hata mwenyewe ulikuwa naye mchezaji g inaskwamba mtu anayeji m mwenye kipaji aongea na moja nikasema ssa gani mtu kama kwenye timu yenye quality kama anamchezesha garaga nyuma walikuwa nangaika kufunga mtu na garagkusagani usimchezeshe mbele ri nacheza mbele, mbele mimonye namleta kesho yani, ni, ni, yani ni kama foden kihea katikati na tu hata uangalia wangu pale nataapigwaenea koi anle tena umeataja pa umemtaja rud ga amekuwa amain sana jamaa vipina yeah. ane maana ni mwiba tumewapiga debe lakini a bana anaturudishiaanaai <laughs> right, uh, uh, Can- okay. so, afanyaaksechyaoa yeah wamtu kamasasahivi kaa umekaanaa sasahivi katupa zio ngatikatupa zio tatu si ndani ya mechi nne ana point moja katika mechi nne ime amwanagu meatoka gemu ikiya kumi na tatu alitoa point moja gemki a kumi na nne zio kumi na tano zio kumi na sita zo imoja eoja na, na na eaadicembe well uh, uh, eiamon of the match kwao so kompeti, uh, defense ya manchester imekuwa aaoaea kaikuta io moa unaingia mbii ame akana kupo aamaae a no unawawlofanya hivo sa laii kama unaoe wawlihata wenyewe kuuza sahivi si shauri kwa sababuwanafatia baada ya wanafatia, wanafatia yeah. Wolves, ambao ni wagumu hata aafu wanafatiai wag Mm. wagum yes, okay, t- okay. no. so, so, so, k- kwenye kufungwa siokufungakufunaewtumaliziahii egent kabla tujaingia kwenye Um, asilla fener vipi tunazidi kuwazungumzia lakini naona ti kama wana flyne flani au kwa sababu awapigi point nyingi kumi na tano ngapingapituliwataaaumukuioata kamaamawingine naeza kwa aotuikuwa tunategemea wafunge kwo ho ngawa ndoho mefuna amikwamb kanam un wa wa akwa aakwa nawatau ka mwingine wanldakaa okay nathat asnvilla wote wana fia nzuri sana kwanzia gemu wiki ii 1 mpaka gemu wiki ya ishii wanakutana tu na chelse na manchester hapo katikati wengine wote niy mb kwahiyo uh, teoaoil yeah, and the way they, they play sasahivi unaona kwamba tim ae suggin kuafunga uh, eard tunajua heis eye mine pia kwaiyoitsa na kama, kama tunakonsid basi ni uo, kuna min apo una nani ulendo anaenivutia zaidiiii hivi sikiangalia nani anacheza nafasi gani uh, tatizo yule na nani nani yule target anaweza anaweza akachukua yaani akajawanya nafasi na young, kas, na anachezaga mbele mbele mbele nyingine nyingine kwa hapo hapo ni kama kama kama million itabidi uangalie huyo huyo sababu anapanda anapanda kweli labda ndio jamaa nanaagale anapandaga mbele emami yeah. <laughs> nakwambia yeah. so, so, you know, you know. watu watakuja kutuita o oh, maus kama huyu kashi akishaanza kudelive his own 6 een 5 million ana ost na hii ana toto point hamsini hiis not ba kabisakama ukiangalia okay, defende wa kwanza ukimtoa well, alexande arnol mwenye mia na nane huohayuko uh, mbali kwenye uh, list ya mafene wanaofanya vizurikama ii haa n a Uh, kama nikitaka kumletat kmanabid imte kykumt ini nasaim hzo ambazo ikwambiaotau kati ya nn d kmakd unataka tuweke partithen wadaboggehapa ni 90k p Bayo, 100K. Mindi, 52K. Kwa Mini, kama unaendelea kutusikiliza mpaka sahivi tunashukuru tuna uh, shukran sana kwa kuona sisi mpaka sasa Uh, pos kidogo kama unatuangalia kwenye youtube make sure una subscribe una like hii uh, video itatusaidia sana na ifyou feel generous kuna by me cofee comfpl tanzania apo unaweza ukaenda tuikuwa uh, tuna dbat watunulie kofi au wa watunulie bia eriki somi u o the lin aen hivo unaweza ukasapoti hapo na tukaendelea ku improve uh, producion valu yetu and, um, leo hatuna nhe kwa sababu wo i ey vipi kuhusiana na wiki hii kuna kweliwana mechi rahisi wanheza kama sikosei na astone astone Villa, astone Vila, na ndio na, uh, nangalia hapa yeah, ol na anacheza naiiapo kwenyea hajapumzika kwahiyo anaweza akapumzishwa hii game hii, au akawa na ile amya kwa hiyo kama una sala, make sure kitambaa kipo kwa mchezaji ambaye una uhakika naye kidogo na m- kuna a- a- u- ubaya ni kwamba hatuna hatuna kitu cha kusema kuhusiana na salaha kila mtu anajua salaha anachokifanya uh, labda nyingine yeah. tuzitajia tu, tu uh, au anachea a biwamah a ilemechi aingia kama sa y amde alioingia kaondoka na yaaaitunaatajawatimu nyingine wanamaliza mechi nzima kinaakina tehe wanamalizaga na0 huu jamaa kachea dakika ishiiniakama siowalemajamaa wanakusambulianwaa magoli na pia mai wenyewe wanacheza na leads, ambao d nao kidogo amekuwa ti na hiyo hutaki kuicheza yeah. kwenye hii hatakushangaza waio okay, yeah. yetu ni wakikwaiyo mwish wa siku tim salah mpaka blank. <laughs> Ka, lakini nawashauli watu, watu kabla nanii waangalie kutakua kunakama sala atakua benchi zitasemwa mm. sana wao kama kweli atakuwa benchi uh, zikianza kwangu kwangumini nikisikia hivyo basi nitamwekajtn Jota. yani, nitamweka jotayni Kuliku, kuliko kwenda timu nyingine ntamweka tusababu unaweza kaweka kama kila mtu anaijua kinaweiwkilamu anaiuawei kuizuia i tunaiuaa a ko kamasaa ana akiakucheza bado unawanzisha kwabbu namwaka janaile aliingia k kama ndo hivo basi aindgmimi mpaka sasahivi ni sala na kama anamleta ronaldovi uh, atakuwaronald lakini sal mpakana mjadala anacheza nani wasiwasi wangu mimi ni kupumzishwa tu lakini akiingia hata kama kikakumi, yeah. yeah. Sio, ni dakika kumi tunajua iwo jamaa anaweza kusidhani ka kunahapo saa so, kamaunaweza ukaenda kwenye mwingine um, iao kwa kweli kinamn kina, kina nanihivo lakini dtha ah. ayou tatizo kwa w wengine wote ni kwamba kamasa akianzaama keli nawakika kwanza ikwamba yoyote utakaeweka tofauti hujuewamaanachea nyumbani itakua niaahuyo mtuatamfikia uweka kufanya hipod unde 40 minut n eay40 exactly minut i think and again thank you very much kwa kuwa, kuwa na sisi kwa kutuangalia kwa kutusikiliza fanya unatufolo una kwenye social media fl tanzania titer unaweza um, kumfolo erik hapo from time to time anaposti ana vitu kidogo oflofl ontfl tanzania na pia na mimi apo atimkali kwa youtube tunapatikana pia fpl tanzania again ukilike ukishare and most importantly ukisubscribe inasaidia ina, ina ku, kukuza channel yetu na ku, walau kuongeza rich ya, ya watu wanaopatakukonsume uh, content yetu and um, i think until next time byby