leo katika gamewik 19 preview tutaongelea assets za arsenal ye ni muda wa kuwa target leads newcastle united hutu target ronaldo auson ni nini cha kufanya na kiosi zote hizi kuhusu covid-19 na kuahirishwa kwa mechi na jinsi ya kuteka advantage and lastly segment zetu zilependwa za under the rader na captain pix karibuni sana hel fpl manager gdfrey hapa pamoja na eric katika another fplt podcast na video kuelekea gamewik 19 wa umoja wetu tuna experiense ya zaidi ya miaka 2sh0 katika kumanage fpl teams ungana nasi katika kupata tips uchambuzi na mengi zaidi kuhusiana na mchezo wa fantasy premier league na kabla ya yote kama unatuangalia au unatusikiliza popote pale tunakushukuru sana na tunaomba upos kidogo Pause subscribe to our youtube channel na utakuwa umetusaidia sana kukua kwetu na kuwafikia wapenzi wengi zaidi wa soka ligi kuu ya uingereza na most importantly all FPL managers wakongwe wapya na hata wale wanaonside kujiunga na community yetu riki vipi ni ajemi niko poa kabisa kidogo mafua mafua ya hapa na pale watoto lakini mimi binafsi niko vizuri Oh, safi, safi. Ya, mafua wenepatamafu siku chacheotiunahomahoma inaendelea kwa hiyo umepima au unajifkiza yeah, yeah. Tu. <laughs> <laughs> ah, nimeipata lakini sijapima unajuaanzania unapimaukiwa kwenye unapima mwanangusiopoageu ika kumi na saba na game week ya kumi na naneziikuja na hatukuweza kukutana last hata pod hatukuweza kuifanya vipi maendeleo yako hizo a zote mbili vipi arrow, arrow? Uh, nilipata moja na nikapata nikapataa h sahivi nikolaa 4akapt wangu uh, aliishia kutocheza imenunua kwa mm. akaisha kutocheza lakini alikua azkanipa point a na nilikuwa na kasel na, na wachezaji wengine inasaa a na, na nani mwingine na j kwahiyo nilipata lakini so kubwa sanakwahiyo uh, so mbaya niko kama kwenye malengo mke malengo b ikuwa chini ya0naye so ya, tuangalia Uh, sanchez pale hakucheza alexander arnold naona mabeki wamekurudishia points uh, alexander arnold saba cancelo 18 rudiga james gulion alikuja na ile kamyo vipi ile kamyo haikutishi au inakupa uh, uh, nani confidence zaidi going forward kwa eh, sababu yule hea vizuri h sitamuuza sasahivi lakini nitaangalia hii mechi inaofata kama atacheza a atacheza wo spocheza ntamzaliikama asipocheza nitamuuza kama ataendelea kucheza ntamwaca kwasababu ana mechiaislini kuna sehemu nilisoma ini it jionihii yule dogo yulesiu s- s- yule nis- jina lake nayegumu uh, amepata dog nialia napatan nyingi hata aliokua aliokuwa hata hii kaumia naumia anarudi kwahiyo kama kaumia basiaoataba sababu ya kumnunua yee ni kwamba anapanda sana mbele mbele alipanda sana okay. na, nani anapenda kutumia mbeleealipanda yeah. mbelanautmiaauna mchezaji ulimleta kwa hit last game week ni nani ulimleta kwa hit uh, zido, ni na vile huko kwaakafayaj Ha. Ha. Ha, nimemleta kwa negative kwatumaliza Katukatumaliz, sanalizinguo sana alizingua sana mwanzoni tunajua ni alafu kumbedogo kaenda kuluka madeabatimbay aara yapili aamoja tu ya mara pili sasa hivi hata hajacheza yapili saioata aae ni nzuri lakini hivyo ndo serious mara akaumia mara nini aafu hii ni mara ya pili hujua anapata anapata nanii azabu ya, zau, ya uh, alikuwa nayo unakumbuka ile alivyokamataana siju m- akamba uh, yeah, kwa hiyo ni mara ya pili piliwatoto wako waingereza si alikuwa na pale grilish mjombawake palewenge yeah. sanaeu yeah. eh, tucheki timu yangu uh, timu yangu timuyangu mm, yeah. uh, isa ai yani ilikuwa ni, ilikuwa ni wiki ya majanga kweli kwangu mimi i sijui nime, nimeshakuwa mkongwe kwenye fpl yani haikuniuma hata kidogo kwa sababu na, mi nakawaida kwamba nimeshapanga timu yangu kama watachezeshwa na kocha watochezeshwa freshi kwa yeah. hiyo going nakumbuka going, uh, going to game ae9 nilikuwa na nafied 1 players pamoja na ile poin 4 htnakumbuka kwenye ya clubhouse nisema jamani mi yeah. players nikafanya transfer zangu bana nikamleta ikamleta kwa negative nikamleta na watkins naapo nimekomaa nime mpaka bado lisamoja tu deadline nikafanya transfer baada ya dakika dakkaishirini l imeairishwa wahio na wachezaji wawili aston villa ime, ime whatkins na douglas eh lis y ah, ikawa tenamtfieldni yeah. wachezaji tisa sio okay kesi tumeanza <laughs> ichch <laughs> <Afu, laughs> yeah, yeah. ilikuwa ni baraa tu ndani baada ya dakika 45 na cheki kwenye live score hivi e, mbona ashanga semedo mbona zero yaani e, vipi huja jamaa kucheki hayupo <laughs> ikumweka benchi, like. benchi. yeye yeah, alipigwa benchi na kochaalafu wakapatakwa hiyo ingawa niipata point 44 ab yes, nimetoka um, gemu ika17 nifanya vizuri ile ambayo tukufanya kwa hiyo nilipata bonge laikaenda kwenye 200 k pale sasa hivi nimerudi kwenye 300 k kwa hiyo y yeah, 300 k i have a lot of money in the bank probably imight have some shift itategemea na pod yetu itaendaje unaweza ukaniconvince na ukanipa tips ni- niende kwa nimchukue aset gani yeah tumegusiagusia tu tu tu kidogo lakini labda tutagusia tenall yeah, yep. yeah. in all anayeangalia youtube ataona kikosi changu pretynaa emplate around 78 a 79 na ramsdale alexandno james canselo temedo bahatimbaya kupata ile clenshit but iam happy to kep kwa sababu wove wanacheza vizuri o then iopeya i hope, ha, wolves. Wolves def- othats mya 44to300 k but yeah, msiin it sio uh, mbaya kabisa watu kabisasawatu wamepisanaoint chachechache wnan kamumetoka00 next week unaweza ukarudi umeingia00xaaukarudia00iehnain chache sanasasahiu niambie yeah nasni tim za kuge kweli00yani walikuwa na feni mbovu msimu ulivyoanza lakini y yani huyui kuumia ue ime yani ime, imewamaliza sasahivi ni kamaawanaawataska yani mm. daraja lakini yni magoli lazima wapokee ambao anatak wana ndiyo nzuri lakini so sio mm. lakini ali uh, ile mechi a walikuwa na1 alafu glyao ilikuwa ni338 ambayo uh, tukiangalia nyingi zimetokeakwahio walijitaidi lakini badoni watu wa ku kama kawaida msimu mzimawamekua atuwakataamimi kusemaamalenaa daraja msimu hu sababu <laughs> sizioni yani, si, si, si tim tatu ambazo zitaipita yani, so itaipita mwaka huu kwayo kama ukiangalia mechi ingawa amecheza ndio na cambao taiyao ni Apex ya i duniani yeah. lakini bado yani, walikuwa n ya17afuini katika mechi zao tatu zilizopita wamefungwa magoli 11 sahizi wamepigwa wamepigwa 44 3 kwa hiyo zile timu mbili ni za ku sema inabidi kwa, inabidi ukwai so anamech mo alafu mchi hapa fixture za leeds wana um, liverpool livpool wanafatia hiyo taeh 6taeh 8 very theae na tulishaongea a jinsi wachezaji wa Aston villa nao ni wazuri wazurisei lakini pia yeah. hata watkins amekuwa kama naye last game week alivyo ile 1i 7 watu wengi wamemnunua wamemnunuabasi ulifaidi maana mi nimemleta alafu uh, kucheza Kwayo, leads the team, team kwa hiyo ni timu ya kuwa target but most of the people wana rafiya sasa wafanyaje waendelea sababu sababurafia ana tu na magoli yake ya kama una rafinya hivi uh, itabidi tu mwache abaki kwenye timu yako yani kama una vitu vingine vya kufanya abii mwahekwasabaua hlybadouliocheanaaafanya olot nibora tu mambo ya tu ningebaki nigd mamboibo nigebaki aaaa mna haja ya kumuuza ile ya okay, yani unaweza hata ukamchezesha uka baadaye ykaesa yani, wale watu ambao kama amana mechi ngumu kama hii ya liverpool unaweza ukamchezesha wengine ikaja mechi nyingine kmahaimtma una usimlete lakini yani kama hauna usimlete lakini kama unaye wachezaji wa arsenal arenmimi na mchezaji wa arsenal aren nayetoka 4 ramsdale na nsid kumleta arsenal are lakini sijui there is something about arsenal arenan sijui niobayas ndugu yangu esr amekuwa ana return off the bench ana, yani onsisenl anawapa point watu lakini sijai hata kumongelea sija hata kumkonsid eh? kina rakazetu watu yeah. wamemleta sanalast game eh, na sana arsenal assets are they they worth considering are they proven themselves wamejitoa toka huko chini hivi wako kwenye kwenyeto 4 hat a yeah, tatizo mojasn na tatizo uzuli mmoja wauzuri mmoja wa azikosti hela nyingi ukimwondoa huyo pt wao mzushi huyu apa mayanga mbao achezi kwahiyoanajitaji the yuko benci sahizi huyo jamani wamepoteza hela aalio mshahara tu kasahau kufungamagoo ukimwondoa yule ambayo anakosti hela nyingi wachezaji wengine wote wastihela nyingi pia na wachezaji wengine okay. lakini isema tatizo la ni moja mimi mm. naye mchezaji moja aninaye uh, ambao la raazei baada Ninae... ya ya, ya... baada hi mechi ya nani n kuailishwa ikamletabaada ya mechi ya kuailishwa mm knabau mm. ni, so, na mm. ya kununuaa namechimbili ahisinamechiambao aakakosa tu hzikazikosa h ule dogo alafu najua hii wanacheza na knowledge. yani hyo ndo sababu ya kumnunua ukimleta mchezai waa labda kama unamleta umnunue kwaaiala Mm. heasnde my khomateneo inaweza kaka benchi au nyingine kuna watu wanasema hivi sehemu kamba karishah ni sasa wachezaji kama hao inakuwa ha yani, inakua ukiondoa hii mechi ambao wanacheza na baada yapo sio nzuri vikivile wana mechi na sijui nini kwahiyo inakuwa ngumu yani kuwaleta ulete mchezaji vizuriulete mchezai mbao unaakatache lakini kama unataka kumleta mchezaji mmoja letapo mm-hmm. i kumleta nisak ausei kwa sababu yee ni anawakika a namaieye mimi navozani sijaangalia sehemu yoyote hii ni naniyangu kwenyehnya kwa sababu na miaka ishirini atataka amchezeshe mechi zote kwaio aanaomu yake ile ikipungua kidogo echi anarudi sema kitu kimoja nilikuwa naangalia ile mechi ya lile goli la pili aliofunga mael kwa sababu huyu anarudi nyuma anacheza kama namba kumi saa nyingine9tatisa mbele aanyingine anarudi nyuma kupata mpiro naeakawa hmm, eh. yeah, ni sababu nyinginajnafuga magoli mengi mae anafungaga magoli kibao sabau wo wakifanyiga zile zile imemwona anakimbia anaingia mkiwa na uakika kama anachea tamchukae Okay. is saukwanza kama tulivyoona wiki hii mm. alafu vilevile vile, uh, kwahen yawe nadhani yeye atakuwa anaenda mbele zaidi yaani atakuwa yuko uh, kwenye box zaidi kuliko anil, kuliko saka saka kuliokuliko saa halafu vilevile anah kubwa ya vile vile saka kuasist vipi yeah. kuhusiana na hizi s tunafanyaje9 mechizinakuakkablaya yeah. mechi kwanza iliktumiaaneshanaa yeah. ikakuonyesha lakini ikasema kwamba yuleakasema hmm. kwamba uh, chan yahiyo kutokea ni kwahio tukaiacha tukasema tutaionyesha hmm. sasahivi hatujui mechi gani zitakuwa yani tunachojua hadi sasahivi kutokana nanambona washauri mnd ni kwamba kutakuwa kuna game 22. kwa sababu uh, wanasema kwa, uh, watafanya hivyo kwa hata uh, kama yani kuswepo na mashabiki au wafanye mashabiki wa peke yake lakini wanataka wamaliza hizi mechi ambazo ilikwa mm-hmm. ili ligi iishe kama ilivyotarajia kwa hiyo sasahivi mimi uh, nacho shauri nadhani the takaokuwa uh, nakaribia ile tutakuwa napata info, uh, zaidi mm. kw chakufanya sasahivi nachoshauri kama unaweza i uka, uka, uka save wiki, kama unakikosi kizuri tayari kama uwezi ku nunua wachezaji aambao uh, wa, wa, wa, wa walikosa gam fanyao siku ya mwishouya so wish odakika ki za mwishoyasikutokee yes, yes, yes, mambo yalakini baada ya hapo yeah, nah. <laughs> e, nunua mchezaji wa timu ukiweza yani, mchezajiwa timu ambaye unalakini una kama unanunu mchezaji wa timu ambaye alikosa ha moja likua maake wana hn kubwa sana yakuwa, mm. ya kupata ile lau sasa tukipata infomhn zaidi wiki ijayo au wiki inayofuata ile so, oh, make, game 20 ujue ni taebaada hey, tu wiki ijayo tutaa tueshapata kwamba kunaa baada hapo sasa ndo utajua sasa isi yes, ya kuutaawautaasababu eh. uzuri uh, a nyingine tunapewa baada ya game baada y tunapewa kwa hiyo unaweza ukazitumia hata pale kutengeneza kutengenezaukatengeneza kikosi chako kwa ajili ya wachezaji 1m from that strategy umezigusia tayari transfer mimi nilisubiri mi sio mtu wa kufanya kuchelewa t mpaka sdili saa au masaa mawili kawaida mi napendaa kufanya transfers mapema walau nikishapata enough information kwa hiyo last game ameek nijitahidi kuhold my transfer yani mpaka o hour before the deadline and yet ni, yakanikuta astnvilla kwa hiyo ah. sasa hivi nitajitaidi niktulie mpaka kasoro dakika kama kumi na tano ubaya wa kutulia mpaka zile dakika tano dakika mbili zile riki system ikicrash pale mambo yameenda na maji pale kuna hiies wakati tunaandaa t zetu to hao ukasema a kwanzaia kwa kusema hii ni0 kutokana na hela yako uliona mm. kama timu yako inaela oea tmuyako nkama timu yako inahela na unaweza kumwl roalamanchest wamekosa mechi kwahiyo huyo ni kamaatakuwa nasauameimekuamechiliimechi mbilieii mechi mbili kwahiyo kama, kwa me, uh, yeah, yeah, mm. kwa uh, kama unahela roaldo ndo mtu wakwenda naye lakini kama utati timu yako sasa uivunjevunje ili umlete tu ronaldo au umrete sona aionoakama hpa tukiangaliazaoalikuwa na aaao i alikuwa naaa gli ile la wazi alafu alikuwa na gl yaz alafu ana ostili oailemechia alikuwa analakini ana on mechi kama tulivyoongeaga kwenyeliopit ana mechiahisiaaihoukimleta i a kila kit t kikamiimashaui kama, kama, kama wewet kwanza utakuwa na wakika huyukochhuyu kocha nani huyuochwaui anape anapenda kuatak kwahiyo hizi timu watakuwa na viatak sana na hata wasikuatak majamaa uceanapenda kucheza, uh, kucheza counta ambazo zote ronaldon pia ronaldo iko like, uh, kwenye penat bsaivi ndio iko kwenye unajua ronaldo a aiachii <laughs> yanisahizi ndio kapata ndo b halafu oeuna sosa hayupo kwaiyo mambo sijuu ya kurudisha siu kwa huyu ninsahii watakuwa ronaldo hivi na huyuahivivadi yakosi kwaiyoyani hiyo ndo naniya So, ukiangalia ronaldo na sukiangalearoadnaos kwahiyo hiyo ni 2 million nimlioni ni nyingi kweli ni, kwe. ambayo ho unaweza ukaitumia hiyo million sasa uh, ukaitumia kama una hela sasa unaweza ukaitumia kwenye mabeki wa lakini kama ulikua una beki sijui9 ukamleta beki wa 4.5, mm kauuz labdao ndosaunaakati tumeus zetu za leo uh, ohe yes. before doing that hapo pembeni kama unatuangalia kwenyeyoutb kuna kialama kidogo kimeandikwakibonyeze hiko u tutashukuru sana na tumeandaa wachezaji watatu wawili kutokasana na nitanza na wachezaji wa wolves kwa sababu mimi nina asset ya wolves naye semedo ingawa sijui kwa nini alipigwa bench na ilinyuma sana sababu alipata na kwa nini tunaona wana fly under the radar. their ownership not as high um, mimi nimekuwa na semedo toka gemu wiki ya pili kama skose au ya, ya tatu na hapa hapa kwenye podi nishalalamikaga ah, semedo yuko kwenye chopping block kwa sababu wanapoteza cls dakika 9 dakika 0 lakini ukiangalia goal, the goals they are ukiangaliathe goal are very few uh, na a for the past I, I ast or o game weeks wamekuwa wakikep ko kia hao sawa na hao size wana defenaao usz wanaf ni think theyaveored uh, iyo masuala ya kupoteza klinhi dakika like 9 au ngapi ile slopiness au sa nyingine thewere just unlucky uh, but io sa sa an siz ukiweza go fo semedo um, i think siz ana offe more attackin turs uh, semedo likewise nikiangalia kama two game eks semedo amekuwa akipata bonus point pia So most likely size na semedwa naweza kakupa uh, bonus point uh, apart from that yeah, um, unaweza ukasema thehave been elite defending ukiangalia walivyocheza na chelsea walik- only one shot, one shot on target onideeda only one gol v ancity tena mwishoni uh, na liverpool pia kwa hio wamecheza theave been ested dfensively na elieattaces kwenyeue e kamaam hao ndo wawili mwongeleuzuri wa anakosti I mean, so, yeah. yeah, so hela ndogo sahivi uh, aan anakost milin kwahiyo uh, kama unahela akupoteza ni mchezaji mzuri wa kup wale wakinaumo mm. na kumnua kama unamchezesha mechi nyingine zarahisi mechi ngumu unamweka jamaa iko soi kwasababu hata hii mechi ya isho h kapata ae likwainaonyesha kwanza lakini vilevile anapatanapata mm. chani nzuri sanazilendani yao kabisa maake kama unapata chan mbili lafu zina, zina maaakehizo ilikuwa chan zuri vilevile anata ushasemaalika kwahiyo huyo ni mchezaji mzuri ukimleta sasahivi yani unamleta kwa ajili ya i mechi ya oich lakini baada ya hapo uuwok kumweka benchimechi mm. mm. nyingine gumhuo humo, oh. sure. yeah, um, um, so. ndoiwi thats about it kwenye unde therae uh, fe saw kipaa uh, sz na semedo huyu nimemwingizia tu kwasababu yabas kwa sababu ni yaset ya wangu lakini piaamanebanamaliwekwa kwenyeyakmaoch katika makocha ya kumi well, yani, ah. yani, uh, so mm. na tisa waprili izani kuna hata wanne au watano wanaeza kafikiakwahiyo ile inatokea na inatokea tu mara moja sikumuweka kama lakiniataifayamiimkeh inayofatakma hh anayocha a inabidi hu kuto kumwweka sala captain kwanza kamechiyopita um, mbili anacheza nyumbani kwaio amna haja ya kuongea sana anh ambayo tushamwongelea pia kwenye, pod, uh, kwenye pod hii hiir7 na yeah, ana kila sababu ameshapumzika vya kutosha provided hana covid is iseuukitaka kwendalaba tusemetuukitaka kenda ataki waalirudi alicheatushaongelea jinsi gani yao ni mbovu hat kama kwenye tmuyako na opthen ya tatu kawaida tunatoaga ophen tatu ophn ya tatu tuliomchagua ni jota sabuaesabuusaongelea isiani akataawana manyeruiaaceeshawatoto tu yule hayupo mm-hmm. kwahiyo sasahivi pale katikati watakuwa ni wabofu sana na jt sasahivi iko jama napata chani mbili goli moja kwahiyo s- yani, ntaenda tofauti na fin hsel ni sala ingaa nta, tamla na, nafikiria kumleta7 ila kum 7 najua sala atakuja na njaa sana yaani yule jamaaunakumbuka ile gamu wiki ya kumi alivyotolewa alivyoonyesha umaind na bada loamefunga goli jamaa na kiu y ananjaaamasalaanandaniaxanuantoka ile akapiaaikamzidi aakwa pointi kui na mbili saa na amemzidi uh, point toka ile gamewk mpaka sasahivi ri ithink tume exhust um, ic kwa ajili ya amewk 19 uh, <coughs> niwashukuru sana wasikilizaji wetu au wanaotutazama youtube huwa nasi katika haya mazungumzo plese follo us on twitter ig subscribo na wachannel kwayoutb na uh, pia kwenye podcast application zozote unazotusikiliza ingependa kupata feedback maswali uh, comment until then byeby