leflaakaribuni kwenye anather pod na video kutoka fpl tanzania na episode ya leo ni ve ecial tunafanya gam 221 v tuko pamoja na masuu pio nasout ipi hapa jamani mko poaci ilienda vizuri mapilau ya lilikasafisa safkwa <laughs> kuwa tuna rekodi leo jumatatu am 19 bado inaendelea kuna mechi moja ngependa kurevy kidogo vikosi vyetu vinafanyaje nikianza naeriki vikosi kinaendelajenimepatiepata lakimoja na helahinisahivi niko lakimojaimepata ya wa wanguwa kabaki kwaiyo inaezaikabaikawa kwaiyo sio mbayaii uh, nice. uh, napenda iyounapata lakini a unasema sio mbayaauvia uh, eh, yeah. well, uh, ni, ni kawaida maana nimekuwa na trend mbaya sana yaiiia nashuka kidogo uh, sio sana um, well, Ronaldo, tonight, we, na nanasubiliaronaldo ambayo wote hapa i tunaekama nasubilia apatekitumbacho inaomba ipo apateyaaldo ipoio vipi mambo na nawee yako ya mabaya kwa nah, mtu ambaye ajachezesha wachezaji karibia watatu siuwanne ni kawaida actually aza nikasema nimefanya vizuri kuliko hata watu ambao wana full kwa kwahiyo ukizingatia nilikuwa na ya minus naia mm. aptn wangu mi ronaldo kama kawaida bado na nadai dege mm. kwa hiyo sio mbaya wakikosi nilichokuwa nacho sio mbaya kabisa kama mtu naeza ukamiel mtu kama antonio ambaye anatokea enchanaso sio mbaya okay well, umefikisha pointi4 na point 3mbl ambao ukitoa hit ama naz na ishinanbad basi ronaldo anapiga i leo anakutoa huko <laughs> <laughs> bondeni anakuleta <laughs> juusijapita bondeni sana yani, kwanzania ni kama bonde fulani naenda kwenye zoni fulani vitunainiko zoni <laughs> <laughs> uh, ihope uh, nexfe amee itakuwa njema kwetu sote hapa fl tanzania kwa sababu mi pia niko kwenye point 35 mpaka sahivi na negative 4 uh, nilimleta, nilimleta son na ronaldo kwa hiyo ronaldo captain bado ajacheza na ndo huyo tunayemwombea apige hatric leo v necastl uh, lakini uh, tutaongea zaidi muda si mrefu tutakv kuanzia game inaofuatia ambao ni kesho ndio maana tunafanya hivi tumejoint tumei na u ili tuv kilasooa kila lakini hii dicembe ijakuwa nzuri kabisa sijui nami wachezaji wangu walikuwa wanapatwa na kidsemba sijui au wanataka ku na, December, siyui, na boys ila mi sielewi yaani mambo amekuwa sio mambo kwenye timu yangu rea mwanzo mwisho hapo kwenye screen na a20 uh, tuna fixture, ambazo confirmed uh, mbili uh, arsenal na wolves pamoja na um, nia eh? nasvilla yaani kwa kuanzia tu hapo mimi kikosi changu tayari wachezaji wanne sasa anothe dilemahni nisi ilifanikiwa kuta9 sielewi labda baada ya hi tutnitakuwa na idia kama na free hit au bado naendelea kuwa mbishi naendelee kutafuta gold maana nashuka hatari sasa fi ya kwanza su tuambie na ch ch wamekuwa hovyo kabisa au aren amekuwa very good tufanyaje kwenye hiyo fi ya, ya na ch taetoch player I mean, uh, uh, ciswhat sayyouasn uh, no, no amekuwa vizuri sana japokuwa yeah, ynihatukiangalia watu wengi sana wamekuwa na asset zao yani nikijaribu niki, niki kuangalia upande wa norwich ambao obvousmriianmefungua no tano kwahiyo it, it was, was dserved kwao na kuwa na very good form tomana tukatusalot of thee wengine wakiwa uh, nathjapokuwa chitatu fulia wametokia um, benchi akini wengine bado wamemh kuonyesha jisjantnawachezaji jis, was is ah he hapa itakuwa ni wanazaha aliyepata walikuwa wanalamika kabla ya mechi ya wana yasawana kwamba wachezaji wao juku, naoi that lakini i think kwa jinsi noich uh, walivyo sahivi for the like of galaga kua kuaim for wachezaji kama huyo hapo au inawezekawabag lakini ukiiangalia fo the ik of edward pia inaeekawa ni option nzuri sana Ha, hatuhitaji kuchukuaase yoyote kutokaoic kina lkoinahachana naaachana nam mbaopatsn sana si kama kuna kitu cha kuongezea hapo tv kwenye i ya pili uh, ya sars na southampton erik tuambie sa vipi tukamleta to... n kashaanza kufaya inategemea nawe mwenyewe kama unaela uh, lakii ni unamleta a ulikuwa auna au unamleta una s sabuwatu wengi wama nataka kumleta wanaye tayari kwahio kama mtu mm. anason tayari mm. simshauri si amlebora hiyoelaonaldo au hata kumrudisha sala waio mchezaji mwingine wa h labda kuanza kum sahivi anaeza kawa nike tumeona alikuwa nana enyewe ilikuwa kwaio zile poinwa so na, bahatimbaya ni kwamba alicheza vizuri kwaio labdaanaeza kawa ni ya kupataatak uh, hapo kwasouthato jamaa wametoka kumpiga ni ea 32 kwahiyo nideyao inaweza ikawa kubwa And, pia, of, uh, na pia wanacheza nyumbani atuone thei f na kina uh, wakafanya kitu wakaletaau uh, uh, sa anameonyesha uh, theae vey ston pia unasemaji hapoinategemea uh, nazikoje kwa sababuukija kwangaiko mm. eaniwame kwenye h am yaolakini udi nyua mm-hmm. ana kama mbil au tatu nategemea na ako zimekaaji mimi siwezi nika na kwa taki ambayos anayo sioni kama wanamsumbuasenao uh, ni kwamba atashinda kwaaeya at yeah. goli mbili bilai kwahiyo know, mimi binafsi okay. sezi si, nikamshauri mtu akachukua uh. yas lakini kama anayo pia anaweza akahuwezi so mm. jua gam zinaairishwa so alabda kukaanao nmtu yani ambaye ana ammtu ambaye hachezi okay nathats very good nahisi kwenye sarae mora ameingia ame, ame kwenye rada tumekuwa tukimwongelea sana son kan gulion sasa mora kwa hiyo more pions theare coming up from sars game yawfo na wetam um, sina hakika sana kama itachezwa maana ndo walikuwa wana shida shida ila kama itachezwa uh, what is your akesou um, hii ni mechi moja nzuri sana ya nyeaseboth side na tumeona watu ni timu ambayo ikiwa ikishambulia sana oflate mech well, uh, zao zimekuwapospo uh, the last t kama zikuse imekuwa very frustrating kwa watu ambao mm. tuna the lits of mm. denis au uh, king kwahiyo well, for both teamswewamena na ni timu ambayo imekua yn sana kwahiyo wanavocheanais kwai aasala ela ambao hauko peke yako wengi tumemuuza sala uh, tunaenda kwenye mechi ya se na liverpool ambayo livepool amerest vya kutosha sala ana njaa na anaendaan inakuwaja hapa tunamrudisha sara au tunampotezea tumisahii uh, yani, uh, jinsi ya kumletasa itakuwa yani, ni ngum keli nitabidi ikakama9kwahiyokwahiyo asahivi simrudishi adi yardafiaiwenye saa kwenye timu yao hii mechi ni mechi ya ku kwasababu wale nanii wale fungamagoi matatu jana lakini badoeyaoitamtasa asabauawekumtasaau nikimletaaita ai kikosi chote kisakleta mchezaji moateia oadith wanaenda kucheza naivpoolila wanacheza nyumbani adiameonekanaameonekana yes. yuko really onfire eh? pia unasemaje nakumbuka kwenye cha pia ulisema unamchukua are you goin omaiitakupaambayo itakufanya yes. ufany yes. maamuzia aaamechea ana sio kwambawahiyo lakini nafsiani kwamba kama una mchezaji ambaye anacheza hkamajaribu kuangalia mchezaji ambaye achezi kamchuukamna mtu ambaye anacheanakwa sababu amecheza ka karabao ame, alikipiga90 alafu na mechi ya jana amecheza pia kwaiyo mechi ya kesho mb anaweza akapumzishwa hapana hmm. kwa sababu ukija kuangalia hana hiyokusema anampumzishaae mtu ambaye anampa daameumia 3 heaaoehaaf na ndo kwanza amesjana b kija kuangalia mai ambayo jaanaidipend okay. sahii et hizo tushamaliza tusha fiksa za kesho fiksa za kesho kutwa ziko fiksa mbili kuna chelse na brighton brenford na mancity I still think kutakuwa kuna nimeangalia game for mm-hmm. jana. The guys are lost wale jamaa wamepotea sana yaani kuna namna ujio timu kishakuwa na alafu yaani wakaanza kupata jana wamecheza na naaanzani wawili aaskosei tenawoto wako ie na ukiangalia fomu ya cit saizi kwenda mbele na nawanavyocheza kama mechesa. Lots of kwa wachezaji kama inaanel nahaniatana namnagadiola anampanihsanasananasiani kamaatam mtu ambaye ihea a amemleteauanaliiai imekuwa kama hatuna bahati tumemleta Foden, Foden anatupa tu pointzropointazo tuuze uzuri ni kwamba jana kaingia kwahiyo kaingia kaa dakika ishirini hizo kwahiyo labda ndo kashamsamee ka ahi kwahiyo unajua ulahivo mechi yingine anakuanzisha kama ench hivo unaingia alafu mechi inaofata mm. anakuanzisha kabisa waio so atamwanzisha aanze kwahiyo mi nae ataanza ile mechi yangu nachohitaji e ni anipe tu a awazidi aa wachezaji wengine wai basikusha kai lakii siani kama ntaongeza mchezaji wa huyuhuyu nilionaeaebao nyingine sihitaina ni e asana sauti hipi nimekusev kwa sababu naseti yako moja amazing na. sana inacheza na chelsea nachelkuurelaaa eh? <laughs> <laughs> ah, ah, uh, yeah, hii mach sioni akinipa chochote akinipa chochote basi itakuwa ni bahati sana asababu tumemwona lukaku jana akaingia aka- akatukumbusha kwamba mimi ndio yule lukaku niliokuja kuwa numb 9 hmm. wa chels kwahiyo uh, na right on, pia hawajakuwa vizuri ni kitu ambacho tumekiona kwa mda mredogo kwahiyo kama utawasumbua um, sanah japokua janafungiiake sana, zuri sanahia uh, vizuri kabisaambiamakiaanashukiaga sana akiwae Uh, kwa upande wa befo na mancity hii uh, case nilizungumza jana ua katia kicha l ya kwamba nili mch yaes ataanzishae o squa na itakapokua mch ya walai mbo hawajapata akawapa sasmaaataa ambayo iace Mm. kwahiyo ni kitu cha kuangalia kama this hatutaka wachosha ku, waaji wake wazuri ambao akutana mm. na ambao wanapata s kutokana nayao itabidi apumzishe theikwahiyo the naweza nkasema kama unaunanaezak insean sure. okay. yeah. in yule kupumzishwa iliwezekaniaamba nijaribu ueasijui unaiem vii ga yaina haso kama sijui kwaanikutumia So, emala no mwisho hata akapata goli kwenye hi unaudi miaka mingapi nyuma lakini you kwahiyo know, right? <laughs> yeah. kwa guaila yni yani, ilo suala la, la t kwa guadiola aliangaliage hataminavyoona asilimia kubwa ansel kachsema ninab uh, kayukochi mimi naosurantnse atacheza Okay. ukiakutoka enyeekuja kwenye yadugo sauta una mtu kamaanaeza akapewa ksababu naani ameanza kama mechi ka tatu za nyuma anakuja kwenye baada ya kuwa naya muda mrefunana na pale kiukwelia kwawatu ambao anajua o ana fo kwahiyo kwazamana kwa mtu ambaye ataka ku ui sana kuhusuatautumchukue nani manmwingine <coughs> uh, okay. kutokaci tumfikirie sanasameweza mm-hmm. kuwa tena kama alivyokuwa for the as e mm-hmm. n kutokana naanazozifanyana uh, na changamoto sana nana hii naezkawa io changamoto bali ikawa o anajua ku kuna sibilit kubwa akatumika sana kipindi hiki kuliko kipindi kingine chochote kwahiyo kama mtu na chan ya kumchukubaynapia wachezaji watatu nahisi wana oe kwa upande wa arudi kwa kwa hiyo sio kitu cha uganti sana ukimchukuaa sasahivi unamchukua kama ulikuwa una, mm. ukwa si mechi mbili t ii mechi ya ambayo kuna mm. chan kubwa sana anaweza asicheze alafuno yaara ambao mm. arnafen yao so o mbayaga watawapigaano <coughs> oh, unamshauli mtu amletemeha kucheza mechi moja kaajaondokakesi ah, yangu ni kwamba katika kipindi mm. kama ambacho a zinakuja alafu garant yaam imekuka ni ndogo ibmtu ambaye utamza kurudishia kuliko kupata pointi uh, mbili alafu hkunai sasa so, Ashume kwa mu ambae opita ambazo kuna nyingi anakwambia no, kule wengiwamepanda kwajili yaanelewa izungumzi waliomleta umle... kabaunasema mtu amletemleteaavi <laughs> wakati mechi yao ni ndani ya siku mbili siku tatu hiianahi ana <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> mechi mbili uh, yeah. yani, yeah. kama ajaondoka ana aaaa lhaea mechiyakachea akatolewa chochotenamltasasahii mda wakumleta mcheaji wakama kawaidaaniciae za city tunajuaga ni tunachezaa kwahio oh, kama unamleta inciae uh, uh, at you is tumaliziaeza a 20 tuna eero na ncasl na kunamanchester nay manchester yuko nyumbanieo yuko nyumbani kuna worofcapt ek apo kwenye hizi fixa mbili ilizozitaja waioakhaamanchester nabrronaldo uh, well, obio uh, heis he the got guy kamuna ati katika hizo t matches so, yeah, has heiinomana right siwezi nikafikiria kwenye upande waeverton uh, na newastl hatujajua uh, kama thei kama yupo katika fom nzuri atujajua kwamba maanalamcheo wamecheza awakucheza wa na sqa nzuri sana htujajua ni wachezaji gani watakuwepo o ziwezi nkasema ma unaeakama ni wazo mblobsi kwa kumalizia hii revie yeah. au reviea game week 20 kila mmoja wenu hapo antajie walau m2i ambaoso unautajia kwa sababu tuwe nitutajie ambayo kuanzia gemu ikia 20ambao ni kesho tumi nawatatuuitegemea kitu kama hicho lakini ntakua uh, wa kwanza kwangu niaaa kutokana nambaotusaiongelea wapili na watatuauharri ntakuambia kwanini simi ronaldo ukija ukiangalia za misiu mitatu iliopita nyumbaniidakiwa nyumbani ameshindaiamepeza mbili nyumbaniakaaogelea kwa hiyo bakama mnakumbukale mechwalifungwa naanina msimu wa nyuma walifunwsbmin h ni jam ambayo oae inaeza aonekanarahis lakinina ukiangaliayambayo ijachea karibia siuwiki mbili ukiangalia kwanajua msimu tasema Mm -hmm. on a i vey ceaie ukikombine na resip ambao anatengeneza nauas kwa hiyoeia a 20a naai lakini hiisasai sio aaajichapiala piliakuepo hio misim minginenajua ajali hii eo zilizopita kicu cha tatuanakocham oi jambo lingine uo kama naauwei ukaitumia histor ya uh, huku sahivi huyu kocha mp hilo ndo sababu ya rnaldlazima okay. weko paleawa uh, nanii nani, nani uh, ci nimemweka saa na jota kwa sababu c ni yani, timu yao bado ni mbovu kwahiyo na unajua sawa hata kama timu sio mbovu bado ana chan kwa hiyo omana nimewawekawt na kama ifme apo wewe una kati ya hizo tatu ulizosema kwa sababu salaha tayari ushamuuza sout ipi usituambie kukurela tuiiambao naza kasemakwama ni nao katika timu yangu kwaiyo muhamed salacristanooalo so na ronaldo yani kama alivyosema eriki kwamba saa manchester walikuwa maana the a atchanabansa wamedru tatu ba kashinda moja na moja kwa hiyo hatuwezi mm-hmm. tukasema kwamba watakuwa mateja wao kwenye hiyo bechi yao jingine inayokuja asababueronaldo akuwa mm-hmm. na a Eh, kwa hiyo tunaweza ukaexpect something very, very different so, yeah. naezagapashataronaldo kenymech ambao wako nyumbani zidi ya nakumbuka wamehave avery long rest koys oh, wanakuja sahivi within this next t fixtu like wakiwa wametoka from a very long rest y yeah, with all of the guns au tani wakitaka kushambulia thefixtue nawith a the, the newphilso kwao It's, it's ambacho nu mimi so, i aa piatimu ambayo imea sahv wanavochea saa amekua akikosa boa lakini ameua akipatakit mbacho namshukuru esakingine yao imekuwa mbou mbovu kutokanaakwamba p majeruhi tena meongezeka othekwao ieyemisaaambao memuuzajamaninapa kitambaw0 naprobably gamek 21 tutaenda faste tu kwa sababu tlking point ni zile zile um, fixe zipo karibu karibu kwa hiyo in the next 10 minuts will be able to exust allthe uh, fixs uh, kuanzia gamek 21 l kiko iko pale saa okay, mtu anayeangalia youtube anaona saa sb lakini mechi itakuwa ni saa 9 kwa saa za etafricaafrica right? time yeah. Yeah. arsenal na mancity tumeongelea um, kama gemu zitaenda zita forward itwillbe a very interesting match uh, wote arsenal anacheza vizuri sana madogo wana confidence kina treni wana saka eh, smith row ndo supersub mwenyewe anawapa tu point watu left right and center Uh, iwl bever ineestin match um, kuna looti la kuongeza hapo kwenyeaiarea proa tunaou kuna watu walikuwa wampe kitambaa matineli oh, walimpa kitambaaiewarudie tenaisaotkitu kimoja ya kwamba memyarea ahis e na been the team on form kwahiyo hi match sioni kama itakuwa rahisi sioni kabisa kama itakuwa rahisi kwa wale ambao wanahisiancity watahave a, a wk in the park ii sioni kiwa raisi. anything can hapen in the bo match inries an bewatuaatainri uh, be kwenye hi match kwaiyo anythi aaen so lets wait an see but mii amsue this achi be oe vey mi kamaitakua mechi ngumu aa anampelekaga shule tui na, so, ya, yani, vikali zaidi akbado vimepeleka shleiaaa siuitaa aomiasuf yeah. <laughs> jamanilikuwa yeah, <Kwa> <laughs> okay, na majeruhi uliopigwa tan tukumbukee ma kwambaimeanza e, e, e, e, kuwa ngumu sijui niiaenda mechi nzima wamekaa nyuma twalikaa nyuma wanazu wana, wana, walivofungwa tu goli moja magoli kaa kuingia kaa maji naaniitakuwa na, vilevile kwahiyobadilika <coughs> <coughs> sananaogopa okay. <coughs> badhi yani hh bdajachea laba hii yi ndo itakua ya kwanza lakini baadoamna mechi ambaomechi kubwa ambayokaanza ye kushambulialhiza At, lnamshambuliaesoha pekeakena kaondoka wengine wote yani jamaa ashambulihapo okay. je swali la mwisho kwenye hiyo i yaasnacity kuna sopo Okay, the usual picks, yeah, kina livpool atakuwa anacheza nach uh, Ma- manchese atacheza nav ambao tunajua <clears throat> nao ni kama mechi itaendelea Wolves ni eiwako vizuri sana kwao so, aryoufatoaae uh, hapo area na mancityeiasababuatakua Yani, iondonyingimechi yani uh, no. inaofatia uh, okay. ni e naiazo langu pia miotheffeeniat kasababu i dont think kwamba mm -hmm. most piple naye kwahiyo noich mai e kwa nyumbani wow itis amosein ixtueapo the ike of maiithin atakuwaeevey atackin ta kwa sababu yenacho anaondoka for the aoikly anaeza kaondoka kabla ya meche yawich abadayo mechi jimaachonaa wenye e zetu za mi sina saivi nishauza kiwedo Uh, isumbue sanasas kwa sababu cone inaonekana amesanaee kwaiyo aainmeikamaxnunaunaumeshapattau mpaka sasa iso na westam usiku wa juma mosi ndo inakuwafis ya mwishoith tboeame ajanaoanothe ukitoaantonio na boembayo itakua nawayotegemee teethas what i kan saymaaa ni t teams ambazo ina atak ni t teams ambazoioeystonot so very strog i seearouthismechi ya kwanza walitoka mbili mbili nalndooi kawa oagemu ya jumapili pale kunaeo brentford, brentford wako chaka sanaaiasi ne whataeed au ni uaaeed <coughs> yeseday yni fisalfila alikuwa anacheza vizuriynie wee goo lo suden ikawa ni bure kabisa seondhalf unasemaji kuhusiananaila aoa mi nazanigi watamuweka nanii ench yule nani yul <laughs> na, anawafanya uh, wasiwe na sababu hata nanii mwenyee alikuwa ooi so, so nzuri nani huyuakichea uh, mm. nakua kama, kama uahktnakua no. yani. waelewekinakua ni lakini chels ni timu nzuri tumesabv tume tume vipigo walivyokuwa na vilakini janahewakatumbusha yani walivyokuwa na timu nzuri tena waewamesana uaakwasababu ukiangalia wachezaji wao wote hawawote wanahitaji mtu katikati ili <laughs> akwahiyo nazani ubaya wacheosi sahivi fikha zao ni mbaya bara adihi nanii kwahio ishauri kuwa na mchezaji wao yoyote mda umepita lakini isingekuwa hivo lakini mi naona nabidi kaechiiniweze kumrudisha niweza kumrudisha aeoeuauuyani mtu ambayo obomekuwa akienda sana und heon aimaia kama wewe i mtu nataka ambaye ukoi foa anaukama ile ae yake yai hapo yani anapatia ila kama saa mbovu vile yeah. <laughs> M- marabili kwa siku kwao iliije kuya leo tumetajakn utaken Addison, galaga tumemtajakmbukaakwamba zhatuzungumzii mtumetajaaai kwa hiyo ama knataka kiungo janalina anavyokimbiaga kamama alicheza alianza pale katikatid alianza yeah. no, no, alianza aliazadogolicheawanashauiaoteea kioa enye kuna wachezaji ambao eajiote anaeza kata ani hatajoginyo kafunga magoli mawili lakini hatuwezi kusemaaao kumleta maginimlete joginyo tainashauli aaapiga zote piga aya kwanzaa pili kapiga mweewe ajampaa ssa magin is the thirdscoin aeyan poin payera nakumbuka he dosnt akeenaltiesthiswapilikiaiwab <laughs> <laughs> <laughs> <It's... laughs> waeea ka wauiikama nho alionamba tmsimuhuu inaonyesha jinsi gani oi muri aakaa sadhizizilizobakia hapa kuna eeon nai ioi don't, dont think if its exciting sana labda kama dcl atarudi uh, briomechi uh, ya jana sikuiangalia walikuwa vizuri sanadfenvna areveb wamepata rest ya kutosha tutaona hii mechi watakaocheza a20na manchester uh, lakini yeah, io thin kama kunasaaunaukosi kwenyenaapo kunaklimmoja tua ambayojaman nataia ya kue so, kama bado nae anaweza kwenye mechyalakinikwaio tchannaye uh, okay. uh, na na uh, tim zote ambazo dfensive zimekuwa hovyo um, mnasemaji hapo kunae tuna, wengi tunanapenda kusema hime maana natamani sana kumuuza dayayulaini ii Uh, broha anaona jana lilitu walao hata iliasiste uh, ni kaso pale mara nyingi tunamwongeleaga wilson na st maxima is there anything ineestin in kwenye hiifingatinamoae uh, uh, uh, na ae amekuwa so, na fiambaosi he sana but isbeen very good for both of them uh, him gettin thea for james na sometimes ames pia akiwatengenezea kwa hiyo i thinkambazo kamtaimpro isagoe for the yeah. kamaoi fo 6millio dfieldmabe kujazilishia mm -hmm. timi yako athis at tim siushauri so, kamchikuamaa aaaeyuma a mbeeathe eeyi aawkumalizia kila kito well, yeah, ou na ai kama toka well othis matchkaana well, Yes, like, sio wachezaji wa kuwanunuawatu tununue bolingoli maanabolingolihautaaakiasijuiwa chi iyo na ohalafu baada ya hapo i wanaenda wana wacheaji watoka nitoe nfoio juu yakwa mtu ambayo unataka ut au unao its not a good idea y kuwaleta sahivi na kama unao kama alivyosema eric ni vizuri kuwa layoff taratibu sababu isawatobiaa good fixebut after that wana livepool wana manchester city wana toenaa ambao kwa sahivi wamaonekana ni timu ambao imekuwa very good kwahiyo baada ya hapo tena utabla game utakuwa una f weeks ya chlae ambao utakuwa eh, kwenye age snawaza ntapata tapata kutoka kwa lukaku inof doin thatsomeere else subiria mpaka afte thatkwanzia game26 mpaka wanamaliza ligi na nae hata At, mimi of nasubilia. Yeah, nasubilia mm. nae, yeah. ba- hapa unasubilia tu gemu kiya ishii0i hapa nimuuze yule <laughs> anaye okay, nipaga pointi sfuri yule yeah, james baada apo auzakfiya mwisho it ni a nae isitt ila mi nawasiwasi maana ndo teaetheones ld of mech ya arsena kwa sababu ya matatizo yavi Hmm. So kama na, na hii ni saar inawezekana mechi ya mancheseuie naisichezwe hunauzi yeah, inawezekana isichezwe lakini pia kama, kama itachezwa kumbuka kwambaamekuwa kwahiyo hmm. hata mi mwenyee mwenye ronaldo si wazi hata kidogo kumpa inawaza kuangalia sehemu zingine paka sahivionppe naona ni e ndo anafixa rahisi e na spars labda awatatoka um, wa hapo liverpool na chelsa kant amerudi ingawa jana ametoka mapema sijajua ameumia ama la ginfoa 1 tunazisema sahivi tutakua tuna mawazo tofauti x tuta tuna mawazo tofauti tutajitaidi ku uh, kwenye piakama uh, akipata muda anaweza akatoa yake la swali la mwisho kwahyha ate 4o 21 itis uphere nopariula ai capta eak au mnasemaje erik ukianza naweeikutajia harakaarakaarsena na, uh, yes, na, tume... ni, under... yeah. na mancity uh, leste na norwich waford na spars cristoal naestha i3 nitasema ni ioaldo nana sababua bado ni amba memuza tu nimemsahauaaipi yangu nooe i hapo ndo unaifurahisha una, una, <laughs> sana sout kwa sababu youlwsfinaang an wich inafikirisha it, itsishout nice uh, ukiangalia anatoka kwenye uh, a yajana sikufurahishwa sana lakini kama alivyosema erik kama kocha yule atagundua kwamba n anapunguza zaidi moto wa aila kuliko kuongeza yni waliokuwa wanaonekana kabisa wanaiihaijulikani nanuko kati nuko pembeni alafuthe weinshambo enhalf si waliwanamwangalia anake lakini hawamwoni za kutosha so a yeah, so iink ndugu zangui tumexus 20 na 21 kwa yeyote ambaye atakakuwa ametusikiliza mpaka sahivi kwanza tuna pia kama una maswali tuulize tunapatikana fl tanzania titer uh, ingram pia kwenye cion ya yoube video tunajibu pia maswali kwahiyo School you maybe also a happy ah, new year to them too man, man. <laughs> <laughs> happy new year happy new year happy holidays uh, uh, until next time guys to we enjoy the game at the end of the day it's just a game I'll see you uh, bye <laughs> okay, cool, bye guys