hello fpl managers karibu kwenye another pod and video kutoka fpl tanzania leo tutazungumzia jinsi msimu wa fpl unavyotuendea hilight regrets na strategies uh, going forward kama kawaida ni mimi your host godfrey ak mkali niko pamoja na eric my cohost vipi eri are you doinga ya <laughs> <Yeah, mw-nyele. laughs> siku tano anaswana sikua akini kamamaausaishad kwa wewe unaetuangalia au kutusikiliza na unafurahia mazungumzo yetu ungependa kupata more fpl tips kila wiki ikusaidie ku na ku kwenye zako tunaomba u na u Asi, asilimia 7 wanaoangalia wanao video zetu ajasubscribe an this smallacof appciation willgo along way kukuza channel yetu na kuwafikia moreflmanager kwenye jamii yetu asante sana eric how is your seson going so far uh, sizon yangu inanda iwezi kusema inaenda vizuri au inaenda vibaya imeenda tu kawaida lakini uh, unajua iwezi kuwaflon kama una um, maznama wamba uea kufanya vizuri ka kwa so, so okay, yeah. nayetuangalia youtbe historia ya erik kuanzia msimu huu imeanza iko hapo inaonekana o mpaka21 mtugu yanguha kweli eh? game week one, point 1 Uh, overall rank ulikua 55 k which is amazing na yeah. sasaiviuko qeny 1 30 which is still amazing man uh, that's why you're my cohost ninge <laughs> kuwa pekeagu probably nobody would listen to me but anyways how do you feel you able take me through the, the season yea koio msimu huu tofauti na misim mingine, misimu mingine msimu huu nilijikita sana kwenye ile uh, pre season kuangalia mechi nyingi nikaangalia yani. mechi nyingi kama timu zote muhimu kama sita hivi niliangalia mechi zao kama mbili tatu kwa okay. hiyo msimu ulivyoanza ule nilivoanza vizuri eh, sikushangaa sana ndomake nikaanza vizuri mambo yakaanza kubadilika baada ya game week 3 pale ikani- ikani- ndoikanikaribishaasm nikaribisha rasmi kwahiyo i yani msimu mm. amuhimu ni kwamba tofauti uh, mmuu na msimu minginea msimu huu nimekosa ile yni yani nikwamba niko pale kwenye siendi juu siendi chini ambayo kinachonumani kwamba ningekua kwenye ingekua ni msimu mzuri sana a nio enyeinanyumakamba sishuki chini na kukaa nashuka alaf narudi na na nigusie kitu hapo kwa anayetusikiliza unalalamika kwamba unacheza kwenye k na hii inawezekana sababu previous season season ubaya kwenye, toka tumeanza kufanya poda, tujai kufanya hizi the manager eric baisi rekodi yako hebu waambie watu last season uli, ulimaliza tenaanyeaaana ufanahufanaylalizana yaa nimemaliza yani mm. k ni, ni yani naiiiulitk neshalivyopata hmm. uh, na kwa miaka miwili iliyopita k pitanafikiiamsimu ulivoenda ninafikiria last ca msimu, yani, yani yani. msimu yani nilikuwa nilikuwa nacheza nacheza kwenye mzima msimu huu hunajiona kama nafanya vibaya hmm. kulinganisha na msimu lakini, inabidi uwe, uh, huwe gratful kwa ulichonacho sasahivi mm. na ukizingatia bado zimebaki gami kama 1 uh, kwa hiyo bado mda wa kushuka na kufika kama 10k ausasasahii uh, mm. lakini kuwao 5 iei aitian belive kwamba sijawa kuuliza hivi sn hi hapa taget yako ni kumaliza ngapi kabla msimu ujaanza taget yangu ilikuwa 10k <laughs> nikasoma tiko moja jamaa akab fa ilivo sasahivi na watu walivyoiti kasema yani inabidi a iwe0k 10, mm-hmm. yani, yani mchezaji mzuri yani 10k ilivyosoma ile atico na namba jamaa aivyozibadilisha akaongea yani, nikabadilisha nika mawazo nika ni yangu nikasema hivii0k lakini kwa sasahivi tageti yangu ya msimu ni kuwa50 hiyo ndo tage yangu ai yani, inachotaka tu niwetu i80 kwaiyoab80k itakua ni 8, 80K. So, yon, my season mymimi binafsi na nime-nimechngslide nimeweka historia yangu nimeanza vizuri uh, msimu msimu first au, msimu vizuri msimu msimu msimu umekuwa tu kwangu nilianza hapsmuiwnz0k uh, 300, hivi uh, bado niko nacheza hapo yep. hapo kwenye k kwa hiyo consistency ipo inems of uh, where whee na hapa nilipofikia generally hu um, msimu umekuwa mzuri sana kwangu i can't li <laughs> kwa sababu ukiangalia ukia last season nimemaliza nikiwa 40k kwahiyo kama nilimaliza alafu nimeanza 00k na afu, 300K. Uh, now of course watu wengi ambao labda tunaongeaongea nao kwenye jamii yetu probably they dont care mch kuhusiana overall ranking what, what they care ni vipi una beat your, your fellow managers kwenye miaes na that's what iam doing yaani msimu huu mimi kwenye yeah. ligi zote ninazoshiriki hasa zile za hela least niko top te yaani niko pale kwa watu ambao wanakimbiza na ligi kama home ambao tunashiriki pamoja uh, fantasy premier ambao tunashiriki pamoja hizo ni ligi ambazo tuna contribute na tuna, tuko managers zaidi ya s sabn sasa katika managers ambao they are very very serious about this alafu nakuwa kwenye top e which is ni kizuri kwa hiyo overall first lfia ilikuwa nzuri kwangu kuna a lot of lessons kwa mtu anayeangalia hapa ataona kuna red arrows za kutosha <laughs> na, na of red arrows kama nne hivi big uh, green arrow and then hivo lakini i would say ni kwa sababu tu nilipoanzia nakumbuka muda kama huu mwaka jana msimu uliopita um, dicemba nilikuwa nacheza huko kwenye milioni yani milioni milioni na ngapi uko1.5 million naoa no. an managed to go mpaka kumaliza400 k kwaiyo i really fancy my chances ya ku break kubea intoo 00 kthat has been my season so fawhile we are at this erik do you recall any uh, best mm. or worst transfers you've made kwahiyo nimeandikaamy ithouao nii ethi nikiweka kila kitu nihelayakenitena ni mara ni no no mm -hmm. mbili inuaa3 nikanu9 zote mbilikaniapoint mbilimbili ote ido euaimanishikwamba ayokuna nyingine ninae laiitheoy mm -hmm ndosababu ee nimemleta yakwanza nimleta baada ya kumuuza saalika namechi ile na, na nikapiga nika, nika, nika kama nikay nikasemasaloaatafanya mm. at, chochote mechi ilienda kama hivo hivo kaisha kufunga gli laakaishia kutofunga goli na kupata mm-hmm. i nilimleta nilivofanya nilivyotumia nilimleta nikamrudisha ml- mm-hmm. nika sala kamleta lakini amaon, e ndo mchezaji mbao naaema niau nltaauaowaaikilia ilele nilotaapmoambia zuri watu wanaa mchezaji wako wanamleta wu unamuuza alafu unajua ile kasa bana ukimleta tu mchezaji anaye rita ana tangi toka nzuri unamleta meayni unamuuza mchezaji kati taka na mnunua alafu wewe ndo unachukua pointi zote unaondoka nkwa sababu unakuwa una gan sana kwasababu sahivi unapata tena chansi ah, okay. ya kutafuta mwingine sasa so. wewe je mchezaji ah, nazo nyingi <laughs> nazo kama tatu hivi lakini wo worst one of them ni itakuwa ni best uh, nikianza kabisa ni benteke na trad kwa nini benteke kwa sababu benteke he was yeah. very promising tulimkava hapa kwenye cas one of the podcast nikamleta lakini ilikuwa ni one of those kind of 55 decisions yeah? denis alikuwa tayari ana moto ushaanza kuwaka na benteke his prica kuliko yeah. deisso i woulhavegone todei nikamwacha denis nkamchukua bentekech amekuwa uh, hakureturn sana amepigwa sana benchi akawa rotational risk no, na a nilivyomletaakati ikua najua kabisa arsenal alikuwa kabisaliyni n anafi nzuri Akudav, kuwa na smith th ambao wamekuwa wakireturn sana Kwa kuna kwaio kunaniizifanya ambazo hazikupei lakini worst of them all ni alonso yeah. ambaye nilimleta wakati uh, nafanya worldard hiyo jamani nilimleta katoka ku start six game weeks <laughs> na na nat nimemleta game am s kasugua mechi mpaka navouza huyo ndo alikuwaamerudi tayari watu enjoy, nani points chill well nilimleta game zahilw nilimletaam nikamuza gam9 uh, uzuri ni kwamba ndio one of the best transfer pia uh, nikamleta hiyo uh, sikumiss out sana kwa sababu mwanzoni liverpool walikuwa trent was more for liability kwangu mimi lakini nimemleta right nimemletaunajua uh, ile unafanya transfer at the right athe kwao nimemleta yeah. nime, nime ile ya kuwa na Uh, defender pricey, alafu akulakini uh, bado akaanzaualau yake ilikua ndogo mini dingine, kwa sababu nimeenjoy sana point kwenyeiniwayo uh, yeah. um, na kidogo tunafanana sikuangalia lakini nilikuwa I've spent a lot of time going through highlights za timu ambazo nazimonitor unaona na kipindi naangalia wao nikawa naangalia west kwa hiyo najua kabisa antonio yuko kwenye fom zuri alipiga magoli mengi sana pre season akina benrama benramaalikuwa nacheza vizuri nimeanza tu msimu ile kikosi changu cha kwanza kilinipa point mia na moja, which is ilikuwa kama unajua kwenye nn wote ambao mna Your engaged managers mna 100 points in <laughs> <And the rest? laughs> don't have mnah points kwa hiyo ile ile ilikuwa one of my best transfers yep. lakini ukija sasa lets say upande wa waretin ami etin labda kumchukua kumchukua sijui au benteke badayadeis binafsi sinaga regrets yani hata in real life hachana tunafl sipendagi kugret kwasabu ni something ambacho pita unajua zile zile mambo ya la kwambasiji ningenga kwenye 550 so, wenye550 uh, labdaumchukue baadal ya kumchukua gundogan mchukue umchukue benado au umchukue decisions Zinaletaga huge swings zinaletagakwao ukiwa kwenye right side upside ni kubwa utagain points utakuwa na magrinar ukiwa ya kwenye yale i ndo h tk aaf b kmwanzo mwanzoni kilichonisaidia msimu huu uo ink ahnsten ya kumaintan kwenye 0k kwenda wenye0 sana kuwa kwenye template. mwanzoni wa msimu kwa hiyo nakumbuka uh, ukiangalia kwenye ile nini nili eh? template percentage nilikuwa siju 86 or something oh, mwanzoni wa msimu kwa hiyo nilikuwa very templat nikawa naanza kufanya small risks sasa za kutoa huyu kumleta huyu and kwa msimu huu kwa wote ambao wanaenjoi kwenye hizi hi0 so uh, kuna seem nilisoma kwamba yeyote ambaye iko kwenye to 50k uh, kwa msimu huu hapa ambapo tuko over oves million tunaocheza ni manager yani wee sio ka wee sio kwamba unaangalia tuf baada wiki we mtatu wewe ni unafatilia ndo maana upo kwenye hizi an kwahiyo msimumi nimefanya vizuri to no regrets i would say but i can do better there's a lot of things that have gone a bit tofauti starting from game week 12 lessons ambazo uh, nimejifunza early transfers man sasahivi uh, i can afford to settle um, i think first half nilikuwa na ile aproach kwamba i need to build my team value peer kwahiyo timvali wangu ni nzuri tu as of now uh, i think na oe fopoin o something icii nice. ata nikisema nachezao yangu na ansmbo eihe kupangwa au alipangwa akacheza tu daika uh, uh, aroban yaani hizo impulsive ynihivo hizohizo nimezifanya hi, hi, hi season lakini all all in iko vizuri tu tumeshapata world tutumeshapata na tuna hi za kutosha ambazo tunazo uh, what is your plan go, going the best season lakini ikiingia kwenye chips mwaka jana yani msimu msimupita ndo imechemshazoteteimba kama kuna iley msimu ulivyoishaga nilikuwa ni w hip zangu ningezitumia vizuri yani nakumbuka nilitumiaechnikapata point saba mm. sijui rote yanini ilikua siju nakinapeleni nakumbuka kwasababu ilitumia ya, yani ya akaisha hea mechi moja mechi ya pili akawa meumia lakini alipatale ingintwa ikanipa point nzuri lakini ni, ikafaya nipate point mbaya kwenye game ndio hiyo ilikuwa yeah. bondoo iliaakwaiyo msimu huu yani, tell kwenye hizi chips mm-hmm. as, mtu yani. chips, yani, ni you just take the best hizikudanganyemh kwamba hii ndio game week ambayo itakuja alafu nitatumia lakini hauna uhakika kwamba ndio itafanya vizuri kwaiyo yani, inachotaka hivi bado na chips zote ukiondoa mo ya kwanza il mbaoishaitumia lakini ukiondoa nabli naaii o nikitumia hivyo vizuri na watu wengi hivi watu walioeleataeshaza wa kutumia chip zao nyingine kama kamanaiiwao kama ukitumia hizo ukapata kama kamapoi ishiriniishiini ni mda wa ku wahio sahii zangu inazo lakini yani, nasubilia tu good, ndo nitumie kwenye kwenyekitu ambacho nimejifunza especiali baada ya kuanza kufanya hizi pod na kumit themanae kuna inpaiulai aryoud na the thefelloa kwamba utatumia iyo captain kwenye ame 38eybadilsh no. no, yaani game week na nenye enyealafu kwenye game week mchezaji ambaye eh, yani, yuko kwa hiyo ni yukoaoamae oh, hata mwaka jana nilivyotumia kwenye hiyo ingawa alikosa mechi moja lakini hiyo mechi moja aliyocheza alipata pointi captain yangu, yani, si, yani, captain captain yani sifanyaji nakwambia kabisa siwezi so, kumpa si yani, yao, si si mchezaji kama antonio wapi hao wapi kmiyan captain in, inakuwa reserved kwa wachezaji ambao yani, najua hata akichemsha mechi moja iyo mechi ya pilianaearudishaeeeye kwenyeiiaahyoimefanya kaiya inafanyga ihiiyihah Of kama ni yani, kama kama na mechi mechi mechi mechi mechi mechi moja moja moja moja moja yaani anakuwa mbili lakini hiyo hiyo hiyo hata hata bado anaweza ukifanya captain akiingia dakika i kamabh ah usimimi binafsi triple captain si-sijawahi <laughs> <yani, laughs> <laughs> ya yani. uh, si, si kuwa na bahati nayo nakumbuka nayokumbuka na ni ile tu nilimtiaa akanipa point tatu aen ben so luki naidon give alot of thout int it kama hivo ai au nilikuwa naangalia tu mchezaji ambae ni strik athwtegemea as ingawa niko more moili kwenye ku bench boost kwenye kuench kwenyekuliko ku kwa sababu with bench wit na kama nitakuwa nimepanga benchi langu vizuri nitakuwa na wachezaji ambao um, kwanza timu yangu liyote wachezaji 1aa wanacheza then uh, kama benchi limekaa vizuri inamaana na, mana, yeah, na, na game weeks kwenye, uh, kwenye bench langu so bench boost most likely kwenye double gameweek triplecaptain i must have admit kidogo niko passueded na kina edingemera so iwill have to see <laughs> probably i will keep it as long as i can na nikawa triplecaptain let' say kamani 30, game week 37 au38 kwa sababu nakubaliana na notion kwamba pale mwishoni unajua nani yupo kwenye golden boot race and huyo ndo iilltend to give uh, captain either ni wa pili au yule wa kwanza kwa sababu najua its withi thech unakumbuka kuna msimu mmoja hivi kane na sara na, na walivokuwa nashindanakwaokwenye ile ameya 37 a hata wale teammates wanakuwa you know, theyvouch for you bana hata watakupa uh, the ban waohataukipata sababu watakupathaswataua suajahuntin you eona go ya, ya kupata golden boot Kwa yu, kidogo nimekuwa nimeshawishika nn that the be a ofmi say peiaeanataso captain naweza nkaitumia mwishoni kabisa Uh, kwenye doublegamewk bench boost is the best uh, free heat sana sana are ba na dougamewek kwa sababu najua lazima zitatokea blan am hoping hizi chips zitakuwa nice to me na kwa hii rank inayokuwa nayo hiyo ndo nategemea inipush sasa mpaka ni, nimalize kwenye ile top 00 uh, what is the impact of fplt podcast to your performance baada ya kuanzisha podcast nimepata red arrow kama saba hivi na green arrow mbili hadi hivi ambayo kuna jamaa moja nao anaitwa na, uh, na yeye alisema nal imtokea hivo hivo alianza kutengeneza akaanza kupata pressure yani, aka sio vizuri jana alivokuwa naongelea hiyo nilikuwa sielewi anachomaanisha lakini ndo hiyo sababu sasa hivi tunatengeneza kontent unajikuta yn whave so much infomation ambazo tunakuwa htujazoea kwa sababu kama kawaida kwenye fantasy tunapokea tunapokean lakini sasahivi asababu ni ontent inabidi uten- utafute infomathen kwa watu wengine vilevile kasababu mm. utegenezin t- uongele peke yako unaongele unaongelea na watu wengine kwo sasahivi unajikuta unawangalia wachezaji wengine ambao wewe hata uwafikili so kama mimi nawahitaji lakini najua watu wengine wanahitaji u mm. kila mtu uko so, sawasawa so, so, so, so. Yeah. So, so information alafu unakuwa bado hauna system ile ya information out the good, the good bad moving forward nataka yani, yani, ni kule ni, ni, ni, kule nilipokuwa kama nilipokuwa zamani maake hivi nimeanza kuona niko so impatient ingawa nacheza bado sijapomoka kufika huko lakitatu lakinne lakini bado nimeona yani niko impatient kuna move nyingine nazifanya ambazo nitakiwa nisubilie nifanye wiki ijayo najua kabisa hii move naifanya sasa hivi ni kwamba tu uzuri wa hnaifanyasahiundouzui aukwa move ambayo ni risk unajua hii mm. yani, move ni iuhitaji kila mtu anajua Demaki hata unajua kabisa ni anajuata webee isa ido uzui m ambayo ni move. kila mtu anayejua na, nataka nijifunze kitu ambacho nataka oh. nikiweke kwenye na ayanupande okay. uh, <laughs> historia yangu inaonekana hapo maana tulianza kutengeneza red redaro nikaipata and then kapata ka green arrow kadogo and then of red arrows experience ya kutengeza FL, uh, FL pod imekuwa amazing I eikutanisha mean, na even more moefl managers nimekuwa engaged zaidi kwenye community lakini kama ulivyosema erik yani kwa sababu sasa hivi unajikuta unaangalia hata assets ambazo hazikuhusu passe i wouldn't have done ukilinganisha na misimu iliyopita kwa unakuwa una a lot of information transfer zako ziko limited unajua kabisa kwa mfano unakumbuka kwenye gam kama kumi na nne hivi kwenye pod ya gamkumi na nne au kumi na tano tulimwongelea bowen hata kabla hata bowen hajakuwa unajua mainstream sasa alafu unakuta bado yeah. una only one transfer it doesn't make you unajua <laughs> yu content creator au kutengeneza hizi oikufanya uwe na extra transfers You're still a FPL manager of which inabidi transfer zako uzifikirie sana kwahiyo kuna hiyo alafu I say pressure inanipata ile kwamba ah, bana unatengeneza hivi una, kuna mmoja nilishia kwenye group uh, kwenye ligi nilishare one of the podcast ast an episode akaniambia siangali au siskilizi mpaka huo uetkt <laughs> kwa sababu u jamaa mwenyee niikuwa nimemkimbiza sana kasoro tu game kasolo tuge mwikimoja apaodo ameniambia like, okay, yeah, don't feel pressured a the same time sio kila mtu ataelewa kwamba kwambahuu uh, jamaa unampa ushauri uh, kwa sababu una esperieni nzuri na una matokeo ushauri wako unafanyia kazi kazimhp ambao tuna mini leagues, um, na tunajua kabisa tuna mazungumzo kuna yule mmoja ambae atakua anakupangiaakiosiaf ntha fo solong lakini sio kwenye hii scale naona sio kwenye hii scale ya kwamba I, i need to do this i need to wake yep. up i need to uh, kutafuta my xgi i need to understand and then at the same time i need to manage my tm kwahiyo imenkusma za ukweli kabla hatujaanza nikiangalia hapa ranking yangu ilikuwa overall ilikuwa kwenye 0 k episode kama kumi na kitu sasa sahivi niko kwenye 300k yes itsanot a big bump but najua kabisa binafsi nimekuwa even moe engaged ifeel an uh, me havin fulltime family kidsithasbeen alomenjoyin yeah? uh, evey s of the way uh, kwa watu ambao wanatusikiliza au wanatuangalia ambao umekuwa na sisi toka gameeek 12 ambapo ndo tuitoa episode ya kwanza we appreciate you am hoping kwamba mnaona jinsigani tunavyo improve tuna improve pamoja f tanzania imekuwa twitter kule engagement ni kubwa tuna whatsapp hey, by the way tuna whatsapp group karibuni just comment kwenye kwenye hii video you get the link its free kila mtu kule tunatoa tuna analysis za za kutosha uh, we want to make this fun experience yes tunashindana its a competition lakini its a healthy competition tunaongeza network yetu so y yeah, rank wis ftv aona inajiathiri kidogo but ukitoa swala la rank it has been amazing kwa kweli im having fun im meeting a lot of new people and yeah itis nice so that has been the experience of lio naongea ulivokuwa unaongea kwamba ime ni mwenyewe nza ikuwa naiua naalakini wakati unaongea nikaanza kufikiria kwamba labda tumesahau nanii fakta ya hujua me, hii nayo me, imebadilisha sana umsimu imefanya yn yani, uh, mtu mm. usiplai kwa hio yani sasahivi imekua kam yani, an yani, tunacheza tu kui ile nisishuke yani, ni sana ni pande ndio lakini kama nisishuke ni sana kama kawaida tunaongelea tu kwambafimetufanya tupateyni tunaangalia hatuangalii kwamba kuna ec ambazo zilikuwan mm-hmm. ambazo zimefanyaihii ligi ya mwaka huu ni ngumu sana nilikuwa <laughs> naongea na mdogo wangu akasema e ameacha kucheza fl kama tatu hi alinunua tu wachezaji akaona wachezaji wake wamekuwa s akasema wanabida ya chezi tena na ukiangalia hivi wanasema 35 oth aun yakwamba wajafanya5 na hii inatokana na hizi watu wengi sana walikasirika mm. hizi yani zilivyoanza zilizokuwa unanua mchezaji mm. mchezaji mhcezaji anasha kutochezakusema ah, kwa, kwa mtu yoyote ambaye anajiona labda anajiona umsimu umekuwa mgumu au yn yani umekuwa uh, sio alipotegemea kimoja nachoaka kujikumbusha ni kwamba f upanda ni ngumu shuka i rahisi hiyo yaani hiyo ni kawaida kwa hiyo kama uko sijui walakiuko <laughs> laki <laughs> ngapi unakasirika alafu ukafanya mbaya unaweza ukajikuta uko milioni moja kaana kuutiaema ni bora ningekua ilail la kinne kwo endelea yeah, t kutengeeakidames sure. adaut ushauri wangu tu kwa a Uh, so so little so much that we a eh? najua kila mtu anakuwa ana e na hu mchezo kwa namna yake ila binafsi kwa kucheza kwa misimu 89 nimejifunza kulet it go yani, ah, if it's bana yeah i can't do anything about kuletit point anao maana hata sa nyingine tukiongea eri nakwambiagamimi ah, mchezaji teishanipita h no, naona siwezi tena sioni kwa staili yangu wa kucheza sioni kwamba nikimleta ataisaidita adaotamengiauaembyazaietnythe am i said aiai jiunge kwenye anzania Uh, kama umependa mazungumzo yetu na you like what we are doing hapa kwenye fpl tanzania plubto ouannel i e poant sio kwetu tu hata kwako ambaye unatuangalia tukiwa aurles ontent tunatoa content tunatoa video na sasahivi tuna series za kutosha tuna fpl manager tuna scout selection tuna how to play fpl kama una wenzako rafiki zako yo collegues ambao hawaelewi ni nini wadirect tu ntaweka video hapo juu wadirect kwenye video na ye yeah, that, thats about it until next time byby