manaer karibu kwenye another povideo kutoka fpl tanzania ni miiyoost mkali nikiwa pamoja na eric leo tutafanya previe a game week 23 tutazungumzia topics kadhaa wiki hii kama manchester cityae na kdb uh, tutachekia wachezaji wa, wa astonvilla hasa ukizingatia kuna rm kuwa wanaweza wakapata dabameinawaimeuasahsheal <laughs> about brunoa usisahau kutakuwa kuna zile favrite segmen za players ambao wanaflyundetherae wana pamoja na uh, captain pik for this gamegame game 22 haijaisha stnge tuna cuof ambazo bado zinaendelea asahivi lakini howis it going for you so far uh, manake gamewk ni una nde au una sahii ni na idogo ndouzuli wake nandogo bado wachezaji wamebaki kidgngapikwasababu iko a ni h2 hapa naangalia uo naptemimi upande wangu not so bad kabisa na 51 point so far na wachezaji watano bado hawajacheza a green arr from 250k to 240k kao bado niko pale pale yaani sijaweza kubreak into to00 k so ah, it's no frustrating but yeh bado tuna yeah. gam kadhaa kabla tujaendelea na kwawe unatuangalia au unatusikilizaunafurahia mazunumzo yetu nependa kupata more FPL tips kila wikikusaidia kuaeunependa kupikisha ama ma a has mpaka mwisho yeah. uh, wa mwezi huu kwaio sa wao anceciy wana fisa nzuri Nao ni muda mzuri sanawauleta manchester city aset wala umoja au mbili ingawa wengi wetu tayari tunaye canselo abispi kama kuna mtu ana canselo kwanaye tuangalia youtube hapo kuna graphic ya kevin de briner ikionyesha sta zake kuanzia gamu wika 15 mpaka 22 basicali kuanzia disemba mpaka sasahivi kimsingi kehebriner hismaichice so youa seef fomistart ana shot 23 toka ile decembe mpaka sahivi st 23 ontarget ana ti uh, from xg ya uh, 1.58 na amefunga mag, uh, magoli manne kwa hiyo expece goal zake ilikuwa ndogo kidogo lakini xeceasisni 2.3 na nasis moja na ana very goodix atleast the next 3 fixt anasouthamptonawayana uh, na home na noich away so what about othe pio city, uh, yeah. so mm. a cityohkuna ambao ndo myiasiku anakwaga na bahatimbaya maamaa siku nzima ana huyo ni mbao mimi ninaonan kd kwa hiyo kama una hela nyingi alafu una suiiaalafu aii umeongeleai inaongeea asau ana mechi nzui kama nne tano zui iainiailakinisim sanasa kwenye kumfikilia kwasabau yahela nao kama yani una, unahelakutumia una kwani bora tu kongea kutumia kwa kutumia kwa kwami kwa nasema ni wako eo amimi mm. so na yeah. wakati nafanya komparizon ya stelling na ebrina naipo apo kwa mtu anayetuangalia youtube uh, steling toka dicemba amecheza mechi sita jamaa akikaa benchi ndo anakaa benchi po- 00 kwa ana6 yeah. apan ana sh 17 n 11 4 amefunga magoli matano heis putin e to kein ebrineeon why ichosekdb cho- oh, wd ninaye na ningeshauri mtu aende kwa kdb kwa sababu tu anacheza dakika 9 most likely anthe nialda nzuri kwa salah <laughs> Uh, au utaki kumchukua au utaki mambo ya sabsub za kunapin nyingine ambayo a kenye mpaka mwisho utaijua hiyo ptien ya tatu kutoka sasa ndugu yangu tuanze kumleta fernandes jamaa kapiga goli mbili kwanza mi nianze kuwapongeza kwa, wotewaliokumleta <laughs> ilikuwa niizuri na hiyo imechangiwa na mambo mingi. Mm. kuahirishwa yani sure. uh, mpango yote hiyo kwamoawatmimi nilikua napango ya kumleta a wiki hii lakini mechi yao ilivoahirishwa nikagili kumletakwao nikafanyayaeyyote alafu kitu kingine ni kwamba watu walikuwa na son. kwa hio wakamleta sbau walikuwa na kwahio ikawa a kufanya tu mojailhata kama ia ka, na poin kuiann lakini kafunga magoikwenye sh- mbili ilo goli la kwanza lenyeweake mm. ika lika i goli laongelo kwa lakini watu wengi nanwalu nazani wamemnunua tu kwa uh, mechi moja au mbili nawaa ilele uh, yani okay. kama hujamletaabamechi hii si, si shauliumleteaau yani. sizani kamaileakiududangaauambiakama aliyokua nayo kwenye hii echi kama yani, uh, ile ela, once, uh, hapo kwenye statshit tumeweka hapo ronaldo ves bruno you could see from game15 mpaka 22 yeah. wote wana five appearances ila unaweza ukaona shot volume ya ronaldo as because jamaa yuko central an unajua shot on sit ana shots 19 5 shots on target expected gls 2.8 uh, na wote wana magoli mawili mawili again kudos to those who have bruno na waliomcaptain bruno bado wanakenua vibaya sana uh, gamik i hapa lakini pia nisiwakatishe moyo kwa sababu manchester wenyewe ukitoa mechi inaofata ya gamk 23 wanacheza na westam uh, watakuwa wana fiksha nzuri ya hapo wanacheza na barly ambayo iko ina matatizo mengi Uh, pia wanacheza na southampton ningependa kuhilight zaidi stat za, za christiano ronaldo naona kwamba with christiano ronaldo he hasaupper han inems ofxc gols yuko zaidi ya bruno um, na tunajua akianza lazima anakuwa centro na hiis on penaltis ri right now again maybe one thing ambacho nafikiria binafsianthis is me uh, binbas na kuangalia timu yangu inavyokwenda kama cristiano ronaldo atazingua in the next hizi t3 fixs kuanzia gmwikia 23 mpaka 25 uh, most likely naweza nikamuuza nitafikiria kumdowngred ili ni mweze kumwakomodate sala and i keep kevin debriner kwa manchester united kuna alot of figuring out right now wametest ile 4 haija work out sahivi wamebadilisha formation And the reason that i was hesitant kumleta, KD, uh, kumleta bruno that me now i can ship him out downgrade to watkins and then have funds za kumleta salah takapo and then i have kdb plus salah so yeah that's about it i would say hebu um, tuzungumzie a very prospect team sio kwamba ina point za kutosha sio kwamba it's scoring team Uh, aaly wamefunga me, wa magoli 27 tutoka msimu umeanza which isa o the thaaial nimeangalia mechi yao na manchese kuna vitu vivili ambavyo nimeakitu kwa cha kwanza wale jamaa mm. walikuwa wanamtafuta sana dinye. kwa hiyo mi mchezaji ambao iko kwenye yangu ni oag kazujamaa anapanda sana bee na hiyo tulikuwa tunategemea kutokana na anapenda sana yeah. magaiti wake wapemembele a kupata hiiitasema kwamba ni wale watu wakuwaleta kwenye timyaonaaiwatakua yani anatumia sana upande wa kwaioiasabau wanaela ile mchezaji mwingine niauche nie ni lakini anaingia katikati kwa uh, uh, sababu nyingine mm. like akai katikati alafuanaonekana kama anamtafitia sabauamuekeekupafkatkuekanamekandoanumbiliaulendogo ule a yeah. na mwenyewe tutamwongelea baadaye Mm. mimi sioaanza kucheza mwenyewe akicheza na mm. okay. ni kama ninkchea naana boronga akichea mwenyeea vizuri kwahio nihakikishia kwamba anakaa benchi ndo lakini kwa sahii hizozaii upande wangu nahisi zaidi kuliko dinia kwanza ni mwenyeji is pretty much nailed na si dhani kama ule upande wake una ana competition sana dinye bado na ile somehow trap <laughs> and he has naile hiis uh, for a very long time especially huu msimu kwa sababu di ni mchezaji machachari unaona ambaye hajarudisha haja a lot of hajarudishaloof points so m a bit hesitant kwenda na die if iam going for defender i would go for cash kwa timu nzima astonvilla kuna lot of options sasahivi wana otino wamemleta diye idfielders ambao wako exciting na kama hii dbgam itakuwa confirmed ambao theyare most likely kucheza na leds na banley so its worth bringing in ateast two ovilla ases tatizo la vila they cannot keep clenshi naona jamaa they can't hi gamu iki a 2 ngapi tunaongelea 23 na they've only kept 5 cleanshiets toka msimu umeanza so again for me kuna coup of asceds a monitoring sana sana cash if i'm to bring anyone Uh, cash pale kwenye midfielder too bad i have one midfielder ambaye iis a constant one pointer <laughs> david louis yupo kama benchfoda wangu kwahiyo ipaiwant to <laughs> triple up itabidi ni, ni muuze huye jamaa but, but again watchout aston villa ni one of the teams ambao wana fixa run nzuri sana from gameweek 23 na potentially as i said wana doulegamee Well, kamaeae itakua nirethen yoime you a sell anonio anthe brin inwi au uh, unaweza ukamuza your chi dfielder ukamleta oinifyoaei enouis aker uh, but for me cshndo namb moja atlsai uh, sitegemeish laiinategemea like o oaakin din nahofia bado fo me looks, uh, trap so that, that's about it i would say for this game week 23 topics let's go to our favorite segment under the rider mchezaji wa kwanza enyenaa ndugu yake ndo anaitwa oana d ndani ya 4 gameeek anaaf anaya 18 siju alipata naenyee point km sa ana o kama nadhani nabulebule hey, naani naeka hey, ukizingatia yeah. mechi zinaokuwa zinaelishwa hivi hivisayingine unahitaji mchezaji kutoka benchi unaweza ukamueka ee hey, akawa kama namba mbili au namba moja kwenyeg si, mm -hmm. matau namba bili jee, go fola pote leo kwenye episodi hii l about manchester city ase huyu jamani m n iancity yeah. defene kakosa game moja tu toka um, alivyoanza kuwa able toka mwanzo wa msimu uzuri ni kwamba hata ukiangalia intem of threat uh, creativity amemzidi kidogo das sowote wana magoli mawili msimu huo yeah. na ukiangalia fun fact or at least okay this is not fun fact but the fact is jama na point sawa na canselo since december canselo iko kenyekwenye unajua everybodyis squad lakini like from game week 15 up to now they've scored similar point so he's a very good shout if youare out there kama wewe pia eriki una rudi gabado You, itolaihink in yeah. uh, I mean hata yake ni ndogo ndogondogo hapa ndo nyumbani kwao hapo kwa kwaiymekwambiaanayomwongele ujamaa ako ambaye amepata ngekeo a kupiga nanini yupo kwenye ninisahivo walikuwa wanafunguawanatuonyesha jamaa ajafungagli msimu mzimafungainabidi anzie sehemu yn huwezi tu uh, lakiniana uh, magoli manne ndani ya t na dcembersa uh, anaya1.87na an, uh, mm. mm. magoli manne uh, nakoshela yeah. ndogo kuliko rafinyanas5.556wktiafin naos67 mm. bado rafiukiangalimechi mm. aligonga mwamba alikuwa na8 lakinirafiy bado ni, ni Uh, ukiwa unahela ya kum afin au ianataka naaday aknimaliaeadlikua naauni msimu mzimasahivi ndo akarudi kwahio ni mtu a asabau anaea kaendach anaenda enye i mcheaji kamao ni mtu sa kikosi chao eluua anarudi kwahiyo wanaweza kawa vileinawea kwaakwamba sawa wamekuwa wakipoteana toka msimu unaanza yeah. lakini watu waliocheza fpl msimu uliopita tunajua kabisa mambo aliyofanya harrison na hata kipindi tunaingia kwenye msimu yeah, huu no. hapa ilikuwa ni55 uende ra au endea kwa sababu namba za harrison kwa played, zilikuwa very e compared na rai na hata sasa hivi msimu huu rafiya ame return, lakini amekuwa Uh, tuseme kwenyealxarrisoatakuayuko juu sabburafiamepatapata zile goli za penalthivi anarudi soeunaweza ukaih sio kila siku atafunga magoli matatu zilet zainpfanaweza akapata na umegusia ku kupataiw n we go tokwenye okay. uh, wiki hiiunacheza kwahiyo mchezaji wa ni kwa Pick. wiki hii kwahio unawea kuenda kmaei au tungeea kuweka yoyotelakini ii kama ndo aukiangalia ile mechi atatknek kmoa kgmaahisi magoli mawili ile mechi a i have KDB on my team and his a aicontender tumeshamwongelea sana sidhani kama utahitaji kurudia kdb is a very good shout au kama una mchezaji wote wa city youa onside captain uh, for us kdb ana, ana take the umban and lastly denis na king v norwichaeu yeah. iambie <laughs> whatis apei with wo beause the match ambao tuliangalia kwanza yule dogo aliyefunga ile olize anaitwa nani ule dogo ule mbrazil ule dogo sinenguchoyo si, si au ni niexii do no yani pale ile front 3 ilikuwa naonekana kama ni os au labda kwa sababu mimi ni denis owner very sad uh, deis alikuwa very wide yuko yeah. deep Uh, noovol so kule mbele kwahiyo ndio maana kwenye graphics, nime king, i nimemweka kin ey ch aei iou lakini kwa yeah. mechi ya kwanza ambayo nimechekilewas inceaeiioso t about kinkwa sababu kin umemleta bila shakaieia sabauya kumlikwambawana anapigaaw l ileile amb ao i koa sawasawa na namba ake ameisa o oatano magatanomagoli mawlittagaa ikitokakakatwa kaptaatafuna mwenyewe kitokeawuameshaonyeshasu nyingine naenatafutamfum mimi kitu pekee ambacho nikipenda kwenye mech ya Watford they were very solid defensively probably pale mbele anafanya fanya experiment na yule mbrazil na kina king na kina denis lakini they, they were seen a bit very solid defensivey for the very first time so, yea ni exciting na kingine wako kwenye relegation batt so you'd expect the only way out ni kufunga na who is better to, to score than king o denis ithat aboutitawe havexusthei atst kwa jisi tunavyoendelea bado a 22 inaendelea kuna mechi yao na banyinaweza ikawa ostoned hapo baadaye who knows ndo muda tunaoishi sasahivi aimekua kamauti jo updating and make sure una tufollo kwenye instagram una tufollo kwenye twitter we always update whatever is happening in the crazy fpl world again kama umependa mazungumzo yetu na yu like what weare doing here for, for the tanzania fpl community please subscribe to our channel tusaidie tufike walau 150 subs or subscribers mia mpaka mwisho wa mwezi huu pia tuna whatsapp group ambayo ni free to join kule tuna share tunatoa ushauri tunatoa start tunatoa comparison uh, za vikosi tunafanya squavies uh, alo of love banta an everythin fpl kwahiyo karibu sana link nitaiweka chini hapo kwenye description checkoua the manager ides kupata kuwasikia one of the best flmanagers kutoka tanzania yeah. haa samnanusu kablaytunakuaga tukokwa hiyo nataka ku uga ni kila mtu anaongea watu wanauliza ushauli wa daka za mwisho nini uh, yai yeah, yeah. ina, inakuai think everybody kama umestik around mpaka sasahivi kutusikiliza au kutuangalia thank you very much and weap so far tuko kwenye 95 susb kwenyeyoutb we have over 250 followers cule twitter the community is growing uh, whatsapp group took over 50 so happy days and we are hoping to reach every fpld manager kutoka tanzania and east africa at ludge thank you very much until next time byeby