helloflmanage karibu kwenye another povideo kutoka fl tanzania ni mimiost kali nikiwa pamoja na eric uh, tukia, tunafanya gam 28 viinaendeleapakabis727o <laughs> <laughs> segem tuem kwa siokuwa nalakini yeah. tuliotumia yani, imeenda mraba mraba yni aiikamaliza mechi na goli moja nindoikua yani, sababu kubwa ya kucheza wikiii uh, at wetu katuuza tena maj- yani, itabidi tuanze kuongelea mambo ya kuwa na, na i yani. mara nyinginaokuwa yani, na ian lakini a wachezaji wenginehahata waaminiki mm-hmm. kabisa kapata o nimepataren yako ngapisasahivi ni 9mi uh, uh, so, ni okay. pia nicheza f uh, nikapata p61 avrge ilikuwa 40 kwaio kwa sio mbaya sana kusaaza ukweli ndomana tumepata green arrow, uh, lakini tumepoteza opportunity uh, it could have been better uh, mimi kulikua una decisions ambazo zingine nizifanya bado dakika mbili autatu uh, kabla deadline uh, lakini yeah ndovo, ndovo FPL. sana sana captain choice mind, aliniangusha nilimpa zime ndohio nd saaanab akaamua tu kutofunga akaamua tu yani, one of those days ikuaa and ikupaswa kabisa watu kupata clean ile game kabisa lakini yeah. sasahivi nimetoka eh? unasemaafu yeah, tatizo dat... mm. yeah, ni kwamba watu wengi walikuwa na enchi kwahiyo ndo wakawakipa wao kwaio nayo kutoungwana kwenye 146 k kutoka 173 kwayo green arrow another anatha iko inakuja hapa kwa hiyo sasa <laughs> sijui tumekuwa tukisema kule kuletanzania nia hivi itakuaje ni mtego mwingine au au bado tunaweza tukanavigete kitu <laughs> kimoja iwe trap tu ue ukaribia na majoi siku iki alafu <laughs> ay, we ay, ay, ay, ay. auna hizo utalijun utajua unakumbuka ile yafe alivofunga goli magoli mawili na asisti mbili watu na waliokuwa naferadewalifaidika sasa so, main kuna wachezaji kama wawili watatu wakafanya vile yani. Koyo, Yeah. ni yani utaombea mungu n yani ungekuwa nawacena sahivi zimebaki gemu kichache yni yndomaana bado filosofi yangu labda sijui bado inakuwa exited nikiwa kuna dabo gamui special kama hdabo gamu iki game ya sa, nane kuna timu nyingi ziko timu saba zinacheza yeah. mechi mbilimbili kwa hiyo this isabig oe tofauti na ile dabae flaniile akina ile sijui mnakuta pule ya wachezaji ni wachache hiiabames ah oe kwahiyo xas aa kuona chip nyingi zikitumika eithef au benchsa hata okay uh, kama kawaida yeah. kwa wewe unayetuangalia au unatusikiliza podi yetu na inakusaidia kupata kufanya maamuzi hapa na pale na kugain ranks kwenye ia plase consider kususrbe kwenye chaneli yetu itusaidie kukua uh, itusaidie kuwafikia managers wengi uh, na kuongeza community yetu tukiweza kufikisha 50 na uh, likes kama hamsini hivi from this video itakuwa burudani sana sthey so, yeah, tuna rekodi leo asubuhi uh, ijumaa kwa hiyo tunahitaji kuitoa haraka hapo uh, iliyopo ni za yeah. game amkhi hapa 28 na timu nizitaje kwa mtu anayetusikiliza um, no Uh, southampton wolves leeds aston villa newcastle na chel eh, kabla tujaanza na maswali yetu ambayo tumeulizwa kwenye community uh, timu gani ambayo ina ku sana eric na unategemea walau uwe na triple up assets kama sidhani kama nitakuwa itaweza makocha wao wanao wana mm. nyingi kama Chelsea, au uh, yao uh, sio nzuri kwenda kwen mbele au uh, yani mtu ambayo ningeweza kuwa nani ni lakini ni, na same na bado ninaye lakiniame ndo huyo nimemleta kachaa yeah. gemu wiki mmoja tukaumia sahivi kwa mm. umia wiki n hadi nane kwahiyo kuna a Target, lakini, kama yeta, team, okay. know, tibu, wa sababu naangalia wachezaji tim kama southampton wanafiksia nzuri sana na chelsaushaongelea maswala yarotaionlakinisuo yeah. theae rino right fensi na atawis umeona hata fa walivyocheza uh, mimi binafsi hainide nahapa ssahivi namtget sana sana shdams ambaye tulimtaja <laughs> kwenye lastpo isa uh, yeah, shdams apo yeah. en auke a uh, au, ana make sens so, unaweza una ukakonside na broha kama hauna kwa hiyo unajikuta naona kama kuna ase nne hivi ambazo wecancse eitheru ori ukitoa hiyo timu zingine si hainivutii kwa kweli newcastle ndo kabisa mi sijui i don't know sitaki kuwa ku, unajua ile kudondoka kwenye ile hyp kwamba bana newcastle kwa sababu ana dabdab anadbam 8na 29 kwa hiyo i need the assets unless ningekuwa nacheza bench bu labda ambayo ningemchukua kipawao lakiniukitoa kipa a sioni naona tu oi wanamwongelea nanini lakini kweli au nivile kwa sababu niwuongee hya wachezaji wao ni ndogolukiangli Uh, ulekafie7tuliskwenyeamefika okay. eh? eh, eh, okay. uh, alafuknaos6 kwa hiyo mtu anaweza akafanya iy kama bek bek ya beki alau tena beki ikawataaleanas44 mm. kwnaea ukafanya beki uh, mmoja alafu na fil ikawa ina e lakiniwahilo ni jambo la kuangalia naea kawekaashangaaawaaj watatutaawatnabtat tena ia ingie hiyo kuongelea uh, kuhusuhiyoingintim yeah, gani hapo imeshasa newcastle ni sababu mmoja ya newcastle ni ini kwa sababu wana mechi nne katika gemu hiki mbili kwa hiyo mtu anaangalia kama akimleza mchezaji wa newcastle ni kwamba anamleza mchezaji wa newcastle against lakini sasa o ukiangalia ukimleta mchezaji wa mcheaji unapata mechi nne wakati ukimleta mchezaji kama mchezajikama mm-hmm. unapata mechi tatu kwa inabidi, ya inabidi ujiulize ujiuliz mchezaji kama Willow, Kivy, au Frazier, ana, ana cost more, yani ni mzuri kwa aana mm-hmm. e, mui undotati... wa wacheiea je mchezaji kaso akiwa na mechi nne na mchezaji kama s kiwa na m tatu yupi yuko apo ndo o swaliutananii lakini mimi kaa ahea i baada ya apochochote utakachopata itakaiakini okay. vileile tabisasa uanglie mheajinamtoa wenye myakokmamii ea heaji kakamchezaji kama, kama, kama, kama a sie na mm. ni nayena nyee siwezi ktoa kwhiyo stekiukweli no. yeah. no yeah. ban mimi a haini sana yani pamoja na hizi gemu zake zote nne haini sanasijui yeah. um, haipo hata kwenye mipango yangu wakuwaleta wachezaji kwa sababu unaangalia sa nyingine mi napendaa kuangalia m- Like the fixture wanavokutana wanaenda kukutana na southampton na uh, brighton nkal sawa kidogo lately wamecheza vizuri lakini kati ya nal na southampton nani wanaonyesha uh, wanaonyesha wako vizuri zaidi so you'd bet kwamba southpto ndo anayewezaakamfunga yeah. nasl alafu wanaenda kucheza na brighton sawa na brighton wanakuwa <coughs> ni nyumbani au sina uhakika sana wanaenda kucheza nabrionasl na, na briton na wako nyumbani uh, atlest hapo wanaweza wukapata chochote lakini week 29 wanaenda kucheza everton away wanaenda kucheza na chelsea away d youfancy nca toget anythin there na apo s maxim hayupono eh, binfsi na ianogo kwangu mimi yeah. Hey, ilo ilikuwa swali langu tu la kwanza akuanzia nani uh, pod. maswali kutoka kwautokwenye oiatanzania uh, swali so la kwanza eh, wanafiksa nzuri leads, uh, at least tatu zijazo na wana yeah, waijw yani vilevile tofauti yake tu ni kwamba yee afanyianafanya lakini ndo stali yake kwahiyo kwa kifupi anachezalabda kamaule kocha wan oa wasounacheaga vileile kiangaliwot alikuaga chiiakoca Mm. Uh, leads, asset. mimi nasemaue na mchezaji mmoja uwe yani na mchezaji mmoja kwa hiyo mchezaji mwenyewe hapo nitamchagua ni awe yeah. uh, la lakini sasa tatizo ingawa itakua, yani itakua ngumum, sasa, mm. wana mechi nzuri yan hii yaciy vilevile hiyo alasiani kama takuangmei abao ti Uh, odiotatioa unajua tena kija kocha mpya yeah. unakika yeah. nani atahea ta unaea kamleta mchezaji kama odigo aukashangaa kaisha kukaa bench kwahiyo hiyo ndo sababu ambao nasemamimi nashauli hata yao siguse nashauli uetu na, Shauli, na Shauli, etuna, Lafinia Pekeak. Lafinia yani, uh, i pekeake binafsi nakubalianan na yani, kwa staili yangu ya kucheza uh, m- timu ambazo zinakuwa na new managers. I, I don't get that io ya kuanza kusiuna ku nownda mpaka leo hii sijawai kukwasababu i, I th umesoma kwenye, nani, kwenye lakini u, u, u, kocha mpya akija inabidi a, a, a, a kwanza na, na wachezaji aliokuwa naopia <laughs> yeah, yeah, na wachezaji aliokuwa yeah. nao wahyo inawezekana huko au nini huko na style ilikuwa amesha i, i, iko vizuri ila akija sasa inabidi aanze kuwok ku na kina ame anze kuwona kina rafinya az kuwo na wachezaji aliokuwa nao kwanza kwa hiyo ile blend na understanding kidogo managers inatokeaga lakini not kwamba mchezaji wako au ndio zitakazo uh, blossom kwa hiyo kwangu mimi ningekuwa sina dae yeah. iwouldnt even ecommend watu waget ondae kwa sababu hiyo tu yahiyonceranity lakini kwa sababu mi naye uh, rafinya yupo na ifinne ndugangu yupo kwenye 550 betwn <laughs> nimwanzishe eye au nimwanzishe salaha au nimwanzishe another kwa sababu uh, yes hehas Uh, unajua rafinya yuko lively sawa hata hizi game kama mbili tatu amepiga ame miamba mala ame, ameassisig uh, ame han ametengeneza his uh, agoodshou el really. lakini going sijui wachezaji wawili wa kwa sababu ana nanaer naana hizi mechi mbi, tatu ithe ne, next t gamee i sai bora atleast tutaona wanachezaji na kocha mpya hizi gamuke mbili ya astonvilla na leiste kwa sababu on pape these are not as eay xt doyou thinkasovilla yani ed uh, ukikompera uki tena na et de tumeona walivocheza na bney the are not as bad ofouse na asovilla no they have yani theae aiveplayers kina cotio kina rams kina d kina cash so u- when you drill down ukiondoa hiyo uh, uh, bias ya kwamba its egameek think of leads how poor they have been <laughs> v astonvilla an leste i think the only fixa arget hapa kwa leads ni norwich ambayo ni amewk 29 lakini uh, as of now na hii ni previuame 28 kuwa narai kama hauna rafinya probably unaweza ukatafuta hata set nyingine m kwa sababu tuna timu saba an n bet i thin kwenye oui wea about rafinya sana kwa sababu kwanza ni, ni mchezaji ambaye tunampendaga na wengi wa, wakonae ayaai uh, iafsi like, okay, 55es niko naye kwenye timu yangu je yeah, ataanza so sure kama ntamwanzisha lakini isasou na ukiangalia hata someof thei au uh, watu tunawafata no kwenye twit huko wanafikiria hata kumaizfuinayotokea hiosabuile mechi ya kwanza ile ya hmm kwamba ile mechi ya na, yeah. na unajua eswaju e, unajua eabawasikudangani <laughs> wala ninikcheza <laughs> na watu wengine baado magori yatakuwa naingia kaa kawaida tu kwa hiyo mm. hiyo ndo inakuwa sababu ya kufanya uh, uh, watu wafikiria hata rafinya awekwasababu answali la pili hapa kuhusiana na chel uh, uh, uzuri ni kwamba tu, tu, leo tuna rekodi very late ila tumepata um, onfirmation jana kwamba chel watakuwa naameac uh, vipi tunaml au nasemaje kuhusiana nahnnokama yani, uh, yani zenye mtihani mkubwa sana wiki hii sababue wenyewe ndo wana28 na 9 kwa hiyo ni kumleta mchezaji wa chl mm. hata kwa negative yni ingekuwa kama wachezaji wa wangekuwa tatizo linakuja mm. kwanza statement yule kocha aliyosema baada ya ile fainali alisema kwamba ndo kwanza kaja mm. karudi yani kutoka majeruhi alafu walikuwa na majeruhi wengi kwaiyo ssa hivi atakuwa ata nawaa yani ndani ali mm-hmm. kumchezesha dakika ishirini t akaishia kumchezesha dakika dakika ngapi dakika tisini dakika sabini kwa hiyo hiyo ndo hiyo moja mbili sasa hivi yani hiyo ndo inakuwa tatizo la kuwa na asset kama zahl ndomanake apo n yani kwamii nakuwa na n yani, nadhani na ise kama mtu ukimleta kwa sababu katika hizi mechi tatu manake tuangalie tatu hizi mechi tatu hizi ttazi maaawachezi Yeah. kwasabau sahivi nabidi kufanyauangalia mm. na gem vileile kama na mpango anipaceakitakana kachea mhi mbii katia... nabidi ujiulizekati yakucheza mechi mbili aukucheza mi tatuhapo ndo mtiani unapokuja unapoku na mimi mara nyingi sana napendaga kucheza a kwahio an kaaa wawl u tatacheza mechi mbili lakini hzo mechi mbili aa heamechi mbili ametoa sana muda mrefu sana uh, ya, kabla hata hajaumia yeah. kwa hiyo binafsi iwl go for this james foae siaaeayam bado na sasa hivi kama univyosema tunaelekea kwenye ngu ya mwisho wa msimu kidogo inabidi ucheze safe na safe i ni rudiga na kama una onsid nani uh, beki wa kushoto au kulia bola alonso kwangu mimi kwa sababu I mean, uh, james bado tunajua makocha wengi wanapendaga ku, ku- kuwaleta wachezaji baada wakitoka kwenye majeruhi taratibu taratibu kwa hiyo inategemea if and you want to, the upside is high lakini usisahau kwamba Rudy, um, james naye alishatulazaga sana na viatu muda mrefu katupatupa point z point moja hivo And he's expensive heisexensivekwa hiyoyou yeah, can, uh, can have some value elsewhere kuna, ma, kuna mabeki ambao ni bei rahisi kinawakazipita ao wanaa wana mechi nzuri wana fia nzuri and probably, yeah, unless, unless unafikiria I don't know, Chelsea, Chelsea wana fixture swing nzuri uh, tena hiyo inabidi tuiongelee wanaotusikiliza wanaotuangalia Uh, fisaswinyachl inaanzia gamu 28 baada hapa ukitoa 30 wanafisa wana nzuri 0 ngapi pto 35 or something kama sikosehi kwa hiyo itsam ukimleta aset wachel nim rudgaaik unaweza ukafikiria uka sana sana kwenye dfens hata mendi kama una, uh, uko rathi kuspend alo of mone kwenye kipa Uh, pia nani huyu m- m- brazilu ambaye kama ana fly dahrad wat, watu wengi sana a- hawana n beki tiago ikawa wachezaji wao wamerudirudi kina chaloba kina nani lakini yeah, mm. e, still fancy uh, chelsea wako vizuri defensively pale mbele ni sandakalawe wewe kama unamleta au zh au au mut hiyo una gambo unakumbuka ile tuko nini wanaita tuko tombolo amakocha wote saiwanafanyayakua mtu wotelswali la tatu Leicester players wameanza kurudi tumeona vadi eh, vadi vadi si, imeshawaka eh, ameimeshawaka tuna kuna za kuji na d u in ia right kuwaleta gam wikihi hapa n- n- ni wazuri lakini mi nahani wiki i- hii ni, ni two early yaani kuna wachezaji wengine hapa tumewataja ambao nadhani unaweza ukawaleta kabla hujawaleta wachezaji wa kwahiyo ingawa dani yao ime ei treni yao imeanza lakini nazani mda mzuri wakumake tatizo laoe wana mechi moja g8 wna mm. mchi moja9 alafu wanacheza aho labda kuanzia gam3 hapo ndo ntaanza so, kuwafikiria lakini kwa sasahivi sihani kam, kama ntagusami yeah, nafikiria hivo hivo na hata hiyo game 3 yenyeo so sio wakuleta wachezaji wa tatu au nles una f kwa sababu sababumimi ah, <laughs> mi na free hit kwa hiyo hiyo haina yeah. hata ah. mjadala Ita free hit itakuwa big blank uh, so far ni timu ngapi zinacheza moj bt s 7n nikuwa na hesabu fini nane yeah. kwahio ni timu ni nzinacheza um, zina, kwa hiyo apana ah, 3ni bl- kwangu mimi kama wewe ushamaliza zako then you need to thin aboutit hivo kuanzia a30 kidogona kkaita bilawacheajwga umeendafanyawacheaji wengi wanachea skuekiangih ya wetohi mojambiliwa watu watakua napo ni yani so fa mzeetutapambana nayo ila kwangu mimi kwa hi yangu amp sue inaweza kacheza hayko cha kilioaithe bette unapoziseve hizi ndo vizuri hasa pale mwishoni mwishoni uh, swaliithink la, la e tumeicva ni fast t subiri kidogo hauhitaji sasahivi hawana hauhitaji um, kusema kweli na kunam mbili hapa 89then ht pale wanaweza ukakeaa swai lingi Yeah, um, yeah, um, 9 wanacheza na nani ulikanataka kusema e, naeswali na, na okay. lingine ni kwamba ahe kwa mtu mwenye uh, nach limebakiainategemea uh, so so amna jibukwa kila mtu kwa sababu kuna wengine ambao wanacheza8 kuna wengine wanacheawengine wanachea8 kuna wengine wanachea9 kuna wengine watacheza baadaye uosiu33367 kwahiyo inategemea nawe mwenyewe ni kikosi chako kikoja Rule of thumb, ni kwamba ukiona t chako kinaweza kkapata poin ishirini nchezajiwa cht ishiininakchka ihiii kpata hio kila <laughs> tu natumia hi mda wowote aatwegine atmtm na hits, kama ukipata ukitumia ukakatapoin n point n alafu bado ukaenda uka mbele hapo nadhani hamna haja ya ku nini ya, ku, ya kutumia unaweza ukatumiaah ambapo kuna a very big swing inatokea pale kwenye 3h1 pale au ecity chl vilevile wanaendelea kuwa na mechi nzuri tutakuwa na tunajua nani anacheza kuna mancity kuna kuna tim nyingine nyingi nyingi yani ziko kama ma ziko kama saba hiv aongapi mimi mimi ndouga mpango wangu kutumia gem3 kabla sijaitumia hii kwayo ajua najua kuna kunawao nachosema tu ni kwamba ukiona labda una, unakaribia kukatwa mm. kama nakama unafu ukaona kabisa wiki hii unakaribia kukatwa pointi kumi na mbilih alafu wachezaji utak naakatengeeza kikosi sasa akaakega k poiktmiama mash ikabadilika ikawa ndio douuia mi binafsi nikuwa na chip strategy yangu especially kwanzia gamee 2678 na so far ina, inafanya kazi and i dont think kama ntaibadilisha pase um, nikuwa nafikiria ku wildcard this gameek na mpaka hivi nikiona nikia- nimeangalia ili ni nie tim ambao kidogo am nayo itanipaswa nikate kama point kumi nambili hivi which uh, sijawai kukatwa pointi kumi <laughs> na yeah. mbili n yangu ni point nn kwayo uh, sijawai kukatwa point k n mb kwenye gamk moja sijawa uh, nimeenda sana point n tena mara chache m- m- m- m- m- ni, yangu iko kwenye pointinnnn hosa a kumi no. na mbiliyo ndo yangu kama ni kumi uh, na mbili ni au nichezeaaaakabisa ningekua nimefanya kama hapo oningekuwa nafikiria uh, ningekuwa na kama hizo za kina na nane ambao a mimi sina so fa hin abo bado na kama naani ndo hiyo ai koi kuin mbilieanatuma saauunaea ka9ka na na ukawa na kikoso cha 3bakmi nawetumepishana point, yani, point yeah. yani, ngapi yeah. hey. na thelathini sahivi nawe uko kwenye 70k mi niko kwenye 14k no. Oh, i12o yes, yani ma- mm. ni wiki moja tusasa sio swali paseilana unafikiriajegwikininani Uh, uh, tulikuwa tunaongea kwenye nanile, kwenye nini zile yeah. notes kabla akianzaniwiki hii aieleweki kabisa kuna kuna kuna mm. nt kama nane hivi wikii na inamanisha kwamba uki wiki hii ukampata mm. ambaye anapata point nyingi yani wewe lazimaaki yako lazima i yani, ya ndo uzuli wake yani. kwa sababu nikiangalia mi kuna sala eh. anacheza na e nyumbani tenaivpool wanakuja kuwaonyesha mashabiki wao kombeifwatakua ah, yeah. nashangiutafikiri maskari wa kr wamerudi nyumbaniaaawataonesha wanza kombelahmagoigalamawli mechi yao ni ngumu nashindo na, kuleusagani watu wanafikiri ni mechi rahisi ni mechi ngumu lakini sara uh, wale uh, west mm-hmm. sasahivi yule kufa wakaumia kwahiyo hiyo inaweza ikawa ikawafanya dfen au isiwe ngumu yani kama zamani uh, ingawa achezi upande wa sara lakini inaweza ikamfanya sara apate asisti nyingi uh, mtu mwingine ni rafinya lakini kama tulivyomwongelea rafiy anakocha mpya kwayo hatujuijinatakayomalauhlakini mm. uh, ndo hiooc mpya wo hatujui kitugani mm. kinan lakini mtu mwingine naweza kusema nibe wal sasa apo ni kama kamaakicheza mechi mbili Uh, akipata pointi kama nne ti ii kwa wiki hii ka sababu tumeshampatawomwingine <laughs> na inii vilevile kwa sababu Mwingine... <laughs> e, yeah. mm. ni... vile, vile. anacheza so, uh, nasaamousona mechi ya na na, mecha kwanza ile a alitoka tautau taii kashanga ani eauei akakupa point mbili tu yan ao thas nii yani ndo hiyo kwyo hiyo ndo sababu yaani yani, uh, ya yeah. ntiani asi hatagd uh, choice auianaea akapataiusishangando hilo tatiake kwo hiyo ndo kitu kimojaii iakwauledgouawanachea at ingawa nani, Mm. Adams, au broja. na wenyewe nibei zao zile they have, they have so boy, yani. na wanavocheza sahivi wale mae sitashangaa yani. Uka ma yni ukashanga kamahiv akafunga goli moja akmojamail kwhio kunaboa upebboa umpe beki <laughs> <Mora umpe laughs> <Mora umpe laughs> wao not, au kia kuliko mpe do hey, wmina <laughs> mawili Ka, kama nitacheza uh, kama nitacheaksabakamanitachea ispricaptaiatakua sala unaona lakini like, kama sitochezadcapti atakuwaame an the thinking ni kwamba if nachezawldcar iillfieldin yeah. atleast 9 to 10 ame players Ko that by itself tayari ni kamadifeenia not so many people afieldi 9 playes naona kwahiyo actually nikicheza0e in nitakuwa tu na saraha ambaye anawo nitampa uaahalakiniunajua sure. anacheza nyumbani na jamaa anaderive ila kama sitocheza uh, sitochezainiana hit na ntamleta uh, ambaye kamfano kama sahivi sina otn sinasinag sina, uh, sina kwao yeyote ntakayemleta huyo ndo ntakaemaayuko pale juunnimejaribu za ku kama game gamewik iliyopita ni mcaptain bruno nikaacha weeks kina wegost ambao wote wametuban wame tu yaani yani uh, uh, siwezi, uh, unajua almost do count kwa hiyo bruno wa, bruno alikuwa na pefom lakini uh, hakukuwa na output yoyote unaonana nishajaribu yeah. game wika, uh, king, unakumbuka kipindi kile kilesiwei kuisahauishajaribulu uwa sasahiv anampaa unajua sawa sipo return sito regret. ila kama sito card, hapo tu sitoao sasa hapo uh, kama ulivyosema ulivosema mimi naona kama ana hit na anaa labda Rafinha, hata kama nilimdisi mda fulani lakiniakama mbili tatu zilizopitarafi ameonyesha unajua ameonyesha kwamba kuna potential labda two finishing zilikuwa hawakuwa vizuri au ruled out na vieara au nini lakini lakinirafiia is very lively so hivo ndo thinking yangu bado we have couple of hours havee <laughs> beoeei <deadline. I'll> still... <laughs> yeah. yeah aeweeieahmojamoawaewenewanachea so, yani, mm. mechi nyumbani la wanaasilia kutoka kwenyehea yani, pale nyumbaniashabiwaaaataawachee tu kizembezembe itakua ni kamauo wanatafuta kwahiyole mechi yao ikiisha taubahi yni ndo mambo kamaon in weveeusk na es ambazo tumezipata kutoka uh, kwafa wanao na sisi kwenye mdia n kama kawaida kama umependa mazungumzo yetu na ungependa kutuspot ku ku kuv kokoti unaposikiliza na wee unayetuangalia youtb wengi ambao wanatuangalia hawaja bado wino50s sasahivi tuko kwenye40 somti ingekuwa vizuri sanala l anaea kwenyeyetu ya, ya, nini, ya Uh, ya instagram ukiwa maswali yoyote unaweza ukauliza pale tutaweza kuyajibu vilevile tunakua tuna, tunakuka tuna meet, meet up ya kila mtu and half kabla ya, ya kwenye kwa hiyo hiyo ni sehemu yeah. yeah. nyingine tunaezaakutananitawekakwenye yeah. yeah. kama kawaida link ya grup letu la whatsapp ambayo linakuwa day by day uh, an itsalo offn kule uh, tunatoa e banta hapa na pale na of course usisahau kujoin lige yetu hata <laughs> kama ni mwishoni mwishoni mwishonila join ligi yetu tanzania kodi unaiona hapo na naye tusikiliza kodi ni alsp 7n hivo so until next time babay