halo msikilizaji wangu karibu katika kipindi unachokipenda cha maisha na maarifa mimi ni delubala ni wakati mzuri kabisa ambao ukitega tu sikio lako nawekeza maarifa ndani ya moyo wako unahitaji maarifa kuishi maisha ambayo yanaufanisi yanafikia malengo na kuweza kuona faida ya kile unachokitumikia au kile unachokitenda unajua mungu akutuita wala akutuumba tuishi maisha kwa kubahatisha tunaishi kwa kubahtisha na kwa kujitaidi kwa sababu hatuna maarifa na maisha yanahitaji maarifa maisha hayahitaji kucheza batinasibu maisha yanahitaji ujuu unachokifanya ujue kwa nini unakifanya na ukifanya namna gani ili upate matokeo yale unayotegemea kwa hiyo hiki kipindi kimelenga kuwekeza maarifa ndani ya maisha yako na mimi niko tayari kukusaidia nisikilize kwa makini nifuatilie mara kwa mara kwa sababu kipindi hiki kitakuongezea uthamani katika yale unayoyatenda na yale unayoyakusudia kuyafanya katika maisha yako kila mmoja mungu ameruhusu awepo hapa duniani kwa sababu analokusudi anao mpango anao malengo na unaishi si kwa bahati mbaya haijalishi ulizaliwa uli, namna gani unajua kuna wengine wamezaliwa katika maisha ambayo aa, baba na mama hawakuwa hata wameuana no katika maisha yao ysnautaratibu ya wakshia ujauzito umezaliwaaitakuamiaaumezaliwaaatu wa mosi tu wabahatimbaya akusuadioaasma ni munu i anaefikisha mahali pale mtoto anaeakuzaliwa mchezoaliocheza wale, wale wazazi wako hawakujuaafanya lakini mungu ajuayot maisha yao aiusuiauzaliwe a mii iko mahalipkusafaaauko tayari duniani una mpangoa akusu malengo ambayo mungu anataka uyafikie na njia rahisi ya kwanza itakayokusaidia yani mahali pale pa kuanzia kwenye ule mstari kama unafahamu wale wakimbiaji mara nyingi uwanapangwa kwenye mstari mstari wa kwanza kabisa utakao kusaidia ili maisha yatengeneze maana na yawo na tafasiri sahii ni kuweka maisha yesu kristo kwa hio ni vizuri uanze na hapo kwa sababu ukianza na yeye bila nasema yeye ni njia tena ni kweli na ni uzima kwahio yeye ndio anajua unatakiwa uteme lamna gani maandiko anasema pia hatua za mtu mwenye haki au mtu mmwema bwana huziongoza si ndio faida unapoweka maisha yako katika kristo sababu hatua zako zinaweza kuongozwa mungu anajua ni wakatigani wakuweza kuluka mtalo na badala ya kudumkia kwenye mtalo wakatigani wakuweza kukepa kisikbadakaegakisik mungu ni mungu mwemaseaneno lake nitaa kwajili ya miguu yako na ni mwanga kwajiliya njia si mungu ataki uende gizani mungu ataki ubahatishe maisha mungu ataki upigane tu chekama baatasiu munu anataka ucheeabingauu anataa akupe ufahamu akupe akili akupe maarifa ili unapeayakabili maisha unakabili ukiwa na elimu ukiwa na maarifa ukiwa na ujuzi ukiwa na una ufahamu ndipo ndoto zako zitakwa zaiza kukamilika kwa sababu gani kwa sababu kila mtu ambaye yuko hapa duniani amewekeza ndani yake ndoto maono na mambo ambayo yanatafasiri ile sababu ya kimsingi kwa nini yuko hai na kwa nini anaishi saa watu wengi hawafikii kiwango cha kujua ndoto zao na kujua maono yao kwa sababu hawana ufahamu na wala mungu hashirikishwi katika mchakato unahusiana na maisha yao na ndio maana wanaishi maisha ambayo hayana mwelekeo sasa hiki kipindi cha maisha na maarifa hiki kimeandaliwa makusudi kabisa ili kukusaidia utakaponifatilia katika kipindi hiki nata kuwambia hakika hautajutia hakika hautaweza ukatamana kwa hio nakwambia kwa warisia kabisa usiache kufuatanana mimi katika kipindi hiki kizuri cha maana na cha muhimu sana katika maisha yako kinachojulikana kama maisha na maarifa mimi uh, ni deba wananita b wngiawantabgiita delbara lakini ukinitab mimi ni rafiki yako na nimekusudia kutaka kusaidia basi kwa mawasiliano zaidi unaweza kunipigia simu namba 714 77 na utanipata lakini pia unaweza kunipigia namba 76362159 utaweza kuwasiliana na sisi lakini pia tunapatikana kimara baruti ukipigazi namba utapata maelekezo ya kutosha tukutani tena katika segment nyingine ili uweze kupata kila ambacho nataka ujifunze maisha aweze kumke sense katika maisha yako na watu wengine watakuja na kupata ujuzi kutoka kwako kwa sababu watajua