karibu tena msikilizaji wangu katika kile kipindi chokipenda kabisa cha maisha na maarifa mimi nib kama iliosema kunaingineaita a cuaak mtan wakariu asabau i iko ksauusaidiaataa ikusaidiasia na uhakika ahata mimi ajua kwama uko duniani hapaksau mungu ana makusudi maisha yako katika iliyopita nilisema haijalishi ulizaliwa namna gani inawezekana baba na mama walishahitimisha maswala ya kutegemea mtoto na wakawa hawana mpango wa kupata mtoto mwingine lakini bila wao kutarajia ukazaliwa na inawezekana baba na mama wamekupokea katika mazingira wehuzuni kwa sababu haikuwa mpango wao kuwa na mtoto lakini metokea umezaliwa nataka nikuambia kitu kimoja kwa sababu umezaliwa mungu ana makusudija maisha yako usijali fikra na mawazo ambao wazazi wako wamefikiria kwa sababu nani wanadamu changamoto za a kibinadamu lakini wewe mungu ndialikusaidia kuzaliwa saau maandiko anasema ni mungu anayefikisha katika kiwango cha mtoto kuweza kuzaliwa nahata iisema wama inawezekana aa mama kwa bahatimbaya kabisa jambo lakuhuzuisha alibakwa nahatima ukazaliwaskuambie baada ya kuzaliwa uhitaji kujutia namna ulivozaliwa naeekaa ulealimbaka hata hajui kama wewe i mwanayemaadaumezaliwa una hatima katika maisha auhitaji kujutia na inawezekana kabisa umezaliwa katika familia maskini Now, na sanginajisikia vibaya kwanini baba na mama awakuwa wamejiendeleza hatakwana malisambie halikuwa kosa lako yakuzaliwa katika familia maskini lakini ukiishi na ukafa maskini hilo itakuwa na kosa lako kwa nini kwa sababu sasa maadamuko hai una uwezo wa kufanikia katika maisha jambo la maana nikukumbushe maisha yanahitaji uwe na maarifa bila maarifa itakuchanganya sana itakuzunisha na utakuwa na safari ndefu katika maisha na ikitokea mungu amekujalia kuishi maisha marefu utaishi maisha marefu yasio na furaha yasio na amani kwa sababu tu ya zile experience ambazo ni has ambazo sio nzuri naona lakini kuambia kitu moja hiv hauhitaji kudumu na kuendelea katika mazingira mabaya unaweza kupitia changamoto hata maandiko anasema nijapopita katika uvuli wa bonde la mauti sitagombaaupitiat ulioi so, so jabobayaoay i kujenga makazi yako katika bonde la uuliwa mautiho ibayasitaji kukaa atia bondela mauti kwasabau bonde wa unawezakupitia watu wote katia julayetu upiti enye changamoto mbalimbaliuttaotoijaobaya so una watu wengine ndio sasa knye changamoto mchungaji au mtumishi au rafikiyangu Uh, debamimi bwana unavyozungumzia sipiti kwenye changamoto mimi niko kwenye changamoto ninaelewa kuna watu wa kwenye changamoto kuna wengine wametoka jana kuna wengine watatoka jioni wenginewataondoka kuna kunawengine wanaingia lakini cha msingi ukiingia katika changamoto na ukiwa katika changamoto ukiwa na maarifa basi maarifa yatakusaidia kukabili yale mazingira na hatimaye utatoka salama na utakuwa umejipatia ujuzi watu wengine kuna watu wanasema mimi bwana siwezi kujifunza kwa watu walioshindwa katika maishasambi hatujifunzi tu katika watu waliofanikiwa katika maisha tunajifunza pia katika watu walioshindwa katika maisha nasema najifunzaje kwa mtu aliyeferi katika maishani rahistaftkujui naoa tabu niautakashindw tiishataa elimu aliyonayo vyanzo vyake vya maarifa alivyo navyo ksaau kama vimsaidii kushinda ni vyovu. ukivijua vinakusaidia unaweza kujifunza katika kupitia watu walioshindwa katika maisha kwa kujua wamefanyaje wakashindwa katika maisha alafu wewe ukaepuka vile walivyofanya ukafanya tofauti ukaonekana una usaa kulikoa nikwambi kit koji ni elimu ni, elim, ni maarifa elim, katika maisha ndio utofauti kwa sababu gani swala la changamoto kama ilivyosema watu wote wanapitia lakini wanadumu sana kwenye changamoto inategemea ina ufam, na ufahamu na maarifa na walewalionao kwahiyo kama livyosema si mapenzi ya mungu tuwe wajinga mungu anataka tuwe na maarifa kwa sababu anajua maarifa hututofautisha na watu waliowajinga watu wajinga hukaa katika mazingira atarishi na wasijuuna wakatifiiina watoto flani, flani wanacheza chini ya tena umeme mkubwa waw walikuwa ni wajinga sababu wawafahamu wanachea katika mazingira hatarishi sana akiniwalioambiwa na wakamiaaa maarifa hua akufaa kama ulishawai kupigwa shtaumeme si kwasabauuiniza kidole ka maksudiaku e umemt ndelea kunisikiliza nami taendelea kukusaidia tapate maalifu tukutane katika segmenti yafuatayo