ujambo msikilizaji na karibu kwenye sauti ya kijamii sauti ambayo ni yenzi ambayo nihk hapa unasema kwamba tunapaza sauti za wanyonge hapa utakuwa unapokea makala maalum kuhusiana na mazingira kuhusiana na haki za binadamu na kuhusiana na maswala tofauti tofauti ambazo zinazidi kutendeka hapa nchini kenya basi naweza kunitumia harafa niposa niweze kujua kwamba unazidi kunisikiza na maswala ambayo ungependani weze kuwakilisha hapa ndani ya the voice k kumbuka kwamba hapa tunapaza sauti za wanyonge