jambo wa ndugu tunakuya kubapatia jambo mbalimbali mbali ya kufanya juu ya kulinda mazingira tunahitaji kula kidogo nyama na samaki chakula kilichosindikwa tunahitaji kuchomoa vifaa vya kushaji kama vile chama ya simu kozima kompyuta televisheni na printer lazima tokobali njia nyingine ya kozunguruka zaidi ya gari tona hitaji punguza upotevu wa maji tona hitaji punguza matumizi yetu ya, ya maji inabidi tufate izi jambo zote ili tupate kolinda mazingira sisi ote tunajua kama kolinda mazingira ni mohimo kwa ostari wetu aksent