jambo kwao te leo tutazumuzia juu ya mapambano didi ya gesi chafu kuna vyonzo vingi vya gesi za chafu ambazo hutolevya katika anga yasa kupitia mwako wa mafuta ya mafuta kupunguza ujalishaji huyu unaosababisha na sababu ya binadamu kuwa na atari mbaya juu ya hali ya hewa inahusisha jamii nzima kwa hiyo maombi mengi ya ufuatiliaji na kupunguza uchunguzi imewekwa lengo lililo wazi ni lile la kopunguza ungezeko la wastani wa joto duniani hadi mwaka e