helo habari yako ndugu yangu ninaamini uko salama na mungu anaendea kukupigania uu mzima wa afya kabisa na bila shaka umefuatilia audio zangu za zilizopita mbili kama haujaweza kuzifuatilia basi nakuomba ukazifuatilie ukishamweza kusikiliza uh, audio hii au hii ukasikilize na zingine ambazo najua kwanamna moja au nyingine zitakusaidia ztakuvusha mahali karibu sana katika somo letu lingine la siku ya leo ambalo linaenda kukuvusha kwa namna moja au nyingine tunasema hivi uh, kwa nini mwanaume unatakiwa kumcha mungu au kwanini mwanaume umche mungu kwanini bila shaka utaku najiuliza e, ili somo kwanini autaakwanini kwa mwalimu mekuja ni kichwa kwanini kuna sababu gani ilizopo katikati yake kwanini mimi ni mche mungu kama mwanaume kwanini bila shaka majibu utayapata hapa hapa utapataaaa unatakiwa kumcha mungu hmm. kitu cha kwanza ambacho kitakufanya wee au kitakuwa ni sababu ya mmoja wapo ya kwani unatakiwa kumcha mungu ni, munku, ni una, utakuwa heri uh, utakuwa heri unaposema utakuwa heri manake ni mtu ambaye katika maisha yako yote utakuwa so mba unarana au na mabara au, na mikosi utakuwa ni heri kwamba wewe mtu akikuona atabarikiwa Ha, akikuona atapata kitu kwako au maisha yako yote atakuwa ni mazuri kabisa utakuwa au taua nachangamna shida zatofwatmbatamjui mungu utakuwa ni he heri utafanikiwa nakuenda mambo yako ataenda vizuri kabisa ndio maana unatakia kumcha mungu ili ukapate kuwa heri kitu anasema kwamba kwa kwao kutakua kema a ukwako kutakua kwema au kuzuri hii ni sababu mojawapo ambaoinamfany mwanaume amche mungu kwahiyo kiaamcha mungu kao kutau kuzuri kutakuwa kwema yatakuwa ni makao mazuri kwa ajili yako yakoo kwa ajili ya mungu na kwa ajili ya watoto wako kwa ndugu zako na kwa watu wengine wote kutakuwa kuzuri kutakuwa kuna uwepo wa mungu vizuri kutak kuna mazingira safi ambayo mtu akiyaona hakika atabarikiwa nayo na mwingine hata tamani hata kutoka kwenye y mazingira ambayo yupo lakini mazuri kwa sababu unamcha mungu namtata mungu na mungu mungu anageuza mazingira kuwa mazuri kuwa salama anasema na kwamba nyumbani kwako kutakuwa kwema yani hakuna shaka hakuna maruwerue <laughs> kwa sababu kutakuwa kuna utukufu wa mungu unazunga mahali hapo lakini sababu ya tatu nasema unamcha mungu ili mke wako azidi kuchanua au aweze kuzaa sana kwa mke wako atakuwa ni mzabibu unaozaa sana <laughs> eh, umeelewa hicho kitu yaani kwamba wewe kumcha mungu kunampa faida ya mkeo yaani mkeo atakuwa ni mzabibu unaozaa sana so kuzaa tu watoto i uh-uh. e ni kuzaa vitu vingi kama anafanya biashara biashara zitaenda chochote anachokifanya uh, kitaenda uh, kitafanikiwa si unanaelewa kwa sababu gani kwa sababu we unamcha mungu kwao kumbe k- yani weu na nensi kubwa sana ya kusababisha mke wako akazidi kuo akazidi kufanikiwa sana akazidi kusonga mbele sana sana sana kwa kwasababu yawewekumcha mungu k mwanaume basi takkamche mungu ili mke wako azae, sana. Eh? azae. Kazi ziende mafanikio yaje yaonekane makubwa kwa sababu kumbe baraka zako zingine ambazo una, una stafuta, kwa kwa mke yako, ni baraka kwake si unanielewa mwanaume mpaka hapo unanipata nami na unanisikia vizuri kabisa na unaelewa kama ulikuwa mchi mungu nalini hapo taanza kumcha mungu si sindio <laughs> yeah. uh, kitu cha nne anasema nyumbani mwako nao watoto watakuwa kama mizeituni wakizunguka meza yako nyumbani mwako nao watoto watakuwa kama mizeituni wakiizunguka nyumba yako unaelewa hicho kitu ambacho, ambacho mungu anakisema yaani nyumbani mwako mkako satakuwa mzabibu basi utazaa sana sanaa wazao mbo ni matokeo ya uzao wake mbali na mambo mengine lakini watoto atatoka katika tumbo lake anasema kwamba watakuwa ni mizeituni wakiizunguka meza monasho hio mizetu nikiipendeza ikizunguka meza yako kumbe sosi ni nini kwa sababu unamcha mungu kwa kumbe kumcha mungu watoto nasooapatauwani mizetuni safi kabisa wakizunguka meza yako watakupa furaha eh, watacheka na wewe watakupa chance watakuheshimisha si unaelewa unanipata inakuwa hivo mm-hmm. haya kitu kingine cha tano nasema utabarikiwa mwanaume utabarikiwa kumcha mungu unabarikiwa mwanaume ukimcha mungu unabarikiwa utabarikiwa utokapo utabarikiwa hapo kitabarikiwa kilili chako <laughs> siu unaelewa kazi yako zitabarikiwa kusudi lako litazidi kubarikiwa ha? utapata kibali zaidi chochote ukifanya ukifanyao kitabarikiwa wana wtabarikiwa mke watabarikiwa kidhai kitabarikiwa kazi zako itabarikiwa miradi yako titazidi kuchanua kwa sababu ya wewe kumcha mungu unanipata mpaka hapo mwanaume mwanaume utabarikiwa kama utamcha mungu haya kitu cha sita inasema e, utapata nafasi ya kuwaona wana wawanao utapata nafasi ya kuwaona wana wa wanao auajuk za faia ni kwamba utaweza kuwaona wajukuu zako kwa sababu ya kumcha mungu make kumcha mungu kuna anwei kwamba siku zako zitakua zidi kuakua nyingi kama vmngu alivyokusudia na utaishi miaka mingi mingingubao amekusudia na utakaa kwa muda mrefu kwa sababu <laughs> unamcha mungu hapo mungu mngu kubwa ya yakuona wajukuu zako ipo ni kubwa lazima utawaona lakini kwaninu waone kwa sababu unamcha mungu kumcha mungu ndo hivo unapata ya kuona wajukuu zako wapi kama, kama huku kumcha mungu Aha. lakini kingine anakwambia utakuwa na amani kumcha mungu ndio amani mungu mwenyewe ndio amani yesu mwenyewe ndio amani ukiwa naye makuna amani hiyo k kumtafuta mungu kuna kuletea amani wewe katika maisha yako k unakuwa na amani wewe el unakuwa na nini na amani kwa sababu unamcha mungu unaweza ekasema haya mwalimu ni maneno yako yote hapana hapanaaangu ni maneno toka kwenye kitabu kitakatifu katika kizabu, ki, kile kitabu cha zaburi ya mia moa isin kuanzia msara wa kwanza mpaka wa mwisho pale kasome hapo alafu utajua kwamba nachokiongea nina maanisha eh? ko nimechukua kitu ambacho mungu mungukakisema nimeketa wewe kamshe mungu umtafute mungu kwa bidii na kwa nguvu zako zote ili uweze kupata haya ambayo nimeorodhesha ambayo nimekutajia na umeyasikia na umeyasikiliza sawa ndugu yangu mzuri sawa mwanaume jembe <laughs> jembe mwanaume kaza kumtafuta mungu mche mungu fuata haki alafu mengine utaona navyo chanua mungu akubariki sana ninakupenda kabisa kwa moyo wote mkunjufu asante kwa kusikiliza kwanzia mwanzo mpaka hapa mwisho ninakuomba uendelee kunifuatilia zaidi katika zinazofuata katika podcast zinazofuata katika audio ambazo katiaambazonyingi zafuata lakini pia ua kunifuatiia katia mtendowangu ya kijamiiaanipata kwajina mwamkia mwasile vilevile unakuja twitte facebook jina lilelile mwalimu akia mwasile usisite pia kuzidi kuniombea na kunijari ya baraka nyingi endelea sana kuwa na mimi mengine mazuri yanakuja huo na wakati mwema baiba