<coughs> um, karibuniotongo kwa episode ya tatu na <coughs> itas been awhile onestly imekua like imekuwa likeyumekuwa like um, tr like weeks not even th weeks imekuwa like a month plu since the last time yilipost episode which was episode to <coughs> sasa tuko episode ya tatu bu um, polepole tutafika anyays karibu guys to my um, podcast ttha episode and today I have a guest as usual gest wangu leo anaitwa atajeintrodu ni bist yangu a very god f ofmi so ya yeah, achaj intod before we go on sema t h sema tu haimahutaaherel njerio nacho mwaniso gys atakwa my guest for this episode and hi um, episode itakuwa too like fun because weare going to talk about um, many things al together uh, <clears throat> so topikia hi episode itakuwa mostly uh, what has been trending the past few weeks and um, weare going to talk about everything and w give our opinions yea so without much ado eh, ni machamani father, father <laughs> that father ido we jump right into our first um, story amekokitrend over uh, the past week um, Umoke, omoke drumrolls please gkgkgk <laughs> GK, GK. and uh, miter temantemit the legend omokee hey, so guys um, moke alichopa igo ya nyambuzi kitu imekuwa kitrend na mimi niko na swaliiaama Yeah. Like why record it and then post it? That's immature. First of all, Omoke Lisema, that is what he does. No, that's wrong. I mean, really? that's your ex, girlfriend. Mm. Why would you do that? So, uh, in your opinion, you think Omok on the wrong side? Yeah, yeah. You don't yeah. think that? That's that's, that's being op- that he overrated it and it's. nyambuzi yes. alikuwa naenda kufaana ni nini kwa amuki 4a naendeanga nguo mthis situaion nita blame mabeste wa nyambuzi sche nikwambia tu mm -hmm. a mtu yuare drunk rit ansamhe naniako onib kukuambianae no, I mean, fn friends... exactly. ndio wangemwambia z saa hii ni4am auwezi enda kwaeswako kwa uchukue nguo 4am n umelewa tutopitovo umelewasnaendaut <laughs> mtu sasa akileta ki kiherehere kwenda kuenda ex, umshike, kwa xnafo mshike umwingize kwa gari umpeleke kwa nyumba alale amayote ingekgm nikujie kwenyumba angu am anze kunira nti apo simia rekod nanaipos kwa stori yangu kuoni nyambuzi igo yake imekuwa but hbmokemnaga kuna kuna kuna kuna story kwa sababu niliona stor za jk apparently um, ni kama hmoke ni mtu toxic na, yeah, na na na ni kama kuna vile tu alikuwa anacheza ujike na dim fulani hapo juu niliona hu dimu ameposthuyu nyambuzi ameweka s akiongea na dimu fulani abouaabouhme gu so i itsai na unaacha tu watu wanadili nazo wenyeweanizote eh, hani watu wakonheimi lazima wapost vitunaabe ilititheent ni ilimpea like oowet n lika ukweliyo nduru ilika ukweli yo nduru aikwa fi mi naona tu ni no, no. <laughs> hey. Hey, you know, like ni kama um, tuile ishu ya shn so na shailikuwa drama fulani tu na ilikuwa rso ither way nyambuzi jo izajowewendu uliumia ntheonyambuzi big shoro to nyambuzi thegoathmch amoke kep doin yu mantm onto the next wajowendu nanini kwani amerudishaintagram yake Into the next. Sure. so wendi nanipea hizimawajanita hee hujakoya hot topic ahooi ofdission mimi niko na swali niko na swali rahl mm. d you hin atashinda no I don't think so watu <laughs> anamchocha hapo yeah. miadinaona kaa atachaguliwa ni tu tuunajua ninajuaawakishashika na, <laughs> si so na ulisikia uli akisema kitu sensible <laughs> hii itakuwait mimi, mimi, mimi according to m vitulika nasema uana sia na hii ni kenya hii si an ohe kunt yenye iko ik majuu amaf hii ni kenya so vitu eye anaongea itakuwa ngumu kuimplement kenya so mimi tosompin mikunaona f wenye anawna kwahiyo n yake amechaguazzzsimnajua wanachaguliwangu afte ameingia kwa nfamekua n sasa ndi nakaa aa anain watu wenyewe wataka kwa ment yakeaj naalisema kwa aj ajui. ajui atachagua oh. na sasi atapata da atavuta bangi zimpa unajuasaunarensilazima tu umi naona tu ni mtutu wa bangin anakaa tu mtu wa bangi ofosawezi sema ana soke bani nna oous awezi sema hati anao banipana sini kama anaweza Of course, first ofcous ata chagulua fia watu wanamsuoatu kaaenaaa hoheday um, y ndio wanamso hetim hakuna mmoja atavot ama wenye watavot ni kidogo na hiyo itakua like ndogo sana wa mama na wababa wanachukia bangi nawmto wa bangi hata kidogo a tualafu kifikmianze kusema enye alianguka <laughs> tebu zitatan mm. atashangaa alafu <laughs> najua kenya bado watatengeneza mim za kimchongoawenye hey, nti alikwa najwenewatu alikuwa nachocha wajako sasahiiveeab mi hatan kwei siku ifikawajakoa f wewe nadu <laughs> mtu apivy anaangalia ndna tuko biiunajua iini nini tuna na unajua unafaa wungine sauti oahedoaehii ilikuwa fani kwanza zi ment we opetumtu wanaezazisoeati kama aneeza chukuliwa ende akwe mbwa yao <laughs> like for just one wek <laughs> konautomekumntakisema mi oment afte soanonugalan stngfo t day <laughs> na icop <laughs> hutaniambia umbwa inakulahiyo ni saangapi asubuhi inakula kwanza ikadlkaalafu hi dinahii dina hi hizi dogi ni bbeanza <laughs> <Friday>. <laughs> Fredy happy day morning dog daymidog na nini mala lunch bi carrot brooibrooi brooli nani ni ngine gee beas dina ni ble eggsyayonanga hey. hey. cimas ah. <laughs> dogi inakulaoohappya Honestly, I think, um, it is, it, njua, dogi za kwetudogi <laughs> <for your information. laughs> <itua si> <laughs> za kwetu zinachukuanga chakula ina chakula ina inapewangwa inaenda kujitafutia chakula mm -hmm. dogi inakujanga tu kulala kuitu dogi hacha hizi zinapewa brokulina alafu zijui chicken you, wings ama ni nini dogi kwetu zinajitafutia zinakuja baadaye hii inapikiwa adiwaniaziuahii dogi zinakulazinakulaan <laughs> <laughs> ukunajua <laughs> to... ukifika ile point dogi inakula bete kukuliku nafaa ujiupima dogi ni dogianmkwanza w unasema nini w but uysodate iyodogi aishukiaishuki 5 k awek sindio aishuki5ka hata meybi ni mo lakini ais5k kwa son osdote mtu akona gari zakekisandra e but mi kuna, kuna dogi ya beshtangu inakulanga hivyo piasi okay, in, hivyo xacbt exactly, nekaribia juu iye anaepikianga hadi anaeodaria kfc anadumuanga chicken <laughs> fo the, <20, laughs> ni the doghata okay, nifarm inaenda ina, ina nnunulua nyama hey. kwa buchari nyamata mingi kulikonakangiwa hyo nyama ninapewa sao m mtu mwenyeute dog yake anaibaya dipicadogaiyo tyangu inakulanga dpa <laughs> Rich people no tuongelei mtoto wa wabatiw turudi huko nto thenext guys um, eh, the topics eh? kwambia kenya kenya drama ni mingi kila uchao mm. <laughs> bvera um, sidika na amimimtoto <laughs> yeah. <laughs> um, <laughs> si uh, wa vera like, atatuonyesha mambo aa b hata ba boboha sha b alikuwa anabaria vitu kutoka dubai dipa zake uski ukumbuke dip zake zilikuwa zinatokas unapo dip zake zilianza kuimpotiwa om kribu yake zi iliimpotiwa frombasasa ameintroduiwa raennaeka ar Okay. Li... watu wakubwa watatenda <laughs> hatatainshebratbthday kutokakua yeah, udogo tin mi likuja kuanzia kuateaimekua mtu mkubwawacha vatahata tulikua tunafuka tu yeah. Wacha, <laughs> <one> birth... <laughs> kama siku inginelakini weweesa unajua kila mtu akona maisha yake na maisha ya vera sidika na sidikanmbaisisemenab si ukikompea yeye na vera mi nanangakodaaa no you know mi naonanga t amewekwa tunaonanga nikaujamaa amewekwaksema ukweli lakini anajua ninini ni mkambadomtindabni mkamb anasema ni mtanzania Mm -hmm. oh ni mkambowakambo nyenda mombasa anakwamia huko <laughs> ni wengi bidao wakambo mombasa wanakwanga wengi hey. populathon yawakambo mombasa ni mingi sana ni nikama wamemakeup hata kama si maybe 40 ecentaiyto hey, nmrembo ninini ngine imekuwa kit sanaamaashaa na bebi mama wake n bebi mama dramaakna okay, bebmama wangapi so akona bebi mama mmoja anaitwa kashi uh -huh. kashi ana klaingi tu iya alipangi chalo maa o jia nni anasemanga tu alipangi hivo tuenayhinnkashi anatafutangatuhapanaskia ni mzazi amesema like mtoto hasapotiwies jua kuna vituhuyu kashiyako ameolewamakona nani bebasiani akona mtu, mtu. E. but mi naonanga ni kama tuhizi vitu sijui umi sioni venye aligra anaeza kataa ku he chil nakam alira hata aje sone ss ushejiuliza ykuna y ajenemebi tu ataki like ataki zathink naona kashini kama amekuwa tu akitaka tu kucheloubt so, zwa... na mtoto wakokenya wewan tuka karibu kumaliza tafatu zilikuwa zinatan zimeshesha vijana mnaekwa huku na wamaila inafaamanb iko kwa wamamando mwana wanabanga mazimejaa pesaa ni mapenziouaa twajako i, I sidhani wajakoya anaweza kuwa anafanya hizo vituinaa acounthiyo ni af akount watu tu um, hey. um, wametengeneza ndi wariheluya wajakoya yeah alafu yeah, najua u mtu akauntiake kigro ikifika s pinatachangen nakein ingine alafu klaut itakuemeisha ysowathn na soi enye aijaonekana huku na fulani flaniwat nairobi watu wakinunua gari tafadhalini mjue kun gari si kunnua gari leo na kesho mnauza pesa inaisha nua gari naujue ku mtauza gari keshonauzajuanaesaya ku unawezapata saaio mi siweziendea gari kwanzak okay, kuna wajinga wanaendeanga gari kwanza mimi inaweza kuwa umjinga kwa sababu mi nakenda kuendesha gari sanaundangimtu ananunua hiyo gari hmm. alafu anakataa ku inapata m ama mabi inapata ina tumashida mashida anakosa pesa ya so, no, kujaabadh yani gari, with... gari si kununua gari ni kuweka gari kwa barabara hii ndo kitu een kwa gari kueka kwa barabarasasa okay, eh, si alishindwa juu anamb ana hiyontasi gari kubwamiui ilizo naanauza batatu Apana. vijana msijenge nyumba kwanza nyumba. kwanza kwa biashara nyumba itakuja baadayefto ah. ametengeneza milioni mamilioni aa si watu wanatumianga gari aapawangekuwa mcanja angefanya hio watu ana akili hiyo akili that is well i think that is all anyway. um, tuna concludia he podcast here to haper uh, to i uh, hope hopefully um, i'll be shooting more episodes as time goes by because the goal was to record not to shoot to record as many episodes as possible but unfortunately um, sija so kuwa able to do that so i wish i hope andnot I, i wish i hope i'll be recording more and more episodes so that you guys keep enjoyin <laughs> yeah so itill next time chairs rachelb anypertin worlds se by yeh don't be like omok Cheers guys, keep safe, bye.