walewane wamekuzunguka wakiimba mtakatifu wazeshinanne wakikuabudu Gimba, buana, wasta, hili Kupokea, nesima, gugu Lau tukufu Kupokea, nesima, gugu Lau tukufu Kuhu, na utukuku wewe, wewe ndiwe mungu mundu wetu kumeketi wali batakati wali kuna mutukuku wakoo. Baba wàlìfò ná lójúkò lwaké. namipia ni takusifu mcana na tausiku sitacoka kukua budu maana hakon dikotimiiu E utukufu wastatitotimilifuwake sisi sote tumepokea neema juu ya neema mimi nimetimilika katika kristo yesu maana katika sabuli ishilinatatu msitali wa kwanza neno la bwana linasema bwana ndiye mchukaji wangu sitapungukiwa na kitu mimi ninasibitisha kuwa sihitaji chochote kwa sababu bwana ndiye utosheefu wangu oh, haleluya the record's