helo habari um, ninataka kushea na wewe kuhusu seli moja wasiojua waandishi wengi wa vitabu uh, kuandika kitabu ni jambo jingine na kuuza kitabu ulichoandika ni jambo jingine waandishi wengi wanapoandika kitabu huelekeza akili yao na nguvu yao kuandika tuna wanasahau sehemu muhimu zaidi ya kuuza vitabu vyao uh, ukiwa wewe unawekeza nguvu zaidi katika kuandika na unasahau kuwekeza nguvu katika kuuza kuna jambo moja limekosekana kwako kuandika kitabu ni sawa na kufungua biashara mpya hii ndio sia ambayo waandishi wengi wa vitabu hawajaijua bado biashara yote ile lazima iwe na namna yake ya kupata wateja na e kama mwandishi lazima ujua, wako watapataje kitabu chako biashara ujuawoaasufata kanuni zake na ewe kam, kama mwandishi unabudu kufuata kanuni hizo Aa, kama vile kutoa bidhaa bora bidhaa yako wewe ni kitabu kama mwandishi bidhaa yako wewe ni kitabu kwao lazima wasomaji wa wapate jambo la kugusa akili a, a, a, au hisia zao wanaposoma ki, ki kitabu chako bei inaokubalika na wasomaji wako ni, ni wapi wasomaji wako atapata kitabu chako ni katika majukwaa gani kitaonekana huko ili waweze kukinunua kwao kama mwandishi lazima ufikirie hilo si afya umemaliza kuanika kitabu ndipo uanze kujiuliza ni wapi nitaweka kitabu changu kionekane biashara huwa na mkakati wa kutangaza biashara lasihivyo wateja hawatajua kama biashara yako ipo vivyo hivyo kama mwandishi uh, kama mwandishi lazima uwe na mkakati wako wa kutangaza kitabu sasa nimeandaa ya siku tatu ya book marketing 101. Yake, na ndani yake nitazungumzia namna wewe utaweza kuandaa mkakati wako wa kutangaza kitabu kwahiyo napenda kukualika katika mafunzo haya gharama yake ni shilingi elfu kumi tu um, wasilaa nami kupitia namba yangu sufuri saba sita na mbili tisi nane kwa maelezo zaidi ili, ili nikueleze kwamba content itakua inini akii pi fanya malipo namna gani hiyo ada ya shilingi elf 1 asante uh, kwa kusikiliza hii na tukutane tena katika uh, past nyingine shukrani sana