Some people welcome back welcome karibuni karibuni tena hata leo tutumie lugha ya nyumbani ya nyumbani sasa hifo lakini kesi ina ngoma ngumu usikanyani kuliko kizuri english is way better man sikemjishisaa kiswahili bro we don't we speak all over anything kizungu we refer about you imagine bonyele bro tuforko tunaongea kizungu nje britain wanaongea si ambe need some chapattis everyone out saying to me nikaona meza nikaona meza matio english that's english Is just, ni ka tabunlishna <tos up> aenu <tos up> <coughs> hikaa uuba usema kizungu <laughs> oh. eh. okay. kwa ile official game. Hailikuwa suggestion msinipige hiyo bwana, msinipige hiyo. Bosea, wanatu pia mashoshosho zetu. Ba ilewili. Lakini hawa watu bwana. Eh, na wakasema hata apologize got him challenge. Sasa kwa kija nilisikia and apologize has si juu vya kuni. Ah, usema hezi apologize na watu tulibenefit. Tulibenefitaje? Sialisema walivipo, kuna watu walivipo. Watu si kila mtu aa yeah, ichanganikhiiew <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> fulani liovaomeniliaeshtashwaashana mnaukuna barezia maneno adotikiongelelea swahili kuna barezia maneno kuna kitumsa kisema tnakngat atia uanaanfmswahiliaana mswahili alafu akaet kubombonia maneno palesizobongo tu unaua iiniz behezniwak Proximity. bro pale, pale ina aju karmatamskiza jaiikwanza waongo wakongo wanapenda damu jaribu kuguza damu ntuvi na bongo kongo ikauguzajeon aiibongoanaovadbongoatidangayanebongo naova kunyolewa kinyozi kwangwa e wateteataudatusikiaii ni sawa tu kila kituika na baria yake lakini kwa bongo wakoap akoa ekula motohaa kema ilionea mimihata vao siwezipata halafu ikikunyaanyaoia enginepesa uu wengiemrudisheni yavanga niyo kiara kika kuna mwendi mwingine anapanda mchele kwa na kituamhee eriaumanisha kinika kwarumia kiweiomanaachaaea wa bongo zaoeimeri bakaasna a kila kitungine i rumba nayoowee ja amekula shid maisha ukita ujua taska opni watu wameomoka i watu wakoaiaadialiachioni watu waiae eashinana wakiliareiwanaianaaea Ah, si hu... okay. ah, mho... right. eea nawezaskia kila kitu zangu za kuskiza nikiwaekea gi Yes, so. uh, so. ah, si. really? naiainanaabadiisha <kinda> <Are you? What? laughs> so, so, so akaa haliziskiza ataaziikazieshiika sa akiza akize kmaani fea kiiedee ana uk mzaeaomzaeaanaezajaa asaani mechofaunapesa ni anu ni mimi nimetafuta euliniza lakini aimaanishi e ufania vtu a a paka eh, una demand eh? 18 years, it is your obligation dandkumanisha so, kwa black tax kuna, edika, kuna, kuna, kuna age because, kwenye, misa, kuna hiyo so, difference ukishapita apo ea za kueaatak kusadana kuna mtu mwingine ataki kusaidiana psaiyake sia ni euhleipitia shlebwikmaha so, okay pono mangea ah, <laughs> <yada su, dhapata. laughs> okay. na nguu ama unaji taonekana mani phapa okay. inalingana ssatalingana no naw lakini mi kulingana na mm mimi mi izungu ninguumenyeweaa azini Uh, so, yeah. shani, si ya wanauisha ionkuema sana kurudisha mkono kwa wazazi wa sha mkolo kwawaai wauahek enye As as do na uko kama wazazi wao pesa oakea nadoawsomehawaiwoknwanakufawesomehei watotowangui si watoto wangu sanasahen the e tahapen -mo most paru ike altefa frien of, uh, of mine uboys uh, aka hinuviwatu so budao yeni tei kalasiae msharenengelisenga tei srengiehhat channi so, so, so, buda an napiga mamuri wao abu saa nininini akikambowanguua chakul kwanyumba nbado budanade apate chakula lakini mshare ake kiingiav amatwanyumbaacasmivi ta saa ay mabi tawail acaton before atoke ashajapiga uh, kadhaa menambi maybe, maybe ameachatenki sawa kenaeeakuna mtond kuna kuna nyinyi mnadei chakula bado dress na nairobi mnatakaademhuuihiai seunafiyo shicinyakonga mzayifikestetia y enini yaphana nyemina enimehoka walln mzayebana nfan boys ikabidi lasik wa na mwenyewe paro unaada namachua eoreheaaaene a yae o a a sasa nakuanasomeshasanakua kishishestment yanu nataa utatausomesha lakini aoemianza kuliiai yake chuo ama maima nan oa e ana pafom nanabrisinvesmalawoni el wanaanajarib apa mtu alongeele kulingana inaea kin utaii naaemaaei apeleka ah, shughulia usome lakini sitasaewwambaiakna cezo lakiniatiifaya a yanaee yang jena ifana ranadsimu na mianga waseni wajanja anadaitnje maae moni mbaka afo kijanalitokatvishuaataf ta ni plus kuna watu wazima simu ikakuja in the next day ndio ni ashaele pakata na yanae pale zile shai... zake za campus so cha eh za kampuni mwana minga usaliti sio alitiisha mwalimu ya kasema wao bote hili hapasa ibadake bongo wataposa pose up pose up kwetu eleke niyo radio watu wame kuna jamaa mtoka tu mtoka tu hivi campus and then sio alikuwa anaongea na mzazi sijui sijui anataka njoo nini hapa ama anataka kuona results zako pale na uliuma kitu ingine <Ha>? watu you wa know job yes, so, job lakini zile so, minaizaji kunakuangana timenye unafuuanze k na wazazi wako za ku for kuketafamawwakizeka wak- wak- wak- wakienda uh, bado eand zangu ya mtue aaaaiua vibayaaliilta wa ainiuilta kwada ndo iahii ikuihi misha yan fanya apeleahgulfanya zailaaaitbut saikituu ina evling na bigapan wasewaneaai blacka t na kuketa fo yo brohebut inakatao Hmm. inakata n inakataao his iefames paka mseemena unapataza wazazi za a so, uh, wake naetzaw so mzae alikua sijui za boys na da znakngina zingine alikuwa anaso mzae yae aliazaeakasaka ganji vifiti akapatia boys Ujabu boys bobtakujengwa ganji kutoka hapa coast ali, ali, ali, ali off unisabu... kutokap tena, tena dudake aniingia yani mperi toka it nakazima e na wazazi wake aunganinaii maiusemaa ltanasema kia maisha yakensha eaii eakna ayaija d vvndo tunasehewaki kuniambia yeah, kuna hapana amsiniamaanunariaambiaudaaan budako anada upasiu abiga karia anataka nataka upasiua nataka ukuwe ukue a man lakini unakan ju yadow n So, ukichagua gu sijui class ama ni nni lakini mingi the side am mi kwanu masemaje semahv mi kiaendi ee kwa maisha yangu hakuna vile naweza nezakua palehaa zazi aze kuniambia vilendaza kujipanga yni ayikunisuma n yni tukaechine tuongee wakati yangu wakati yake ah tuko saitukntukukoeramo kila mtu anaishi anaishimaisha enye y anezaana mkono yake siende kujifiikasamtamabsanar miatakuna kosi zingenetnaainangaangatemaiseme aini aniigani minachukia tu itoyote ona hesabu ndaniamaniniazu lakini ina ambishon yaku kapata aauanauae Semia, nini seman okay. mzazi wako so, amefanyaje amefanyaji akamuaji anadw utawasaidia cha nguvu cha nguvu utasomesha maroi wako sawa na apige so za kitu yeah, ya ya pasi sa nas auj apigma ukaingia na na was part half of your salary goes to her account aujai jua, jua na Maybe you aaoakuul a ehe aaa uang al aln hal oyo salay esohe acount aa ag aji kuambia kuna inakatwa ina ina yake but dinakatwaonajng eliia ke umelipia nalipa ile siku siku nitajua naham maro ako kea t ni ae basi ukusi, kila hiyo hiyo hiyo hiyo hiyo hiyo hiyo hivyo hivyo ya unaona tu tu pesa pesa pesa pesa yake yake naona yenye yenye ametumia connection yote yote job ameinvest na tukimaliza akini mzazi naangalia maybe kama sa e t sa unatengeleza tu hiyo omita mbili vizuri unampatiacnnombya si chakulaesmhis ta... zingine zaepiga heauau ae kula miezi mez yeah. ng unasemekana ngaa rudshikaimakapale akwambie mrudishie kila kitunechaifania tangardihvini sana we ukilia kiuma iyo ni koli yake ukilia urudisha wazazi kila kitenyefanyiaakwambiaa iaeaeiatunasema ti nit ai nikitu imaae o heae aa yeah. u <laughs> semee yako pable akona ndio sindio ko na do sindio anakwambia minade hivi kuliko job likoknafanyaonauain do yako tufanye hivi un ueynatob aena alakini minafili si wengi watakuona hiyo disaini ya mkam mkompromise nono mkam mkompromize intems of aseme wata e, tukaivichange tu 1 atkomsaidie i e angle iangl e ya syy syezi adaemsyasoakomsadiea iyinameakainayenekatin akazutok rusa akombe ejose ni kidogo yako ama kiasi but mwezi like koni anka kidogoongerkn nshowaeoata kunaeaon ya ea na <temos laughs> atakuakili kitumani nannapata ziliuzwa napata pale kangerend nakua kutengeneza ksshamba yake Yo, inafanya sengwanakuafanyawttafuti in um, in sana unayoajya kutafuta sana kwasababu tukianza akasema kasema unamada alafu unapata ali. ni kama tinangamakubondo wewe na um, mada alafu unasikia nange naa nana madao alau naskiadaokuonesha mwanaumeanz ata kukufanyia ukiwa amzazi kufana anytin kwa na iiauikoloa ukitoka chu na skl ozote sidanganyanesaiveneb tloae icasema tiia simaulakiniaakule mzazi anaeza kuonyesha okay. m ata patekula oneoakiminaeichukuaaaaetshaauaaia okay. okay. Uh, niko mm -hmm. eh, so, no na morio after a t ini ake bda ada aemeaina <laughs> <kazi. laughs> <laughs> <laughs> <laughs> na kama anakaka nimlipe ota otao nimeanatumia tatiki ianivenyetsonangatamaiasiamesha kusaidiamna so mingi yangu soti nakuataeai anatumiang nsl nana kaploi ale kamlunatuileatya eatmngani kama weak point, ya uanut kitu mbele ni wewe anajuaaaisha cii <coughs> what kan for you yaani iuvishe kila kitu yen yenye umenfanyia unaona o minezawambia nzanzakekea b iyobina ikuzale tunasem jamaanakam anaeza anad kuna asemawt anasemama damu ni nzito kuliko mainikitaka kuniomba naanaashida fulanisad nvnaombai na mzaziabadonaga na mzazi minakusomesha usesaidiisasawa lakini ukikua mkubwa utakahivi chini uoneeifanyiwa hivinhvhvhvtarudi kni ni ngumu sana urudi kene kujenga Hey, unaonaa watu wengine wanakujana wachuka kaa mkoro wake anamwlizackuekekab ufanyetakurudishia unafanyia mtikamaaajisaidia lakini veyekuanaambia n ni watu n kwa hiyo hiyoth wana juna kitu nadukitako wanadai unapata moment kuna wale he ammkaanauna ende kusomea majuu ma wanatafuta o za majuu moment ameenda meluziwa ni juuahiyo alikua na juasimu jose shit flani flanikakija so saka ungeenda ungeenda sakaungeenda ya ono, job kids mkubwa ako jaanaanganalzasingipandanenda maa hi ol alafu wengine mewaa lakini seinikonado azinwataka to kunyemelea tusedi angua watasasesanikuchanula babanguwikiio wazazi waweziwaiiashaikulitumiukona majukumu yako ukinata kujijenga wezijijengab wnza anao nakuja nasen tim pamoja opelekazoo zingine ew maio mza na wa a nitane ni kwenye itafika ikishindikana na. hmm. sasa narudilakini kama uredi ushanza shnza kujengajenga maisha yako tu unazanganganaptkng una bei navikanga pa nauana famil yao sa aunmaliam flaikuna t nanikamale fulaniuushaaliuanaaa wazazi wake saa pkaankaan pande yake alikuanaaebaba ya waamaae nababaeangoliake alikua na but so walimrusha naai nje na wsa zaemsema na advantage mkili wao kalisanikita kitu na soma. Ujua, hako, yes, soma na hata hata hata hata upitie hiyo document ujua, pesa ni uh -huh. mama yako unapenda as long mambo ya ni esaktnachesomazasmtaa uoa nakptkn hey, zingine so. mm -hmm. ku, unaenda unapataka htm sskia tudoiko pale tkilaenalipukakilasaakokenya nasia tiiaani nitasoma hiyo yote time wiki nisome kuna jamaa tutaongea iliotasoma pate tisome So his ddalkuwa na manzi sawa for years ad e fo th ye ae sa sofgenerosit akamuwazi juu ude miaka yanashinda anasema akisusaidie masiste zangu so demd anaees kuateauraalkwamsanilkwana mai <laughs> <étar> <tessff> ntaftia gi nairobi job akamtaftangne ktaftaoduda napa chakula chakulaya kila mtu wife mtoto na tu naaat amena job kidogo kidogo idogokidogo dpndugu yangu nyumba una anisa kwnkyu awa kwmb kufika ndugu yangu kanisa inamaanisha la a Eh, sasa so hata enda mpaka na mtoto hehalafu eh. eh. eh, munambi wa apa kua mtu mbaya ujisaidie kwa sababu kula mdu anautakia memaivunia milimakupatia naambili enda ukunywa chanisaa aaii <laughs> <laughs> aaa lifetena akaadi kulikobliamungu alikata kumondoliae uingine ndio tu tutapata kuna mtuviat naituzieakanaugemba avitikuchaounad yanasema akona manzi lakini evey tim anakuwa na argument anaipa kwa ent ndwaijenge kwao wajenge amek venyeewaenge kwa waen so unapata waia lazima nmal kwatatso uaizibongambayasha re ashalipamhaso inshyapo ufwe kulipashata the same nafaaakumambiaat amnaambingekainyumba ngekua hesamemmhe unawambiaje fanye hivi kuja acha e kwanza famili yangu kana kimbikptkikwa marafikiza wikimbili iniko saazmptinampatiani kitu yni unampatiausionge unaona nazimachasiso jiamia io bibang wezinamia hiv nbonangwezinamia hiv ikuna point nafikanga yeah, vitu yeah, yeah. zingine mduwainaaataanheaaar amaila tuingine nakubali tbibi uba beda ukienda baesa mingi jionianwnwa nyumbasaa mbilisaatkia kwa nyumba nafuanaonekana na kwa nyumba mara naona siku mzima aweniimeshindatskuziaeshinda kiliashashikshke hiyo utasikia naa kpatiaa cumbi eadoo afe kwa vitu inashgulkananyumba nafika ngenhn lakinimi aaekaenawanaaa aa akma hawanaea kama, kama, hawana kama uh, uh, yeah, na napescini mono waulaniuekai wanaiweka kwni kamamdu afanya andator iaan akula kitooweikunamu siikwachosei siknatka u <laughs> <laughs> <laughs> ikw unapata mlau nampeleka ushago ndokae na shosho yakoelesiwezi enda mtoto aaikaa ibi auna tunahaeia pgaaza ongeumesema mzazi waakambia kuja unikiwa mdogkuleasawawewe talinganana otajitakiaomunasema ukipata mtoi kabibiayko upanganeiaema tinamrushia motoata mtoto aninaanaui baba yangu tua taonge zaankingi kwa yumbaakt pta kidinilipetda atie mtoto mimi nichilele mtotonacobianu oareooeekenhaieyau Ah, no. siata si kuna watu amlelewa na na kitae ronaldo slinyima mtoto a fistbonwakeandikwlndikna pota mtoto tolndatambiwa mama yake alakamaalilumamawakammkkwa hey, like, like, <taskan> like, like, like, mm -hmm. maisha ya no. amaishaashamzoankaaalnn <taskan> <Aastasia. taskan> <taskan> anampenda wanaongea annndan mai motoalize mama na, na, wa na so, so, so, yes. yes. m hmm. <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> Uh, sasa yakwa fi onbemita ni kuenda naendasimanasema so namwambia ingia tu ofosdokent azokuweka nmwambia tu ingia kwa documents zangu tafuta faili fulani ay ukitaka kuenda kumtafuta sasa naonsikuchukia wasichana kuna kitu z unwezakanafanyia mtuyo ila kitu azini wendio maha nayendio fadha lakini ye kwa macho yake ei baba pekee oeamkaknaamtin shule na oja Zajana, ki je na Twitterju, ki je na novi strani. To pomeni, da je to veliko več.