To uh, this is a kwa sababu nina a uh, kuna watanzania ambao ni vijana wenzetu wanafanya kazi poa wamekuja wamejifikirisha tofauti wakaja na bidhaa uh, na bidhaa ambayo mi taiongelea leo ntunzajama uh, yeah, anaitwa NK, wngwanila kitu kama hicho whaisa theap aheii nilipakua lakinisuieamanani <laughs> lakini sabadamik this is real. I'm like, I'm used to i asabumambazo tuaisika zinatangaza huko lakiniuja kucheki niesi tia kwana wa tha io abotte iam an kumbe ni nzuri so what, what tunza das ni kwamba wewe hivi kwa mfano kama hivi unajua najuala ngumu sindio indio kwahiyo sahivi ela ni ngumu so what we do ni kwamba kama basi ela ni ngumu amna shida kwa nini usilipa kidogo kidogo Uh, atawete kuna moja ipo, kai, kai nini sti, sti, nini? It's a na so maitwaataaiw nitakuwa nalipia hivi tena a animetamani snmoana sn moja yasahasia maua yake mapema sohathe so unaingia kwenye playsto unaandika tunza so, unaha unapagua unasin with youmobina uh, naea uh, kusanamil pia unasiu basi unachagua bidhaa saridiisa so, uh, bidhaa nyingi sana bidhaa ni nyingi yaani ni yini mpaka kuna fiji za milioni mbili nimeona kuna sisma bachelors kuna vitu vya kununua yes nchi hii hapa hii ndo tv ambayo naitamani taratibu kupitia tunza hapa, hapa so unakuta wamekulistia bidhaa nadhani kuna services ndo zinakuja hizo vi wakilonch we yeah, we should feature i think we feature the founder wa tunza f watunaapo tamwalika ntangala na ratiba zake but I'll tag him and see kama iko then zakeatuelezee you know, tunza mpaka imefika hapa Ming, kama m kama mtanzania na najiskaji kwamba mi mtanzania mwenzake namsifia kuonyesha kwamba ni kazi nzuri na nalipia huduma Uh, na kweli uh, kaka ngwanila, ngwaninila wamefanya uh, poa amefanya poa sana It's a great thing mimi ngea niangalia spika yangu imefikia ya wapi na asilimia ngapi guys i hapa jbl ko wawa asilimia saba ko mdogo mdogo na leo inabidi nikilipia leo itakuwa asilimia so okay na unalipaj unalipa kwa namba yako ya simu yaani simnamba yako yasimuyoyotea unaeza ukalipiayoyotewnoimejie9 nikilia 0 namaanisha itanijazia zile siku zote alau ile siku ambayo imebaki ndo itaichukua ita na il itaiweka ukitakapia una, kitu kingine unachaguaambao una nataka kulipia naannategemeana bidhaabidhaa yangu ni miezi sita nategemea kufikia mpaka mwezi wa tis aasaashamalizaa9nadhani wata yangu vijana wenzetu hivi ndo vitu ambavyo tukua tunaongelea kwamba mtanzania mwenzako anafanya jambo na anafanya kitu kabisa unaona cha na hatuna nafasi kwenye maendeleou u aetu nafa kwenyebil kwenye a chance. kwa sababu tutaizungusha sisi tunatumia bidhaa za watanzania wenzetu tu na nategemeaalibaba siuikuenda kwenyemabbataratuonesuawatuwanaku o you know, amepata license yake uh, finalylemites license na ala to benge team uh, and sharto their money brothers pia uh, tumewaona so people, you know, people are doing great and let's focus and tujiumize tujifikirishe akili and create more solutions for our nation