You said you loved the ocean when we were standing at the shore. You didn't even dip your toes in, but I believe you just took your yeah. hand. You said you loved the ocean when we were standing at the, at the shore. shore. anda doompaaro a anadufu maasi tukiwad tulika tunaendanganakwangana rive kubwa tulika tunaendanga uo uamdbadfumaranakngatwafanadfumaraendaamamnitumenda like, eh. <coughs> eh, naekamf <coughs> <coughs> <coughs> Mm. menana mamori wangu mi ni asubuhi uh, uh. tumeenda tumecheza bola poinio tu mafomzap ninininitumecheza alafu mefikatumeachanaazo kila mtu ameitwa mwsnlwenuz hapo na i lakini nakwambia vita yenye mtapigwa ee, nakwambia tulikua tunatandikwa aftwai amakula kwa wenyewe wenyewesiona ile ya wageni simamakwakw hapo wageni wamekuja halafu sasa, sasa ati sasa hiyo ndio unaonyeshana unakuanga na naji hiyo siku kwa hiyo nyumba unaruka kiti moja kuna ile lukenye tu atakupeanakhivakkelea wow. wow. wow. wow. <laughs> mkono kwahadi <laughs> <laughs> akai kama anafanya kitu <laughs> <Sasa. laughs> <Anabu, umedia>, lakini aii wapo ndani ilikuwa nasema il majionisheulizwa kwanatupikangi chakula kwa kwai nyumbai mapero wetu wanajin kwa sababu anasemanga It is, it is wrong ukiofariwa d nams alaukatsaimliofaiwa tu chakula anyway, kwa, adze, nikia, maringo, maringo ish, hey, kwa nyumba aneeni chakula tupikangi kwayumba amamango amebai atttata immangatotowoteaane ionaatunauna ba gai sasa nikana kamefika hapa chini kadogo mm-hmm. mimi naye nijaza maji ah, ee, ah. imeshatanaikaaa <laughs> <The doctor laughs> Hey, lakini hizo momen za kitambo kanga watotoaskuhizi hata awatandik atandwamhaeboe mgeniea ile ngine nikuonea tuio t tua htene Uh, nrbasbarot uh, uh, <tipazua>. ni sitenye naosetue igachumoes zina comethr stutakunga na odkast yetu kwa kuna kuna vitu zenye flaniafanaua watu wengi wamekuakiulizia ona plus uh, hey, watu wa instagram manze metlove sure metsu sure love instagram saizitkoani rilekonavis 131 thanks man follows ni 73 as we speak manz aanttuaimanz a pae watu wanaomba tu yake amepiga shaving kama lupita. Lupita. <laughs> <mongong> uh -huh. forehead. Forehead. Babes. ni kama ya <laughs> a imakcha ma zaaiiazinakaaacha zako zinaiaanaunai flni tbadayamatd kwaaukamua hain pale kidogo uh, <laughs> lakini enda kupeleka kati atakiktkama ya mgendiasiekwekat adai tu lakini naju ukipigwa kati itatwaa bebiaabaadayeaso nhiseid tukawapoa kuungeelat nva zoteantueanza ka a tapatie maieanatunawazimekumbuka kitu tulianasema kiswahil yeah. <laughs> iann unaina kunahi naanga wap manananawewehachatu nikama nawewe ujuetu knananidonifundisha hizi vitu ilikuwa naams akiniambiastr na viletuna na bado awaia o yo aaiiliamelaaao mimi nalolejiangu yapenye miliikasema kuateeshikivene tuko nademiako ama uko na bwi yani wa wako wic ia o eriisodai ni situation enye pali wewe na uaongea una, una vibe namsyni hakuna mafin yani. akuna, ma akuna chakupendana of dating so watu wapa nje mnasema mnadate mnadt mnadte a okay. kama mnapigana karakta development i hename ofdatin alafu sa kuna ionsip pali ushajipeana sodoa so datingni kama mna vibe tueaa So, so meni so uh, kuongea htawatu oh. wenye mnenanga kuchipo mnashagi uh, <laughs> itabidi sa mmenini itwaje <laughs> mmeriama hizozenyei jo inafa kwa ninaaa ongetumwenemamea mnapatana namsmseaamauliku mecheki mseveye tunasemasomsemeubambambaya Mm. yani amewezaaiamejibebeaoknamanisha mm. yani mm. uh -huh. uh -huh. watu wakona aoapa kuna kunauna <laughs> <Na>, kuna... <laughs> si kuna watu wanaa mga... makucha patwahmaachniwammi kuna dm fulani ao hivo tulikoga mm. nayemt sijui demni saikwam ma- alikua a nembe ti azinie anapet, anapendanga kunukia jasho za okay, wasit uh-huh. anapenda kutum, kunukia jasho za watu tsijii iti afilaji like... like... <tutu> <tano>. <tutu> Mm. Ah, okay. it, it, it, kuna vile siju etiwagana findiu nasimelajealinio kunuka yangutunatembea hivtukkwa barabara mauliza nini mbaya lakini nakupenda bado werewaiwara bado ni beste yangu tabia ziginelakini si kienyeji si kienyejiinabidiamejishia eeaeakienyeji kamoja, eh, kamoja tu. Uh, aamnaja okay. like, like, yeah, like, eh, na semanga nanimepigwayo nayostaadanganya sianisonakwanga c naugopangan naugopanaunaona iaani mie kama unajuatu itafika ukwe uh, nitaki ni molek mm. ni interest in me niambie yeah. okay si, si, si easy kwambia mtu yenyewe kuna veni ivo ibietu imach tenaniheruniambie hivohha nipate ama unifanye tu something taishi kujichukia unaonaya yeah. yeah, nasijatag soe kabla uanzena mtu waga nayondenaaga yakwanza namwambia unajua niniuna mali penye inavikanga unachoka interest yake non namwambiam kifiahyom amambe nambe ni hivo sasawachatuwachane yo si mbayaeakunaakuotezanaam aonanga tuna kuangana some yeah? tunaieme i tsa y naanzatanyingi nyingi i kama nikushag tusaunaa nikupoteza wakati wa Apolo. lakini unajua shida hizo waaefanawatumademu weninaka nilikuona wenikekijulikwa ma vituitulia tunasema tu hapa vitu zenye Looks are haiimimechikidam amejiweza amejibebea mwanze ilikuasokieyotemi nmekaudam sosi nkapata chansi ya kuenda kumwongelesha kidogo kidogo sura na tabia na yani haziambatanialikuwa hmm. yeah. so, Manze... alikuwa na enn yeah. no hey. kwa watu wenye wakwa nan alia aautelez aliniita maiko ninakatiyaakazile ni ni <laughs> ni ni jina, <laughs> jina zabiblakinaaoneeaa za, za a alkata acha absmbanguminaenda kupatana na hey, <laughs> yeah. e, like, mabestwangu at, like, yeah. like, na kupata labda wa klas Uh, ama seme bestwangu tu wa mbali tusee yeah. like ni ap so kuna mtu mwingine atashindaamenioo mpaka kwachoosindn alnmtumekuja hpanashinda tu afasuhv eh. nnbo nam kamaunajua kua kamaunanao nahatautoki umejwa watu wengine si kutoka najua tu ule mwenye mlienda nayeitshinda tu menfuatafuataaiwetunaongea <hungi hungi> naw You i doneemenkonaat msge mi ikoshimeoeleshammeoneleshamamamenelshaaeshaad easohile ananshoae atichekiju tumeanza kudat ulikuangana mabeshti wako wengine wenye ni madem waekuongea nawasi labda na jata, maybe anakwambia kuna neanaka nast yako alaameingia ann naluawene kiwakt a abstia kuna watu wengine huku winje wanaweza kufanyia aea kupiga aratoen inginemi wana minagopa waichanwn aikany kumpeazina laing vibayatalingana na kila mtuiton yenye ilikupatanaja uh -huh. hwale wazuri unaona pigangoaenn aoiinafa kwa yeah. mtr ama inafa kwaamjnaaaunabliv like, ukiwa kai iftni lolanguage ya msei kwa rlaionship nakuwa na lovlanguag yenyu so kuna vile tunyi wasiupatana kuna vile naweza kuwa ni kiku tunadt mmywaofshoimyloun wawaooso nikika mkoko na kuchaatie ioh oo tisthi thisis mywa ae sho mylo too mashiaowi ido thia athe wachan mwache kuongeama mwachaneasamkesasainieme kama nitwachane kama nafaa kuchukuaunafaa kuchukua e zenye alika nakuaamhizo ni tabia za mabichnawezaiye ni tabia ubchso si kwa kuna kwanga na nataka kudate na wewe indio takutetemesha zanku yeah. so maybi nataka kusindio yeah. so my ni utakwa mach aaona a ukwe na tim yangu likivooikueaai No. Ku... Eh, eh, yeah, kunaenenakujanga yeah, yeah, yeah. kuna kuna na age, na kuna ingine inakujanga uh, na ya mtuyak inashinukirehiza na watu wene anatrita tu ufaa matumpatieiaeumuaweaa likwaueme liaa manaenetunean alikwa wananachiwana mm-hmm. si ni, hey, yeah. ni, k- k- ni momseme hmm. akoo so, kama ni anajua tu venye tu atakua anakuchanganyana tu nilikuwa tumehana na eemwtene midaaa maiaa ne aw enealima mpatannettaaamead kat chinkasne aiakehdo mana awambea So, um, aaamtafanyantamrudisha tuaiirudishaaashamrudisha oh. yeah. so, yeah, uh, eh. yeah. kila kiiirudishaadapenzi yake uudishmapenzi yake pia iiudisoui mahaaatsa nazifana ntaatadenaaliua naaia labda snsan na, na, na, na, na, na kiatu <laughs> <laughs> akaitisha <laughs> <mkubu. laughs> <laughs> <laughs> aanaada knaomin kuna ingine labda huyu nigakonaesa akaonanyamanikwa mismuhika apa hivkama ukotakuuma beheenilikubaia saanlikubaiamb n omaybe so aliona hiyo ndo venye atadipishaaamaweiita mwanaume alau nafann uatia tuate itambaafunewan na kamisi baea baiakuna vinye naeza patia msiukianza kudo usikuwa naemeatmaci yake ikojuuutashtukaautapigwa butwa lakini imaeeukiuwaeiekaisameunaendakaa uh -huh. watu wanaeamaa kila mtu anakonganatjust because i never usetopost him o somethin hey. believe that uh, if youare osted by your so iasi labda naweza kuwa nikita kuonfirm nione kama kuna watu wengine wakoina una hiyo enye neeza kwa nimekust nimekuandikapo mi no labda nione mtu amesemaunadethali yangu unaonawatu wako tofauti kuna, kuna msemwenye anafi uh, agine aganablvlangueje yake ni mtu kukuatachi wengine anngine sio kubiliv nikufilngine anafil labda ukinipeleka ut ngine anafilabda ukini kila tim nmgine anafilabda ukini aoa yeah. yeah, shohani kweliwene mtu alipelekwa mb yake amepelekwa mombasadiogaaoae mkama anaeza wenee manahiyo imetoka yes aguokulikunganaile stori wale watu waliyachiet osom awakonganado so this nigadid alienda kwa shop yaku nini yakuzains ah. akabai peteza chwani nawakaenda wakanini amechi Wei, kama, kama umechiki iyotoramsure kuna moda ama watu wawili really, oeoflisina wamesikiza hiyo stor aumsso mm -hmm. uh, what this guysdid ni walinin itaje walihav awakonado so wakaisha theboghwae is alafu akaenda tu akapatia dem yake aaufai tu kuakakuna jani kupeleke mwanzee ditakalafu ettim sinadiodo alafu ojakani dem akonama kneshadkonesha demetukonado yatakwa kit mamekonado kil mmpeleka napatana naye madado sikuenyadinashet yoyote ilso thi hizi vitu za kupea watuando zinafanya watu wengeia mm. yeah, kama mnat ufaiko ukikompea zenyumi yeah. kama i yako wewe unapelekaga irlrie yako hizo To take me na kibandaski bad a a kumwambia ukiona tu venye maianapelekanga dem yake aanai a iaema pia mademnafaa kujua awat na baseniulize inakuca sioboyrnd wakskalijuainaingia nakajua atafika na wewe februari a nomana koobailabda ende napelekana mombasaata apelekane zanzibaalau badohanoasiueukawademu mefanya hivo anat well, eh. yeah. mm -hmm. yeah. memalizana memalizanaisomaemara miiaanaeaoma venye mliacannaa kuna ingine nivenye ke alikuwa nasemakama haiwako lakini kuna ingine aeeneza pgsmaionelsadnachika ukiongea na x wako labda nawako mnand atakuj a naaha na kieu kvib imeisha unasema lakini pia kuna watu wataki kuachika ama ni ukiingia uki uki kwaunaingiaw aameawani wataatebarahidatheeaa iu6 Uh, minawikingiainian uh, <laughs> <laughs> ukiacho ukowao una mara siudishimara iuninlingia aenda ielnafaeiaaa wongo aliendana na hapa hiviizoshilowaga zinachachishaaa tinapiga tu vikona tu na kunajuu tukirudia stori ya kukua klini kunasomgmalikwaashana dimkee So, wanajua adishishejula kila msidasangsubuhbeaanmemnuasauna hey. like, mm. yeah. so, nd mamaangu wafanihshakishinda ukiona mtumaraka kila siku kuna venye naboekanganaeyeena ananiaenea yani, yeah, mm -hmm. uh, si si aea hacha uh -huh. hiye netu na flu sitaki u yeah. eh, tusipangia jonjoa sa zinginenawekea no, mi angu labda afte t3 days rasmaamara mbili mara mojamoa nisitinapigavikona na kuona <laughs> <laughs> <laughs> Okay, yeah. uh -huh. mm -hmm. tea <laughs> <laughs> <Yeah. laughs> mm -hmm. uh, so, aaa <laughs> <love your> <laughs> <Okay. laughs> iawiki na kwanga uongodtka a aakunana kuna hn jina <laughs> yeah. za, za kiswahiido <laughs> <Zoma tabi> <laughs> yeah. so zinauabbbby Eh, eh. tabia ambaniaio za kiswahilisoisema <laughs> <laughs> you, eh. you can't be shaging your girlfriend if you have one ama if you have aniger you can't be shuging that nger eh? an iesema eh. making loves an e <laughs> <-huh. laughs> venye una, kama unasema love ni kama vile unapenda hiyo inabidi nakupenda tatu madhakoave napendaa tuoneanabidi tunakuakwa tokena kuna vile naza kushotonaupndamaamiuenda shaat sasa hiyo ndiokunasahiaedeeaiiaumamdonakana a fana imeenda h natafutaaatanaouma yao oiitakuwaun unajam unapendaaiyani kuna, una ja, kuna ileflin <laughs> <laughs> <I swear. Tumawala. laughs> mu wenye nakoguangaas a miguuaonalainisaatoke ukiwa ilenemnasemaga kutoa kutu wenyeweunafanya eh, eh, <laughs> <laughs> umeondokea yeah. For those who are shagging, we are all virgins in this podcast. <laughs> so if you are shagging someone, strap up man. Yeah. Eh, uh, STD is virgins man zai. Yeah. Na tiko na experience ya hon haa. Watu zote tunaongelea za hon haa. Yeah. Even story tumetupatiwa. Do you even know what sex is though? Yenye nini? Yeah, story. <laughs> See what tutaanza. Sex, mela <laughs> ma female. Eh, aean i nkamukonawoneshkaa okay. yeah. na uh, ka, ka, mesanams si rekammwambie tu, mwambie. Mwambie tu usimpoteze wakatiarmaab itakurudia tu what comes around what says that what what goes, goes around, around comes around i educated people like nimekwaambia hapa elimu imenielekea there eh mshoa maze betu nafa kuita rap manza yes cool is rap yes thank you for coming to pitanyo and um, also grateful for you having me yeah yeah it was a nice talk imekuwa fiti nimekufiti eh. Uh, oea so ut akezia amenyoa inaanknlakini naonekanaktunasana nakaetukfungiha yeah. yeah. <laughs> <todulate> <laughs> okay, anyway, okay. sasa nafa kusema dizo mandsomuhika uh, ke ni mksa ndso Yeah. aksema ndes imeshindanini sasamuha <laughs> <Underska. laughs> e. eh, eh, muhika, muhika kez utaniona yeah. yeah. We were standing at the shore. You didn't even dip your toes in but I believe you just took care. Yeah. I thought you said you loved the ocean. When you we were standing at the shore. anda dovompararo aa anwadufumaai tukiwad tulika tunaendangaakwanga hey. na rive kubwa tulika tunaendanga uko dadfumaranawafandfumaaendaammgni tumeenda naekamdf Mm. menana mwamori wangu mi ni asubuhi tumeenda tumecheza bola poniotu mafomzannnintumecheza alau mefikatumechannazo kilamtu ameitwa mbwsnlwenuz hapo na i <laughs> <laughs> lakini nakwambia vita yenye mtapigwa ee, nakwamba tulikua tunatandikwa aftawazama kkula kwa wenyewe wenyewesiwona <laughs> ile ya wageni <laughs> simamakwakw hapo wageni wamekuja sasa, alafu sasa ti sasa hiyo ndio unaonyeshana unakuanga na enaji hiyo siku kwa hiyo nyumba unaruka kiti moja kuna ile lukenye tu atakupeanak wow. wow. oh, ivkkelea mkono kwahadi <laughs> <laughs> akai kama anafanya kitu nakambiaakiiyapo ndani ilikuwa nasema ila majikonisheulizwa kwaniatupikangi chakula kwa nyumba ii nyumbaminmaperi wetu wanajin kwa sababu anasemanga It is, it is wrong ukiofariwa nams alakatasaimi yeah. liofaiwa tu chakula am maringmaing ayumba aneen chakula tupikangi kwanyumbaa E, sama, mango, mi, sasa sasa sasa sasa sasa mtoto tu tu hapo unafurahia iko hakuna kama ah. mimi, nani nikaitia kijiji <laughs> watoto wote e, sasa, vinye niliona amamang amebaiatattwotane ontunanaa gai sasa nikana kamefika hapa chini kadogo mm. mimi naye nijaza maji ah. imeshatanaikalatan <laughs> <The doctor. Tetration. laughs> <The, laughs> <The>, <laughs> lakini hizo mmen za kitambo kwanga watotoaskuhii hata awatandikaahaebwemgeniea ngineikuongea so, anyway, tu io ttua htee aoastancorbasybaprout uh, uh, uh, ni sit enye nahostetuers wigaty more ps zina comethrough stutakunga na odast yetu kwa app, kuna vitu zenye flanianauawatu wengi wamekuakiulizia ona plus watu uh, hey, wa instagram manze metsu lovemetsu love instagram saizitkoiani rilekonavis 131 thanks manz followus ni 73 as we speak Manzi hey, Manzi na pale watu watu tu wanataka yake amepiga kama <laughs> uh -huh. like anantuafimanzapae <laughs> ni kama ya <laughs> Mm. <laughs> <Arianna. laughs> really? yeah, yeah. makocha kma za kaiazinakamayakcha zako zinaianiulizange amaunav flani Where? Uh, tbadamat <laughs> <laughs> oh, yeah. uh -huh. okay. ukaamua uka. yani, <laughs> uh, uka, uka, uka shaving pale kidogo uh. lakini enda kati atakiktkama ya mgendiasiekwekadai tu lakini unajua ukipigwa kati itatwa bebiaabaadayea hid tukawapakuungelela Not in depth, but... zote leo, yani na kva ma... zoteleonaonatumeanza kama mathaa tuwapatie madieiunaonatuna waalianzannimekumbuka kitu tulikuanasema kiswahili yeah. Yeah eana hey. hey. hey. <laughs> <laughs> na unana kunahaanawannanawewehachatu nikama nawewe ujuetukonanidonifunisha hizi vitu nilikua naam akiniambiat na, na viletunana bado konanininitwaje tunadatea dati what isdati to you atall as etio iliwanmeulizaaao y mimi nalolejangu yapenye mbilinikasema kudateni yaniushiki venye tuko nademiako ama uko na bwy wako wich i aaent not the ri right thin yeah? so dati mm -hmm ni situation enye pali wewe na aongea una, una, una vibe namsyni hakuna maflin yani. akuna chakupendana i ei ofati so watu wapa nje mnasema mnadate mnadt okay. it a kama mnapigana karakta development in the name of dating alafu sa kuna relationship pali ushajipeana so so detingni kama mna vibe tue So, so meini so uh, kuongea htua oh, okay. watu wenye mnenanga kuchipo mnashag uh, itabidi sammnini nitwaje mmeriama hizo zenyew i io inafa kwa mwongetu mwenemameka mnapatana namsmseauamauliku mecheki mse veye uh, like, <coughs> tunasemaa ah, ah, ah. so msemekubamba mbaya Mm. yani ameweza aamejibebeanatokenamanisha mm. yani uh. uh -huh. uh -huh. watu wakonaaoapa kuna unauna <laughs> kuna... <Yes>, yes. <laughs> tuna, watuwanaa una makucha ptwahmaachaniwambe <laughs> watu wa <laughs> yeah, wa mi kuna dm fulani hao hivo tulikaga nayetnampeti sijui demni saikoma alikana naamb ti azinie anapendanga kunukia jasho za okay, wasiet uh-huh. anapenda kunukia jasho za watu tsiji eti afilaji Mm. Ah, okay. in, it, it, it, kuna vile siju etiwagana findiu nasimelaealinifo unuka yangtunatembea hvuka barabaramaulizaninimbaya lakini nakupenda bado werewawara bado ni beste yangu tabia ziginelakini si kienyejiri si kienyejiinabidinamejishia eneaekienyeji kamoja, eh, kamoja Eh, okay. iamanmunaja na semanga nna nimepigwayo nayostaadanganya simjanisonakwanga cnaugopangan naugopananaonaiime kama unajua t itafika kwe molek like, mm. interest in me niambie yeah. okay si, si, si easy kwambia mtu enye kuna veni hivo ibietuimach tenaniher niambie hivohha nipate ama unifanye tu something taishi kujichukia unaonaya yeah. yeah, nasijatag sowe kabla uanze na mtu waga nayonde eh, na naangaya kwanza namwamba unaa niniuna mali penye inafikanga unachoka tiaeyakenonamwamakiahom mbe ambe ihio sasawachatuwachane iyo mm. si mbayanuweliakonaza kupotezanamasa yeah, yeah. mi a <laughs> naonanga uh, tuna kuangana somesue yeah? tunanini m seme iwant toshagy siaproahy so naanzatorza uatet nyingi nyingi afate tohepoint to to kama nikushag tushag konaja nikupoteza wakatin wa Apolo. lakini unaja shida hizowaaademuwnnak nilikuona wenikeij ilikwa ma vituituliatunasema tu hapa vitu zenye Looks are himimechikidam amejiweza amejibebeawane ilikuasoklen yotemimekaudam ssi so nkapata chans ya kuenda kumwongelesha kidogo kidogo sura na tabia yani, hmm. yeah. so, no, Manze... na an haziambatanialikuwa alikuwa na en n kwa watu wenye wakuwa na nalia atee aliniita maiko nakataaka zile jina zabiblakinaauonezeakabidtieaa a alkaaaaataacha kaingineabsnmbowangu minenda kupatana na mabestwangu yeah. like, na kupata labda waklas Uh, ama seme bestwangu tuwa mbali tuemeni yeah. like ap so kuna mtu mwingine atashindaamenifoo like, mpaka kwachoosdnalatumekuapahnashnda yeah, kuna hvo e, kwa like, eh. unanbo kuna mui kama unajua kudan kama unajua kufananaoa na hata utoki umejwa watu wengine uh, si so uh, kutoka najua tu ule mwenye mlienda nayeitshinde tu menfuatafuata mnahtnniwetunaongeanaw i kuna oneemekonaamisige ni ni yeah. ni uh. so like, ni mi nikoa shia imeongeleshamimeongeleshammaiengelshaaeneeshaad aso hile ananshoae atichekiju tumeanza kudat ulikuangana mabeshti wako wengineweye ni madem wacekuongea naawasi Yeah. nunanwene uadwnanbameka na bst yako alau ameingia kwa alau ammwonange ko naala dmunamania zliu naamamwene liu ukiwak t mekua mabstihadi san kuna watu wengine huku winje wanaweza kufanyia naeza upiga arateeoen inginemi kana minagopawaichanawachan paboaii kanyukumpea r aemenaaenc zina slapingi vibayajapan nitalingana na kila mtu situhon yenye ilikupata unaja hivowale na, wazuri naonapiganga arat delomente eh, unaona okay aiinafa kwa yeah. mtriai ama inafakwaamnaaaunabliv like, ukiwa kai ift yeah. mm -hmm. ni lolanguage ya msei kwa rlaionship nakuwa na lovlanguag enyu so kuna vile tunyiwasiupatana kuna vile naweza kuwa ni kiku tunadt mimy wa of showing my love is kuna watwako emotionaanna awao taso nikikaa mkoko na kuchapiati chek ibot for you this thing this is my way ofmae of showing uh, my love to you amashikaowhich idont think hat uh, wa alove at ther e ofa osacanwachekuongeaama mwachanesasa mkesasa ninieekamaitachan kama yeah. nafaa kuchukuaunafaa kuchukua hei zenye alika nakuangamhizo ni tabia za mabichunawezaiye ni tabia ubch so si uh, <laughs> so, kwa kuna kwanga na nataka kudate na wewe indio itak kutetemesha zaku so mayb nataka ku sindio yeah. so m ni utakwa mach anaona so, no, aukwe na, uh -huh. like, na tim yangu likivooikueai No. Yeah. Eh, eh, yeah, kunaeenakujanga yeah, yeah, yeah. kuna kuna na age, na kuna ingine inakujanga uh, na iya uh, eh, mtui okay, uh, okay. uh. yako inashina so, ukirehiza na watu wenye wanatritwa tu ufala I was eaameiaima tumpatie inatumateumbuaiweigaaa lueme so, no, okay. okay, uh, <laughs> <laughs> lianaeeealika Mm-hmm. Si hey, yeah. wanzanacheki kwanza ni mola mseme akoso kama ni anajua tu vinyetu atakuwa anakuchanganya anaku na hey. tu nilikuwa tmeanana eemwt enemia maimaan ne aw aenealiwama mpatanttaaad kat chikanae mait yake imeia wainaneasandoana awambeaena So, um, iudisatsaamitafanyantamrudisha tuiaudiaiiudisaashamudisha oh. yeah. so, yeah, uh, eh. yeah. kila kiiiudishaadmapenzi yake uudishamapenzi yake pia iiudisaoi mahaatsa nazifana niitaatidewnaaliua naakia labda kulikuwa na kiatu akaitisha taanyalabda knadogtamin <laughs> I mean, kuna thot ingine yeah. labda huyo nigako napesa akaona nyamaenikwa mismuhika apa hivkama ukotauma beeeilikubaia saliubaab omaybe aliona hiyo ndo venye atadipishaamata mwanaume alau afanuta taate kitamba afuneewan <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> na kamisibybaakuna vinye naweza patia msiukianza kudtodusikuwa nauseme atmaui yake ikojuuutashtukaautapigwa butwa lakini imae ukiukwaeomie kaisame unaendaaa watu wanaeaumaa <laughs> kila mtu anakungana inseui just because i never used to post him or something hey. do you believe that uh, if youare posted by your person it ss thatouesi labda naeza kuwankita kuconfirm nione kama kuna watu wengina wako inauna hiyo enye neeza kua nimekut nimekuandika po o labda nione mtu amesema unadetchali yangu unaonawatu wako tofauti kuna msemenye anafi gine uaganablvanguae yake ni mtu kukuatachi wengine anaba ngine sio kubiliv nikufilngine anafil labda ukinipeleka ut ngine anafilabda ukini kila tm mm -hmm. mgine anaflabda mm -hmm. ana hey, ukin okay, Yeah. Yeah, yeah. emekaaiungekaaaoaae oni kweli wene mtu alipelekwa mb siyake amepelekwa mombasa diogaao aez omb kamaanaeza wenewe m na hiyo imetoka yes agokulinanaile storawalwat a awaganad is ai alienda kwa shop auan akabaipeteza chwani nawakaenda wakanin e waaaowaesiaoasowhathisuysdi mm -hmm. uh, awaoadwakaisha mm -hmm. so the ala akaenda t akapatia dmyake sotheiuodem Wow, yeah, yeah. nice. yeah. mm -hmm. aufaitukuakuna mm -hmm. jani kupeleke mwanze ditiak alafu tm sina diyodo wjakanidem akonamtmaoesha demetukonadoyatakwakmamekkonado kilm kimpeleka tihem napatana naye eciment hem so hefti atakua akieekt ti utampeleka aini sasa hyo heftim labda ndio siku enyehadiunashet yoyotehizi vitu za kupea watundo zinafanya watu mm -hmm. na mm -hmm. no, enge into mwajbsial mm. yeah, kama mna dt ufaiko kikompealationshi zenyu yeah. mike kama rlationship yako wewe unapelekanga girlfriend yako hizo fotel okay? mm -hmm. na in myimyu ibada a a kumwambia ukiona tu venye mainapelekanga dem yake aaiaiaema pia mademnafaa kujua awat na baseniulize inakuca aasio brnd wakos alijua inaingia nakajua atafika na wewe februari Um, Maybe no mana obalabda ende napelekana mombasata apelekane zanzibaalau badohahnoasiueuulkawadmumefanya hivo nt eh. yeah. mm -hmm. yeah. memalizana memalizanaaisomagaeimara mbiliamanaezasoma venye mliacnnaja kunaingine nivenye ke alikuwa nasema tkama haiwako haiwako lakini kuna ingine aenye neza kupgnasmah nigaisii kumongeleshaabdunachikiad ukiongea na x wako ewako labda labdaynd yeah. atakuja kukulea angananadt mtu machua mliahaniakaa uko waanamaiaima mwachani kamkaaumebl maandiki o siui kite kirefukibmeishanaem aii a kuna watu wataki kuachikaain a a <laughs> hedt sijafika yeah. siku 60 so mi na wadvaisaj kingiaama singi apo singishe mli nzimachanisemeivounawezafika kwa kiuno aausikwna ounaingi kaalaainahialau we ukiacho ukowapo unasb tes mara sijui udishi mara sijuu ninikni eh. <laughs> uliingia kwaiikijwa mnaenda milele okay. <laughs> yoinafaaatenaendanga mileleainia unafa kwangaliakama mtenda milele alafu unafa ku umejininilike umejireare pyologiaat mneza chan nitimeamazi ongoaliendana napa hiviiaoshiliwa zinachachisha ntinapiga tu vikona tu na kuonauutukirudiati yakuk amieaiod yuko daru alafu anamk nameeza cheki mbona uko wapi najua sahi una klasuna duaanusini plis manzetuna sindio eh, autaki <laughs> <laughs> kupolisiwa kwa, kwa ushaenokishinda ukiona mtu lk maraka kila siku kuna venye naboekangana yeah, yeye yeah. Eh, uh, mm. weeaunaneieiemweeuae <laughs> juu nikikuona kila siku haraka ntaboeka harakamharaka na vitu kama kwa wiki tunaweza kuwa tunapatana mara yeah. moja marayani hacha enetu na flu sitaki tusipangie jonjesa zinginemang no, hey, labda After smwamara mbili mara mojaimoa nitinapigaivikona na kuona Okay, ea yeah. <laughs> <love your> <laughs> Wow, mm. yeah. ia wii eh. to <laughs> ah. yeah, yeah. na kwanga uongo Um, um, naa nanana <laughs> yeah. na, za, za kiswahi na inaabbabambyby <laughs> <know>. <laughs> <laughs> aeaaaaa eh, <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> aaaknaani kuchocheeaa naemai kamavilunaendaahaead Uh, eh, oama no uh, uh, eh, atu eh, uh-huh. uh-huh. so, i atuonyeshangeo uh, hey, inabidi tunaka ant kwai wetuma aendauaafiishana hadi miezi tatu noat ama kaitaadoitoke itoen una vile naeza kushoto eh, daaondios <laughs> Mm. Like, hey, tdeeamoe <laughs> <laughs> <laughs> <clears throat> O, sina ya, okay? Ni just a iifana imeenda h natautaaatanao nyuma yao kuna unajamt unapendayaaiueyani kuna ile unapenda. uh -huh. ku fiiy <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <Walai>, <laughs> <Heavenly. laughs> u ah, ah, ah, ah, ah, eh. we. kutu, wenye naoguangaasa a miguumonalakini sasautoke ukiwa nilene mnasimaga kutoa kutu wenyeweunafanya umeondokea For those who are shagging we are all virgins in this podcast. <laughs> so if you are shagging someone strap up man. Yeah. Eh uh, we are all living. virgins man say. Na tiko na experience yapo hapa. Zote zote tunaongelea za how. Yeah. Even story tume tupatiwa. Do even know what sex is though? Yenye nini? Yeah story. <laughs> See what tutoana. Sex mela <laughs> ma female. Eh, ea yeah, <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> Mkili. Mkili. Yeah. na uh, watu, ka, ka, ka mess say, say kama uko nawonyeshetkawa na menams si rekammwambie tu, tu usimpoteze wakati armaobh itakurudia tu what comes around what was saying what what goes, goes around, around comes around, around. educated people mekuambia hapa mmeniongelea eh sio wazee betu nafaka kuita rap man yes could you do rap quiz yeah Kizira, thank you for coming allupitanyo <laughs> yeah, yeah and um also grateful for you having me yeah yeah it was a nice talk imekuwa fiti imekuwa fiti eh. Eh uh, so guys if you want to kiazia bakwa na wa podcast unaweza slide pale kwenye DM ya Generation 2K yeah ama, ama you tweet us am haje eh uh, oh nilikanazo elimepotea anyways tendeni sasa oh nilikuwa tukaa tu dedicate elimu via nini yalipita which one should hiyo mpya enye action eh uh, so uh, guys 355 is the movie of the week utyakezia amenyoaiinaaaneneain naonekanatuasaa nakaeukfuna sasa nafa kusemadizomandsmuhika e ni mksandso aksema ndes imeshindanini sasamuhika kez utanionae