e well, ni siku nyingine ambayo tunakutana kwenye empire podcast hii ya kimichezo ambapo leo tunaenda kuangalia juu ya yale mengi makubwa ambayo yanaweza yakatokea wikendi ambayo inaanza hapo kesho jumamosi ya tarehe 22 mwaka 222 ni mwezi wa kwanza huu unaohuzungumzia y yeah, moja kati ya story ambazo tutakuwa nazo hii leo ni uchambuzi kuelekea mchezo wa Simba sports club watakapokuwa ugenini kukaribishwa na mtibwa shuga ya mkoani morogoro ambapo mchezo huu utafanyika kwenye uwanja wa manungu complex huko kwenye mashamba ya miwa mkoani morogoro pia tutaangazia mchezo kati ya africans watakapokuwa ugenini wakialikwa na timu ya poris tanzania kwenye uwanja wa shekh amliabed karuta huko jijini arusha kama ilivyowada studioni ni mimi rusama hamisi rusama ni kikuu hosti ndugu yangu mtanzania mwenzangu ma na mwanamichezo kwa ujumla ambapo tutakuwa tukiangalia yale ambayo ni ya ambayo nimesha kutaarifu kwamba tutaenda kuyiangalia lakini tutaungana na mchambuzi shabe daniel ambaye huyu atatudadafulia yale mengi ambayo nindakuwa nikimuuliza kwa ajili yako wewe msikilizaji na mfuatiliaji wa podcast hii ya ntamwete mpy ambayo inafanya shughuli zote za kimichezo kutoka hapa nchini tanzania e, kama nilivyokutaarifu kwamba tutaungana na bwana shabel daniel ambaye yuko mbali na studio zetu lakini tutaungana naye kwa njia ya simu na tunaanza mchakato wa kumtafuta ili tuweze kuzungumza naye kile ambacho tumekiandaa kwa siku hii ya leo ni tu unaweza ukatufuatilia kwenye mitandao yetu ya kijamii instagram facebook na twita huko kote tukitumia jina la mtamwete mpire pia unaweza ukatufolo kwenye podcast mbalimbali mbali, au podcast asistibuts di- ambao ni google play apple, Cast, uh, I mean apple podcast na audiomark huko kote tunatumia jina la mtamwete mpire shabel daniel mambo vipi nakukaribisha kwenye segment yetu nyingine tena ya kimichezo hapa ntamwetem kama ilivyoada tunaenda kuangalia taarifa zingine za kimichezo ambazo tumewaandalia wasikilizaji wetu hii ni kuhusiana na nbc Premier league ambapo tutaangalia uchambuzi wa mechi mbili kati ya ambao watakuwa wakialikwa dimbani na mtibwa shuga na pia tutaangalia mchezo kati ya africans watakaokuwa ugenini pia kualikwa na polis tanzania kwenye uwanja wa shekh amabed karuta huko jijini ya arusha kwanza nikusalimie mambo yanaendajeodasafi vipi jua mvuai samesharudisha umeme nimeona watu analalamika sana umeme unazingua leo tunaenda kuangalia mchezo wa waatakaokuwa dimbani wakialikwa na mtibwa shuga kwenye mchezo ambao utachezwa kwenye uwanja wa maune huko tuliani mkoani morogoro simba wametoka kupoteza mchezo kwenye mchezo wao waliocheza kwenye uwanja wa soko ine jijini mbeya wakipoteza goli moja kwa sifuri mbele ya mbeya siti kesho simba tunawategemea wakiingia kwenye mudi gani wataingia wakiwa down kwa sababu wametoka kufungwa au wataingia wakiwa kwa maana ya kuhitaji matokeo kwa namna yoyote ile itakavyokuwa kwasimba uh, so, nafkiriwatakuwasana kuhitaji matokeo na labda kufungwa kwaao kwenye mechi iliyopita unaeza ka, kawafanya wao wawezi kuwa zaidi na matokeo uh, uh, ya pointi tatu asababu wanajua hawawezi kuendelea kudonbosha point kizikatia wapinzani wao kidogo wamewaacha kwa pointi ini sana kwahiyo nafkili wataingia wakiwa naya kujaribu kupata matokeo zaidi kuweka sawa ee, kuweka sawa yale ambayo hayakuwa sawa kwenye mchezo iliopita kwa hiyo binafsi naamini hawawezi kuwa dan na fkili wanapaka kuwa na kile ambacho kile kibaya ambacho kilitokea kwenye michi iliyopita zaidi ya masiki kwahiyo naamini wataingia wakiwa na, na, na nguvu kubwa zaidi ya kujaribu kupusha ka kupata matokeo kwasababu hizo ambazo nimezitaja ni hapo hawaji Eh, tumeona mtibwa bwa shuga awakuanza ligi vizuri na hatuwezi kusema kwamba wamesha geni ile momentum ambayo tunaifahamu ya mtibwa bwa shuga wamekuwa na downs, lakini tumetoka kwenye dirisha dogo la usajili na kuna baadhi ya wachezaji wameongezeka kwenye kikosi chao akiwemo strik waliyemsajili kutoka nchini uganda sambod mayanja kama skosei au malanja kitu kama hicho uh, unadhani haiwezi kuwa turning pent ya mtibwa shoga kuamka kwa, kwa sababu ukiachilia mbali huyo kuna wahizaji wengine wamewasajili pia wamebadilisha mwalimu wa benchi I mwalimu mean, kwenye eneo la benchi la ufundi amekuja salumayanga au dhani inaweza ikiwa ni turning et ya kuanza kuishuhudia mtibwa ile ambayo watanzania wengi tunaifahamuakabadilika eh, mabadiliko amefanyika malemu afundi sa mayanga amerejea ni malemu ambaye alikuwepo awari kwa muda kidogo huko nyuma kwa hiyo af anafahamu mazingira siga shuga na kili ambacho amekuwa wakipitia kwa miaka hivi karibuni kimekuwa akiendani na na stanadi ambazo msiba amekuwa nazo katika miaka ambayo wamekua anashiriki liokiwa tanzania bara hiyo Uh, ni kama mwanzo mpya kwa upande wao asababu mtimu uh, hii iliopita amekuwa pafo vzuri sana lakini hataliji umezungumza hapo imeanza apafom vizuri sana na kizuri kwao ikambadilisha dogo hili la usajili e, waliweza kuwatf wachezaji ambao wanaweza wakaja kuiongezea nguvu timu katika maeneo ambayo wao waliona timu kidogo inae nmaeneo hayo ni eneo la ushambuliaji iwa shugai klau ambayo tazama kuanzia msimu liopita klabu ambayo lifunga magoli machache kuliko vilabu vyote kwenye, kwenye liiiyni hata zile timu mbao zilishuka daraja ilifunga magoli mengi kuliko miwa shugafua magoli ihiina moja kama msimu huu y, y, y, y, y, y, wakati wanaanza ligi likuwa ni mwendelezo huohuo huo tazama ta kwenye msimamo wa liji kuu ya nbc bado mtibwa shuga inasalia kuwa viogoni mwa timu ambazo funga magoli mathatu kuliko timu zote mpaka uh, sasa hivi safaa amefunga magoli saba kwenye michi kumi na mbili kwahiyo unaona kuwa kuna tatizo kwenye idara yao ya ushambuliaji tatizo ambalo unaweza ukasema kama uh, wachezaji ambao wamesajiliwa kwenye divisahili dogo ki tim inaweza kalitatua tatizo hio mezugzakaikmaanjakua olisiuanda smakeliaoapata uh, kumtazama lakini eh, kwa siu ambazo ametoka ame, ame kule anasika kama ni moja kati ya watu ambao anaijua gou vizuri na labda pengine historia inaeza ikamhukumu kwasababu tunakumbuka mshanguzaji wa mwisho uh, kutokea timu ya polisi nchini uganda kuja tanzania kucheza kwenye kwa ni juabain eh, na wengi tunakumbuka kilichokuja kumtokea katikaa akikwenda vile ambavyo wengi watarajia kwahiyo kusubiri tuone kitu ambacho anaeza akafanya ndani ya mcuba shugha lakini unaweza kuona kuna ongezeko la mtu kama dekanda ni msoji na ambaye atawap a ka tumbeni jiaa anaezakashirikiana pema na vijana wke njafari kibaya Kevin, Kongo, Kabato, kusharia, team, Nikuayo, yes, Shubia, na kevin nacongo sabato kujaribu kuisaidia timu uea kupata matokeo zaidi kwahioafsaakaa mwanzomya kwa mtibwa shuga na kuanzia kwenye bei la ufundi na aina ainaaaji ambao wamewasajili kinachosubiriwa ni, ni, ni, ni, ni, ni kuona uh, kuona hilo likifanyiwa kazi ndani ya uwanja na mechi ya mwisho mtibwa alitokasare nafiia na ndolikua na mm. na, mechi ya kwanza saumayanga tangu kwa hiyo wanarejea nyumbani E, mahali ambapo wamekua wamecheza mechi kadhaa lakini sio nyingi sana kwenye uwanja wao nyumbani wa manungu lakini wanarejea pengine wakiwa a kubwa zaidi kwa kwasababu wanarejea una, nyumbani wanarejea una, pia kwenye mechi kubwa sana dhidi ya sijajua kama watakuwa na mashabiki wengi ambao tawasapoti kwenye uwanja wao na mini namba kubwa inawezakawa bado ya mashabiki wa simba lakini yes ni uwanja ambao binafsi wamekua wakisana vizuri sana manungu ni uwanja ambao mtibwa wamekuakiana vizuri sana kwa mchizao za nyumbani na miongoni mwa mechi ambazo katika mechi mbili ambazo mtibwa umeshinda msimu huu mechi mechi moja mojawapo nafikiri pata matokeo ya ushindi kwenye uwanja huo wa complex waau kwahiyo uwanja ambao unabeb matumaini makubwa sana sana ya vizuri sanaamtibahuana vizurihasa kuzingatia piarekodi zao anapocheza na chim kubwa kwenye uwanja complex wa imekuwa ni bora sana mara nyingi fkii ni baada ya miaka mingi sana kupita ndo wanawlika enye uwanjawa manungu a mara ya mwisho mara kadhaa miaka ya hivi karibuni vikubwa hv viwili vimekua hutumie uwanja huo hidi ya mcibwa shuga kutumia uwanja wa jamhuri morogoro lakini wanapocheza kwa mfano michi zao dhidi ya azamu kwenye uwanja huo amekua akipata matokio mazuri kwa hiyo rek inawabeba sana wanapocheza na timu kubwa kwenye uwanja wa kwa hiyo kama hilo itakuwa na mwendelezo hapo kesho nafkiri jambo la kusubiri nauwa eh, kuna wachezaji wawili ambao wanaweza wakawa wanapatikana kwenye upande wa kikosi cha mtibwa shuga hapo kesho namzungumzia saidi hamisi ndemla ambaye ametokea simba ametokeam kwa mkopo kuelekea mtibwa na ibrahim ame ambaye pia ametokea kwenye kikosi cha simba unadhani hawa wanaweza kuwa na gani ambayo inaweza ikawa ni positive kwa upande wa mtibwa shuga na gani ambayo inaweza ikawa ni negative kwa upande wa simba wamjeremia uh, in uh, kisubi tunaambiwa hatocheza kesho E, lakini saidibea na brahimame ni yes, wachezaji wa simba lakini simua wamesajiliwa kwa mkobo, kwa mkopo mkubwa shuga kwa hiyo kupata nafasi ya kucheza dhidi ya waajiriwa wao inawezekana ni nafasi ya, ya, ya wao na sasa na, na, na ku viwango vyao na vingine kuwaonyesha kwamba bado wamo kwamba tuna nafasi ya, ya, ya kurejea kwenye ikosi na kupata nafasi kwa hiyo kwa wao nafikiri inawezekani motivtn zaidika upande wao kucheza vizuri sana na nafikiri kwa wachezaji hao wawili ndemna naame kuna point tuttaka kuprv kwenye mecha ya kesho na, na kama wakifanikiwa itakuwa ni faida shua uh, shuga sababu performance ya individual performance itaisaidia ita, ita, ita pia timu uh, kuweza kupata matokeo mazuri wachezaji ambao so, wanacheza yeah, kwenye maeneo ambayo ni muhimu sana kwenye timu ame kwenye eneo la d namana aki vizuri na anaweza akawazuia wasomboleji wa simba au e, simba simbtm wasiweze ku, ku, ku, kupata magori a magoli yao kuweza kuamua matokeo yao kwenye mechi ya kesho Demna kwenye eneo la keshoeene anaweza kce vizuri sana hata mwalimu niwe kwenye mipango yako ya msimu ujao kwenye eneo la kidogo la klabu ya simba naonekana short uh, njali za wachezaji mara kwa mara uh, pana pia wakiko sio mkubwa sana kwa hiyo wakicheza vizuri itakuwa ni faida kwao na itakuwa ni faida pia kwa ya mtiba shuba lakini kwa simba tizani kama watakuwa wata, wata, wata, wata na, na najua kupenda simba wanafahamu ubora a wachezaji hiyo kama wakit wakitana wakaonyesha uh, uh, viongo vyao wa vizuri namini uh, itakuwa itawawea vigumu sana simba kuweza kupata kile ambacho wanakitaa kwenye mechi ya kesho well, tuna taarifa kwamba wachezaji jonas mkude na hibu denis watakosekana kwenye mchezo wa kesho na kwenye michezo ya hivi karibuni wamekuwa ni Key players ambao wamekuwa kwa namna moja au nyingine kwenye matokeo mazuri ambayo wamekuwa wakiwapata simba kwenye siku za hivi karibuni wanaenda kuwakosa wachezaji hawa wawili ni kitu gani ambacho simba wanatakiwa kukifanya ili kutokuathiriwa na kuto kwa wachezaji hawa wawilimnakahirka sanauoskana wachezaji wawili ah, saba kipana tu wachezaji ambao wanaweza ukaingia na kufanya vizuri tu labda ambacho wataikosa zaidi kwa mtu kama kibu ni mchezaji ambaye iko die sana uwezo wake labda wafanyia pressing ykuwafanyiae kulazimisha makosa kwa unaweza unawezokawa ni ni kitu ambacho simbo ka kwa sababu A, mtazama kibu kwenye mechi kadhaa ni msuji ambaye pia amekuwa akihusika kwenye akisababisha na msimu huu kwenye, kwenye ligi lafkili amesababisha penati mbili ambazo ko bahatimbaya sana zote e, e, simba amezikosa amezikosazimeotambawa e, mechi ya ruvu alisababisha penati ambayo enati alikosa mechi ya mwisho ya hii city alisababisha ali, ali, ali, makosa kwa walinzi wa city bahatimbaya tenasmgal wakapoteza kwa hiyo ni vitu ambavyo watavimis e ambayo iko nayo kwenye miguu yake na kasi yake nguvu alizonazo kubwa sana uwanjani timu wanaza kaimisi upande ule wa kulia ambao anacheza lakini bado kuna wachezaji ambao hakuanza kwenye mechi ile wana nafasi ya kuingia kwenye kikosi na kuleta mchango wao kwenye timu kuanza amanaakuanza gemu iliyopita unatarajia anaweza akaanza gemu hii baada ya kufumzishwa siku ile e, wapo kinahasandiunga anaeza akaingia kwenye kikosi uaaeye kikosi aawaa wacheaji ambao nioiaimba kwahiyo hiyo ni shida labda pale katikati osekana eh, kwa, kwa nakude mwalimu anaweza labda akashawishika uh, kucheza na nainp ya mtu kama uh, yule ma, uh, mali sadio ukanute aa kacheza labda na mtu kama alibwalia kama atakuwa fiti siku hiyo au akaamua kwenda na pvo ya sadi ukanute na mzamiri wa simu e, inawezekaa pia ni faida kwa upande wa simba ini nafikiri hilo mwalimu anaweza kwenda na hiyo kizingatia pia ubora wa viungo wa mtibwa shuga na vurugu zao pale katikati itakuwa palektkatita swali gumu sana khvurugu labda angekeo mtu kama kanute yake pale pale katikati charge, mechi, katikati unaweza kwamba mechi inaweza mtu mtu ambaye anaweza anaweza sana hizo vurugu labda kama yes tadanaweza akaiikie lakini kwa kanute sio ni kama ni mzuri sana kwenye kama, uh, single kamakwenye uh, uh, eneo uh, la katikati kwa hiyo unatarajia kumuona mzamiru e katikati lakini kuna uwezekano katucham awepo uh, akaanza kwenye mechi hiyo siooni shida sana kwa upande wa simba lakini kwa kitu ambacho anazaitimisana kwa jua nasim ni uwezo wake wa kuitoa mechi katikati na kuipeleka zaidi pembeni hasa labda eneo la katikati inapokua limezudiwa ama inapokua kwamba uzioni pasi zikipigwa ni mchezaji ambaye anaweza aka akapiga mipira mirefu kuhamisha mchezo kitu ambacho kioni kama kuna yote kwenye klabu ya simba ana uwezo huo kwahiyo haya ndo maeneo pekee ambayo nayaona simba wanaweza wakaamisi toa kwa wachezaji hawa wawili lakini bado na imani w na kwenye, kwenye mchezo uliopita tuliona kwa mara ya kwanza msimu huu watumiawake wote watatu kwenye mchezo wa waa tena wote kwa wakati mmoja lakini really, hakuna walichokipata kwa maana ya goli unafikiri kati ya wale watatu ambao waliochezaingawa alianza amasoei baadaye john boko na, na, na, na, na medi kagere wakamjoin hii inaashiria kwamba wote wa ku, ku, kucheza unadhani kulingana na uchezaji wa mtibwa shuga na kwa namna simba ilivyo tukizingatia kwamba inaweza ikatokeachama akawa ni sehemu ya mchezo huenda kwa kuanza au kwa bench. gani kati ya hawa watatu ambaye anaweza akawa na impact kwenye kikosi cha simba na akapewa nafasi ya kwanza kulingana na necha ya mchezo na aina ya timu wanaenda kucheza nayo pia na aina ya uwanja ambayo wanaenda kucheza mi kama ningekuwa ni kocha ninge- ningekwenda tuna ningeamua kucheza zaidi na labda ningeenda na mfumo wa t nafikiri ningekuwa ni bora zaidi kwa sababu ngie hapa labda uhuru wakina chama pembeni e, unampa mtu uhuru labda mtu kama nau ao pembeni katikati unacia na viungu wako wawili ambao utakua kwenye kuanzisha mashambulizi mbele unaanza na mtu kama chris na, na medi kagere kwa sababu kwasababu uwezo kwenye jila ya juu wako vizuri ni kwenye vile eh, medi kagere anaweza akasisumia vizuri kwa hiyo ni ni, ni plani ambayo binafsi naona inaweza ina ka, ikafanya ina kazi sana kwenye viwanja vya ugenini kwa sababu viwanja vingi vya viwanja vina ambayo mikoanibao inaambayo inaez mpira ukwa kwahiyo pa vkia kucheza viwanja vya ugenini naamini pani ya kwenda za zaidi na na maana ni watu wengi kwenye eneo la ushambuliaji asa pale unapokuwa na mpira na siani kama itakuwa ni waizi sana kwa mwalimu kwenda na, na, na mshambuliaji mmoja sana uh, pale mbele tunajua sawa huwa anaanza kageri labda na kibu pembeni lakini kibu mara nyingi huwa anacheza ana kama inside wingers sasa uh, uh, uh, uh, anakosekana kwenye mechi ya kesho kwa hiyo ningependa inpenda ama ningependa inge, zaidi kumwona mwalimu wa simba wasimb akienda na washambuliaji wa ni medi kagere ama na jumboko ama mgau na, na, na, na, na, na kagere ama na ni ambayo zaidi sababu mgana jumboko na inaezekana mbayo itawasadia zadwfany vizuri sana lakini wanaweza na uhakika kwa asilimia zote mia moja kwamba kesho wata wataya kiongo chao kuanziatm na, na hata kwa mchezaji mmoja mmoja nafikiri nataka kuweka taa yao namba moja kabisa ili waweze kupata matokeo dhidi ya simba na natarajia kuona hukunyuma mtu kama ame wakinajumanyangi majogoro na wengineo watakuwa uh, uh, sana kwa wachezaji wa simba kwa hiyo kuona uh, bodies, ama atarakuonaaawachezaji wengi sana uh, mwalimu akiwaomiti kwenye eneo la ushambuliaji wengi yaani eh, kushambulia na hidadi kubwa sana a washambuliaji lakini ukiamua kwenda na mshambuliaji mmoja hiitakua ni, ni zaidi kwa, kwa mtibashuga kuliko simba wenyewe kwenye mchezo uliopita tulimwona sadio kanuti alikuwa anapoteza pasi sana hasa akipiga zile kuelekea upande wa kulia au wa kushoto ilikuwa ni eidh uwe goal kick, au uwe mpira wa kurushwa hana ile kwenye mipira ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya juu hasa ambazo anakuwa anahamisha kutoka katikati ma uwanja kwenda pembeni unadhani hili ni tatizo ambalo anahitaji kujirekebisha yeye mwenyewe au anahitaji kupata maelekezo ya mwalimu ili aanze kuisaidia simba kupata kile ambacho anastahili kukipata kutoka kwake kulingana na gharama zilizotumika kwenye usajili kumleta mpaka tanzania all the way tanzaniaya uh, au kitu gani cha ziada ambacho anaweza akakifanya ili kuendana na, na, na matumaini ya wanasimba ukizingatia Currently, simba inapitia wakati mgumu anakosekana mkude anakosekana midfielders ambao walobakia ambao ni typical ni yeye sadio kanuti na, na, na, na, na, na mzamili yasini ni kitu gani ambacho sadio kanuti anaweza akakifanya ili aweze kuibeba simba kwenye wakati huu mgumu ambao wanaopitiaai uh, ukizungumza kwenye tunatazama hiouatazama zadiaaea hilo ni swala ambalo lina zaidi benci la ufunzi lazima wafahamu imara wachezaji wao huko wapi na kitu ambacho wanaweza akiefu kwenye chimu na kitu ambacho hawezi kukiefa kwenye chimi kulingana na mazingira ya mchezo kutika kwa sadi ukanute nafkiri tushazungumza hapo kabla kwamba e, ni mchezaji ambaye anacheza sana mpira uh, kutoa chechani si mwake n yani, E na nanaaina yake ya kiuchezaji ambayo ni kulinganisha na, na viungo wengi wa, wa, wa ukanda wetu mashariki sababu ya mazingira ambapo ma, anatoka ambalo liko soka eh, la anahaanaa mbakingsanaanazingatia sanatofautiaaae akiucheaji kama aa kwamba anapenda sana kuweka mpira chini fun wa kucheza sana mipira uh, ya ya ya ya, ya, ya hewani na maana unaweza ukaona hana au nzuri sana kwenye mpira kwenye zile long pass, ama zileongpa amadiagonpa uh, za juu mara nyingi amekuwa wasipoteza lakini hata walimu pia wanapaswa kumsaidia kwasababu ya aina viwanja ambavyo uh, an, an, kwenye kwenye kwenye kwenye kwenye pichi kama zile ajiendani sana na aina yake ya kiuchezaji muda mwingi nanalazimika ochea mpirawake chini acheze mpira juu kitu ambacho hatuwezi uh, kupata ubora wake kwenye zile kamawenye ni mcheaji ambaye ni mzuri sana kwenye, kwenye picha ambazo uh, mpira unachezeka ni mpira wa chini zaidi lakini kwenye viwanja hivo mikoani anateseka sana sababu uh, hawezi kuweka mpira mpirachini mpira hawezi kuchezeka unadunda una unapotea unafote, sana njia kwa hiyo anaa kwenye maeneo hayo lakini eneo lingine ambalo namona na pia ki kiungo mzuri sana uh, kwenye space n yani, kwa timo chake na umbile lake alivo ana sana sanaanapokua uh, uh, amezingirwa na waciaji wengi yani, na mpira kwenye maeneo hayo imekuwa ni changamoto kwa hiyo ni swala walimu kutambua kitu ambacho anaeza akiopa kwenye timu kulingana na mazingira ya ya ya mchezo husika lakini kwa hali iliyopo sasa hivi hakuna namna nyingine lazima aendelee kucheza kwa sababu viungo waliopo wengi ni majeruhi tadeo anga ni majeruhi ech ya kesho ksh viungo pkia katikati waliopo ni hawa wawili mzamiru na na, na, na kanuti hiyo hakuna namna lazima atumike lakini pia walimu lazima wafahamu iihn zake yani gani vipi anapaswa kucheza labda majukumu yapungue yani kwa kile ambacho wanataka e akioka labda wa, wampunguzia majukumu labda wane wanempira mirefu inapaswa kupigwa kwa nyakati ambazo utaona ni sahihi na ambazo zinaendana na mahesabu yako labda akielekezwa hivyo inaweza ikasaidia lakini e, siku lada akiekewa aji ambaye anapaswa kuendelea kuvumiliwa na e, kama hiyo likishindikana kutokea kwai kuonyesha ubora wake kulingana na, na mazingira hayo saudi pale pale abda ka maskauti mbao imskauti mchezaji wakuzingatia mazingira mazingira ambayo anaweza kaja kumtumikisha kwenye ligi lakini ni mchezaji mzuri sana ambaye ana ithen zake kulingana na mchezo ambao kulingana na mazingira ya mchezo husika unapofanyika una, una, una, una, una. ukiambiwa utowe nafasi ni timu gani inaweza ikaibuka na ushindi kati ya sports na mtibwa shuga kwenye mchezo wa hiyo kesho nafasi yako naitupa kwa nane binafsi naamini simba na nafasi ya kupata matokeo kwenye meche ya kesho hasa kuzingatia kiwango cha mchuga shuga kimekua akinikomisi sana kama wanaweza anaweza ka, akawapa shida sana tabu, uh, tabu sana simba lakini bado simba wapo kapile na matokeo sana lakini naamini pia cheaji kamakatuschama kwenye meche ya kesho kurejea kwa mtu kama pae kwenye kos cha kwanza mwalimu ataona nafasi ya kuanza hawa wawili binafsi itakuwa ni bus kubwa sana kwa simba na itakuwa ni- ni kitu ni... cha moto sana uh, mabeki wa mshugashuga ukishika kwenye mecha ya kesho uh, ni kushukuru nitarudi kuuliza kuhusiana na mchezo wa simba sports simbao mean, mchezo wa wadin africans Lidi ya polis, tanzania kwa wakati huu ni wakumbushe tu wasikilizaji wa, wa ntamwete podcast hii ya kimichezo kwamba unaweza ukatufuatilia kwenyeb ambayo ni Apple podcast, podcast na huko kote tunajulikana kwa jina la ntamwete mambapo tunakuwa tunazungumza maswala ya kimichezo na si michezo tu lakini mara nyingi sana tunazungumzia habari za mpira wa miguu inaweza kuwa tanzania africa over the world huko kote tunazungumzia maswala ya kimichezo bwana shabel tuangalie kwa kifupi sana kulingana na muda ambayo tumebakia nao mchezo kati na ya africans ambao watakuwa dimbani wakikaribishwa na timu ya polis tanzania kwenye uwanja wa jamhuri mean kwenye uwanja wa shekh amabed karuta huko mjini arusha Young africans wamekuwa na matokeo mazuri sofa msimu huu wamepata sare michezo miwili tu mchezo wa namungo na mchezo dhidi ya simba sports kuna gap a tofauti ya pointi almost 8 ili hali wakiwa na mchezo mmoja zaidi ya simba sports uzungumziaji mchezo wa kesho kati young africans na polis tanzania ambao unachezwa kwenye uwanja wa sheamlabed huku yanga wakiwa na wageni wa polis uh, mechi ngumu mechi ngumu kwa pande zote mbili lakini eh, kwa tanzania binaf naamini kidogo e, kama kuna kuna kitu kimepungua kwenye klabu yao hasa bilisha dogo ya usajili kuna wachezaji ambao wameondoka ambao alionekana uh, sana ni muhimiri kwenye kwenye kwenye kwenye timu unakumbuka ameondoka o ndani ameondoka kinaidi kinaidib ameondoka uh, kina uh, na bado kuwa sana na na usajili ambao ulifanywa na kiosi chao uh, kama replacement ya wachezaji na wachezaji pia nimesikia waliondoka kwenda depo watakosekana kwenye mchi hiyo o ina, inawekea wao mazingira magumu uh, uh, dhidi lakini bado na kizuri cha kupambana na yanga a taiiayanga bado hapo maulid apoaulera anafaya vizuri sana inatariki simba nazakabato pale katikati lakini sasa twende kwa ka E, kwamba ndo amuemeci bado nafikiri nafkiri wanakuwa ici kubwa sana kulinganisha na polisi tanzania labda kitu kuki ambacho na uhakika kinaeza kikawapa tabu a ni, ni mazingira ya mchezo polisi wanaweza wabato na, kabato, na ambao, e, kama couple, kuna wachezaji ambao wanaifamima kama kunasadia makap labda kuna pointaa ku hidi ya shambulaji kama kina maele kuna baokia wengineo kwa hiyo e, metacha mnata pia bila kumsahau na kitu ambacho anaweza akataa kuwaonyesha mabshakewa zamani kwamba e, bado nimojakua tuliachana tu dirisha e, kubwa i lakini ni wachezaji wawili ambao binafsi naamini e, kama watacheza katika levo ambao tuna tunavifaam viwango vyao wanaweza wakawa kikwazo kuangaapata matokio a kirahis hidi ya polisi tanzania lakini bado nafasi kubwa sana na, na, na, na wapoyanim ambao inaonekana amejipanga zaidi ndani ndani ya uwanja nje ya uwanja wameonekana wamejimarisha zaidi na tayari unajua wapo arusha kwa muda mrefu kwa muda sasa kadhaa wapo jini arusha ko siani kama e, watakuwa na changamoto yoyote kwasababu wamekuwa wakie pia kwenye uwanja ambao mei hiyo itafanyika ita, ita, ita lakini kwa polisi tanzania naamini E, inawezekana ni disadvantage zaidi kwao kwa kwasababu e, kama mechi ingecheza kwenye anjawashirika wa moshi wangekuwa na faida kubwa sana lakini kwa vile mechi inachezwa arusha pale e, ni ni disadvantage kubwa sana kwao na ikaa kwavile mech nachewa aausha nyuma anawa aahai wengi ambao watakuwa yanga lakini pia wao kuazoea mazingira ya aa kwa kiongo kikubwa kuliko polisi Eh, baada ya kuondoka kwa jidr kuelekea kwenye mashindano ya afan yanga walimsajili abdutaribumsheri na amekuwa na performance nzuri sana ukiangalia mchezo wa mwisho dhidi ya coast union alifanya sehemu mbili za maana sana zinazoonyesha kwamba ni aina ya mchezaji ambaye anakuwa na ni very promising kwamba baadaye tunaweza tukawa na jambo la kujivunia kutoka kwake unaiona wapi nafasi yake kwenye mchezo wa kesho ataendelea nafasi yake mbele ya johora au kuna namna yote vile johora anaweza akamchallenge kwenye mchezo wa kesho ukizingatia kwenye last game ambao amecheza ingao ilikuwa ni mechi inayoihusisha timu ya ligi daraja la kwanza lakini alionekana kucheza vizuri na hakuruhusu goli kuingia mnangoni mwake unadhani anaweza akamchalleni ya abdutaribumsharijoa nafkiri ni <laughs> ni uh, golkip ambaye anahitaji muda zaidi wa njiora... uh. mi, mi, mi, kucheza ili watu waweze kumuona na hiyo game time imekuwa haipo upande wake wasababu nafikiri binafsi mimi ndio naamini sudia eh, eh, kwenye mechi mechi E, ni mechi ya kwanza na mmemshuhudia kikaa golini eh, eh, mara baada ya mna mrefu sana na bado binafsi siweze nikajaji nika performance zake kwenye, moza, kwenye, kwenye, kwenye mbao, mbao, moja, na, kwa kile ambacho kwenye mechi ambazo kwenye hile mechi ambayo aelicheza kwasababu mechi ambayo ilikuwa ni kama mechi ya upande mmoja na kuwa na kasikasi nyingi sana ambazo alitanaza kwenye lango lake kwahiyo bado anahitaji muda zaidi ya kuendelea kuprv kiango chake sababu ni golikipa ambae aumagolikipa wotendo hajana mda mrefu sana wa kucheza aa wengine untukawajaji kina msheli kina jiguu kwa sababu umepata muda mrefu sana wa kucheza na siku zote tuki, tukizungumza tukizungumza katika mambo ya za mpira uh, huwezi kumjaji mchezaji kwa mechi moja unahitaji muda zaidi eh, wa kumjaji mchezaji lingana na idadi ya mechi ambazo amekua akitumika kwa hiyo kwa, kwa, kwa johora nahitaji kujipa muda zaidi kuendelea kumuona zaidi lakini e, hata ubora pia wapinzani ambao wana, wanakutana ngarsans, pia kambiaji, e, na pa unaezakamjaji mpinzani mchezaji na kiongo chake eh, kama timu wamekuwa wakicheza vizuri lakini kuna baadhi ya wachezaji ambao wamekuwa wakisema kwamba leve zao zinakuwa na kuna wakati wanacheza vizuri kuna wakati awachezi vizuri ukimzungumzia mchezaji kama ducapel morocco ni aina ya wachezaji ambaye ameku, ameanza kunyoshewa vidole kulingana na pfma yake ambayo amekuwa akionyesha kuanzia kwenye mashindano ya mapinduzi hata kwenye ligi kuu ukiangalia mchezo dhidi ya coast union hakuonekana kuwa na mchezo mzuri na bahati mbaya zaidi kwake na bahati nzuri kwa dying africans wamepata usajili wa kumsajili chiko ushindi wa kubanza mchezaji ambaye amezungumzwa sana kitu ambacho binafsi naona kama amezungumzwa tofauti na kile ambacho alichokifanya uwanjani kesho kutwa ni siku ambayo huenda akapata nafasi kabla tujija kumwangalia chiko ushindi kwa namna ambavyo tulivyomuona tumzungumzie kwanza dukapel moroco unadhani ujiachika ushindi unajenga kitu gani kwenye kichwa chake na ni namna gani ambavyo unaweza ukamwathili inaweza ikawa hasi au inaweza ikawachanya unadhani ni kitu gani ambacho kitamwathiliv uh, moroo nafkiri hawezi kuathilika na chochote asababu anafahamu as unajua lazima ufahamu uborawako uko wapi na kitu ambacho unaza ukakiofa kwenye timu kaa msaada moroko i kwamba anasema kwa vingi lakini ni miongoni pia wachezaji ambao wamehusika na magoli mengi kwenye klabu ya ngafi wanahusika kwenye magoli tisa s mbili nafkii na magoli manne ni bado ni sakuni nzuri sana kwa mtu ambae anacheza upande wa pembeni na hata hichi ambacho anakipitia kwa hizi siku za hivi karibuni wala sio kitu kijeni kwa upande wake na wala hata ikilazimika iki, iki, e kurejea kwenye benchi na kupisa usajili mpya haiwezi kuwa shock kwa upande wake kwa sababu ni mchezaji ambaye e, alikuja ngafkan kama huyu tiko ushindi wa kubanza amevyokuja hawa tuna wachezaji ambao hakuwa ni regular players ama first choice, kwenye vikosi ambavyo walitoka E, jizmoroko wakati anatoka walakua ni mhezaji wa kikosi cha kwanza amikuwa, alikuwa anaingia hapa na, na pale mda mwingine apate kabisa muda wa kucheza kwa sababu ya bora ya wachezaji ambao hapo kabla kabla nakumbuka alikuwa alikua naka mbele ya kisila, kisinda alikuwa anaingia cha pili lakini alivyoondoka mwingine kutoka popo kama nakumbuka anaitwa uh, uh, makadi maae unamfahamu wawia l m fungga goli hata alali kule kairo akisajuliwa ule kama mbadala wakila kipinda na bado ju moroko akaendelea kukaa benchi hiyo kama ikitokea hali hiyo e kukaa benchi kwachiko ushindi aweze kupata nafasi haiwezi kuwa swala jipya kwake lakini kwanza kwa ju moroko kwa hiyo ni mchezaji ambaye na naamini ana, bado anaweza akaendelea ku, kuofa kile ambacho anakiofa kwa kwa mpaka staizi ka kile ambacho tumekiona kutoka kwake cha ni kuendelea kuaminiwa na wachezaji huwa mara nyingi wanahitaji spoti kwenye nyakati ngumu kama kwenye nyakati ngumu ambazo wanazivitia na ilikuwa ni mechi moja tu ambayo hakuwa katika ubora wake lakini kwa bahati mbaya sana ndo madhara sasa ambayo ni negative kwa timu ambazo zinaonekana zinajeuli akuwana waceaji wengi bora ambao mashabikiwanaisi unaweza wakaaminiwa na kupewa nafasi napenginekufanya b kuliko jiz moroko e, wanaweza k- wakadmandi kumwona ngush acheze kuliko moroco awawakina mbundo yes, ndo mda mwingine ndo pes ambayo ipo kwenye timu kubwa yn yani, e, unajikutakai wachezaji haitofautiani sana na watu ambao wanakaa bench na kama f basi mashabiki watadman wale walioko bench wa, waweze kupewa nafasi naokuonyesha kilichoboa lakini bado naamini moroko mcajipendwa kabisa wakocha uh, narnabi na bado naamini anaweza akaendelea kuaminiwa na kupata nafasi kwenye kikosi cha kwanza ujo wa chiko ushindi unamwona nani akimpisha kwenye kikosi africans kati ya wafuatao sit bazonkis au ducapel moroco nani anaweza akampisha chiko ushindi au chiko ushindi atalazimika kuwasubiri hawa watu mpaka watakapokuwa n au wanapokuwa wamechoka kwenye mchezo ili awe Naskele, kwa hivi kwasahii so mja kumtoa no, no, eh, kos, kwenye kosa anzaa a ambazo imekuwa akizionyesha morocco nafkiri binafsi iani kama itakuwa ni fea kwa upende wake mwalimu kumvaku kwa ujio wa siko ushindi kwa sababu kii ambacho likionyesha kwenye mechi iliyopita na najua yes, mashadiki wangafia wataka zaidi kumuona uh, kumuona akicheza akipata game time ya kutosha lakini lazima eh, uh, nafkiri uh, kwa makocha ambayo ni professional makocha ambao anaijua kazi yao itakua ni so, k mchezaji ama kumbomoa mchezaji eh, kama ambaye kamami eh, binafsi siko ushindi ijakomvisi sana na ubora wake sana sio ni kama anatofautiana sana na moroko morooofautbad moroco ana nafasi ya kuendelea kucheza na numbers kuliko lakini akaendelea kuliousinachia ushindi kwenye nafas a kuja taratibu taratibukasabau sio mi ambaye aiotoka huko alikuwa ni mwiba alikotoka huko alikuwa ni kwenye ikosi cha kwanza anakija kama ah, wa, ni wa, ni wa ambao wli-walikuwa livyokuja rooeh kwenye vilabu vilabu vilitoka na ni ambao viliona kama vilau eh, mbayo ambao ni waziada tu kwenye na walikuwa kwenye benchi ama amamda mwingine kabisa jikwani. wala hawakuwa waawa tegemezi kwa hiyo kumchukulia pakchukia hini kama maji ambaye eh, eh, anakuja kama mokozi ama kuongeza kitu ambacho walikuwa hawana ime bila huyo cika ushindi na ni hawa wachezaji wakinajii moroko walikuwa naimbwa na, na, na, na, na kupambiwa hiyo wanaposa kuendelea kuaminiwa zaidi na, na kuta ujaribu kutengeneza mazingira kuadimorali ya wachezaji kuvunja uh, kuvunja uh, mioyo ya upambanaji wachezaji just yes, kwa maingizo mapya kama ambavyo tumeona hawa wachezaji watu ambao wamesajiliwa dikisha dogo rigu akinaakina kne kwamba kwenye taratibutaratbeaatkama mwalimu atamua kum kwamba naona ni zakeyewe moja kwa moja nakasaidia kwa upande wao lakini binafsani kamainapasw kuwa kwenye siku za hivi karibuni tumemshuhudia mayele Aki, akiwa kwenye kiwango bora sana enye hasa anapokuwa mbele ya goli unadhani marale hamsini anatakiwa kuingia na aina gani kesho walau aweze kumayele na huenda kupata pointi moja ambayo inaweza ikawafanya wakaondoka waka, waka, waka uwanjani wakiwa hawajapasuka kwa maana ya kupata kipigo kutoka kwa dying africans mwalimu malali hamsini anatakiwa kuingia na poch gani hiyo jumapili kili kuna kuna kuna- kuna maeneo mawili kuna maeneo mawili ambayo wanapasa kuoka zaidipolisi tanzaniakwanza Zai, ni kuzuia ku, ku, ku, ku, ku, ku, ku ama kuzuia huduma kwa kwa kwa, kwa kwa kwa- kisoma ele kwamba Uh, mechi nyingi sana za ugenini anaonekana yanga wanatumia sana sanaya kupiga kutokea pembeni kwa hiyo zuia za africans hasa jumaa shabani upande wa kulia uh, wakiweza kumof uh, asiweze kuwa na madhara ya ku e, kuingia ndani ama kupiga kwa kiasi kikubwa sana uh, maele anawezakaa akakosa vile huduma sahihi lakini Uh, wanapaswa pia ku, kumtengenezea mtego mtu kama tiba ambaye very un- unpredictable amekuakwamba atabiriki e, e, e, kwenye, kwenye ya timu anaonekana anatokea pembene lakini mara nyingi mambo anapokua magumu huwa anaingia katikati kombaini na watoaji wenzake kwa hiyo anapaswa kutengeneza kum, kumpa mtu ambae wakutembea naye ili asiwezi kuwa na madhara pengine naezkatiba njib, ambayo ikapunguza uh, kupunguza makali ya ngaf na madhara kwenye lango lao wanapasa kufoa aidi kwenye maeneo hayo kwa sio mwenye vurugu kasabau uh, meai wenyeurugu in ananaa madhara makubwa sana sanandani na nje ya box magoli yake mengi anafunga akiwa akiwa ndani ya box amekuwa ni ni in the box ambaye inapotupa ya tu abapotup mipira a chiniya katiu anae akamaliza na ni mcheaji ambaye binafsi anaweza akafunga magori aina tofauti sana kama tua tukimona kwenye amekuwa akifunga zile clear chances amekuwa akifunga zile half Anapaswa kwa makini. Yani ile, ile, ile mipira ambayo inazagazaga kwenye o napawatanzaniasubili naoasuba amwae Uh, uh, aaakuwa na sio ndio uh, wanaweza an ku, ku, ku nafasi kutokuwa na, na madhara makubwa sana kwenye lango lao nafasi? Nafasi? nafasi ya ushindi unapa anenafasi ya ushindi kwenye mchezo wa polic tanzania dhidi yayoun africans unampa naneaudiaeae yani, ma kila kituaote itabaki kama zilivyo kwamba alit ya chezaji e... ubora, ubora wa timu nafkiri yangafkaza nafasi ya, ya, ya, ya kupata matokeo kwenye meio lakini bado mechi ngumu sana kuitabili kwa sababu yangaaaua ana, ana historia nzuri na polisi tanzania kwenye viwanja vya ugenini kwenye uwanja ugenini lakini bado binafsi naweza double a na timu angasimuama apate saa mimi ni kushukuru kwa siku ya leo tumezungumza vya kutosha nadhani wasikilizaji wetu wanaotufuatilia kwenye platform mbalimbali wameweza kupata kile ambacho umewadadafuria na naman ni imani yangu kwamba wameridhishwa na wamefurahishwa na kile ambacho umekuwa ukizungumza na mimi kwa niaba yao ni kutakie ijumaa njema na njema lakini jana wametolewa kwenye kombe ya kombea wakati wanapata matokeo mato ya sare kule ugenini nilijua shughuli inaenda kuishia imarati lakini nilijua ni nani hatashilonga mbele Kwayo... <laughs> <laughs> <laughs> lukaku kwahiyoukau anafanya nini hebu tumzungumzie lukaku da, sekunde chache sana kinachomsibu lukaku hivi ni kitu gani ganianakumwana vingi az kai ama watu ambao wamemzunguka amekuwa hawampe huduma ambayo anastahili hata mwalimu kwambahata walinalalamika i kwa ya kuna nafasi transition zile za mashambulizi wachezaji walikuwa na delay ama sahihi kwa hiyo ni vitu mbao, minabu, mukaku, na inaonekana kabisa timu im uh, uh, haichezi kwa uimara wake bali inacheza eh, nje ya uimara waumea uka zinakuwa ni ndogo sana na nafasi za kumtengenezea mazingira ya kukimbia kwenye nafasi imbia na mipira zinakuwa ni chache sana kwa hiyo eh, inakuwa ni kwa mshambuliaji na pengine wale mawimipamoja na aonekana zaidi timu kuiathiritimu so, ni wachezaji ambaondo roho ya timu a mweni mime wa timu timu wanafunga sana na nawatengenezaafiingi sana za mashambulizi ya kufunga ya, magoi basi ni kushukuru ndugu yangu wakati wanatoa sare kule kwenye uwanja wa nilijua liverpool wataenda kushinda imarati Kweo, kwa hiyo sidhani kwamba ni tofauti na hivyo mi weekend njema ndugu yangu yangupoapa <laughs> huyo ni bwana shabel daniel ambaye tumekuwa tukizungumza taarifa hizi za kimichezo ambapo ameweza kutudadafuria kile ambacho ameweza kudadafua kuhusiana na mchezo wa mtibwa shuga dhidi ya sports na mchezo wa police tanzania dhidi ya dn africans unaweza kutufuatilia ntamwete mpaya kwenye podcast kwenye distributors tofauti tofauti pocast ya apple kwa maana ya apple podcast podcast ya google kwa mana google podcast na audio mak hoko kote tunatumia jina la ntamwete empire ntamwte ntamwete empire kiafrika zaidi kip njoyi