kwenye qsn kwenyeqsnpast ambapo hapa tunazungumzia masuala ya kimichezo mijadala mbalimbali matokeo na tetesi za usajili ambapo hapa kwenye qsn tutakuwa tukizungumza taarifa hizo leo ni special ambapo tunaenda kuangalia mchezo kati ya timu ya taifa ya senega hawa ni lion of oftelanga na timu ya taifa ya misri thefl ambao wanaenda kukutana kwenye mchezo wa fainali ambao unachezwa huko nchini cameroon kwenye mji mkuu wa yaunde moja kati ya matukio makubwa na ya kusisimuhuu ambayo yanategemewa kwenye mchezo huu ni beto kati ya mchezaji sdioman na mchezaji muhamedi sala ambao wote wanakipiga kwenye timu ya liverpool ya nchini england studioni ni mimi rusama hamis rusama nikiwa pamoja na mchambuzi mwenzangu ambaye ni bwana dr shabel daniel ambaye yeye atatupasha juu ya kile ambacho kinachoendelea kwenye mashindano haya na mtazamo wake ni upi kuelekea mchezo huu wa fainali ambayo mashindano haya tunakumbuka yalianza mwaka huu elfumbili na ishirini na mbili huko nchini camern na yanafikia tamati hii leo mwezi wa pili tarehe sita tukumbuke mashindano haya yameanza mwaka huu tarehe tis mwezi januari moja kati ya vitu ambavyo tutavikumbuka ni moja kati ya mashindano ambayo yamekuwa na msisimuko mkubwa sana so tunaenda kuungana yeye ataweza kutuchambulia na kutuambia nafasi ya timu gani ni ipi kwenye fainali hii ya usiku wa leo moja kwa moja kwa njia ya sim tunaungana na bwana daniel ambaye ataweza kutupitisha kwenye mchezo huu na kutuondolea hofu na wasiwasi juu ya kitu gani ambacho kinaweza kikafanyika kwenye mchezo huu wa fainali ambao unazikutanisha timu za taifa ambazo kwa sasa zipo kwenye ubora wa hali ya juu ukilinganisha na aina ya wa wachezaji walionao tunamzungumzia muhamedi salah na a kwa njia ya simu kama nilivyosema tunaungana na dr shabel daniel ambaye huyu atakuja kutuambia yeye mchezo huu anauonaje na ni kitu gani ambacho anakitegemea kinaweza kikatokea kwenye mchezo huu unaweza pia ukaendelea kutufuatilia kwenye mitandao ya kijamii instagram facebook na ngamfaceboknatite kokote tunajulikana kwa jina la USN sports moja kwa moja tunamtafuta dr d daniel ambaye tunaungana naye muda si mrefu na ataweza kututadafuria bwana bwanashaean mambo ni aje uh, leo tunaenda kuangalia mchezo wa fainali kati ya timu ya taifa ya msrthe faras na timu ya taifa ya senego the telangas hawa ambao wamefanikiwa kuingia fainali mmoja akifankiwa kuingia fainali kwa mikwajuu ya penalt ambaye ni misri ambaye kwa mujibu wa utaratibu leo anahesabika kama mgeni na timu ya taifa ya senego ambao wao walifanikiwa kuingia fainali kwa kuwaondosha timu ya taifa ya bukina faso kwa jumla ya goli tatu kwa moja kwanza tuangalie tutegemee mchezo wa aina gani hii leoarajinuraj ngumu ambayoitakuwawaheajiwawili o mekoajwa sana enye midomoa washabiki naafika na duniani kuujumla mhamed sala pamoja na sadmane kwa hiyo itakuwa hugumu wa mechi unaezokuanzia hapo sababu kuna kuna kuna ile mealii ambao inaweza kujingia kawachezaji wa wili kwamba yeyote ambaye atachukua kombe usiku wa reo lengine ndo anawezaka akatajwa kwamba mfalme wa sofaa africa imi sa hivi karibuni kwasababu ukizungumzia sofa africa ahivi karibuni wachezaji uh, wawili ambao so performance kwenye ligi kubwa premier league kizungumziaa pamoja na kwa wao na majigambo fan mbao kua ni bora zaidi ya mwingine akliwa kupitia mchezo wa maana watu wengi pia walikuwa wengiiikuawnaiombea kwamba patikane shindano ambao inaweza ikawakutanisha hawa hili mdei tuamue upi na upi ni bora kwahiyo hudumua mechi unaezokaanzia kwa kwa hawa swahizi na pengine kiwapi ama watugani ambao wanaweza wakawasapoti waweze kuchukua tajiri kwasababu eh, inaweza ikatukia mazingira kwa mfano ambao kitokea amerika kusini kule ambapo wajensia mara nyingi a fainali achukui ubingwa watui wanamtazama lakini tunafahamu mwakajana walichukua kombe la america na tatunalaaji wenzake wali walipambania sana ili aweze kutoakombe angalau aweze kukumbuka kama amoja wastaji ambao alifanya makubwa na kufanikiwa kwenye taifa lake kwa hiyo kwahio wawli naeza wakumbuke sana kwenye kiaiambacho kimefata napo labda ariao a sasahii hawanaeakujivunia sa kwenye mataifa yao hauwei kukumbwa kwa chochote ahaujahinda chochote na fainali ya leo aa hajawai kuichkua ikombe aahuombe kna mara ya kwanza alaiki, kwa kwaa wawili kuandikahistoriaao kwa ni mechi ngumu sana ambayo e, watu wengi kuona namna engi tunauii performance ukiangalia namna ambavyo timu ya taifa ya misri walivyoingia fainali unaiona wapi nafasi yao siku wa leohii uh, nafkiri nafasi yao ipo nafasi yao ipo na nilikuwa nazungumza kwamba watu wengi wanaza labda hawaja kunsana na ciongo ha, chao kwenye mashinano haya kwamba ni hapo walipo lakini mwingine kuheshimu labda ni mbinu za arim azinapelekea mambo ka ndi kwanza kaaiaia mpira wakatunzaazknad imekuwa kama mbinu ya, ya hidit, kwenye mili za, za mtoano kwa hiyo atarajia pia hiyo kwamba uh, wakaana wakaanza kwa chini kidogo lakini wakaja kuifungua vt na o ni tatizo imekuwa kama ndo plan ama mbinu ambayo mwalimu wao a amekuwa kitumia kuweza kushinda hasa kwenye kwenye kwenye, kwenye. Ya, ya, kwenye, kwenye, kwenye ama kwenye muda ule wa nyongeza hiitumekuamawanapataakfanya ktukfaya i kuna uwezekano mkubwa leo pia wakamkosa golikipa wao lshnaw na huu ni mchezo mgumu sana na watu wamekuwa kwenye kwenye ubishani kwamba lshna ni golikipa bora afrika lakini mendi ni golikipa bora wa fifa hii, kwa hii kukosekana i hakuna namna yoyote ile ambayo kunaweza kukazwa hofu miongoni mwa, mwa timu ya taifa ya ya ukilinganisha na aina ya Force ambayo wanaenda kukutana yamy e, waandauta ameonekana ni, ni mchezaji muhimu sana kwenye kikosi cha na anajua namna gani afanye apindi anapokuwa anaona timu yake ipo kwenye mazingira magumu lakini leo ms wanaenda kumkosa kwa mara nyingine safu ya ushambuliaji ya senegal hatuwezi kuilinganisha kabisa na safu za ushambuliaji za timu zingine ambazo wamecheza nazo hawa wamisri unafikiri uli golikip namba mbli wa timu ya taifa ya misri anaweza kkifanya kikosi cha misri kikawa comfortable na yeye kwenye mchezo huu wa leo <tipi> nali aliopia kwenye mchezo ya hatua ya kne masabora dhidi ya na unazokaona eye mechi nne htatu mbazo ekabla jmiawaligoli moja ya nigeria lakini michezo mitatu pia nokout ambayo amedakaaa pia imekonsiimoja ilikuwa dhidi ya, ya moroko kwa anyway, hiyo kile ambacho tumekiona kwenye mci za na nakabakina shakaina shaka na e, kama na makocha engine kma makocha wingine kama enye meai kama joee morinyo anikuanani agolitipa kama huyo adaa kwenye timu yake binasi ijikuwa ndo na milango ya maraka emefungua amakano vizuri sana na binaikwakemam abaakazi kubwa sana i kwenye fainari ya O, kwenye eneo la katikati ya misri kuna muhamed nen ni mmoja kati ya wachezaji ambao wanaonekana ni muhimili mkubwa sana kwenye kikosi cha misri lakini ni mchezaji ambaye anaenjoi kucheza taratibu sana anaenda kukutana na idris ambaye ukizungumzia kwenye performance amecheza ame, ame, ame mechi ngumu sana akiwa na psg kulinganisha na mohamed mm nafasi ya misri kwenye eneo la katikati leo unaweza ukasema kwenye eneo la katikati ya uwanja mara nyingi ukiotazama nalea kiuchezaji umekuwa sana mchezo wanaopereka sana kwenye kwenye kwenye zni ya mpinzani waon mpira mara nyingi unacheza nempinzani wao na kubwa sana ya egypt kwenye tournament ilikuwa ni saf ya ulinzi na watu wale wa mbele ameuna magori mengi sana lakini unaweza ukaona kama mechi ikiwa ni ngumu sana mbadiliko wakubwa sana amekuwa akifanywa kwawsuji wa mbele yaani labda mara nyingi anaanzaga ule mbele kule kwenye yao anaanzaga oa mam kijana huu anacea sio kijai msafumhamed pamoja na mohamed sarah kama mechi ikiwa nzizo sana wa, a anajaribu eana uh, kuongeza kasi mbele na sio kuimarisha zaidi eneo yakiunga na, na mbele mara nyingi uh, unaweza kumona cezegee uh, anaingia na bwana iwe bwanamtu ukia zamaanedizivu am, ndio mara nyingi ha wanaingia wana lakini kae katikati uh, eneniyeswa anacheza lakini sio uh, zone ambayo mwalimu kaaoiua anaizingatia sana kwa hiyo kuona wenyeaeneo la kidogo sio kubwa sana kama ukilinganisha na miakaamani kwenye mchezo wa wacamr mhamed salah alionekana kudhibitiwa vilivyo na alipata nafasi moja ambayo kwa mhamedi salahtuna yemfahamu mchezo ungeliweza kuishia pale lakini hakuweza kueti na kua goli anaenda kukutana na safu ya ulinzi ya, ya timu ya taifa ya ambayo ina haridukulibali ina diaro n ina, ina, ina, ina wachezaji wenye, wenye kariba kubwa sana kwenye soka la ulaya wanaochezea vilabu vikubwa kulingana na namna ambayo wamekuwa wakicheza kwenye timu zao tutegemee aina gani leo kwa muhamed salah yeah, naji akiwa uwanjani sababu kwasababu maranyiniule uh, mzigo wa wa wakuipatia wa, wa, wa. im si matokeo maaing aukiangkia sana kwenye mabega yake na aakaona kwamba kila kitu ambacho ana kitokei kamba wawez kupata matokeo ndani ya uwanja sana maayiikimtazama na kwa kiasi chake kua ukisaidia simu kuweza kupata matokeo ana goli magoli matatu kwenye tona mpaka sasaini magoli mawili nafusu moja hakuna mchizaji mwingine ambaye kwenye magoli mengi kuliko kioo kwahiyo maji ambaye ni ngumu sana yes inawezekana lakini pale ambapo anaona mambo amekua magumba na nyingi hua ana kuwafungulia milango wengine pia na kuweza kkutumia navatiio saidia timu eza kupata matokeo uh, binafsi ainaai je rahisi ana kabia na unahitaji unahitaji uwe katika kiwango cha juu sana kuweza kumzuia kama alivyokuwa anafanya a bwana mdogoimafwa kushoto alifanya kazi kubwa sana na binafsi yeah, moja katiya walinzi ambao kenye kioi changu cha mashindano lazima awepo na amekuwa ameaia sana kwa hiyo kuna kazi kubwa sana ya kufanya kwa senekuweza kumdhibiti na mhamed salama lakini hatakama ukimdhibiti lakini bado mciaji ambaye huwa anajaribu n za kusaidia simu kuweza kkunufaika kunufaika kuwa kuwa akuzuiliwa na madifenda wa simu nyingine na hapo ndipo kaaania ubua sanaaamooakiingia ua sana sabaukubwaaakahiyo lazima pia mabekiiaoaainaekanambaamabeki ajia aasi moja naaa kama tulivokua tukimiona msimu huu kuanzia kwenye ligi kuu england amekua anafunga sana lakini ni mgodi mwaetoko aii mbaametengeneza magoli mengi kwenye ligi uh, ya kwa hiyo ameongeza kuna kitu kuna kitu ambacho kimeongezea kenye gemi kitu ambacho lazima mabeki wanatoto kwa nachon tukigeokea upande wasenega wa, wa, wa wamekuwa wana majina makubwa sana kwenye eneo la ulinzi lakini wamekuwa wakiruhusu magoli kwenye michezo kadhaa toka kwenye hatua ya awali huko kwa maana kwenye hatua ya makundi walikuwa wanaonekana kuruhusu magoli sina takwimu harisi kwamba wameruhusu magoli mangapi lakini wamekuwa wakiruhusu magoli wanaenda kukutana na muhamedi salah wanaenda kukutana na el elgazi na wachezaji wengine ambao wanakasi wa timu ya taifa ya misri kwanza tuanzie kwenye eneo la, la, la, la, la, la ulinzi kwa maana ya golini unadhani kuna kitu kimepungua kwa kwa kwan kwa. kulingana na performance ukizingatia uh, hakuwai kushiriki kwenye mashindano makubwa barani ya afrika kama haya akiwa na timu ya taifa ya yas ndio mashindano yake ya kwanza kuna namna yeyote ile labda inaweza kuwa imemfanya asii na ikampelekea maybe kuan tofauti na vile ambavyo tumekuwa tukimzoea kwa sababu hata ukimwangalia ule utulivu golini golinin yake golini inakuwa tofauti kidogo na anavyokuwa kwenye kikosi cha unadhani hawezi kuwa sehemu uh, ya kuwapa wakati mgumu senegole kwenye eneo la ulinziagolimen na fkiri kwenye ukiangalia kwenye takwimu wao na egypt same ao naume imu zote mbili zime magori mawlio mawili na pengine labda no timu ambazo zimekuwa na bora kwenye masinano haya mpaka hivi kwamba hao ndo me magori matatu kuliko kuliko yote mataifa yoyoteambayo yalionulewa kenye masinano kwahiyo ini kama kona tizo kubwa sana ni kama kuna shida kubwa sana labda na eye eh, mendi nafikiri hii hi, itakuwa ni mechi yake ya nne kucheza sababu ameenza kucheza nafkiri kwenye hatua hizi za mtwano sababu hakuweke golimu kwenye mechi mechi zile za awali na mechi zote hizi ambazo amechezani kama vile himbili eh, ilizopita ame goli moja moja kwa hiyo kuwa uh, kuna mashaka jua hizo lakini uh, sio kama kutatizo kubwa sana sababu nafuna kuwakabili lafkiri nahitaji unahitaji unahitaji ucheza kwa ushirikiano zaidi ili kuweza ku- kkuzuia ya ya, ya wasambulaji ama wachezaji wote wa miti ambao wanauzoefu na watu ambaonazakasaniwezi za kupatu magozi lakini itakuwa a ni swali hiyo hio ambayo nalizwa kwamba aa a anaza wkazia kinaadumane kina a kina hiyo kina uee uauru aeeau safu ya ni chi ambayo ni labdaana kwamba tutaona mechi aa kwamba makocha wote wacheze kidogo kwa tazari, then watakapo kwamba vao na sasa tunakwenda utafta ushindi waje kaja kuisungua mechiamadakika za mwishoni tukashuhudia hayo ambayo yanatazamia shuhudia kwamba labda magori yaeze kuokea kati kama lakini hi lakinibinafsiaiona ni mechi ambayo safu zote za uinzi zitacheza kwa taadhari kubwa sana hii makosa asi mengi sana na hata unazokoa mechi iliyopita dhidi ya mechi ya nak alikuwa ni, ni, ni, ni ni nibeki wa kati m ajana mdogo miaka ishiinambili alikuwa mara sana nye aaaaukulia naazote za uinkiho taaaaaa ukiangalia ti za, za kaskazini kwa maana timu ambazo ni za kiarabu wamekuwa advantage yao kubwa au silaha yao kubwa ni eneo la kasi na eneo la kati la ulinzi la timu ya taifa ya senegal ni mabeki ambayo wana meili mikubwa ile ili sidhani kama inaendana na kasi ambayo walionayo safu ya ushambuliaji ya timu ya taifa ya misri kwenye eneo hili la na uzito ukubwa wa mili haliwezi kuwapa wakati mgumu sana kwenye zile one v one, zile za haraka haiwezi kuwapa shida eneo la ulinzi la timu ya taifa ya yasg ikiangaliaumbili wake ni mde ambaye iko koena mm. labda ndokurejesha nyuma kidogo kuna kuna na kama vizuri ile huwezi vyema sana na unazungumza ya yeah. kwenye kwenye kwenye aaizuriatkaaaaaenye lakini ayalakini pia sina mashaka na uwezi wake piakwa mamba walionao anaweza pia akawelekeza akufanya mabeki wenzake wanaona sasa a ulingi wakinungunaari na, na duriyaoapaawezawashawaaidi Well, kwenye, kwenye, kwenye eneo la kiungo la, la, la senego ni moja kati ya eneo ambalo timu ya taifa ya senego ina, ina utajiri mkubwa wa wachezaji kuna kinaganagei kuna sambadi dialo pia tena yupo eneo hilo kuna kuyate kuna saa kuna yule bwana mdogo ambaye anavaa jezi namba nane zimemsahau jina lake vizuri ni moja kati ya wachezaji ambao wanakuwa wanapatikana kwa wingi sana I mean, ni, ni wachezaji ambao wote wameonyesha uwezo mkubwa kwenye mashindano haya unadhani ni, ni, ni, ni, ni, ni wachezaji gani ambao wanaweza wakachaguliwa kuanza kwenye kikosi cha leo ukiangalia the way ambavo timu ya taifa ya misri imekuwa ikicheza na kama ulivyosema silaha yao ni kuhakikisha mpinzani anachezea kwenye eneo ambalo wao kwa maana mpinzani wao acheze kwenye eneo lao ili asiweze kuwadhuru wao ili, leo watalazimika ku ili wasiweze kuwakubalia ileyao ili, ikaama iliokwenye mchezo wa unadhani ni na nanan ambao wanaiyo, nafasi ya kuanza osca leo ili kuwapa na wakati mgumu viungo wakati wa misili. ili ile lwaliokua nayo kwenye mchezo dhidi ya ya kuwafanya hidi waonekane bora kwenye eneo lao na waonekane wa kawaida walivyokuwa wnaingia kwenye eneo la ushambuliaji balo kwa upande wa misi ilikuwa ni eneo la ulinzi kama wewe ungekuwa ni alosis ungeopt kwenda na nane na nane kwenye eneo la katikujaribu kuwa kwenye eneo la katikati ya uwanja uwanjakisa kwamba kutoka kwenye ningianza labda na watu wagumu kidogo pale katikatiague lazima aanze ae lazima aaze na ingianza kidogo huyu aiunga mkabaji wakabuafi katikatiye watu ambao kwanza ni watu ambao koguee anaweza kajumzuri sana kwenye za mungo wachambuliaji wa pinzani wao ate nafkiri uwezi uh, wake wakucheza kama kama denda pia unaweza uh, kwa nia mkubwa sana awa walinzi wanyuma akietaia kwahiyo ni jumbo tatu ambao nigecpanzanaoguee Uh, ukiangalia safu ya ushambuliaji ya, ya, ya senega wengi wanamtazama sana sa na ni moja kati ya wachezaji ambao wamekuwa na contribution kubwa sana kwenye kikosi cha seneg hajafunga ataasisti hajaasisti atawafanya mafuadi wengine kukuwa na nafasi ya kufunga kwa sababu walinzi wengi wa timu ambazo wamekuwa wakikutana nasn wamemtazama kama ambaye kila mtu anamtazama na anatamani kuhakikisha kwamba haleti madhara kwenye lango lao unafikiri leo kwenye mchezo wa fainali atapewa, atapewa ulinzi wa aina gani ni yani atakuwa kwa kiasi gani kwenye mchezo wa leo kiasi cha kumfanya ashindwe kutoa walau nafasi na kuifanya timu ya taifa ya misri sehemu yao ya ulinzi iwe salama ni ulinzi wa aina gani ambao wanatakiwa kumpa wafanyezono au tight marking kumfanya asitoe ile na papasi na mianya kwa wachezaji wengine kufungaa wanza kucazamarekodiza enen mwaka huu ana, ana magoli matatu nafkili na hasisi hasisi mbili kama nitakuwa sahihi akini osahihi na goi ni matanomeji ambaye lazima wakuwakuchungwa kwelikweli na ni mseji ambaye wala hahitaji uh, kupewa hhahitaji sana na hahitaji uh, kupewa sana kufanya kile ambacho amezoa hukifanya na sina shaka ina na ai ya ulinzi a afkini kani kubwaikaanya ahibiana ekambi naviububakari i itakua na itakuwa na mwendelezo pia kwenye mechi ya leo leolikutajia kwamba alichukua of the tuathemach kwenye mechi ya mofainali mhame adlmen lafkili amekua sana kwenyeao naazubamapendo ya mkongoe ejali knaombaaana wnuknyuma aara kabisahuku nyuma yni kinackua kwao onadiri zacho vizuri ana kwa hiyo sinachaka kwamba wanaweza wakahea knea yakuwazuia oaona ikaamuliwa changamotomikoa kama maamuzi yote ambayo yanaweza kaa mazuri kwa timu yote kama kadiuama hivo amaaidara ikaamua i afkaamua matukio kwenye mechi yaleo kwa hiyo nashaka sana akuazuia kimasariumani ofi angu kidogo minyeaua wingi aasababu kuna muda huo kama vile wanakata upeko mishoni anakoii magori ambayo yanaweza akaepukia na hapo watu hapoambao wanaingia kii cha pili akutajiataja diu ee rama zenye sobi unaeza kasabiisha matatezo makubwa sanaeng kama watukuwa matini na wakapoteza katika dakika za mchoni na enego ambao ikua kwa sadumane lakini kuna wachezaji ambao ilikua natarajiki kamba kafare makubwa sana wakiwa na kiosi cha kwenye tament hii lakini bado ataonyesha aokuwa <laughs> nagoi mojaawanamdogobado aanesa kile kwa kwa bado kuna kuna majabu ambacho aonyea kwenyeaouamaauyote well. mbaoeiwnaunda tumeiona senego ya mwaka elfumbili na mbili tumeiona senego ya mwaka elfubilia kuia 9i na, na tunaiona senego hii ni misenego gani nzuri kuliko nyinginenasema hivi tumeiona senego ya mwaka elfu mbilina mbiliasema Tumeyona... hivi E, tumeiona senego ya mwaka fb2l tumeiona senego ya mwaka efb19 tumeiona senego ya mwaka efub a ishii mbili ni ipi senego nzuri2 bbatk sana kuishuudia ka iwachezaji ambao ona kwenye marudiomiana video alikuwana kola sana na ungunimao namdumza mwalimu huyo asasahivi aki taifa alikuwepo kina akamaa moja katinakiidooakwenye kokwenye historia yaawaeneg alikuwepo ai alikuwepo na ni negm ilifanya makubwa sana miaka hli ya elfu mbili unakumbuka walifika kwenye robo finali ya kombe la dunia kule kule apan na korea koreaia kwa hiyo ni enego ambayo ilikuwa na na wachezaji wenye wachezaji wa komavu na wenye viongo vikubwa sana lakini eneg ya miaka hivi karibuni nafikiri faida kubwa sana walionayo Uh, niwao kukaa cheza pamoja kwa mda mrefu uh, kuna bondi ambayo ipo kwenye kosi chao uh, namzunguza karibu kulibali koyae kimaana gweemane mbayoamekaa kwenye timu kwa muda mrefu sana na pengine kwa kile ambacho amekua kwa, kwa, kwa miaka zaidi ya mitatu mingine iliyopita gin wanaftaikataangala kitu lakini yes sego ya kipindi kie mwaka elfu mbili nafkiri ilikuwa ni bora sana pengine kulinganisha na hii seneg ya kipindi hicho labda pengine tofauti utaletwa na kile ambacho kitatikia kwenye mechi ya leo kama kinamane atasaidia kushinda taji basi kwenye historia ya sokalang itaandikwa kwamba iosi cha mwaka huu kilikuwa bora sana kwasababu kiileta kombe nyumbani ksia kikosi cha mwaka elfu mbili tuangalie well, ni nani anaibuka bingwa wa mashindano ya afcon yaaonelfumbili iiinin mbilielfu mbili ishirini na mojamnani anakuwa bingwaendaaneg iitokea yeah. siku ya yeah. kwanza unafanya uchambuzi wa hiielizungumza niliyopaga nafasiai na kaumeni niliopa ya kuchukua likombe enie o leo ndo itajulikana kama tunene right juu yao lakini binafsi na ni makubwa sana kwamba anakuotajii nainafsiekua umaika hata fainali lakini u kwa fainali na binafsi imekuwa huwa naumia sana nikiona timu ambayo naivuki a naiendaweza kusika bingwa halafu oh, <tuh> a fainali naai huwa amashaka sanaa mwaka elfumbili na nane ua mdogo sana inifainali ya camern na pt fainali ambayo likuwa na ilikuwa natamani amen aweza kuchukua bingwa lakini ikatokia hivomaa naa a na naa wengine wengi ko nilikuwa natukiwa sana na kamen lakini ndo hivo wakapoteza akua swala la meciza mtuaaeiza vikombe kuwa ni imu ambayo haina masiara sana na kama nao wataweza kupoteza fainali ya leo ai ya pili flulizo nao wanapoteza kwa sababu takumbuka fimbili na kumi na saba fngana mefunga na kamer kwenye fainari kwahio kalikosa ilikombe aokaaiao a an ana nafasi a eo i kuekebisha alfubi na kumi na saba klichukua omi katika ardhi ya imu ambayo na saba lakini nakuandika historia ya kuchukua sui kwa mara ya nane na kwa enego eo hii wana nafasi yakuia caji E, katika aridhiya kamern kwa so mara istuia, ya, ya, ya, ya na kwanza nanakuandika historia mpya kwenye kifaa kwahiyonaionafainali yeah. katika engo hiyo bahatimbayo mi nilianza na ghana akaondoka kaenda nigeria akaondoka e, nimeenda camern nao ameondoka sitaki kusema leo nani mwana atafunga okay. <laughs> Uh, ni kushukuru ndugu yangu nikushukuru kwa momenti hii ambayo tumeweza kuwapasha watanzania kuhusiana na kile ambacho kinaweza kikatokea kwenye mchezo huu wa fainali wa usiku wa leo na i think kesho tutapata nafasi nzuri ya kuja kuangalia mchezo ulivyokuwa na tutajua ni senego hii au senego zile zilizopita ni bora